-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่าประสบการ์ณ ความทรมาน ของคนที่คิดอยากไปอาบอบนวด  (อ่าน 10202 ครั้ง)

tamania

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เกริ่นก่อนว่าผม ไม่เคยมีประสบการ์ณด้านนี้มาก่อนเลย
อายุ 21 ต้นๆ  ไม่เคยมีแฟนมาก่อน   
(เพราะพ่อที่บ้านกำชับมากเรื่องห้ามมีแฟนก่อนจบมหาลัย  ครอบครัวผมมีแต่พ่อนะ ผมเลยค่อนข้างขาดความอบอุ่นจากเพศแม่)
แล้วผมก็เซงครับ  แฟนก็ไม่เคยมี มีหลายครั้งที่ผมอัดอั้นนะ  ผมช่วยตัวเองบ่อยมาก 
ไม่รู้ว่าเพราะเหงา  หรือ เพราะอยากมีเซ็ก กันแน่  ouiy
ผมพยายามหาทางออกให้ตัวเองโดยการซื้อ จิ๋มกระป๋องใน อินเตอร์เน็ตมาใช้ เพื่อหลอกตัวเองว่านี่คือของจริง
สุดท้ายมันก็แค่นั้น   ผมไม่เคยสัมผัสผู้หญิงตรงๆมาก่อนเลย  หรือแม้แต่เห็นผู้หญิงจริงๆเปลือยก็ไม่เคย
มันเลยเหมือนกับเก็บกดหล่ะมั่งครับ 

ผมเลยอยากหา  อาบอบนวด เป็นที่ระบายให้ผม  ซึ่งผมก็ไม่รู้ว่า ผมเลือกทางนี้เป็นทางออกจะดีจริงรึเปล่า
แล้วช่วงนี้ เป็นช่วงปิดเทอม  ก่อนฝึกงาน  ผมเลยอยากหาประสบการ์ณ ซะหน่อย
ผมพยายามศึกษาดูในเว็ปนี้แล้ว  แต่ละร้าน ราคาแต่ละคอสก็ค่อนข้างสูง   (ผมกะว่าจะพยายามไม่ให้เกิน 1200 หน่ะ)
ศัพท์ที่ไม่รู้จักก็เยอะเยะมากมาย  (ตอนแรกผมนึกว่า สามารถสอดใส่ได้ทุกราคานะเนี่ย 555+ สงสัยดู AV เยอะจัด)
เลยอยากมาถามคำแนะนำหน่ะครับ  ผมควรไปร้านไหนดี   
จุดประสงค์แค่ 
-อยากเห็นผู้หญิงเปลือยเต็มๆ 
-อยากแนบชิดติดตัวสักครั้ง
(คิดว่าแค่ 2 อย่างนี้ผมคงไม่ติดโรคอะไรกลับมานะ)

แค่นั้นก็พอแล้วครับ ^^  พอมีร้านไหนแนะนำราคาถูกๆบ้างครับ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าครับ

Love_CM

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th

ไม่มีใครเร็วหรือสายไปสำหรับเรื่องนี้หรอกครับ เพราะพื้นฐานของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
ตามที่ท่านบอกไว้คือ

แต่ละร้าน ราคาแต่ละคอสก็ค่อนข้างสูง   (ผมกะว่าจะพยายามไม่ให้เกิน 1200 หน่ะ)

แนะนำไป The Best Relax นะครับ fdgdfdf

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
  • Country: 00

ผมอยากแนะนำครับ อยากให้ไปซาคับ เพราะผมก็ไปขึ้นครูครั้งแรกที่นั่นเหมือนกัน
เป็นพื้นฐาน แบบซื้อกินครับ แล้วค่อยขยับไปสาย นวด แล้วก็สายซื้อกิน
ต้องวางแผนเป็นสเต็บครับ ลองให้หมดก่อนนะครับ ว่าชอบแบบใหน
1.สายออน ท่านจะได้รับบริการที่มาตรฐานครับ
2.สายนวด b2b สายนี้ ต้องอ่านการบ้านดีๆ อาจมีลุ้นถึงระดับ 3
3.สาย SL หาข้อมูล จากในเน็ตดูนะครับครับ
น่าจะแบ่งได้ตามนี้ครับ ลองให้หมด แล้วจะรู้ว่าเราชอบใหน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

