-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหาความรัก+เรื่องบนเตียง ช่วยที่ค้าบบบ  (อ่าน 5638 ครั้ง)

giantcock

• บุคคลทั่วไป

ผมจะเล่าให้ฟังทั้งหมดนะคับ ตั้งแต่ต้น จน จบเลย
น้องเขามาจีบผม(น้องเขาเป็น คนแรก ที่ผม มีไรด้วย)
ก่อน มีผม น้องเขา เพิ่งเลิกกะแฟนมา
น้องเขา คบกะแฟนมาได้ 3 ปี
คบ กะผม ตอนนี้ได้ 4เดือน
ตอนมีไรกะผม ตอนนั้น คบกะผมได้ 2 เดือน
น้องเขาไม่ขัดขืนผมเลย น้องเขาจูบเก่งมากๆ ครั้งแรกที่จูบกัน กะผม(ยอมแพ้เลย)
ตอนมีไรกันครั้งแรก ของผมมันไม่ค่อยแข็ง แต่น้องเขาก็บอกว่าเจ็บ(แต่ไม่ถึงกับอ่อนมาก จนเข้าไม่ได้)
ครั้งแรกไม่มีเลือด
ก่อนหน้าจะมีไรกัน ก่อนนั้น หลายๆครั้ง ผมมักจะใช้นิ้ว แยงรู บ่อยๆ เคยลอง ทั้ง 1  2 3 นิ้ว น้องเขาก้ไม่ว่าอะไร และไม่มีเลือดด้วย
จิ๋ม น้องหลวมมากๆ แคม ดำ ปีก ดำ นม หยุ่นๆ ไม่แข็ง หัว สี ชมพูอ่อนๆ
คราวก่อน น้องเขาขอเลิก บอกว่าไม่รักผมแล้ว และจะกลับไปหาแฟนเก่า
พอตกอีกวันมา กลับมาขอ คืนดีกะผม ซะงั้น
แท้จริงแล้ว ที่มันเลิกกะแฟนเก่ามัน เพราะเข้าใจผิด เท่านั้นเอง(มันเลยคิดจะกลับไปขอคืนดี)
มันแอบไปง้อแฟนเก่ามัน แต่ แฟนเก่ามัน ไม่ยอม ด้วย
น้องเขาเลย กลับมาง้อผม
สาเหตุ เพราะ ผมเป็นคนแรก ของน้องเขา(ผมไม่เชื่อ)
ตอนนี้ น้องเขาก็ยังยืนยันคำเดิม ว่าผมเป็นคนเปิดซิง
มีไรกันครั้งที่สอง น้องเขาเจ็บมากๆ(ร้องให้เลยอะ)
ครั้งแรก กะ ครั้งที่สอง ห่างกัน สองเดือน
ครั้งที่สอง จิ๋ม น้อง ฟิตมากๆ ผม ละ มันส์สุดๆ ซอยไม่ยั้ง
มีเลือด ออก จางๆ เลอะที่นอน หมด
ตอนทำ ประจำเดือนน้องเขาเพิ่งหมด เมื่อ อาทิตย์ที่แล้ว(แต่ก็ไม่ได้ใส่แผ่นอนามัยมา แล้วก็ไม่มีเลือด ออก)
น้องเขา เลือดออกได้สอง สามวันหลังมีอะไรกัน
ตอนมีไรกัน ครั้งที่สอง น้ำ น้องเขา ออก เยอะมากๆ เยอะกว่าครั้งแรก
ทุกครั้งที่จูบ หรือ กอดกัน น้องเขาจะน้ำออกทุกครั้ง(ผมเปิดดูเกือบทุกครั้ง)

