-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ดูแลทีมบาส เชิญหน่อย  (อ่าน 603 ครั้ง)

acer2518

• บุคคลทั่วไป
ผู้ดูแลทีมบาส เชิญหน่อย
« เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 09:38:40 »

09876...เหลือเวลาอีกไม่นานแล้วนะครับ...กระตุ้นลูกทีมด้วยครับ..
ช่วยไปโพสที่ห้องSoccerSeed ประกาศรายชื่อทีมบาสฝั่งมาร อีกทีครับ...และเชิญชวนลูกทีมเช็คความฟิตได้แล้วครับ...

albatross

Re: ผู้ดูแลทีมบาส เชิญหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 13:32:37 »

เล่นกะ zero_1 ทุกวันคับ ฟิตเต็ม 100 แระ jhg

albatross

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 13:39:03 »

แล้วสรุปว่า บาสฯจะใช้เสื้อไรแข่งคับ รึว่าชุดเดียวกะฟุตบอลไปเลย 9ijn

Kim

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 14:29:17 »

บาสคงต้องช้เสื้อ สีชมพู .... โปโล ครับ ...แบบเดียวกับ...

เสื้อกีฬาเลย ... แต่ด้านหลัง มีสกรีน เบอร์เล็กๆ ....

ที่หัวไหล่ด้านขวา...

KIM

albatross

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 14:32:53 »

บาสคงต้องช้เสื้อ สีชมพู .... โปโล ครับ ...แบบเดียวกับ...

เสื้อกีฬาเลย ... แต่ด้านหลัง มีสกรีน เบอร์เล็กๆ ....

KIM

ไปดูห้องบอลมา เห็นท่าน benznitez ว่าจะจัดเสื้อบาสฯให้ด้วย เรื่องค่าใช้จ่ายว่ากันอีกทีคับ ใครจะเล่นบาสฯก็ให้ช่วยไปลงชื่อด้วยคับ ท่าน benznitez  จะสรุปจำนวนวันที่ 15 นี้แล้ว

acer2518

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 15:32:10 »

09876....ขอพี่เบอร์ 1 นะครับ....

acer2518

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 12 มกราคม 2009, 15:37:41 »

KIM

ไปดูห้องบอลมา เห็นท่าน benznitez ว่าจะจัดเสื้อบาสฯให้ด้วย เรื่องค่าใช้จ่ายว่ากันอีกทีคับ ใครจะเล่นบาสฯก็ให้ช่วยไปลงชื่อด้วยคับ ท่าน benznitez  จะสรุปจำนวนวันที่ 15 นี้แล้ว
....งั้นควรจัดให้ท่าน Benznitez เข้ามาในห้องนี้ด้วยเลย...จะได้คุยกัน...

...ท่าน ดล คร๊าบบบ....จัดให้ด้วยครับ....

Kim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มกราคม 2009, 17:56:23 »

ไปดูเสื้อบาสมาหล่ะครับ .... ไม่ค่อยจา ส่วยเท่าไรห่ ครับ ...

ที่เชียงใหม่แบบ สำเร็จ ไม่มีครับ .... แพง ครับ ดูไม่ดี ด้วย

ถ้าไม่มียังไง เอาเสื้อ .... ยืด แขน กุด ที่มีขาย ตาม โลตัส บิ๊กซี .... ดีไหม

แล้วเอามาสกรีนเบอร์เล็กๆ ...ตรงหน้าอก ... พอเห็น .... ราคาพอๆ กัน

KIM  ijhgvf

albatross

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มกราคม 2009, 18:32:52 »

ไปดูเสื้อบาสมาหล่ะครับ .... ไม่ค่อยจา ส่วยเท่าไรห่ ครับ ...

ที่เชียงใหม่แบบ สำเร็จ ไม่มีครับ .... แพง ครับ ดูไม่ดี ด้วย

ถ้าไม่มียังไง เอาเสื้อ .... ยืด แขน กุด ที่มีขาย ตาม โลตัส บิ๊กซี .... ดีไหม

แล้วเอามาสกรีนเบอร์เล็กๆ ...ตรงหน้าอก ... พอเห็น .... ราคาพอๆ กัน

KIM  ijhgvf

ถ้าจะเอาแบบสำเร็จ พี่คิมต้องไปดูที่ร้าน soccer หน้าพระหฤทัย คับ ร้านนั้นจะมีเยอะมากๆ ส่วนราคาทั้งชุดจะตกอยุ่ 250 ถ้าจะเอาเสื้ออย่างเดียว ไม่แน่ใจว่าจะขายรึป่าว

หรือไม่นั้นก็ต้องสั่งตัดเอาคับ แนะนำไปร้านพร ก่อนถึงสนามกีฬาเทศบาล (มาจากขนส่งช้างเผือก) ถ้าเสื้ออย่างเดียว ตกตัวละ 150 ทั้งชุด 300 แต่ต้องรีบหน่อย เพราะสิ้นเดือนจะมีทัวร์นาเมนต์แข่ง กลัวลูกค้าแกจะเยอะ เพราะถ้าตัดอย่างน้อยไม่น่าจะต่ำกว่า 5 วัน

ZOIDS

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 มกราคม 2009, 02:17:33 »

ท่าน albatross นี่นักบาส ตัวจริงเลยนะครับ  ;kljj