-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านขันโตกที่อร่อย/ไม่แพง/โชว์พอใช้ได้  (อ่าน 2393 ครั้ง)

Mr.Blue

• บุคคลทั่วไป

ช่วยแนะนำหน่อยนะคับว่านาทีนี้ร้านไหนดีกว่ากันยังงัยเรื่องรสชาติ,บรรยากาศฯลฯ

ถ้าทราบราคาด้วยจะดีมากๆเรยคับ

1.เบญจรงค์ขันโตก

2.คุ้มขันโตก

3.สบันงาขันโตก

4.ศูนย์วัฒนธรรม

5.เฮือนขันโตกคับ

6.ฯลฯ

lukegolf

แนะนำร้านเฮือนข้าเจ้าครับ อาหารไม่แพงมากไม่ชาร์ท อยู่แถวๆในซอยหน้ารร.ปริ๊นฯที่ทะลุไปริเวอร์ไซด์
สถานที่จะดูเก่าๆขลังๆหน่อย บรรยากาศใช้ได้ครับ  โชว์ดีมีน้องๆจากนาฏศิลป์น่ารักๆมาฟ้อนให้ดูด้วย [poiuy
พอกินข้าวดูโชว์เสร็จเจ้าของร้านจะพาขึ้นไปดูบ้านเก่ากับของสะสมเก่าๆที่หาดูได้ยาก พร้อมเล่าเรื่องให้ฟังด้วย

alpha

4.ศูนย์วัฒนธรรม ครับ ไปแล้วไม่ผิดหวัง

beside_u

Re: ช่วยแนะนำร้านขันโตกที่อร่อย/ไม่แพง/โชว์พอใช้ได้
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2009, 02:27:45 »

แนะนำให้ไปลอง ขันโตกพาเลซ เส้นช้างคลาน อยู่ติดโรงแรมเดอะปาร์ค ตรงข้าม โคโมโดคลับ (คาราโอเกะ) ครับ ราคาไม่แพง

roonaldo

Re: ช่วยแนะนำร้านขันโตกที่อร่อย/ไม่แพง/โชว์พอใช้ได้
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 11:44:14 »

ซื้อมากินเองครับบบ

ที่ กาดสันป่าข่อย

มีทุกอย่าง

แกงฮังเล
หมูทอด
แคบหมู
ลาบหมู
ไส้อั่ว
ไก่ทอด

kolokoso_k

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2009, 11:26:33 »

ถ้าแบบมีโชว์ด้วยแนะนำ ถึงพริงถึงขิง โชว์หลากหลายดี แต่ไม่ใช่สไตล์ขันโตกนะครับ uhgv

yenchaza

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2009, 21:59:10 »

อืม คุ้มขันโตก คุ้มจริง