สรุป น้องเขาซิงรึเปล่า
ที่น้องเขากลับมา หาผม เพราะอะไร
-เพราะ ผมเป็นคนเปิดซิง
-เพราะ แฟนเก่ามันไม่เอา
-เพราะรักผมจริง
-เพราะไม่มีใครรับผิดชอบ เมื่อเกิดทางผู้ใหญ่รู้เรื่อง
-กะ มัดผม เพราะทางบ้านน้องเขายากจน และ แฟนเก่ามัน ก็ไม่มีตังเลี้ยง

หรือเพราะสาเหตุอะไร
ผมควรจคบน้องเขาต่อดีรึเปล่า ตอนนี้ผมก็รักน้องเขามาก ขาดไม่ได้เลย
แต่ก้กลับเจ็บอีก ถ้าน้องเขากลับไปหาคนเก่า

golfmanu00

Re: ปัญหาความรัก+เรื่องบนเตียง ช่วยที่ค้าบบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 16:56:25 »

ถ้ารักก็เอาเลยครับ  คยต่อ แต่เผื่อใจไว้ก็ดีครับ  เคยมีประวัติมาแล้วก็จำไว้ซะหน่อยครับ

สรุป---ถ้าคบเเล้วมีความสุข  ก็เอาเลยครับอะไรที่ทำแล้วเรามีความสุขอ่ะชีวิตเรามันสั้นจะตาย  คนเราได้ตายอายุ 70 ทุกคนหรอกครับ ;khhg

ZOIDS

Re: ปัญหาความรัก+เรื่องบนเตียง ช่วยที่ค้าบบบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 23:04:06 »

นึกว่าปัญหาท่านจบไปแล้วนะนี่  fdgdf

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 00:09:36 »

ถูกต้องนะคับ

ถ้ารักก็คบไปถ้าไม่สบายใจก็เลิก

สาวๆมีอีกเยอะคับ

giantcock

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2008, 09:03:28 »

ท่านๆ มีวิธีลองใจ สาวๆ รึปะคับ ว่ารักเราจิง หรือ หวังอะไรจากเรา  ผมอยากรู้มากๆๆ
ตอนนี้ผมก็อยู่ กะ น้องเขา แบบ ระแวง กลัวมันจาแอบไปหา แฟนเก่ามันอีก เฮ้อ ชีวิต ไม่จบปัญหาซักกะทีคับ

virgin_killer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 10:21:10 »

ปัญหาท่านเนี่ย...  กามเทพ แนะนำ สั้นๆ ดังนี้นะครับ

1. อาการของท่าน เรียกว่า virginlessism คือ อาการของคนโดนเปิดซิง และ หมกมุ่นกับคววามบริสุทธิ์ การเสียบริสุทธิ์ อะไรพวกนี้
อาการแบบนี้จะดีขึ้น เมื่อท่านได้ไปมีอะไรกับสาวๆคนอื่น ซัก 3 คนขึ้นไป
คนเราน่ะครับ ความเวอร์จิ้นเนี่ย มันไม่ได้วัดอะไรเลยครับ..
เสียสาวแล้ว ยังไม่เสีย ฯลฯ  ไม่ไม่เกี่ยวข้องกับเรื่องความสัมพันธ์เลยแม้แต่นิดเดียวนะครับ
ให้ท่านรักษาอาการนี้ให้หมดไปจากใจก่อนนะครับ
เพราะหากไม่สามารถเปลี่ยนแปลงทัศนคติในเรื่องนี้ได้แล้ว
แนะนำเรื่องอื่นต่อจากนี้  ท่านก็แค่อ่านล่ะครับ ท่านจะคิดตามไม่ได้  ผมก็เสียเวลาพิมพ์

2. 3. 4...... ฯลฯ   
ต้องหลังจากข้อ 1

eaglezz

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2008, 10:37:47 »

