-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงพิษณุโลกด้วยครับพี่ ๆ ทั้งหลาย  (อ่าน 1827 ครั้ง)

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

อาทิตย์หน้าได้ไปอบรมบ่มนิสัยที่พิษณุโลก
เป็นเวลาตั้งแต่วันอาทิตย์ที่ 4 - ศุกร์ที่ 9 พย
เป้นคนนอนคนเดียวไม่ได้ครับ  dgd อยากจะขอลายแทงจากท่านเทพ
และผู้รู้ทุกท่านช่วยอนุเคราะห์แก่ชายผู้ที่นอนคนเดียวอย่างผมไม่เป็นครับ
 eta08
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.