-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOIDS สำรวจความคิดเห็นสมาชิก  (อ่าน 438 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
ZOIDS สำรวจความคิดเห็นสมาชิก
« เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 09:27:56 »

09876...ZOIDS...

รบกวน ZOIDS ส่งพีเอ็มหาสมาชิกมารทุกท่านด้วยครับ...
ต้องการรู้สองเรื่องครับ
1.) สมาชิกจะมาร่วนงานจริงม๊ย (เฉพาะกีฬาตอนบ่าย หรือ งานเลี้ยงตอนค่ำด้วย)
  ....เตือนเค้าด้วยนะครับว่างานค่ำมีค่าใช้จ่าย 350.-

2.) สมาชิกสนใจจะสั่งซื้อ เสื้อทีมมาร เป็นที่ระลึกหรือไม่ (แจ้งเค้าด้วยครับว่าเป็นแบบไหน ราคาเท่าไหร่)
....หากสนใจ แจ้ง ไซด์เสื้อมาได้เลย...

รบกวน ZOIDS ด้วยนะน้อง งานหนักหน่อยเพราะหลายคน...แต่สำคัญมากๆเลยครับ...

Thank you........พี่จิม

ZOIDS

Re: ZOIDS สำรวจความคิดเห็นสมาชิก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 09:32:01 »

รับทราบครับพี่จิม

จะเริ่มดำเนินการในกลางวัน (เวลา ช่วงค่ำที่ไทยครับผม)

acer2518

Re: ZOIDS สำรวจความคิดเห็นสมาชิก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 09:35:26 »

รับทราบครับพี่จิม

จะเริ่มดำเนินการในกลางวัน (เวลา ช่วงค่ำที่ไทยครับผม)
.. ijn...สงสัยกลับมาไทย คงต้องพาไปเลี้ยงใหญ่...อิอิ...

ZOIDS

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 09:37:27 »

เพียงเรื่องเล้กน้อยเท่านั้นที่ข้าน้อยทำได้

มิกล้า ๆ  เขิน