ปัญหาท่านเนี่ย...  กามเทพ แนะนำ สั้นๆ ดังนี้นะครับ

1. อาการของท่าน เรียกว่า virginlessism คือ อาการของคนโดนเปิดซิง และ หมกมุ่นกับคววามบริสุทธิ์ การเสียบริสุทธิ์ อะไรพวกนี้
อาการแบบนี้จะดีขึ้น เมื่อท่านได้ไปมีอะไรกับสาวๆคนอื่น ซัก 3 คนขึ้นไป
คนเราน่ะครับ ความเวอร์จิ้นเนี่ย มันไม่ได้วัดอะไรเลยครับ..
เสียสาวแล้ว ยังไม่เสีย ฯลฯ  ไม่ไม่เกี่ยวข้องกับเรื่องความสัมพันธ์เลยแม้แต่นิดเดียวนะครับ
ให้ท่านรักษาอาการนี้ให้หมดไปจากใจก่อนนะครับ
เพราะหากไม่สามารถเปลี่ยนแปลงทัศนคติในเรื่องนี้ได้แล้ว
แนะนำเรื่องอื่นต่อจากนี้  ท่านก็แค่อ่านล่ะครับ ท่านจะคิดตามไม่ได้  ผมก็เสียเวลาพิมพ์

Virgin Killer was killed  eiei

3p

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 16:29:07 »

กระทู้นี้ ตอบดีวุ๊ย pongz

giantcock

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2008, 21:43:05 »

ขอบคุณค้าบบบ
ตอนนี้เล็งๆสาวๆใหม่มา เดี๋ยวได้ผลยังไงจะมาบอกละกันนะคับ อิอิ(คนนี้ X โคตร)

momotaro

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 01:57:58 »

เยี่ยม   นรี นรี

ZOIDS

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 02:28:36 »

หวังว่าท่านจะคิดได้นะครับ  uhbgv

donsong

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2008, 08:58:29 »

ท่านจิ้นพูดได้ตรงประเด็นครับ ถ้าคุณมัวแต่หมกหมุ่นกับน้องคนนี้ ก็คงยากจะตัดสินใจอะไรได้ีดี ลองห่าง ๆ เขาสักพัก ไปมีอะไรกับคนอื่นซะบ้าง เชื่อว่าน่าจะดีขึ้นครับ  .,mn

cmaaa

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 00:46:13 »

ถ้าเจอใจโลเลแบบนี้นะครับ   "ไร้ใจ"อย่างเดียวเลย
ทำกับเราเหมือนตัวสำรอง

woon

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2008, 17:15:44 »

คนดีๆมีอีกเยอะครับ oi8u7

ZOIDS

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008, 11:11:09 »

ตอนนี้ไปถึงไหนละท่าน

กำลังรอข้อต่อไปอยู่  ijn

cooltea79

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 11:16:12 »

kjhgf  kjhgf ทุกปัญหามีทางออก เข้า cmXseed ถาม กาม เทพ     kjhgf   kjhgf

asus16x

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2008, 14:46:49 »

...โอ๊ว..ท่านจิ้นมีข้อมูลดีๆมาฝากชาวเวปอีกแล้ว... ljhg

beking

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 20:27:02 »

โดย จัยมากครับ ;kljj

lawless

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 01:01:47 »

เป็นกำลังใจให้ครับ

kon62

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2009, 08:15:56 »

ถ้าท่านมั่นใจว่าคนนี้ใช่เลยก็รักษาน้ำใจให้ดีแล้วกัน ส่วนถ้าไม่ใช่ก็ทางใครทางมันแล้วกัน

dabodabo

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 04 กุมภาพันธ์ 2009, 12:54:07 »

1สุดยอดดดดดดดดด mnb

aijack

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2014, 10:20:53 »

สุดยอดเลย dsgjsd dsgjsd dsgjsd

aijack

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2014, 16:21:43 »

เยี่ยมมมมม

sabyeza

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 มีนาคม 2017, 14:27:36 »

ถ้าเรียนอยู่ก็ตั้งใจเรียน หากทำงานแล้วก็ตั้งใจทำงาน รักจริงก็สร้างอนาคตร่วมกันครับ