-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปพะเยาและน่านครับ ขอทราบแหล่งด้วยครับ  (อ่าน 959 ครั้ง)

drinker

• บุคคลทั่วไป

???  พอดีมีโอกาสจะได้ออกไปทำงานต่างจังหวัดไกลผู้คุมซักที  ขอผู้ทราบแหล่งช่วยกรุณาให้ข้อมูลด้วยครับ

winner287

Re: จะไปพะเยาและน่านครับ ขอทราบแหล่งด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2009, 02:10:12 »

พะเยามีที่เดียวที่เคยไปคือหลังสถานีขนส่งครับจะมีไฟสีๆครับ

babytune

Re: จะไปพะเยาและน่านครับ ขอทราบแหล่งด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2009, 13:46:28 »

::) ท่านอื่นอื่นมีลายแทงอีกไม๊คร้าบไปบ่อยไม่เคยเจอ