-->

ผู้เขียน หัวข้อ: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ  (อ่าน 33910 ครั้ง)

Histeria_Boy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 05 มกราคม 2013, 22:50:24 »

ผมเคยได้เคสแบบนี้ครับ

หญิงขาดมาจากฝ่ายชาย ก็เลยมากิ้กกัน นานๆครั้ง เดือนละหน 2 หน

แต่เว้นระยะห่างไว้ วันไหนอยากเจอค่อยนัดกัน เพื่อการนั้นโดนเฉพาะ ไม่มีมากกว่านั้น

ติดต่อกันได้เกือบ 3 ปี  เป็นเพื่อนกันซะมากกว่าครับ มีอะไรก็มาคุยระบาย เล่าให้ฟัง (ระหว่าง....)

ก็มีความสุขดีครับ   ตอนนี้เรายุติบทบาทนี้แล้ว เพราะเธอมีกำลังจะมีน้องแล้ว ก็อวยพรให้มีความสุขครับ  hgjhg

antopony

• เด็กทะลึ่ง
Re: one night stand เพราะแฟนไม่ทำการบ้านผิดไหมค่ะ
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 05 มกราคม 2013, 23:25:06 »

สำหรับผม ผิดครับ แต่แฟนก็เที่ยวงั้นก็เจ๊าๆ กันไป  dsgjsd

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 21:19:56 »

ผมเคยได้เคสแบบนี้ครับ

หญิงขาดมาจากฝ่ายชาย ก็เลยมากิ้กกัน นานๆครั้ง เดือนละหน 2 หน

แต่เว้นระยะห่างไว้ วันไหนอยากเจอค่อยนัดกัน เพื่อการนั้นโดนเฉพาะ ไม่มีมากกว่านั้น

ติดต่อกันได้เกือบ 3 ปี  เป็นเพื่อนกันซะมากกว่าครับ มีอะไรก็มาคุยระบาย เล่าให้ฟัง (ระหว่าง....)

ก็มีความสุขดีครับ   ตอนนี้เรายุติบทบาทนี้แล้ว เพราะเธอมีกำลังจะมีน้องแล้ว ก็อวยพรให้มีความสุขครับ  hgjhg
ไม่นานมานี่ผมก็เจอคล้ายๆท่านเหมือนกันครับ แต่กรณีผมนี่กับคนที่เคยจีบๆแล้วชอบกันมาก่อนตอนสมัยเรียนปี1 ตอนหลังเขามีแฟน
เพราะแฟนเรียนอยู่กรุงเทพนานๆเจอกันทีไม่พอ ดันเป็นอย่างนี้แหละ เอาเสร็จอยู่ซะฝ่ายเดียว
ก็เลยเป็นผมช่วยสนองให้

แต่อย่างว่านะครับคือ...ผมอยากให้คุยกันเยอะๆนะ อย่าอาย
เมื่อก่อนผมเองตอนมีแฟนแรกๆก็มีปัญหาพอสมควรแฟนก็ไม่เคยมาก่อน ผมก็ประสบการณ์ไม่เยอะ มันเลยจูนกันไม่ได้
บางทีน้องโฟร์คิดว่าน้องโฟร์ไม่น่าจะขาดตกบกพร่องอะไรเลยก็จริง แต่บางทีมันก็เกี่ยวกับรสนิยมนะ ว่าแฟนชอบแบบไหน
แบบไหนไม่ชอบ บางทีเก่งมากแฟนอาจจะไม่ได้ชอบเพราะรสนิยมเขาอาจไม่เป็นแบบนั้น

...คือหลายอย่างครับ ถึงอยากให้คุย

jackool9

• *
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 07 มกราคม 2013, 23:03:16 »

eta06 แน่มาก

sushin

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 10 มกราคม 2013, 09:56:37 »

ผมก็เคยมีประสพการณ์กับฝ่ายตรงข้ามในลักษณะแบบนี้ แต่ตอนนั้น ไม่ได้คิดถึงอกเขาอกเราครับ เอาตัวเองเป็นหลัก ตอนหลังมาคิดได้ ไม่ควรทำเป็นอย่างยิ่งทั้งฝ่ายชายและฝ่ายหญิง ครับ

gobji

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 18 มกราคม 2013, 20:19:45 »