roister แนะนำเลยมือใหม่ต้องไปซาเลย บอกเค้าไปเลยว่าผมมือใหม่ ไม่ต้องอาย

เดี๋ยวคุณเธอจัดเต็มแน่ รับรองครั้งแรกนี่ท่านจะประทับใจไม่รู้ลืม เชื่อผมเถอะ  roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

loppa

• ว๊องแมน
  • *

แนะนำไปซา ทิปคนเชียร์ไป100บอกขอตัวแรงๆ รับรองมัลล์ล์ล์ไม่รู้ลืม

kawai

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เชียร์ ซาอีกคน ผมก็เสียตัวครั้งแรกที่นี่ครับ แต่อย่าลืมใส่ CD ด้วยนะครับ อันนี้สำคัญอย่างยิ่ง

tiga

• เด็กทะลึ่ง

ถ้างบประมาณ มีจำกัดแค่ 1200 ควรไปซา ครับท่านจะได้ ตามวัตถุประสงค์2 ข้อเลย

teeradanai

• แอบจิต
  • **

แนนะนําซายูริ เบอร์ธรรมดา 1000 เบอร์m 1300
น่าจะตอบโจทย์คุณ tamania ได้ทุกประการ lowwww

shotgunman

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

รู้สึกว่าเวปนี้เชียร์ซากันเยอะจริง ๆ  เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน สงสัยมีความหลังกันเยอะ  พิงค์พยอมเปิดอยู่อะเปล่า  ปีก่อนไปซาเด็กไม่ค่อยเข้าตา  เลยไปพิงค์เด็กเยอะกว่าแจ่มกว่านะ  อันนี้ความเห็นส่วนตัวเน้อ  เดี๋ยวสงกรานต์นี้ถ้าว่าง+มีจังหวะ  ต้องไปลองแวะซาดูอีกซักที  jljhl jljhl jljhl 
           โดยส่วนตัวผมว่าครั้งแรกอาการตื่นเต้นจามาก  น้องอายุยังน้อยก่อนไปแวะชักทิ้งก่อนซักหนึ่งน้ำก็ดีนะ  เจอตัวเป็น ๆ จะลดอาการตื่นเต้นไปได้เยอะ  พูดแล้วคิดถึงความหลังครั้งแรก  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf
รักเด็กไม่ผิด  ผิดที่เกิดก่อนเด็กต่างหาก

bbeckboy

• *

คำแนะนำเป็นประโยชน์ล้วนๆ
อัดแน่นดี ชอบครับ
 pongz

arkarades

• **

;khhg ตามเทพแนะนำไปเลยครับ

Black Shadow

• คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ไป ซา ก็ดีครับผม เริ่มต้นมือใหม่ เด๋วพี่ๆที่ซาเค้าจะสอนท่าน ให้ท่านได้ขึ้นครูอย่างสมบูรณ์แบบเองครับ

สู้ๆครับท่าน  pongz lowwww

Gravityltd

• INTERNATIONAL LOVE
  • V.I.P.
  • *
  • Country: th

(คิดว่าแค่ 2 อย่างนี้ผมคงไม่ติดโรคอะไรกลับมานะ)  mbvc
ประมาณว่าไม่มีการสอดใส่สินะ คงมีที่เดียวเท่านั้น นกป B2B ครับ ร้านไหนก็ได้ตามงบน้องเลยครับ  piuyty
รักเที่ยวกลางคืน ต้องเหี้ยม และ ไร้ใจ

jiGsaw

• แอบจิต
  • **

เข้าใจว่าอยากเปิดซิงแรกแบบมันส์ๆ ถ้าตามราคาที่จขกทว่าไว้ก็ซาคับอาจเผื่อเกินไว้นิดนึงเป็นค่าทิปน้องก็จะดี แต่ก่อนไปก็จัดตัวเองซักดอกก่อนลดความตื่นเต้นตามที่ทั่นshotgunmanบอกไว้คับ
ถ้าเป็นb2b ควรเป็นสเตปต่อไปเพราะถ้าอยากระดับ3อาจต้องใช้ทุนนิสนุงคับผม
เกิดชาติเดียว เที่ยวให้สุดๆ

