-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดเคยมีประสบการณ์กับนักท่องเที่ยวจีนบ้างครับ?  (อ่าน 4825 ครั้ง)

yoyoteam

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วงหลังๆ เห็นสาวจีนแต่ละคนแจ่มๆ ทั้งนั้น อยากทราบมีใครเคยได้ลิ้มลองละยังครับ เข้ามาแชร์ประสบการณ์กัน  jljhl

BBazenji

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

มารอคำชี้แนะด้วยคน ;khhg

tonraks

• แอบหื่น

มารอฟังด้วยคนครับ  วันก่อนขึ้นรถแดงเจอสองนางแจ่มๆ แต่ไม่เฟรนลี่้เลย  ยิ้มให้ก็เฉย แถมหันเป็นคุยภาษาจีนกะคู่เค้า ไม่รู้ว่ามันนินทาเราป่าว  wq

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

จขกท. เราไปเรียนภาษาจีน กันดีกว่า ถ้าสื่อสารได้ ก็พอมีหวัง

yoyoteam

• *

นั่นสินะครับ เราควรเริ่มจากฝึกสกิลภาษาจีนก่อน  wq

jjxz

• ว๊องแมน
  • *

อยากลองเหมือนกันครับ

erozkiller

• แอบหื่น

ผมนี่ผ่านนิมมานทุกวัน ใจบ่ดีครับ

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ผมนี้เคยไปพักเกสทเฮาสเพื่อน หลายวัน มีอยู่ช่วงหนึ่ง สาวจีนมาเที่ยว  กัน ห้าคน วัยมหาลัย 
ผมนี้ใจเต้นรัว  ความสวยลดหลั่นกันไป  ผมนี้ทำตัวเป็นพนักงาน รร เลยทันทีอยู่ว่าง ๆ  คอยบริการโน่นนี้
จนพอสนิทใจ  ด้วยภาษาอังกฤษ  ที่พอจะสื่อสารกันได้  จนได้พานั่งรถยนต์ส่วนตัวไปเที่ยว  แล้วคนที่สวยที่สุดขาวที่สุดที่เล็งไว้ ก้อสนิทกับผมสะด้วยสิ ผมนี้ออกนอกหน้ามาก เวลาถ่ายรูปมักจะขอถ่ายกับเธอเป็นพิเศษ จนเพื่อน ๆ เธอรู้ใจ  ด้วยความที่ผมโรคจิตหน่อย ๆ  ตกกลางคืนแอบไปดูซอกประตูห้อง มันมองเห็นข้างในห้องเห็นเธอเปลี่ยนชุดลองเสื้อ กับเพื่อน ๆ โอ้วแม่เจ้า สูงเพรียว ขาวโอโม่  เสียดายนะมีเวลาน้อยไปหน่อยพวกเธอลงไปเที่ยวทะเลภาคใต้กันต่อ    ผมนี้จะตามไป ก้อไม่กล้า  ก้อบริการเท่าที่ทำได้  ตอนไปส่งพวกเธอเช่ารถมอไซตแถวท่าแพ เจ๊เจ้าของร้านบอกน้องอยู่เกทสเฮ้าตรงโน้นเหรอ ทำไมบริการแขกดีจัง มาส่งแถมดูแล ติดต่อให้อย่างดี   ก้อแหม  ดูแต่ละคนสิครับ สวย ๆ ทั้งนั้น   ...  แต่จะว่าไป เห็นสาวสาวจีนที่มาเที่ยวนี้ หุ่นสูงเพรียว ขาว ๆ  ซะมาก  ขับรถผ่านทีไร ต้องต้องเหลียวมองด้วยความหื่นกระหาย แถวกลางเมือง แถวนิมมานนี้ โอ้วออก มาถนนหลักทีไร  เดินกันให้ควัก   .....  อยากลิ้มลองสักครั้งเหมือนกัน  แต่มันต้องอาศัยเวลา และโอกาส    บางทียิ้มให้ก้อไม่ใช่จะสนใจ   สวยสวยมักจะมากับผัว  อยากลองต้องหาโอกาสทำความรู้จัก  ครับ เช่นเห็นกำลังกางแผนที่ เหลียวซ้ายเหลียวขวา  ถ้ามาหญิงหญิง ลุยเข้าไปเลย  ส่วนใหญ่เขาจะพูดอังกฤษกันได้นะ   ที่เหลือก้อ แล้วแต่ฝึมือ

iamjphat

ขับรถไปเห็นเดินตามถนนแล้วอยากเข้าไปเสย...

cookiess

• แอบจิต
  • **

ต้องเรียนภาษาจีนแล้ววว เห็นเค้าว่าผช. น้อยด้วย คนโสดเยอะ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • Country: 00

ต้องฝึกภาษา

yoyoteam

• *

เก็บเลเวลกันต่่อไปครับ

Novalfa

• แอบจิต
  • **

havala

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

กำแพงภาษาช่างสูงยิ่งนัก ghjk ghjk jljhl jljhl

yoyoteam

• *

ขนาดภาษาอังกิดที่เรียนมาทั้งชีวิตยังไม่ค่อยจะรอดเลยครับ 55555

rpbaby

• แอบหื่น

Jizzbo

kan147

• *

สาวจีนส่วนใหญ่พูดอังกิดได้ไม่ดีเท่าไร แนะนำให้ลองใช้ wechat ดูครับ ตัวแอพมีตัวแปลภาษาให้ด้วย

hellgate

• *

อยากลองมากครับ

tt007937

• *

แถวมอแจ่มๆทั้งนั้น

tomxxx

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

ส่วนตัวผมไม่มี....แต่เพื่อนผมมีครับ เหตุเกิดจากเพื่อนผมเมาแล้วขับรถเร็วไปเฉี่ยวรถน้องเขา(น้องคนจีน) แล้วเขาจะเอาเรื่อง
แต่ขาวสวยอายุ 21 (ผมมารู้ทีหลังเพื่อนบอก) คือตอนที่เฉี่ยวรถน้องเขาตกลงกันไม่ได้เพื่อนผมก็เมาน้องคนจีนก็เมาแต่เรื่องไม่ถึงตำรวจใช้ภาษาอังกฤษคุยรู้เรื่องบ้างไม่รู้เรื่องบ้างแต่แอดไลน์กัน คุยไปคุยมาไงไม่รู้ กลายเป็นสนิทกันมาไปเที่ยว พาไปกินข้าว  พาไปกินเหล้า แล้วก็........ ทุกวันนี้สาวจีนเอารถให้ขับ เพื่อนผมมันมีแฟน สาวจีนก็ไม่ได้ว่า แอบคบกันแบบปิ่นโต ทุกวันนี้มันยังพาผมไปเที่ยวด้วยเลย และน้องคนจีนคนนั้นก็เอาเพื่อนเขามาเที่ยวด้วย แหล่มๆทั้งนั้น!! แต่ผมยังไม่ได้มีโอกาสถึงขั้น...นะครับ เวลาไม่เอื้ออำนวย แต่ตามประสบการณ์ในอนาคตอันใกล้นี้มีหวังครับ  jljhl jljhl jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤศจิกายน 2016, 21:06:13 โดย tomxxx »