-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์ ติดเด็ก นกป ขึ้นมากสุดกันกี่ครั้ง  (อ่าน 1117 ครั้ง)

nakata996633

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เดี๋ยวว่างๆผมมานั่งเขียนของผม

nakata996633

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

จากการเที่ยว 5 ปีทั้ง sl นผบ นกป ออน ใหม่ๆฟิตๆช่วงแรกเริ่มเที่ยว sl เป็นหลักเลยครับ มีไลน์เด็กแทบทุกคน แต่ถามว่าซ้ำไหมบางทีครับไม่เกินสามครั้ง นผบ นิช่วงนั้นไม่กล้าลอง กลัว สว 5555 ออน ก็มีบ้างได้ตามใจแต่มะค่อยฟิต แต่ก็มาเจอ นกป ทำให้ลดทุกอย่างลงเลย มะก่อนติดมากติดมือ เอาก็ไม่เสร็จ ต้องมือเท่านั้น จากงานของ นกป น้องๆส่วนใหญ่ gf สูง ทำให้สนุกเวลาคุย งานนวดแทบจะเหมือนกัน แต่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ผมจะเล่าประสบการณ์ของผมครั้งแรกที่ติดเด็ก นกป แบบทุ่มทุนสร้างเลยคือสี่ปีที่แล้ว บ้านซ.ครัวจีน ผมเจอน้องคนนี้งานก็ทั่วไปแต่พอนวดนิสิน้องฟิลลิ่งเต็ม ถ้าคนเคยผ่านงานมาจารู้ใครแอ๊บใครจริง บิ้วซะตัวเองน้ำเยิ้มเลย แล้วจับใส่เฉยโดยที่ยังไม่ได้ถามเลย น้ำเต็ม เข้าสบายๆ ฟิตด้วย น้องบอกเมนพึ่งหมด คนแรกเลย มันดีตรงนี้แหละครับ 55 เทียบกะ sl ที่มาถึงบางคนก็อาบให้บางคนก่ไม่อาบ น้องคนนี้เปน นศ มไม่เรียบ ตอนแรกๆดีครับคุยไลน์เล่นกันปกติ เริ่มนัดข้างนอกอาทิตย์ละครั้ง หลังๆเริ่มหลายๆครั้งต่ออาทิตย์ ให้บ้างไม่ให้บ้าง ประมานเกือบ 10 รอบ แล้วเริ่มเงินไม่พอใช้มาอีท่านี้เลยเบี่ยงๆไม่ไปหาจากนั้นก็หายไปเลย เดี๋ยวคนต่อไปจามาเล่าสู่กันฟัง