-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีจะไปเที่ยวสัก2คืน แน่ะนำร้านที่นังฟังเพลงมีสาวสวยๆหน่อยครับ หรือผับที่มันๆๆ  (อ่าน 2588 ครั้ง)

weewa

• บุคคลทั่วไป

พอดีจะไปเที่ยวสัก2คืน แน่ะนำร้านที่นังฟังเพลงมีสาวสวยๆหน่อยครับ หรือผับที่มันๆๆหน่อยครับ เอาแบบว่าที่ดังๆๆของเชียงใหม่ตอนนี้ครับ จะไปช่วง 9-10 ธันวาคมครับ

sanop

ไม่ใช่คนเชียงใหม่ แต่ชอบเชียงใหม่เป็นพิเศษ ขออนุญาติตอบ

ถ้าชอบแนววัยรุ่นหน่อย ก็น่าจะเป็น monkey หรือ worm up น่าจะดังสุดแล้ว ถ้ายังไม่เมาก็ไปลุย fashion ต่อ

Ct_Ronaldo007

Warm Up แนะนำวันอังคาร เด็กมหาลัยเยอะมาก เพราะวันพุธไม่มีเรียนกัน pongz

sanop

Warm Up แนะนำวันอังคาร เด็กมหาลัยเยอะมาก เพราะวันพุธไม่มีเรียนกัน pongz

ทำไมไม่เรียนวันพุธหว่า แปลก

coolman

ไป ตัดผม กันหมด อะจิ

ghjk

Ct_Ronaldo007

ไม่ทราบเหมือนกันครับ เมื่อก่อนเหมือนจะหยุดวันศุกร์
แต่ตอนผมเข้าเรียนก็หยุดวันพุธกันแล้ว
รอคนอายุเยอะมาเฟิร์ม ???

pirap

ไม่ทราบเหมือนกันครับ เมื่อก่อนเหมือนจะหยุดวันศุกร์
แต่ตอนผมเข้าเรียนก็หยุดวันพุธกันแล้ว
รอคนอายุเยอะมาเฟิร์ม ???

เพิ่งรู้ มช. หยุดเรียน ทุกพุธ

BgatoonJ

ครับมอชอหยุดทุกวันพุธครับเมื่อก่อนหยุดทุกวันศุกร์สำหรับเหตุผลของการหยุดคือต้องการให้นักศึกษานำเวลาที่หยุดในแต่ละสัปดาห์นี้ไปค้นคว้าตำรับตำรา และทำกิจกรรมชมรมหรือกิจกรรมอื่น
แต่ทว่ามัคนนำเอาวันนั้นกลับบ้านกันบ่อยทำให้ย้ายวันมาเป็นวันพุธแทนเพราะบางคนมันก็หยุดตั้งแต่พฤหัสเลย หรือหยุดวันจันทร์เพราะจะได้อยู่บ้านนานครับ และอีกเหตุผลคือเด็กเวลาไปกินเหล้า3วันรวดทำให้ชื่อเสียงมอชอไม่ดีครับ

nuttikon

jhkll ต้อง ผับๆ ผับๆ อิกึๆ อะครับรื่นรมดีแท้ๆ55+ piuyty

monkarw

ผมว่าไปร้านกิ๊กดีกว่าคับ สาวหลายแท้

kaka123

เจอกันนะสาวๆ พี่มา
แว้ว เสร้จตูแนๆ uhgv uhgv ;kljj