-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยผมด้วยครับ หลงรักสาว นกป หัวปักหัวปำ  (อ่าน 8758 ครั้ง)

Maveric

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อยากปรึกษาท่านเทพทั้งหลาย  ผมกระโจนเข้ามาวงการนี้ด้วยความไม่ตั้งใจเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว เป็นเพราะ ผบ ไม่มีเวลาให้ และไม่ค่อยชอบให้ผมทำ.......... จนทำให้ผมเครียด ทะเลาะกันบ่อย (จริง ๆ มีเรื่องอื่นด้วย เดือน ๆ หนึง เธอจะอยู่บ้านสิบกว่าวัน เพราะออกต่างจังหวัด) เข้าเรื่อง ตอนแรกเที่ยวไปเที่ยวมาก็เพื่อผ่อนคลาย หลัง ๆ พอมาเจอน้องคนนี้เข้า รักแรกพบ ผมพยายามคิดอยู่เสมอว่ามันเป็นงานของเธอ เธอถึงดีกับเรา แต่ไม่ได้ผลครับ ผมยอมรับหมดเงินไปเยอะมากเพื่อไปหาเธอ และหวังว่าเธอจะรักผม 
ทำยังไงดีครับ ผมกระวนกระวายใจมาก โทรหา เธอก็ไม่รับ  piuyty eta07 scary

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: ช่วยผมด้วยครับ หลงรักสาว นกป หัวปักหัวปำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2013, 20:59:38 »

ผมเคยอ่านกะทู้ภายในเวป เค้าแนะนำว่าเวลาไปเที่ยวไปแต่ตัวอย่าเอาใจไป ค่อยๆคิดเน้อเปนกำลังใจให้

HaMe

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: ช่วยผมด้วยครับ หลงรักสาว นกป หัวปักหัวปำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2013, 21:05:28 »

รีบๆนำสติกลับมาสู่โลกความเป็นจริงครับ  eta08

โลกแห่งการเรียนรู้

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2013, 21:21:25 »

น้องๆ ทั้งหลาย ส่วนใหญ่จะมีแฟนแล้วครับ ผมเองเคยมากับตัว
ดาวดังของบ้านแห่งหนึ่ง ช่วงแรกๆ ก็สงสัย โทรไปไม่เคยรับ แต่สักพักจะโทรกลับมา
บอกว่าไม่มีแฟน จนคบกัน ไปเที่ยวด้วยกัน ทีหลังจับได้ว่ามีแฟน แต่ก็บอกเราว่าเลิกกันไปแล้ว
ไปๆ มาๆ ก็ยังไม่ได้เลิกกัน ผมก็ถอยห่างออก แต่น้องคนนี้ก็ดีนะครับ ไม่เคย เรียกร้องอะไรเลย
แม้แต่ขนาดจะลงทุนให้ อยากทำอะไรจะเปิดให้ ก็ไม่เอา บางครั้งค่าน้ำมัน ค่าอาหารยังแย่งจ่ายด้วยซ้ำ
พยายามหักใจซะตั้งแต่ตอนนี้ดีกว่าครับ อย่าถลำลึกเหมือนผมเลย
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2013, 22:00:01 »

งานงอกกันทีเดียว

ท่านลองตอบคำถามให้ตัวเองได้ไหมครับ ว่าน้องเค้าคิดยังไงกะท่าน และเค้าดีกะท่านเพราะตัวท่าน หรือเพราะเงินท่านกันแน่

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2013, 22:35:04 »

นานาจิตตัง   ไปเที่ยว หล่นก็เดือดร้อน บ่นอุบ
พอเจอที่ใช่ ก็ถลำลึกเกินไปไม่ได้   นี่แหละหนอ  ouiy

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2013, 22:55:19 »

ผมก้อเป้นอีกคนหนึ่งที่เป็นแก็งค์ใจง่าย อ่ะครับ เข้าใจความรู้สึกดีครับ เดินหน้าก้อปัญหาตามมาเยอะ  ถอยหลังก้อเสียดาย  ouiy ouiy ouiy ส่วนใหญ่ผมใช้วิธีหนามยกต้องเอาหนามบ่งครับ  โดยการถ้าฟินกะน้องคนหนึ่งมากๆ ต้องไปหาน้องๆคนใหม่ๆอีกคน เพื่อลดอาการฟินจากน้องคนแรก ท่านลองดูครับ ช่วยได้ระดับหนึ่ง  dsgjsd dsgjsd

