-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้จะไปแม่สาย อยากข้ามไปลองฝั่งท่าขี้เหล็กจะอันตรายมั้ยครับ  (อ่าน 1343 ครั้ง)

roronoa

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้จะไปแม่สายครับ เลยอยากลองข้ามไปหาประสบการณ์ฝั่งท่าขี้เหล็กบ้าง เลยอยากสอบถามท่านเทพทั้งหลายแนะนำด้วยครับ อัยตรายมั้ย จะถูกจับมั้ย ติดต่อสามล้อยังไงครับ เที่ยวแล้วจะกลับมาพักเชียงราย ที่ รร อินคำ จะหาเด็กได้มั้ยครับ หาที่ไหนดี ขอบคุณครับ

mr.ito

• เด็กทะลึ่ง

hellgate

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

mentz

• แอบจิต
  • **

อยากรู้เหมือนกันครับ eta08

mr.ito

• เด็กทะลึ่ง

marcha

• เด็กหัดเสียว
  • **

มีลงในเวปนี้ละครับ หนุ่มไทย ข้ามไปท่าขี้เหล็ก มีคนพาไปเที่ยวสาว แต่ไม่ถูกใจ ออกมาโดนล็อกตัวไว้(เจ้าหน้าที่)ตั้งข้อหาซื้อบริการ ผิดกฏหมาย ต้องติดคุก กว่าจะหลุดมาได้หมดเงินไปไม่น้อย ฝั่งไทยก็ช่วยอะไรไม่ได้เลย 

nonny69

• แอบจิต
  • **

มีลงในเวปนี้ละครับ หนุ่มไทย ข้ามไปท่าขี้เหล็ก มีคนพาไปเที่ยวสาว แต่ไม่ถูกใจ ออกมาโดนล็อกตัวไว้(เจ้าหน้าที่)ตั้งข้อหาซื้อบริการ ผิดกฏหมาย ต้องติดคุก กว่าจะหลุดมาได้หมดเงินไปไม่น้อย ฝั่งไทยก็ช่วยอะไรไม่ได้เลย 

น่ากลัวเหมือนกันครับ เเต่เหมือนจะหลายปีเเล้ว ปัจจุบันน่าจะดีขึ้น

sniper

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

น่ากลัวน่ะผมว่า มาฝั่งเราดีกว่า  pongz