-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แล้วถ้า ช 2 แบบนี้ล่ะ ญ นักศึกษาจะเลือกแบบไหนครับ (ขออีกกระทู้ครับ)  (อ่าน 3520 ครั้ง)

Copyphoto

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

1.หน้าตาไม่ดี หุ่นไม่ดี เล่นกีต้าร์เก่ง ร้องเพลงเพราะ แต่งตัวเซอร์ แต่ไม่ค่อยมีเงิน ขี่รถเวสป้าหรือมอไซต์

กับ

2.หน้าตาดี หุ่นดี เล่นกีต้าร์ไม่เป็น ร้องเพลงเพี้ยน แต่งตัวเนี๊ยบ แต่มีเงินเป็นปึก มีรถยุโรปขับ

คิดว่าสาวๆ นักศึกษา ส่วนใหญ่จะเลือกชายข้อ 1 หรือ ข้อ 2 ครับ

maverick crow

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

น่าจะข้อ 2 ครับ

ShadowMOON

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

ljhgf เข้าขั้นนะเนี่ย  ถามอย่างนี้ในบอร์ดชายล้วน มันจะได้คำตอบอะไรขึ้นมา
พวกนี้ไม่ใช่เคยเอาผู้ชาย เลือกผู้ชายกันซักคน

..... เอ๊ะ  eta20 หรือเคยฟระ  ghjk ghjk

paobig

• แอบจิต
  • **

ผมว่ามันต้องมีตัวช่วยอย่างอื่นเพิ่มเข้ามาอีกเช่น นิสัย รู้จักกันไปนาน ๆ ด้วยนิสัยใจคอ รสนิยม อาจจะทำให้สาว ๆ เลือกหนุ่มเบอร์ 1 ได้ครับ
สาว ๆ บางคนไม่ชอบหนุ่มขี้เก๊ก ถ้าสุดท้ายไอ่เบอร์สอง อวดรวย ขี้เก๊ก ก็อาจจะแห้วได้ ต่างกรรม ต่างวาระครับ
มันไม่มีอะไรตายตัวหรอกครับ สุดท้าย ถ้าไม่จีบ ก็กินแห้วน่ะครับ ของอย่างนี้้ต้องพุ่งชนคร๊าบ สู้ ๆ
 pongz pongz pongz pongz pongz

Mdline

• ดีไม่ดีก็แล้วแต่จะมอง
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1

มีแฟนเป็น ข้อ 2 แต่(ลักลอบ)มีผัวเป็นข้อ 1 ครับ

ผมพูดจริง jljhl

eglanteria

• *

pongz ผมว่า สองอย่างม่ายน่าสงสัยเลยคับ

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8

คหสต ผมว่าก็มีโอกาสที่ ข้อ 1 และ 2 จะได้รับเลือกแหละครับ แต่..ถ้าผมเป็นผู้หญิงคงเลือก ข้อ 2 อะครับ หน้าตาดี แล้ว รวย แค่นี้ โอกาสก็เยอะแล้วครับ ถ้านิสัยดีอีกข้อ ก็คงไม่มีอะไรบกพร่องแล้วหละครับ  kjhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ผมว่าแล้วแต่ผู้หญิงคนนั้นเขาจะเลือกอะไรมากกว่าครับ....
เพราะผม หน้าตาไม่ดี หุ่นไ่ม่ดี เล่นดนตรีไม่เป็นเลย ขี่มอไซค์เก่าๆ (ในตอนที่จีบ) แต่การศึกษาดี เลยจีบได้ อิอิ

numshanoy

• ว๊องแมน
  • *

mangzaaa

• แอบจิต
  • **

narutoho

• แอบจิต
  • **

สอง เห็นๆๆ ขนาดหล่อไม่มีเงิน มันยังไปเอาไม่หล่อ แต่มีเงิน

wing666

• แอบหื่น

tt007937

• *