-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ นกป เชียงใหม่ด้วยครับตามรายละเอียด  (อ่าน 2113 ครั้ง)

alucardxx

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือ ผมไม่เคยมีแฟน เคยแต่SL ก็ตามอัตภาพ คือดีบ้างหล่นบ้าง แต่ที่หาไม่ได้คือ ฟีลแฟน

บอกตรงๆคืออยากได้ประสบการณ์ที่มากกว่าการมีอะไรกันครับ

เท่าที่ทราบคือ นกป สามารถตอบโจทย์ตรงนี้ได้ คือ กอดจูบลูบคลำ หรือแม้แต่ oral แต่จะมีซัมติงหรือไม่ต้องลุ้นเอาอีกที

ก็เลยอยากขอคำแนะนำว่าพ่อมีร้านไหนที่ตอบโจทย์ตรงนี้ได้บ้าง คือกอดจูบลูบคลำ+ซัมติง โดยไม่ต้องลุ้นบ้างฝแล้วเรทราคาประมาณเท่าไหร่

คือไม่ได้เป็นสายตำรวจนะครับ จะหลังไมค์มาก๋ได้ คือมีงบไม่เกิน5000ถือว่าซื้อประสบการณ์

blu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: แนะนำ นกป เชียงใหม่ด้วยครับตามรายละเอียด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 มกราคม 2017, 18:16:49 »

รอท่านเทพมาตอบครับผม

momotaro987

• ว๊องแมน
  • *
Re: แนะนำ นกป เชียงใหม่ด้วยครับตามรายละเอียด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 มกราคม 2017, 18:31:42 »

ธัญภา ช้างคลานครับ 2เทา

alucardxx

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มกราคม 2017, 21:10:31 »

ถามเพิ่มครับ ถ้าขึ้นระดับ3ปกติน้องจะทำอะไรให้บ้างครับ คือยังไม่เคยลองกลัวหล่น

ngongaza

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 มีนาคม 2017, 23:31:59 »

ผมว่าฟิลแฟนนี้หาปิ่นโตเอาดีกว่าครับ  ถ้าจะหา นกป ฟิวแฟนจริงๆนี่หายากครับ ต้องเงินถึงจริงๆ แล้วฟิวแฟนนี่ก็ไม่ได้กันครั้งแรกๆด้วย  ต้องทำให้น้องชอบเราด้วย จากนั้นฟิลลิ่งมันจะมาเต็มๆ

don

• กรรมการเวป
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มีนาคม 2017, 12:04:56 »

lowwww  ต้องไปบ่อยๆๆจนน้องคุ้นเคย ยกเว้นตอนน้องเมา 555