-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คำแนะนำจากพี่เทพทั้งหลายคับ  (อ่าน 729 ครั้ง)

ฺBandidos

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

สวัสดีครับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ทุกคน ตอนนี้ผมอายุ 22 ปี แต่ยังโสด คือผมอยากจะลองไป นกป ดูสักครั้งอ่ะนะคับคือผมก็ศึกษาสายนี้มานานพอสมควรแต่ไม่เข้าใจแบบลึกซึ้ง(ยังไม่เทพพอ) คือเวลา อ่านการบ้านของพี่เทพ หลาย ๆ คนดูแล้วผมอยากไปมั้ง คือผมอยากทราบว่าบ้านไหนที่เหมาะสำหรับมือใหม่หัดนวดอย่างผมมั้งอ่ะคับ ผมรู้สึกประหม่านิด ๆนะคับเพราะยังไม่เคยไปเลย ส่วนเรื่องค่าเสียหายผมพอมีอยู่เพราะตอนนี้ทำงานแล้ว 55 อยากได้คำชี้แนะ จากพี่เทพ ทั้งหลายคับว่าที่ไหนดี และเหมาะกับตัวผม  ขอบคุณคับ !!!