-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สายคาราโอเกะ น้องๆอย่างผมอยากทราบ  (อ่าน 1011 ครั้ง)

Tempopo

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สายคาราโอเกะ น้องๆอย่างผมอยากทราบ
« เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2017, 09:38:49 »

เขินนนนนน คือ ผมพักอยู่แถวข่วงสิงผมได้ขับรถผ่าน ["เธอ" คาราโอเกะ] ขับไปช่วงประมาน 3-4 ทุ่ม ผมเห็นมีสาวๆนั่งหน้าร้านเต็ม คือประเด็นที่อยากรู้คือ เธอ คาราโอเกะ พอจะมีสาวประเภท SL หรือ รับงานข้างนอกไหมครับ !! หรือเป็นคาราโอเกะธรรมดา อยากรู้มากๆครับ pongz kjhg kjhg khjhgg