Maveric

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 00:12:10 »

ต้องขอขอบคุณพี่ท่านทั้งหลายที่ช่วยชี้แนะ. แต่อย่างว่าครับ ใจมันไปแล้ว ลืมไม่ได้ครับ พยามทำใจครับ แต่ไม่สำเร็จ ก็น้องเขาน่ารักมาก จะยังไงก็อยากขึ้นกับน้องคนเดิมตลอด ผมก็ว่าน้องเขาต้องมีแฟนแล้วแน่ๆ เพราะน่ารักออกอย่างนี้  ผมต้องงดไปหาน้องเขาให้ได้ก่อนครับ ไม่งั้นตายแน่ ไม่หลับไม่นอน คิดถึงน้องเขามากๆ

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 01:44:00 »

ค่อยๆถอยออกมาเถอะครับ น้องเค้าไม่เคยคิดจะจริงใจให้กับลูกค้าหรอกครับ อย่างที่เมพๆเค้าแนะนำแหละครับ เค้าหวังสิ่งที่อยู่ในกระเป๋าเราแค่นั้นเองครับ ผมก็เคยเป็นแบบท่านคิดว่าให้ความจริงใจไปแล้วเราคงได้รับสิ่งนั้นกลับคืน แต่สุดท้าย ขอตอบแบบไม่ถนอมน้ำใจนะครับ เค้าก็เอาเงินเราไปให้ผู้ชายคนอื่นครับ

เก็บรอยแผลเป็นไว้เตือนใจครับคิดจะเที่ยวมันต้องสะสมบาดแผล อิ อิ

somkun

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 12:47:32 »

คุณเริ่มจะเป็นนักรบแล้วครับ

Volkswagen

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 12:54:56 »

hgjhg ช่ายครับ นักรบ มันย่อมมีบาดแผล

toc-680

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 13:42:17 »

เป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับ  lowwww

narinman30

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2013, 14:19:04 »

ผมเคยอ่านกะทู้ภายในเวป เค้าแนะนำว่าเวลาไปเที่ยวไปแต่ตัวอย่าเอาใจไป ค่อยๆคิดเน้อเปนกำลังใจให้
ชอบมาก คำนี้...อย่าเอาใจไป...ได้ใจอ่ะ บทสรุปของเส้นทางนี้เลยนะครับ eta08

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 12:08:58 »

eta03 เรามีแค่ความรู้สึกดีๆกะน้องเขาก็พอ ถ้าถึงขั้นมีใจกะน้องเขา

ตอนจบของเราถ้ามีใจต่อเขา มันจะเจอเรื่องที่น่าเศร้านะ ... uilo uilo
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Louis_Enrike

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 12:38:43 »

อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ >>> ของแบบนี้ผมว่าเป็นการยากที่สองฝ่ายจะมาลงเอยกันได้ดี เพราะในลักษณะงานของเค้า ถึงแม้ว่าจะเป็นแฟนกันได้จริงๆ แต่ถ้าเค้ายังทำงานนี้อยู่ต่อไปท่านจขกท. จะรับได้หรือไม่ครับ อีกอย่างท่าน จขกท ต้องถามตัวเองด้วยว่ามันคือ"ความรัก" จริงๆหรือเปล่า หรือเป็นเพียงแค่ "ความหลง" ในรูป รส กลิ่น เสียง ซึ่งถ้าเป็นอย่างหลังผมว่าไม่ควรจะก้าวถลำลึกไปกว่านี้เลยนะครับ

ถึงยังก็ตามก็ขอเป็นกำลังใจให้คลายปัญหาได้ในเร็ววันครับ khjhgg

ShadowMOON

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 12:45:08 »

หักดิบ สิ  ผู้หญิงพวกนี้ หยุดเจอหยุดไปหาหยุดติดต่อ ซักเดือน พิษในความทรงจำคุณก็หมดแล้ว  นี่คุณเล่นเติมพิษลงในตัวเองเรื่อยๆ  มันก็ยังงี้แหละ

Maveric

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 13:12:42 »