ตอบกันเต็มเลยอะ

rewqqwer

« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 28 มกราคม 2013, 21:52:37 »

piuyty
สงสารแฟนนะ

bigja

• *
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 08:28:28 »

คุยกัน แล้ว ปรับให้มันลงตัว
มันคงจะ มันส์กว่าเดิมเยอะเลยครับ

pass2553

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2013, 00:52:20 »

เป็นเรื่องที่อ่อนไหวนะครับ
มีอะไรให้ช่วยก็บอกนะ lowwww lowwww lowwww

aunt49

« ตอบกลับ #109 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2013, 18:38:02 »

eta06 อ่านแล้วน่าสงสารเจ้าของกระทู้ หรือสงสารสามีเจ้าของกระทู้ดี ..แต่เรื่องอย่างนี้ละเอียดอ่อน ควรคุยกันให้จบอย่าปล่อยค้างคาจะดีกว่า...สู้ๆๆครับ lowwww

paobig

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2013, 16:49:12 »

ลองใช้ของเล่นช่วยสิครับ ผมว่าใช้แก้ปัญหาเรื่องเสร็จเร็วได้เยอะ เลยนะครับ
เล่น ๆ กันให้มันถึงจุด peak แล้วค่อยสอดใส่ จะได้สุขสมอารมณ์หมายทั้งคู่ครับ เอาใจช่วยครับ
 ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

ake_1730

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #111 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2013, 11:12:32 »

ได้ใจครับ แต่ก็ต้องดูสถานการณ์ด้วยครับ

eglanteria

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #112 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 01:46:36 »

ถ้าเหงาๆ สนใจติดต่อได้คับ อิอิ ไม่หล่อ แต่เทคแคร์ได้ ถ55
ผมล้อเล่นนะ สำหรับผม ผมว่าคุยกันดีๆ ดีกว่านะคัรบ เพราะว่า ถ้าความรักมีมือที่สามเข้ามาแล้วละก็ มักจะไม่ใช่เรื่องดี มันเป็นเรื่องความาไว้ใจกันมากกว่านะครับ ผมว่านะ

teikrab

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: 17 เมษายน 2013, 15:16:39 »

หลังไมค์ ไหมครับ คุณน้อง 4

sonofking

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #114 เมื่อ: 19 เมษายน 2013, 21:56:56 »

เรื่องนี้ต้องหลังไมล์ๆๆ .,mn

l3al3ysatan

« ตอบกลับ #115 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2013, 22:01:48 »

ouiy น่าจะพูดกันไปตรงๆเลยนะครับ  fdgdfdf

mint_to

• *
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013, 01:27:41 »

เป็นกำลังใจให้ครับ  lowwww

moCmoL

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2013, 16:19:52 »

อ่านไปอ่านมา  ผมก็ได้ประโยชน์ด้วยครับ.......รู้สึกดีกับการแนะนำของทุกท่าน  ;khhg ;khhg

ส่วน ผบ.ใคร  แปลงกายเข้ามาก็ หวังว่าคงปลอดภัยและชีวิตคู่ยังราบรื่นอยู่นะครับ

ส่วนน้องโฟร์  อะไรที่เกิดขึ้น หรือกำลังจะเกิดขึ้น ก็ลองๆมองที่ตัวเองก่อนครับ และค่อยมองที่คนข้างๆ

บ้างอย่างเราแก้ไขที่คนอื่นไม่ได้  ก็ลองค่อยปรับตัวเองไปที่ละหน่อย  พยายามหาสิ่งที่แฟนเราชอบแล้วแอบเติม แอบใส่ไปที่ละหน่อย

แต่ถ้าปรับแล้ว จูนแล้ว พยายามแล้ว ไม่เปลี่ยนแปลง อันนี้ก็แล้วแต่การตัดสินใจของคุณเอง

***** กระทู้ทำให้ผมรู้ว่า สมาชิกใน CMX นี้ก็มีสาระกะเค้าเหมือนกัน ********

tt007937

• *
« ตอบกลับ #118 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 17:43:07 »

เก็บเป็บประสบการณ์