shinoburita

• ว๊องแมน
  • *

ตามเก็บข้อมูลครับ  eta03 eta03

erozkiller

• แอบหื่น

mbvc แอบดูด้วยครับ

peecha

• **

ตามหลายๆท่านแนะนำเลย ซายูรินี่แหละได้ครบ เห็นน้องแก้ผ้า น้องอาบน้ำให้ น้องบ๊วบเจ้าหนูให้
แล้วน้องก็พาเจ้าหนูสำรวจรูเสียว เตรียมไปแค่ พันสามก็พอแล้ว ค่าคอร์สธรรมดาพัน
เครื่องดิื่มซักร้อย ทิปซักสองร้อย ไปที่อื่นจ่ายแค่นี้ยังไม่รู้ว่าจะได้เท่านี้ไหม

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

.,mn ถ้างบประมาณแบบจำกัดที่ 1200 แล้ว ตามพี่ๆ  ข้างบนแนะนำมาก้ไม่เสียหลายครับ
ขึ้นอยุ่กับท่าน ว่าต้องการแค่ไหน
               หากต้องการไปให้สุด ๆ แนะนำให้ไปซาครับ ที่งบประมาณ 1200

แต่ถ้าต้องการแค่เห็นเรือนร่าง สุขสมหมายได้ด้วยนิ้วแม่นาง คอร์ส นกป. ทั่วไปก็เริ่มต้นที่ 1000 บาท ครับ

Nu-me

• *

ผมขอแหวกแนว ไปแนะนำยอดตำนาน เกี่ยวก้อยครับ เหตุผลคือแกใจดี และน้องยังใหม่ยังหนุ่ม น่าจะได้เบิ้ลหรือทริปเปิ้ลได้ในงบ 1000 เท่านั้น(ปกติแกจะไม่เรียกราคา บอกว่าแล้วแต่จะให้ แต่ไม่ควรให้น้อยกว่านี้นะ ขอร้อง) กลัวอย่างเดียวว่าวันหลังเจอเด็กๆ ลีลาแพ้พี่แกแล้วจะไม่ประทับใจ

PMG_PB

• แอบจิต
  • **

ชอบกระทู้นี้มากครับ และขอบคุณเว็บ cmxseed ที่ได้สร้างพื้นที่ให้กับน้องเจ้าของกระทู้  hgjhg
และคิดว่ายังมีน้องๆ คนอื่นๆ อีกที่มีความรู้สึกแบบเดียวกับน้อง มาระบายความอัดอั้นของฮอร์โมนวัยรุ่น
และขอคำแนะนำจากท่านเทพ หรือผู้มีประสบการณ์ทั้งหลาย เพื่อเป็นแนวทางให้น้องปฏิบัติอย่างถูกวิธี และปลอดภัย

ส่วนตัวผม ก็ไม่มีประสบการณ์ทางการท่องเที่ยวสายนี้ ส่วนใหญ่ก็มานั่งอ่านๆ เอาเป็นความรู้
เพราะดันมีแฟน และ ผบ. หมดแล้ว เลยได้ปลดปล่อยก่อนเข้าสู่เส้นทาง
และถ้าเกิดเข้าไป "ปิกาจู้" คงได้ไปอยู่ในท้อง "เป็ด"  wq

ถ้าจะแนะนำน้องเจ้าของกระทู้ได้ ก็คงจะบอกได้แค่ว่า "อย่าลืมและใช้ถุงยาง" ทุกครั้งที่จะเที่ยวครับ  pongz

bankcnx

• แอบจิต
  • **

คงเป็นเพราะเราผ่านมาหมดแล้ว ที่ตื่นเต้นและท้าทายที่สุดคือหาจีบเอาดีกว่าครับ  kjhg

เคล็ดลับไม่เน้นสวยจะได้ของสดสะอาดปราศจากโรคา เคยได้พาณิชชื่อดังแห่งหนึ่งระดับ ปวช

เหมือนขับวีโก้หนึบๆเลยแม่เจ้าตึงและมันส์มากและไม่ต้องห่วงว่าเด็กสมัยนี้จะผูกพัน แค่หายอยากเราก็จากกันไป  pongz

anion

ต้องป้องกันด้วยนะครับ

tt007937

• *

เก็บข้อมูล