ขอบคุณอีกครั้งจากหลายๆ คำแนะนำจากท่านเทพ ผมก็คิดว่าผมหลงไหม เพราะเรื่องหน้าตา หุ่น น้องเขา ok หมด แต่ผมรักนิสัยเขาด้วยสิ ผมเคยถามว่าเขาแกล้งทำไม เพื่อให้ลูกค้าหลง เขาก็ว่าเป็นอย่างนี้อยู่ ยิ้มง่าย เอาใจเก่ง ผมรักมากเลยครับ อยากให้เขามาอยู่ด้วยกันเลย ไอ้ครั้งจะหักดิบก็ทำไม่ได้คับ ไปทีไรก็หาน้องเขาตลอด คงต้องทำใจอีกนานแน่ครับ เพราะผมคิดถึงน้องเขาอยู่เรื่อยๆ

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 15:42:34 »

ghjkใกาผมก็เป็นเหมือนท่านเลยต้องไปหากินนอกบ้าน wqแต่ไม่เจอโดนๆขนาดลอกพะขะจานหล่นเต็มติง ก็ต้องทน wq

Daran

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013, 16:20:00 »

ลองขึ้นงานกับคนอื่นดูบ้างสิครับ
เปลี่นคนไปเรื่อยๆ เดี๋ยวก็ลืมไปเอง

CIP

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2013, 23:33:06 »

เห็นด้วยครับ ลองเปลี่ยนที่ดูบ้าง ขึ้นกับคนอื่นดูบ้าง อาจจะลืมได้เองครับ  lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2013, 06:07:45 »

ขอบคุณอีกครั้งจากหลายๆ คำแนะนำจากท่านเทพ ผมก็คิดว่าผมหลงไหม เพราะเรื่องหน้าตา หุ่น น้องเขา ok หมด แต่ผมรักนิสัยเขาด้วยสิ ผมเคยถามว่าเขาแกล้งทำไม เพื่อให้ลูกค้าหลง เขาก็ว่าเป็นอย่างนี้อยู่ ยิ้มง่าย เอาใจเก่ง ผมรักมากเลยครับ อยากให้เขามาอยู่ด้วยกันเลย ไอ้ครั้งจะหักดิบก็ทำไม่ได้คับ ไปทีไรก็หาน้องเขาตลอด คงต้องทำใจอีกนานแน่ครับ เพราะผมคิดถึงน้องเขาอยู่เรื่อยๆ

นี่แหละเป็นยิ่งกว่าเสน่ห์ของ นกป. ที่หาไม่ได้จากสายอื่น

ทำให้หลายคนต้องเจ็บช้ำเมื่อได้ถลำลึกเข้าไป ต้องฝึกใจให้เข้มแข็งไว้
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lukluk

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2013, 13:49:02 »

dsgjsd เคยเป็นเหมือนกันครับ แต่เว้นช่องว่างไว้หน่อยก้อดีครับ จะได้ไม่เจ็บใจมากไป สู้ๆครับ lkkjjh

bbclubs

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2013, 17:03:40 »

ไปผ่อนคลาย ไม่คิดจริงจังดีกว่านะครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2013, 08:24:59 »

ผมไปเที่ยวส่วนใหญ่ก็ซ้ำกับคนเดิมๆ ตลอดๆ แต่ไม่เคยคิดถลำลึกขนาดนั้นเลยสักราย ที่ไปซ้ำกับคนเดิมๆ เพราะว่าเน้นอายุไม่มาก คุยดีคุยสนุก หุ่นดี ผิวพรรณดี เลยไปซ้ำได้บ่อยๆ ก็แค่นั้นเอง.... jljhl jljhl

Maveric

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2013, 14:52:09 »

ljhgf ghjkผมอยู่ระยะทำใจให้ลืมคับ ขณะนี้ เพราะเป็นอาทิตย์แล้วที่โทรไปไม่รับสาย วันหนึงเป็นสิบรอบ อย่างหลายท่านแนะนำ หยุด ไม่ไป ไม่คิด ดีที่สุด lkkjjh. แต่ไม่รู้ว่าผมจะทนไม่ไปหาน้องเค้าได้อีกนานแค่ไหน

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2013, 18:23:21 »

ljhgf ghjkผมอยู่ระยะทำใจให้ลืมคับ ขณะนี้ เพราะเป็นอาทิตย์แล้วที่โทรไปไม่รับสาย วันหนึงเป็นสิบรอบ อย่างหลายท่านแนะนำ หยุด ไม่ไป ไม่คิด ดีที่สุด lkkjjh. แต่ไม่รู้ว่าผมจะทนไม่ไปหาน้องเค้าได้อีกนานแค่ไหน

uilo อดทนไว้ครับ แล้วมันจะผ่านไป

http://www.youtube.com/watch?v=f9tGq0Jr56o

โทรหาเค้า สามหนถ้าเค้าไม่รับก็คือเค้า ปฏิเสธควารรุ้สึกที่เรามีให้ครับ

Absolute Relax

• Absolute Paradise สบาย..ดุจสรวงสวรรค์
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2013, 20:57:23 »

นี่แหละครับ คือเวทย์มนต์ของ นกป.

