-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ลงชื่อ คนอยู่พะเยา เผื่อมีของดีในจังหวัดกันมั้ย?  (อ่าน 13232 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

เห็น เชียงใหม่ - เชียงราย มีร้านนวดดีๆเต็มไปหมด /// ส่วนพะเยาเพื่อนๆที่อยู่ที่พะเยาก็บอกว่ามีแต่น้อย เลยถามว่า ในนี้มีคนอยู่บริเวณพะเยา สนใจพวก ร้านระดับ 1-2-3 หรือมากกว่านั้นกันมั้ย? เผื่อจะมีคนมาเปิดนะครับ ลองลงชื่อกันหน่อย

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

อยู่โซนเชียงใหม่ เชียงราย แพร่...พะเยาแค่ผ่านครับ ไม่ได้ประจำการ

chongkot

• V.I.P.
  • เด็กทะลึ่ง
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เป็นคนพะเยาเลย แต่มาอยู่ลำพูน เชียงใหม่ ส่วนมากเก็บแถวๆเชียงใหม่ อิอิ kjhg ;khhg kjhg ;khhg
พะเยานานกลับที  lowwww

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

PM ถามมา ก็ตอบไปตามนั้นเลย เท่าที่ทราบครับ

Dudeoneman357

• แอบหื่น

มาเติมอีก 1 คนครับ ถ้ามีลายแทงดี ๆที่พะเยา ก็ PM บอกผมโตยคนเน้อคั๊บเพราะเคยโดนยามตามโรงแรมหลอกมาหลายรอบแล้ว   ;khhg ;khhg

art-cmx

• ว๊องแมน
  • *

ลายแทงไซด์ไลน์น่ารักๆ lowwwwพะเยา-เชียงรายก็พอจะมีนะครับ แต่พี่ๆคนไหนมีก็มาแลกหรือมาแบ่งปันกันได้นะครับ ^^

wolfon75

• เด็กหัดเสียว
  • **

fdgdfdf พะเยาครับ......แต่ไปเก็บกินแถวเชียงใหม่......ลำปางนานๆไปที eta03
เชียงรายไม่กล้าไป กลัวหลง
...........................ไม่มี เด็ก เด็จๆๆเลย555+...รบกวนด้วย

Game_Over

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

;khhg ขอลายแทงด้วยคนคร๊าบ....

empy

• แอบจิต
  • **

พะเยา อยากได้ ระดับ 3 จ้า

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

พอจะรู้ร้านนาบของพะเยามาบ้างนะครับ

แต่ไม่เคยได้ยินร้านนวด

yoneo

• *

พอจะรู้ร้านนาบของพะเยามาบ้างนะครับ

รู้จักและเคยเห็นแต่ไม่เคยไปครับ ที่ถนนสุสาน

Norulejune

• อภริยา ปรมาลาภา การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ
  • X5 Club
  • *
  • Country: th

รู้จักและเคยเห็นแต่ไม่เคยไปครับ ที่ถนนสุสาน

อยู่พะเยา มาเจ็ดปีไม่เคยเที่ยวถนนสุสานจีนซักที

เคยเห็นส่งพี่ชายไปดูตัวเด็กของ เอ ส่งเด็กเป็นกระเทยผมยาวผิวดำๆหน่อยคนนึง

ถามว่า ให้เอากับเ็ด็กของแกฟรี แต่ผมต้องไปนอนกับเค้านะ  piuyty

ตูจะบ้าตาย  piuyty piuyty

แต่เสียายผมไม่ไ้ด้เบอร์แกไว้ ส่วนใหญ่เด็กของแกเป็นเด็กไชยพันพงษ์ อ่ะครับ เขียนไงหว่า  wq

...-:=-=:-...จะรักแต่คนมีคู่ จะสู้เพื่อแย่งของเขา
          จะเอามาเป็นของเรา  ถึงเค้าจะเศร้าแต่เราสะใจ....-:=-=:-. :p

bushido021

• แอบจิต
  • **

พะเยาเท่าที่รู้ก็หลัง บขส นอกจากนี้ใครมีที่เด็ดๆ PMมากำเน้อ

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au

ผมกะไข ฮุ้ เหมียนกั๋น
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

art_180cc

• ว๊องแมน
  • *

อยากรู้เหมือนกานค่าบบบบ

chili

• *

ซอยสุสานเคยแต่ผ่าน แต่เด็กโครตขาวๆ ทั้งนั้นเลยนั่งโชว์อยู่หน้าร้าน แต่พอเห็นพี่หน้าโหดไม่กล้าเข้าเลย อารมณ์แบบ กลัว อาย เขิล

nhum77

• ว๊องแมน
  • *

ลองไปดูร้านแถว ๆ ฝั่งตรงข้ามโลตัสอะครับ มีน้อง ๆ มานั่งคุยด้วยเลือกร้านที่น้องเยอะ ๆ จะมีตัวเลือกมาก (ที่เหลือแล้วแต่ฝีมือครับ)  eta03
รีบตอบก่อนที่อาจจะต้องย้ายไปทำงานนอกพื้นที่พะเยา  uilo

