-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องคอมครับป๋าชล  (อ่าน 700 ครั้ง)

don

• บุคคลทั่วไป
ถามเรื่องคอมครับป๋าชล
« เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2007, 10:20:37 »

>:(ผมซื่อคอมมาใหม่มัน  คลิกขวาแล้ว seve picture as ไม่ได้ครับ  zuy ทำอย่างไงดีครับ และอีกอย่างหนึ่ง ครับ กล้องใช้ไม่ได้ครับ เมื่อก่อน เป็นวิต้าโฮม แต่มันไม่หรู ผมเลยเปลียนเป็น เอาติเมท เกียวใหมครับป๋า ช่วนด้วยครับป๋า zcry

chon

Re: ถามเรื่องคอมครับป๋าชล
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2007, 11:35:08 »

ฟังก์ชั่นนี้ ในวิสต้า ไม่สามารถใช้ได้ครับ วิธีแก้คือลองลง browser ตัวอื่นดูอาจจะใช้ได้ อันนี้ไม่แน่ใจน่ะ เพราะป๋าก็ยังไม่มีปัญญาใช้วิสต้า อิอิอิ

ป๋าเอง ds

don

Re: ถามเรื่องคอมครับป๋าชล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2007, 17:48:57 »

zcry  ขอบคุณครับ ป๋า