ไม่รู้ว่าเป็นน้อง ๆ ร้านไหน แต่น้องเค้าต้องมีการบริการที่ดี และมีเซอร์วิสมายด์สูงเป็นแน่ ขอชมด้วยใจ

ส่วนเรื่องความรู้สึกดี ดี น้องเค้าจะมีให้รึเปล่า อาจจะยากอย่างที่พี่พี่เทพหลายคนบอก แต่ก็มีบางคนสำเร็จได้มีการคบกันจริงจังจากสถานะลูกค้าและพนักงานนวดที่ผมเห็นกับตาก็มี แต่อย่างว่าคงไม่ง่าย และคาดเดายาก นี่แหละครับคือเสน่ห์
Absolute Paradise ช้างคลาน เชียงใหม่ 089-559-2730
Absolute Spa สะพานใหม่ เชียงราย      081-882-4995

wang

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 01:30:39 »

เวลาจะช่วยท่านได้ครับเป็นกำลังจัยคับ

potface_6969

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2013, 14:26:54 »

โอ้วววว ผมอยากมี ผบ.แบบท่านจริงๆ ให้ตายสิ อยู่บ้านเดือนละสิบวัน เป็นผมล่ะก้อ..... นผบ. นกป. ออน. เกือบทุกวันเลยเชียว  eta03 eta03 eta03

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 12:07:27 »

ลองมองหาคนใหม่ๆ แนวใหม่ๆ อะไรที่ยังไม่ได้ลอง ก็ลองซะ มันจะทำให้ท่านไม่มานั่งคิดถึงคนเก่า เอาใจช่วยครับ เวลาจะทำให้ทุกอย่างดีขึ้น ผมเองก็เคยรู้สึกแบบนี้ สุดท้ายก็ชอกช้ำครับ  สู้ๆครับเอาใจช่วย
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

bbgatoonjj

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2013, 12:16:13 »

ทุกอย่างอาจใช่ แต่มันผิด หนึ่งอย่างครับคือ สถานที่ที่เราเจอกันครับ

Team_then

• **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 02:06:38 »

ลองเปลียนไป นผบ  กะ สว ดูก็ได้นะครับ

เผื่อลืม น้องคนนั้นได้บ้าง (รึ ป่าาวว)
ลำปาง หนาาาาา

chunyu

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 08:43:49 »

คงต้องยืมคำของเทพๆ จากเวปข้างเคียงมาอ้างอีกครับ คิดจะเที่ยวแนวนี้หากไม่ "เผื่อใจ" ก็ต้องเลือก "ไร้ใจ" เอาน่ะครับ เพราะนี่คือ "งาน" ของน้องเขา ขึ้นอยู่ว่าแต่ละบุคคล จะใส่ "ใจ" กับงานแค่ไหน ขึ้นอยู่กับความพอใจทั้งสองฝ่าย ช่วยเป็นกำลังใจให้ จขกท. ผ่านช่วงนี้ไปน่ะครับ อนาคตอีกหลายปีข้างหน้า หากท่านเจอคนรู้ใจ อาจจะนึกขำกับเรื่องราวที่ผ่านมาแล้วก็ได้ และขอบคุณเทพฯ ทุกท่านนะครับ เข้ามาอ่าน กท นี้แล้วได้หลายๆ อย่างกลับไปคิดเหมือนกัน  wq

ปล. ผมรักเวปนี้จัง

skaworld

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 16:01:55 »

