-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรกของการเข้าใช้บริการสถานเิริงรมณ์ของท่านเทพเป็นยังไงมั้ง  (อ่าน 2839 ครั้ง)

xcore

• บุคคลทั่วไป

อยากรุ้จังครับ จะได้นำไปใช้มั้ง

where

เข้าไปแบบ งงๆครับ นึกว่า วัด เห็นคนมาทำบุญกันเยอะจัง .,mn

man69

,mnnb เริงรมณ์แนวไหนละครับ  fdgdfdf เหล้า เบีย สาว เธค คลับ โคโยตี้ คาราโอเกะ  /jhtdc

avman

ผมนี่ ขาสั่นเลยตอนนั้น 555+

Phate

อารมณ์ประมาณ ใจดีสู้เสือ  มั้ง

gunman7777

ตอนนั้น ผมนี้รอคอยวันนั้นมานานคับ เขิน ไปถึงซายูริครั้งแรก บอกตามตรงคับ ตื่นเต้น ดีใจ อายก็อาย แต่ไม่สนไรล่ะคับ  kjhg
 มากะเพื่อนอ่าคับ  ลุยเลย  แจ่มจิงๆ   อิจฉาชาวเชียงใหม่ มีที่ดีๆ ยังงี้ ผมเชียงราย มีที่เดียว ไปลองมาล่ะ ก็โอ คับ แต่ซายูริ แหล่มกว่า ถูกกว่าด้วย dsgjsd

virgin_killer

ครั้งแรก... อืมมม นึกก่อนนะ
อ๋อ จำได้ละครับ!!
เค้าไม่ให้เข้าครับ อายุ13
 dsgjsd

tanickovic

ครั้งแรกไปถึง เดินๆๆดูๆถอนหายใจแล้วก็เดินออกมาครั uiloบ- -"

KopkE

อารมณ์ประมาณแอบเข้าหอหญิงหลัง 1 ทุ่มเลยอ้ะ

เขิน เขิน เขิน เขิน

limited

ตื่นเต้นเปนที่สุด ใจสั่นหวั่นไหวอย่างแรง fdgdfdf

chefbb

มันก็ขี้นอยู่กับว่าไปที่ไหน  ร้านเหล้า ผับ สถานเริงรมร์  ออน นปก  ต่างสถานที่ต่างอารณ์ครับผม    เข้าแรก ๆ ก็อายๆ  เอ๋อ ๆ เหวอ ๆ

rabbit

เฉยๆ ครับ คือขยับตัวไม่ได้เลย เกร็งไปหมด

FIGO

อายๆ ตื่นเต้น ครับ
เหมือนตอนแข่งบอล ครับ (เกี่ยวกันไหม)
แต่ก็สนุกดี ครับ หลังๆไปคนเดียวตลอด 
ป.ล. นิ่งเข้าไว้ ครับ ผมใช้ประจำ

a_matthayomchan

ใจเต้นระรัว ทำไรไม่ถูก มือไม้สั่น นิดๆๆ แต่ก็หนุกดีครับ

popcorn4202

ตอนนั้นผมอยู่ ม.6 ครับ เพื่อนชวนเที่ยวอะโกโก้ แถวท่าแพแหละครับ
ด้วยความไร้เดียงสา เห็นป้ายหน้าประตูห้ามอายุต่ำกว่า 21 ปีใช้บริการ
ผมก็ไม่กล้าเข้า แถมพูดดังอีกว่า"เข้าไม่ได้นะเว้ย" มีแต่คนมองครับ
แล้วเพื่อนผมก็ลากเข้าไปด้านใน ไปดูเต้นรูดเสา กินโค้กขวดละ 50 บาท
(แพงบรรลัย) จากนั้นมีโชว์อาบน้ำ อยุ่ถึงตี 1 ง่วงครับ เลยขอตัวกลับก่อน

อีกครั้งตอนเรียนจบ ม.6 วันปัจฉิมไปต่อ 12 ห้วยแก้วกัน ละลานตามาก
เพราะช่วงนั้นแฟชั่นสายเดี่ยวสองสาว TK มาแรง กางเกงเสมอจิ๋ม
แต่งหน้าแต่งตากัน ดูใครก็สวยไปหมด ที่สำคัญ เห็นเพื่อนหญิงร่วมชั้น
แต่งแบบนั้น ดูเป็นคนละคนกันเลย โอ้ สวรรค์กลางคืนเป็นอย่างนี้นี่เอง
เข้าไปในเธคอยู่ได้ไม่ถึง 5 นาทีก็ต้องออกมา เพราะหายใจไม่ออก
รมควันกันเข้าไป คนก็เยอะ หลังจากนั้นก็เดินกลับบ้านคนเดียว เพราะเพื่อนติดลม
 เขิน

