-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวที่โมมาทั้งตัว กับสาวธรรมชาติ  (อ่าน 2855 ครั้ง)

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
สาวที่โมมาทั้งตัว กับสาวธรรมชาติ
« เมื่อ: 29 กันยายน 2014, 09:52:34 »

สอบถามเพื่อนๆ สมาชิกเว็บ cmx เรื่องสาวที่ไปโมมา ทั้งหน้าตา และ ไฟหน้า.......กับสาวที่หน้าตาธรรมชาติ ไฟหน้าธรรมชาติ (อาจจะไม่ใหญ่มาก) เพื่อนๆ มีความคิดเห็นยังไงกันบ้าง.............. ;khhg ;khhg
โดยส่วนตัวผมแล้ว ชอบสาวๆ ที่เป็นธรรมชาติครับ เคยไปเที่ยวแล้วเจอสาวที่ไปทำหน้า ทำคาง ทำจมูก ทำไฟหน้ามา......จะจับ จับบีบ จะคลึง ไม่ได้เลย ... ljhgf ljhgf ห้ามไปหมด....บางคนก็ยอมให้บีบคลึงได้...แต่สำหรับผมแล้ว รู้สึกว่า ฟิลลิ่งมันไม่ได้เลย มันแข็งๆ ยังไงไม่รู้ ไม่หยุ่น แน่นหนึบมือเท่าไหร่ (แบบว่าบีบ คลึง ดูด ไม่มันเลย)........

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
Re: สาวที่โมมาทั้งตัว กับสาวธรรมชาติ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 กันยายน 2014, 10:07:23 »

khjhgg khjhgg ผมเคยเจอน้องคนหนึง หน้าตาผิวพรรณและหุ่นดีมากไฟหน้าน้องไม่ใหญ่มากแต่ก็สวยสมส่วนพอดีตัว ครั้งล่าสุดที่เจอน้องไปโมไฟหน้ามาดูไม่ออกเลยคับ น้องเค้าฉลาดมากไม่ทำให้ใหญ่จนเกินไปดูสวยงามกำลังดี เสียค่าโมไปแพงเหมือนกันแต่คุ้มมากเพราะผมจับของจิงมาเยอะแล้วโดนน้องท้าพิสูจน์ให้บีบให้จับจนหนำใจ(โคตรมันส์)ก็ยังดูไม่ออกเลยคับ จนมารู้ทีหลังว่าน้องโมมา ถึงกับอึ้งเลย เนียนมาก  lowwww pongz
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

bankcnx

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: สาวที่โมมาทั้งตัว กับสาวธรรมชาติ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2014, 16:36:28 »

โดยส่วยตัวชอบแบบธรรมชาติมากกว่าครับ พวกโมเวลาจับแล้วจะรู้เลยฐานเด้งแต่ปลายเหลวไร้อารมณ์อย่างแรง

คงเป็นเพราะแนวเราชอบเลียบรั้วเรือนจำมั้ง  ttu โดยเฉพาะชุดที่น้องๆเชียงใหม่ใส่ไป รร. วันศุกร์มันน่ารักมากๆ

ผมหาสอยแบบนี้ประจำ  kjhg

piryat

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2014, 19:56:59 »

ธรรมชาติ เหมาะกว่านะครับ
เคยเจอน้องคนหนึ่งเค้าไปโมไฟหน้ามา ใหญ่ไปไม่สมส่วน จับแล้วไม่ธรรมชาติ
กลัวว่าจับเค้าแล้วเกิดมันโพล๊ะมาต้องรับผิดชอบด้วยป่าว
 ljhgf

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2014, 09:17:45 »

เคยเจอน้องเส้นข้างโมไฟหน้ามา ตอนน้องนอนหงายเป็นเต้ากลมๆปลายแหลมๆ ดูแล้วตลกดีครับ พอลองบีบดูมันแข็งผิดปรกติ โดยส่วนตัวชอบแบบธรรมชาติมากกว่าครับ kjhg kjhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

maxma1

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2014, 14:02:44 »

pongz ชอบธรรมชาติมากกว่าครับ โมมันยังไงไม่รู้

justwing

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2014, 23:50:11 »

ชอบ แบบที่โมมาแล้วมากกว่าครับ บางครั้งธรรมชาติก็ให้อะไรมาน้อยเกินไปเหมือนกัน wq

zone2157

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2015, 13:55:46 »

ชอบโมๆ เต็มไม้เต็มมือดี 5555   jljhl jljhl jljhl

uncover1

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 01:27:08 »

ชอบธรรมชาติมากกว่า นุ่มกว่าเยอะ

tt007937

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กันยายน 2016, 02:24:59 »

ขอแบบธรรมชาติดีกว่า