สู้ ๆ ครับ

Maveric

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2013, 19:47:20 »

uiloต้องขอขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้ง ผมคงได้บทสรุปที่ชัดเจนแล้วครับ ความเชื่อใจ ความจริงใจ ที่ให้นอกจากเงิน น้องเขาไม่ได้เห็นค่าสองสิ่งแรก สุดท้ายคือเงิน นั่นเป็นงานของน้อง ๆ เขาไม่ผิดหรอกครับ ผมเองต่างหากหวังไว้สูง หวังในสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ สุดท้ายก่อนใจตัวเองจะไหม้เกรียม ผมจะขอถอยหยุด ตอนนี้ในสมองผมไม่อยากรับรู้ที่แห่งนี้อีกแล้ว จนกว่าหัวใจจะลืมน้องเขาได้ เพราะผมไม่ได้เอาความหื่นมาหาน้องเขา แต่มาหาเขาด้วยความรัก เมื่อน้องเขาไม่มีใจ ผมก็ขอยุติการเที่ยวแบบนี้. ขอบคุณทุกท่านที่ได้แสดงความเห็นจนทำให้กระทู้ของผมมีคนสนใจขนาดนี้ และให้กำลังใจกัน ขอบคุณอีกครั้งจริงๆ lkkjjh

darkside

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2013, 02:12:20 »

ผมช่วยให้เลิกทำไปคนนึงครับ
ช่วยเรื่องค่าขนมให้ตลอด แต่น้องก็ไม่เรียกร้องมากครับ

สุดท้ายตอนนี้ก็เลิกกันแล้ว (เลิกแบบเลิกจริงๆครับ ไม่ใช่ว่ายังแอบไป...กันอยู่)  แต่ยังเป็นพี่น้องกันอยู่

ShadowMOON

• *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2013, 12:02:48 »

uiloต้องขอขอบพระคุณทุกท่านอีกครั้ง ผมคงได้บทสรุปที่ชัดเจนแล้วครับ ความเชื่อใจ ความจริงใจ ที่ให้นอกจากเงิน น้องเขาไม่ได้เห็นค่าสองสิ่งแรก สุดท้ายคือเงิน นั่นเป็นงานของน้อง ๆ เขาไม่ผิดหรอกครับ ผมเองต่างหากหวังไว้สูง หวังในสิ่งที่เป็นไปไม่ได้ สุดท้ายก่อนใจตัวเองจะไหม้เกรียม ผมจะขอถอยหยุด ตอนนี้ในสมองผมไม่อยากรับรู้ที่แห่งนี้อีกแล้ว จนกว่าหัวใจจะลืมน้องเขาได้ เพราะผมไม่ได้เอาความหื่นมาหาน้องเขา แต่มาหาเขาด้วยความรัก เมื่อน้องเขาไม่มีใจ ผมก็ขอยุติการเที่ยวแบบนี้. ขอบคุณทุกท่านที่ได้แสดงความเห็นจนทำให้กระทู้ของผมมีคนสนใจขนาดนี้ และให้กำลังใจกัน ขอบคุณอีกครั้งจริงๆ lkkjjh

นั่นไง  เวลาแห่งการเริ่มต้น มาถึงแล้ว และเชื่อผม เถอะ ว่ามันไม่นานหรอก   kjhg kjhg

ผู้ชายเต็ม0

• **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2013, 15:17:31 »

เป็นกำลังใจให้ครับ ผมก็คิดว่าเวลาไปเที่ยว ไปแค่ตัวกับอารมณ์ที่อยากผ่อนคลายก็พอ จากนั้นก็หน้าที่ใคร ก็รับผิดชอบหน้าที่ตัวเอง น่าจะดีที่สุดครับ (บอกตัวเองด้วย)  wq wq wq

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2013, 15:20:37 »

