-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สนามปิดทั้งดอนเมืองและสุวรรณภูมิ ลุ้น มีโฟนอิน  (อ่าน 578 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป

;D....ล้อเล่นครับ...คงไม่มีโฟนอิน ไปป่วนในงาน หรอกครับ..ฮาๆๆๆ...

09876........ผมคงไม่ได้ไปชัวร์แล้วครับ.. :-X.....สนามปิดหมดเลยครับ ทั้งสุวรรณภูมิกับดอนเมือง....ปิดแบบไม่มีกำหนดเปิดด้วย....แล้วดูท่าที นายก กับ พันธมิตร ก็คง ไม่ลงเอยกันง่ายๆแน่....ตอนนี้ ผมเลยเปลี่ยนตั๋ว ไปเชียงใหม่ วันพฤหัส หน้าแทนครับ...

.... >:(....แต่ว่างานต้องไม่เลื่อนนะครับ...จัดวัน เวลาเดิม เลย....รางวัลเดี๋ยว ผมจะติดต่อ CMMAN วันนี้...เชื่อว่า ท่าน ดล กับ CMMAN คงจะดำเนินงาน ไปได้ อย่างดีเยี่ยม เช่นเคย....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2008, 15:08:35 โดย Jim_Acer »

ZOIDS

Re: สนามปิดทั้งดอนเมืองและสุวรรณภูมิ ลุ้น มีโฟนอิน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 09:23:12 »

ไม่สนใจนั่งรถมาเหรอท่าน  jljhl

9669

Re: สนามปิดทั้งดอนเมืองและสุวรรณภูมิ ลุ้น มีโฟนอิน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 12:21:32 »

ไม่สนใจนั่งรถมาเหรอท่าน  jljhl

นั่นจินะ

แปปเดวก้อถึงแย้ว

8)

tairoop

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 12:50:42 »

นั่งรถแค่คืนเดียวเองครับ ชม กท 10 ชมเอง เผื่อข้างๆจะเป็นสาว ไซด์ไลน์ กลับบ้าน   อ๊ะ ใครจะไปรู้ล่ะทั่น อิอิอิ kjhg

sir_fastiso

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 13:08:06 »

นั่งรถแค่คืนเดียวเองครับ ชม กท 10 ชมเอง เผื่อข้างๆจะเป็นสาว ไซด์ไลน์ กลับบ้าน   อ๊ะ ใครจะไปรู้ล่ะทั่น อิอิอิ kjhg

อู๊ยยย...นั่งของบริษัทอะไรเนี่ย 

เผื่อจะเจอ sl บ้าง ... คริคริ kjhg

acer2518

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 13:21:06 »

:-X.........คงไม่สะดวกจริงๆครับ...ผมไปเชียงใหม่แค่สองวัน...ถ้าต้องเสียเวลาอยู่บนรถ สองคืน...คงไม่คุ้ม...เอาไว้เป็นโอกาศหน้าแล้วกันนะครับ..
....ส่วนเรื่องงานพรุ่งนี้..ผมได้โทรคุยกับ CMMAN ไว้หมดแล้ว...เชื่อว่าท่าน CMMAN และ ท่าน ดล สามารถ ส้างสรรค์งานได้ ดีเยี่ยมแน่นอนครับ...

virgin_killer

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 13:32:43 »

อดเจอพี่จิมเลยครับ เสียดายจัง

acer2518

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 13:55:20 »

อดเจอพี่จิมเลยครับ เสียดายจัง
09876.........ตอนนี้ลุ้นว่า ทุกอย่างจะดีขึ้น อาทิตย์หน้า...เพราะได้เลื่อนตั๋วไว้ ไปเชียงใหม่ วันพฤหัสหน้า อยู่เชียงใหม่สานวัน....
หวังว่าสนามบินจะเปิดได้นะ อาทิตย์หน้า...สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..... :(

อีโต้

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 14:33:28 »

ครั้งหน้ายังมีครับพี่จิม  เขิน โฟนอินมาตามกระแสนิยมเลยนะครับ อิอิ เขิน

sanop

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2008, 15:11:55 »

ผมจองตั๋วไว้เสาร์นี้ ไม่รู้จะเป็นยังไง

หวังว่าคงคุยกันดีๆ และใช้เวลาไม่นานนะครับ ท่านๆทั้งหลาย