-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามแหล่งขาย cd แบบ non-latex ครับ  (อ่าน 856 ครั้ง)

Zrxr

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามแหล่งขาย cd แบบ non-latex ครับ
« เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2016, 10:12:17 »

ตั้งผิดห้องครับ ขอโทษค้าบ
ตามนั้นเลยครับ ผมเคยเจอแล้วใช้อยู่ยี่ห้อเดียวคือ skyn ครับ คือแบบ latex ใช้แล้วแฟนแพ้ครับ skyn เคยซื้อที่สึรุฮะครับ แต่ยี่ห้ออื่นนี่ไม่รู้ครับ ใครพอรู้ยี่ห้ออื่น/แหล่งขายที่ไม่ใช่จากเน็ตช่่วยแนะนำด้วยครัช ขอบคุณครับ ;khhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 พฤศจิกายน 2016, 15:46:00 โดย Zrxr »