-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยว่าสาว ม.พายัพ ชอบใส่กระโปรงสั้นฟิตเปรี๊ยะ จริงไหมครับ  (อ่าน 21211 ครั้ง)

bankzaza1

• ยังไง ก้อ หงส์
  • แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอถามท่านเทพทั้งหลายไว้เป็นความรู้หน่อยนะครับ
ว่าโรงอาหาร มอฟาร์ มันอยู่ตรงไหนเหรอครับ คือผมไม่เคยไปอะคับ
กลัวเข้าไปแล้วเด๋อๆด๋าๆไม่รู้เรื่องอะคับ แหะๆ  เขินนนนนน
แล้วมอฟาร์มีร้านกาแฟให้เราเอาหนังสือไปนั่งก่านรึป่าวเหรอคับ
เผื่อจะได้เปลี่ยนที่อ่านหนังสือบ้าง ^^
(ขอของมอพายับด้วยนะครับ
ช่วงนี้การบ้านเดกในชุดนักศึกษาละไม่ไหวครับ  อยากลอกบ้างงง)
 eta03
โรงอาหารเข้าไปจะอยู่ขวามือครับ และร้านกาแฟจะอยู่ข้างๆ โรงอาหารครับและสามารถนำของไปใช้ได้ตามสบายครับ

kemseed

• แอบหื่น
  • Country: 00
    • หางานเชียงใหม่

eta04 อยากกลับไปเีรียน มหาลัยใหม่จังๆๆๆๆๆ

thebannok

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

แล้วถ้าจะเข้าไปนี่ต้องทำตัวสไตล์ไหนอะครับ  อยู่ ๆ โผล่เข้าไป สุ่มสี่สุ่มห้าไปเพ่นพ่านในนั้น มันจะโดนมองแปลก ๆ รึเปล่าครับ
ว่าเราเข้าไปทำอะไร ติดต่อแผนกไหน

Copyphoto

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1

แล้วถ้าจะเข้าไปนี่ต้องทำตัวสไตล์ไหนอะครับ  อยู่ ๆ โผล่เข้าไป สุ่มสี่สุ่มห้าไปเพ่นพ่านในนั้น มันจะโดนมองแปลก ๆ รึเปล่าครับ
ว่าเราเข้าไปทำอะไร ติดต่อแผนกไหน

ใส่ชุด นศ เข้าไป ถือหนังสือวิชาการ สักสองเล่ม แหล่มเลย อยู่ได้ทั้งวันจ้า เข้าไปนั่งชิวในโรงอาหาร

thebannok

วัยมันไม่ให้ อาสิท่าน คงแจ่งชุดเป็นอาจารย์แล้วอะคร๊าบ 55

mint_to

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ต้องหาโอกาสไปส่องดูบ้างแล้ว  eta03

boyboy69

• แอบหื่น

สาวๆ เขาแข่งกับพวก สำนักงานข้างๆ พวกอีออนไรพวกนั้น เห็นหมดนะ ก็รู้ว่าส่วนใหญ่จะเป็นกางเกงซับในอีกที แต่ก็มีนูนๆให้ดูนะ  kjhg kjhg

thebannok

สาวๆ เขาแข่งกับพวก สำนักงานข้างๆ พวกอีออนไรพวกนั้น เห็นหมดนะ ก็รู้ว่าส่วนใหญ่จะเป็นกางเกงซับในอีกที แต่ก็มีนูนๆให้ดูนะ  kjhg kjhg
เดี๋ยวนี้หาพวกใส่สั้น ๆ แล้วใส่แต่ กกน ล้วน ๆ ยากเต็มที  ส่วนใหญ่ สเตย์ ซัพหมด และ ไทยแลนด์โอนลี่ด้วยนะ

CIP

• *

เก็บข้อมูล  pongz

skaworld

• ว๊องแมน
  • *

tt007937

• *