Keijikung

ครั้งแรก เข้าสมัย มอ 5 เข้า ฟอร์เต้ หน้านิยม เดินเข้าไปเลย คับ เรดขวดนุง เพื่อนอีก 8 คน แหล่มเลย เพิ่งรู้ว่าความสุขยามค่ำคืนเป็นแบบนี้ แล้วก้อติดใจเลยก๊าบบบบ

roonaldo

ไม่รู้อะยังไม่เคยไปเลยทุกวันนี้ทำงานกลับบ้าน สวดมนต์ นั่งสมาธิ นอน

chefbb

ไม่รู้อะยังไม่เคยไปเลยทุกวันนี้ทำงานกลับบ้าน สวดมนต์ นั่งสมาธิ นอน

kick จริงๆ หรือ  ท่านประธานแก๊งค์เป็นคนอย่างนี่จริงๆ หรือ  แล้วใครกันที่ไปซาได้บ่อย  ๆ อิอิ  ท่านประธานแก๊งค์ 

kengfreedom

ครั้งแรก. ghjk.ก็ต้องตื่นเต้น..เขินเล็กน้อย.....รูสึกว่าตัวจะรุ่มร้อนยังไงไม่รู้ครับ...แต่เวลาจยศึกแรกแล้วจะรู้สึกอิ่มอกอิ่มใจครับ uiuo

kengfreedom

ครั้งแรก... อืมมม นึกก่อนนะ
อ๋อ จำได้ละครับ!!
เค้าไม่ให้เข้าครับ อายุ13
 dsgjsd
อายุ 13  มิน่าหละครับ..ท่านถึงะเป็น..เทพกาม..เอ้ย.กามเทพ..ของพวกเราในทุกวันนี้..ขอซูฮก ;khhg ;kljjให้หเลยครับ

kengfreedom

ท่านผู้นี้ช่างเป็นคนดีเสียจริงครับ...ขอทาบทามท่านเป็นประธานใน.ห้อง..ธรรมะหน่อยครับ.อิ.อิ.อิ. uiuo

ilovesupreme

อายครับ ทุกวันนี้ก็ยังอาย หากต้องไปคนเดียว
รู้สึกประหม่ายังไม่รู้น่ะครับ

roonaldo

ท่านผู้นี้ช่างเป็นคนดีเสียจริงครับ...ขอทาบทามท่านเป็นประธานใน.ห้อง..ธรรมะหน่อยครับ.อิ.อิ.อิ. uiuo

ยังไม่หมดนะครับบ ผมเองแค่เดินเฉียดที่แบบนี้ก้อไม่ได้ ร้อนครับบ

ไปแต่วัดที่เที่ยวที่เร้าใจที่สุดคือ ร้านไอติม bud icecream

eleanor

ไปคนเดียวที่พิงค์พยอม อารมณ์หื่น..ไม่ตื่นเต้น เพราะรู้ว่าเสียน้ำแน่ๆ ถ้าจะตื่นเต้นก็คงเพราะ กุจะเลือกใครดีว๊า น่ากินไปหมด

kier3

จำไม่ค่อยได้รู้สึกจะไปดิสคอพเวอรี่  เมาครับ  ตื่นขึ้นมามีเมียเรียบร้อยเลย  ttu

Phate

จำไม่ค่อยได้รู้สึกจะไปดิสคอพเวอรี่  เมาครับ  ตื่นขึ้นมามีเมียเรียบร้อยเลย  ttu
^
^ครั้งแรกก็ได้เลยเนอะ!!
จะรีบหล่อไปไหน    เมพขิงๆ

Varanus salvator

ไม่เคยเที่ยวแบบนั้นอะครับ  vbnn  vbnn

planet

เข้าไปแบบ งงๆ ครับ
ออกมาอย่าง งง เหมือนกัน ตื่นเต้น ออกไวโคตร