หลังจากเก็บเกี่ยวประสปการณ์ต่อ ส่วนมากก็ภาคทฤษฏีและการสังเกตุนะครับ อ่านๆไว้เผื่อช่วยให้หายไวขึ้น
1 คิดง่ายๆ น้องๆเค้า แค่ทำงานวันละ 3 รอบไม่ว่าสายไหนตีให้ต่ำๆเลย รอบละ 1000 บาท น้องๆจะมีรายได้เดือนละ ร่วมๆ แสน (น้อยมั๊ยหละครับ)
2 งานด้านนี้คืองานบริการ พูดตามตรงน้องๆเค้าเด็กๆอยู่ ต้องมาบริการให้เราขนาดนี้ทั้งๆที่พึ่งเจอกันครั้งแรก การที่น้องๆเค้าบริการเอาใจเราแบบพิเศษจนเราหลงรัก ถามใจเราตรงๆ เค้ารู้สึกแบบนั้นจริงหรือ (ผมตอบให้เลยว่าไม่จริงมันเป็นหน้าที่) ยกเว้นซะแต่เราเป็น เสปคน้องเค้าจริงๆ ผมถามมาแล้วและเจอคำตอบเหมือนๆกัน คนเจอกันครั้งแรกจะมีอารมณ์ได้ยังไง ถึงได้ก็ต้องจินตนาการถึงแฟนตัวเองแต่อยู่กะเรา
3 น้องๆที่ทำงานด้านนี้ ต้องมีหน้าตารูปร่างเป็นทุน แถมนอกเหนือเวลางานเค้ามีเงินเยอะขนาดนี้ เค้าอยู่กินแบบไม่ลำบากหรอกครับ (อย่าไปสงสารเค้าเลย สงสารผบ เราทีบ้านดีกว่า)
4 น้องๆเค้าทำงานด้านนี้ต้องเก็บกดเจอคนมากหน้าหลายตาที่ไม่ใช่เสปคตนเองวันละกี่คนเดือนละเท่าไรปีละเท่าไร แน่นนอนเค้าต้องหาผู้ชายเด็กๆหน้าตาดีๆเป็นสิ่งเยียวยาวเค้า บางคนก็โดนผู้ชายที่ทำอาชีพขาย หลอกกินเงินไปอีกทอดนึงหมด

อิ อิ ท่องไว้ในใจนะครับ เที่ยวอย่างมีสติ ไม่ใช่ว่าป้องกันโรคร้ายอย่างเดียว แต่ต้อง พกภูมิคุ้มกันจิตใจเราไปด้วยครับ เราเอาเงินแลกบริการครับ อยากคิดเอาใจเราไปแลกบริการน้องเค้าเพราะมันได้ไม่คุ้มเสีย jljhl
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2013, 15:22:37 โดย neouniverse »

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2013, 11:46:45 »

คนทำงานสายแบบนี้ถ้าใจง่ายกับลูกค้าคงอยู่รอดยากครับ ในเวลาทำงานต้องให้เป็นตัวของตัวเอง จริงใจและให้ความหวังกับลูกค้าทุกคนเพื่อจะได้รับคำชื่นชมในเรื่องบริการดีและกลับมาหาใหม่ เฉยๆ แค่นั้นจริงๆ นอกเวลางานถ้าไม่ถูกใจก็ไม่คุยด้วยแล้วครับ (ถ้าอยากพิชิตใจสาวสายนี้จริงๆ ท่านต้องเจ็บอีกมาก หมดตังอีกเยอะ เพื่อศึกษาครับ)  eta06
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2013, 12:12:15 »

งิ งิ ขอ เสนอความคิดแบบเข้มข้นน๊สนุงนะครับ ตอนนี้ ท่านมีสองทางเลือกหลังจากผ่านบทเรียนนี้ ในความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นนะครับ ว่าท่านจะเป็นเทพๆตาม มหาเทพในเวปนี้ หรือ จะเป็น หัวหน้าครอบครัวที่มีครอบครัวที่อบอุ่น ครับ

- คุณสมบัติ ของผู้ที่จะจีบน้องๆ ให้ได้ใจน้องๆเค้าจริงๆ
1 ความจริงใจ ท่านกล้าเลิก ผบ ก่อนจะเข้าไปสารภาพว่าชอบน้องเค้าตรงๆไหม (แน่นอนน้องๆเค้าก็เชี่ยวไม่แพ้ ผู้ชาย แค่เรานอกใจ ผบ ไปใช้บริการ เค้าก็รู้ในทันทีว่า เค้าฝากอนาคตกับเราไม่ได้)
2 ผิดที่ผิดเวลา (ปล เครติดสมาชิกในเวปนะครับ ผมจำชื่อไม่ได้แต่จำความรู้นี้ได้ครับ) แน่นอน เราเจอน้องเค้าในสถานที่แบบนี้ น้องเค้าจะรู้ทันทีว่า เราแค่ หลง ไม่ได้ รักเค้าจริง เค้าจะปิดใจทันที
3 คิดยังไม่ออกได้ข้อมูลเพิ่มจะมาแก้ไขเพิ่มเติม

