-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปืน ปะทะ ผี  (อ่าน 899 ครั้ง)

j007

• บุคคลทั่วไป
ปืน ปะทะ ผี
« เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 17:53:16 »

แค่อยากรู้ว่า ปืนจะยิงผี หรือ ผีจะหลอกปืน

แต่ไง ผมไม่อยากให้สามัคคีกันครับ เสมอไปเลยดีที่สุด เหอะๆ
 เดด

meaw_meow

Re: ปืน ปะทะ ผี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 18:01:31 »

kjhg เด็กผีเชียร์ผีครับ

เสาร์นี้ผีจะขยุ้มหัว (ห้ามผวนนะครับ) /jhtdc

popcorn4202

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มกราคม 2010, 18:04:19 »

ขอเสมอแล้วกันครับ จะได้แย่งแชมป์กันมันส์หน่อย
ส่งหงส์ของผมก็มองตาปริบๆ ครับ ไม่มีอะไรมาสู้
 vbnn

shoots

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 12:15:50 »

ถ้าหอยยังแรงดี แรงไม่ตกแบบนี้ เห็นที่ปืนก็คงจะต้องกระบอกแตกอีกสักครั้งละนะ     kick    ขอผีเป็นผู้ถ้าชิงเบอร์ 1 ละกัน     ss

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 13:20:14 »

อิอิ

ผีชนะหวิด 4-3

รูนีย์ แฮตทริก อีกลูก แคมปเบลยิงตัวเอง

asset

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 15:00:06 »

kjhg ผีถล่มสอนบอลเด็กเจ้าป้าไปเบาะๆ 2 ต่อ 0 จี้ตูดเชลซีที่สะดุดเสมอ เบิร์นลีย์ 1 ต่อ 1 ฟันธง  ;khhg

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 15:10:58 »

อิอิ

ผีชนะหวิด 4-3

รูนีย์ แฮตทริก อีกลูก แคมปเบลยิงตัวเอง

จะเป็น นอสตายดามุส ไปหน่อยแลวพี่.....ท่านรูน.....ป๋าก็  จะรู้เหตุการณ์ล่วงหน้าอารายอย่างนั้น แต่ที่แน่ๆ วันอาทิตย์นี้ ไม่ไปซ้อมบอลแล้ว....ไปซ้อมสายตาดูนักศึกษา ของ ป๋า รูนดีกว่า...อิอิ  ;khhg

evolution

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 16:46:08 »

ไม่อยากคาดหวังอ่ะ กลัวเหมือนตอนเจอหงส์แดง หุหุ วันนั้นกลับบ้านไม่ถูกเลย

piuyty piuyty piuyty

ว่าแต่น้องรูนีย์ จัดแฮตทิกอีกสักนัดนะครับ หุหุ

lhgfr lhgfr lhgfr

antro

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มกราคม 2010, 16:50:19 »

ให้ปืนชนะเพื่อเขี่ยผีไปให้พ้นทาง แล้วนัดหลังให้ปืนไปแพ้หงส์และหอย เป็นอันว่าหอยได้แชมป์สบายแฮ  hgjhg

j007

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 19:49:12 »

copy มาจาก ซ๊อกเกอร์ซัค ลองอ่านดูครับ...

บทพิสูจน์ปืนโตคับโลก

ยังพอปลอบประโลมไปได้ บ้างสำหรับอาการบาดเจ็บ โธมัส เฟอร์มาเล่น ไม่ถึงขั้นขาหักนับเป็นนิมิตหมายที่ดีของ อาร์เซนอล ก่อนจะเจอบททดสอบมหาโหดรอต้อนรับ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด วันอาทิตย์นี้

น่าเสียดายกับด่านแรกทำได้แค่เพียงแค่บุกไปแบ่งแต้มจาก แอสตัน วิลล่า ทั้งๆที่รูปเกมจะว่าไปแล้วค่อนข้างเหนือกว่า แต่ไร้ดวงเพราะเสาและคานพลิกชะตากรรมเข้าข้างทีมสิงห์ผงาด

ได้แต้มเดียวยังพอไหวแต่เลวร้ายกว่าก็คือต้องเซ่นสังเวย เฟอร์มาเล่น เกือบขาหักนี่สิ มันช่างทำร้ายจิตใจกันจริงๆส่งผลกระเทือนมาถึงเกมวันอาทิตย์นี้คงทำได้แค่ เอาใจช่วยเพื่อนๆข้างสนามไปก่อน

แล้วใครจะมาแทนเขาล่ะ ?

อย่าบอกนะว่าเป็น มิกาเอล ซิลแวสต์ อดีดศิษย์เก่าปีศาจแดง

หรือ โซล แคมป์เบลล์ ปราการหลังรุ่นเดอะ

แค่คิดก็เสียวแล้วไม่ว่าใครจะได้ลงสนาม

เมื่อต้องมาเจอกับ เวย์น รูนี่ย์ ดาวยิงหมูพลิ้วฟอร์มกำลังหุงขึ้นหม้อนำดาวซัลโวพรีเมียร์ลีกอยู่ในเวลานี้

แถมขุนพลอสูรแดงทุกคนกำลังคึกใหญ่เพราะเพิ่งล้มคู่รักคู่แค้น แมนเชสเตอร์ ซิตี้ ด้วยประตูชัยในช่วงทดเจ็บ

แล้วจะรับมือไหวเหรอเนี่ย?

อย่างไรก็ตาม เวนเกอร์ ยังพอมองโลกแง่ดีได้บ้างเมื่อ อเล็กซานเดอร์ ซง จะกลับมาหลังเสร็จภาระกิจรับใช้ชาติในศึกแอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ

นั่นจะทำให้เกมแดนกลางมีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้น

นอกจากนั้นแล้วเกมรุกก็น่ากลัวขึ้นเพราะได้ข่าว นิคลาส เบนด์เนอร์ ,แอร่อน แรมซี่ย์ และ ซามีร์ นาสรี่ หายเจ็บกลับมาเป็นอีกหนึ่งทางเลือก

ขณะเดียวกันการที่ ริโอ เฟอร์ดินานด์ ปราการหลังปากเป็ดคนสำคัญติดโทษแบน

นั่นจะทำให้ เชสก์ ฟาเบรกัส และเหล่าผองเพื่อนใช้เป็นแรงกระตุ้นให้เกิดความฮึกเหิมฝ่ากำแพงแนวรับอันหนาแน่นเข้าไปพังประตู

แต่อย่าลืมด้วยว่า เชลซี เตะก่อนแถมเจอทีมรองบ่อนอย่าง เบิร์นลี่ย์ ไม่น่าจะพลาดสามแต้ม

ดังนั้นขึ้นอยู่กับว่าแท็กติกส์ของ เวนเกอร์ ต้องวางกลยุทธละเอียดทุกเม็ดในสถานการณ์บีบบังคับจำเป็นต้องปราบปีศาจแดงใน รังของตัวเองให้ได้

เพื่อตำแหน่งแชมป์พรีเมียร์ลีกไม่ใช่เรื่องที่เพ้อฝันต่อไป

ลูกกลมกลม

mrskyeyes44

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 มกราคม 2010, 20:32:27 »

ไม่อยากคาดหวังอ่ะ กลัวเหมือนตอนเจอหงส์แดง หุหุ วันนั้นกลับบ้านไม่ถูกเลย

piuyty piuyty piuyty

ว่าแต่น้องรูนีย์ จัดแฮตทิกอีกสักนัดนะครับ หุหุ

lhgfr lhgfr lhgfr

กลับไม่ถูกเนี่ย...เศร้า หรือ เมาอ๊ะครับ ป๋า jljhl