Dudeoneman357

• แอบหื่น

ลายแทงไซด์ไลน์น่ารักๆ lowwwwพะเยา-เชียงรายก็พอจะมีนะครับ แต่พี่ๆคนไหนมีก็มาแลกหรือมาแบ่งปันกันได้นะครับ ^^
มะใช่พะเยา แต่ย้ายมาประจำการที่พะเยา ถ้าอยา่งนี้พอจะมีสิทธิได้มะน้อ ......ขอลายแทง SL ด้วยนะครับท่าน

pkrcsw

พะเยา_เชียงราย เอาร้านนวดแจ่มๆก็พอครับ ห้าๆๆ

5044

แถวซอยสุสานอย่าไปเลยครับเสียอารมณ์เปล่าๆ ผมเคยไปแล้วคิดถึงเมียที่บ้านเลย เด็กไม่ได้เรื่องครับ เข้าไปเอา ไม่มีการบิ้วให้เลย นอนให้เอาเฉยๆ จับอะไรก้ไม่ค่อยจะยอม ไม่มีอารมณ์ร่วมเลยครับ ครั้งเดียวเข็ดไปอีกนาน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2013, 21:49:38 โดย 5044 »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

แถวซอยสุสานอย่าไปเลยครับเสียอารมณ์เปล่าๆ ผมเคยไปแล้วคิดถึงเมียที่บ้านเลย เด็กไม่ได้เรื่องครับ เข้าไปเอา ไม่มีการบิ้วให้เลย นอนให้เอาเฉยๆ จับอะไรก้ไม่ค่อยจะยอม ไม่มีอารมณ์ร่วมเลยครับ ครั้งเดียวเข็ดไปอีกนาน ผมมีเบอร์Aแถวพะเยาอยู่ สนใจ PM มารับรองไม่มีเสียอารมณ์
  lowwww เห็นด้วยครับ เพื่อนเคยพาไป ผมเคยเจอแบบเดียวกับท่านเลย พักหลังผมไปลุย sl ดีกว่ามีอารมณ์ร่วมเยอะ
บางครั้งยังมี อารมณ์ร่วมมากกว่า เด็กออนอีก eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

wolfon75

• **

piuyty ผมก็อย่ากได้นะ sl นะ พระเยา ครับ อิอิ...เบื่อๆอยู่แถวนี้ อิอิ  piuyty

golfee

• แอบหื่น

อยากได้ด้วยอ่ะครับ อยู่พะเยามา 2 ปีกว่าแล้ว จะปลดปล่อยก็ต้องเข้าเชียงใหม่-เชียงราย ถ้ามีในพะเยาก็เยี่ยมเลย แถวสุสานไม่กล้าไป..กลัวหัวแบะอ่ะครับ ;khhg

pura

• แอบหื่น

เมื่อสองปีหรือหนึ่่งปีก่อนผมไปพะเยาบ่อย..ก้อพักที่ภูทองเพลส..ให้น้องที่ห้องคาราโอเกะเรียกใ้ห้ ราคา สิบห้า.แดง..เป็นน้องจากเทศนิกพะเยา..น้องเค้าให้เบอร์ใว้..บอกว่ามีเพื่อนๆๆที่ต้องการทุนการศึกษาอีกหลายคน...จากนั้นก้อไม่เคยไปใช้อีกเลย ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะยังให้เบอร์เดิมอีกหรือป่าว..

redbaron

• แอบจิต
  • **

ผมก็คนพะเยา มีลายแทง หรือเบอร์เอ ก็เอิ้นบอกมาเน่อ lowwww lowwww lowwww

doid

แถวซอยสุสานอย่าไปเลยครับเสียอารมณ์เปล่าๆ ผมเคยไปแล้วคิดถึงเมียที่บ้านเลย เด็กไม่ได้เรื่องครับ เข้าไปเอา ไม่มีการบิ้วให้เลย นอนให้เอาเฉยๆ จับอะไรก้ไม่ค่อยจะยอม ไม่มีอารมณ์ร่วมเลยครับ ครั้งเดียวเข็ดไปอีกนาน ผมมีเบอร์Aแถวพะเยาอยู่ สนใจ PM มารับรองไม่มีเสียอารมณ์

ใช่ครับ ผมไม่ถึง 10 นาทีกลับ ร.ร เลยครับ เซ็งสุดด

wolfon75

• **

scary สรุปว่าหลนๆ หายๆกันใช้ใหม่ พระเยา 555+    red001 ++ใครมีก็แบ่งๆมังนะครับ ร้อนๆ

philander

• ว๊องแมน
  • *

ที่พะเยาหายากมากมายครับ dsgjsd

aameebaa

• แอบจิต
  • **

ใครมีลายแทง เบอร์เอ SL PMบอกหน่อยครับ จะไปพะเยาว์ ศุกร์ - จันทร์ ที่จะถึงนี้ครับ

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

เวปนี้ไม่สนับสนุน เรื่องการขายบริการทางเพศ ....
กรุณาอย่าโพสอะไรที่ล่อแหลม

ไม่อย่างนั้น ผมจะ ลบกระทู้นี้ ทิ้งนะครับ

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *

โปรดทราบนะครับ ถ้าหลังจากนี้มีคนโพสถามหา SL หรือลักษณะัใดๆอันเป็นการสื่อขายบริการละก็ ผมขอ blacklist ชื่อเอาไว้นะครับ (และลบกระทู้ได้เลยครับท่าน admin) และก็คงจะไม่มาบอกข่าวสารอะไรที่นี่อีกเพราะ ล่าสุดพี่ผมไป นผบ. จัดเต็มมาแล้วคร๊าบ ..... ที่พะเยา  pongz

หวิว3

• ว๊องแมน
  • *

เงิปปปปป เบย

ppmk

• *
Re: ลงชื่อ คนอยู่พะเยา เผื่อมีของดีในจังหวัดกันมั้ย?
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2016, 13:26:20 »

ขอลายแทงด้วยครับ