ปล ขอให้บาดแผลท่านหายไวๆ และกลับมาเป็นเทพในไม่ช้า แต่ สุดท้าย ปลายทาง ลูกผู้ชายตัว จริงมักไม่ยุ่งใน อิสตรี ครับ อิ อิ พูดเหมือนพระเอกโนะ แต่วันนี้ผมก็ยังคงขอเป็นโจรอยู่ครับ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 สิงหาคม 2013, 12:14:58 โดย neouniverse »

amd17

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2013, 11:07:36 »

ต้องตัดใจครับ ผมก็เคยเป็น วิธีแก้ผมคือ เลือกน้องคนใหม่ครับ eta08

sompongxx

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 11 กันยายน 2013, 17:59:06 »

หลังจากเก็บเกี่ยวประสปการณ์ต่อ ส่วนมากก็ภาคทฤษฏีและการสังเกตุนะครับ อ่านๆไว้เผื่อช่วยให้หายไวขึ้น
1 คิดง่ายๆ น้องๆเค้า แค่ทำงานวันละ 3 รอบไม่ว่าสายไหนตีให้ต่ำๆเลย รอบละ 1000 บาท น้องๆจะมีรายได้เดือนละ ร่วมๆ แสน (น้อยมั๊ยหละครับ)
2 งานด้านนี้คืองานบริการ พูดตามตรงน้องๆเค้าเด็กๆอยู่ ต้องมาบริการให้เราขนาดนี้ทั้งๆที่พึ่งเจอกันครั้งแรก การที่น้องๆเค้าบริการเอาใจเราแบบพิเศษจนเราหลงรัก ถามใจเราตรงๆ เค้ารู้สึกแบบนั้นจริงหรือ (ผมตอบให้เลยว่าไม่จริงมันเป็นหน้าที่) ยกเว้นซะแต่เราเป็น เสปคน้องเค้าจริงๆ ผมถามมาแล้วและเจอคำตอบเหมือนๆกัน คนเจอกันครั้งแรกจะมีอารมณ์ได้ยังไง ถึงได้ก็ต้องจินตนาการถึงแฟนตัวเองแต่อยู่กะเรา
3 น้องๆที่ทำงานด้านนี้ ต้องมีหน้าตารูปร่างเป็นทุน แถมนอกเหนือเวลางานเค้ามีเงินเยอะขนาดนี้ เค้าอยู่กินแบบไม่ลำบากหรอกครับ (อย่าไปสงสารเค้าเลย สงสารผบ เราทีบ้านดีกว่า)
4 น้องๆเค้าทำงานด้านนี้ต้องเก็บกดเจอคนมากหน้าหลายตาที่ไม่ใช่เสปคตนเองวันละกี่คนเดือนละเท่าไรปีละเท่าไร แน่นนอนเค้าต้องหาผู้ชายเด็กๆหน้าตาดีๆเป็นสิ่งเยียวยาวเค้า บางคนก็โดนผู้ชายที่ทำอาชีพขาย หลอกกินเงินไปอีกทอดนึงหมด

อิ อิ ท่องไว้ในใจนะครับ เที่ยวอย่างมีสติ ไม่ใช่ว่าป้องกันโรคร้ายอย่างเดียว แต่ต้อง พกภูมิคุ้มกันจิตใจเราไปด้วยครับ เราเอาเงินแลกบริการครับ อยากคิดเอาใจเราไปแลกบริการน้องเค้าเพราะมันได้ไม่คุ้มเสีย jljhl

โดนฝุดๆ ครับ  eta08 eta08 eta08 eta08 eta08

ragcrown

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 19 กันยายน 2013, 11:46:13 »

อารมณ์หลงอย่างเดียวครับ ยังไม่ถึงกับรัก ผมก็เปน แต่ไม่บ้าตาม ออกนอกร้านก็เข้าสู่โหมดปกติ เหมือนผ่านม่านยาเรียของร้านออกมา ตอนอยุ่กะน้องก็หลงไปตามสเต๊ปเพื่อช่วยเพิ่มอารมณ์ตอนนวด แค่นั้นจบ ไม่คิดไปไกล
วันหลัง พอกลับไปร้านอีกที เจอน้องเค้าล๊อคตัวไว้เลย ไม่มีสิทธิ์เลือกเด็กคนอื่นเบย T_T ความเศร้าของผมอยุ่ตรงนี้แหล่ะ 555
"ของดี ไม่จำเป็นต้องเพอร์เฟค"

tt007937

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 17:39:39 »

เจอแบบนี้ถอนยากเลยครับ