-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแนะนำนวดแผนโบราณที่เกนหลงข้างโรงแรมลานนาพาเลสคับหลังโรงพยาบาลเซ็นทรัลคับ  (อ่าน 13678 ครั้ง)

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

.,mn เมื่อวานมีโอกาสได้ไปหลบอากาศร้อนพักผ่อนที่นี่  สเตปเดิมครับ ห้องชั้น 2 คนนวดมีอายุ ให้นวกธรรมดาครับ 150/ฃม. นวดไปได้ซัก ครึ่งชั่วโมง เริ่มออกอาการ เลยจัดระดับหนึ่งไป มือของไอ้เราก็ไม่สุขครับ ป้วนเปี้ยนได้ตามใจฃอบ แต่วันนี้แตกยากครับ เพราะซ้อมมาดี เลยให้เวลานินุง ก่อนแพ้แตก คิคริ  piuyty จ่ายไประดับหนึ่ง 300 ก็โอเคครับ เหมาะสมกับเวลา อีกอย่างไม่ค่อยมีคน หมอเลยจัดให้ได้สบายๆ

Avanza

• *

.,mn ที่นี่มีอีกร้านชื่อ victory หรือปล่าวครับ อยู่ติดกัน แต่ผมไม่เคยเข้านะ ปิดหรือเปิดก็ไม่รู้ครับ

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

บอกเค้าว่าขอหมอสาวๆ ครับ...เดี๋ยวได้เอง...

inoxpa500

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

kadook

• **

มีใครได้ ระดับ3มั้ย อะ jljhl

มีจิครับ  ฮิๆๆ...ประจำเลยอ่ะ  เขิน
แต่ ต่างกรรมต่างวาระน้า.... uiuo

Avanza

• *

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

เขิน มะมีหมอสาว ๆ บ้างหรือตัวเอง  jljhl แต่ไว้ต้องดูหมอมีอายุ ว่าจะสักเท่าไหร่

pulohid

• V.I.P.
  • *

Avanza

• *

09876เพิ่งแวะมาครับ สบายตัวไป สงกรานต์พอดี คนน้อย เข้าทางเลย คริคริ
หมอไม่ได้เลือก แต่ว่าหมอน้อยครับ วันนี้นวดน้ำมัน 200 เปียนผ้ารออยู่ในห้องชั้น 2
ก๊อกๆ สวัสดีค่าาาา  โอ๊ะ หน้าตาใช้ได้ครับ สงสัยวันนี้ คงโดนอีกละ (นึกในใจ)
นอนคะ (คว่ำหน้า) เริ่มด้วยการนวดเบาๆ ลงน้ำมันให้ชุ่ม  มือนุ่มๆ คุยกันไปอย่างสนุกสนาน
ถามชื่อ .... ชื่อกุ้งคะ ... อืม เมมไว้ซะ.....
หันหน้ากลับมานอนหงาย โอ้ ไฟหน้าตูมใช้ได้ เสื้อคว้านร่องลึก เกราะในสีชมพู หวานเจี๊ยบ เอ๊ย หวานจ๋อย
นวดเน้นๆ ตามแบบซาบับ เปิดประเด็นเรื่องทำพิเศษ
ระดับ 1 คะ ที่นี่ทำได้ระดับเดว  หุหุ  จัดไปครับ เอาระดับเดว 300
ลงมือ ปลุกน้องชาย ซึ่งมันสู้อยู่แว้ว ชักได้อารมณ์ เอื้อมมือไปปลดตะขอเกราะใน โอ้โห เต่งสู้มือใช้ได้
ดัชนีบึ้เม็ดบัว แกหลับตาพริ้ม มือก็ทำงานไป ...เริ่มสั่นเล็กน้อย
ความมันส์เริ่มมาต่อ เมื่อรูดซิปหน้ากางเกง (ไม่ว่าไร) เข้าทางครับล้วงพรึบเดียว เพราะชั้นใตตัวจิ๋วสีชมพูอ่อน แถมบางได้ใจ แกเปิดรับเต็มที่ หล่อลื่นเต็มมือครับ ใช้วิชาขยี้จุด และกดสปอร์ต อย่างถนุถนอน สลับกัับรุนแรง 4.5 ริกเตอร์  ตอนนี้แกเริ่มมีเสียงออกมาละครับ
แต่ด้วยที่แกอยู่ในหน้าที่ มือก็ยังทำงานต่อไปครับ
ดัชนี้ผมยังทำงานไม่ลดละ  ขยี้จุด แล้วเ่ร่งเครื่อง สีหน้าแกเริ่มไม่ดีครับ มีกระตุก ผมไม่แน่ใจว่าแกนำไปก่อนหรือปล่าว มือแกทำงานช้าลง
ถึงตอนนี้แกคงไม่ยอมแล้วละครับ ละมือจากผม แล้วดึงกางเกงออกข้างหนึ่งอย่างรวดเร็ว
ผมเห็นน้องหนูแกชัดเจน พอประมาณครับ แกขึ้นคร่อม WOT ไปแบบขึ้นสุดลงสุด ผมไม่ยอมครับ สู้สุดฤทธิ์ ไม่นานนักแกกระตุกอีกครั้ง
ฟุบลงส่วนผม นั้นไปก่อนแกครับ
คาดว่าน่าจะแพ้แตก 2-1 ครับ
งานนี้อาจจะมีซ้ำ สงกรานต์แกกลับบ้าน จะมาอีกที ก็หลังสงกรานต์
แกยังบอกว่าไม่เคยทำกับใครอย่างนี้ ที่นี่มาก่อน  หุหุ  ไม่หล่นครับ
ไฟหน้า 7/10
หลอดซีนอน 7/10
GF 7/10
 ;kljj

kadook

• **

ว้าว....การบ้านน่าลอกจังครับ  เขิน

แต่คงต้องอยู่ที่คารมณ์ และอารมณ์ของน้องอีกที...ฮิๆๆ uiuo

popreline

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

kadook

• **

สาวๆก็มีครับ....18-24 แหล่มมัั้๊กๆ  เขิน

rabbit

• **

ต่างกรรม ต่างวาระ ต้องมีมานะ ๆๆๆๆ

cu2morrow

• ว๊องแมน
  • *

มีคืนไปมีแต่รุ่นน้ำหมากกระจาย ทลายฝาโรง

warrior

• ว๊องแมน
  • *

วันนี้ว่าจะไปลองดู

แต่ร้านอยู่ตรงไหนของหลังโรงแรมลานนาพาเลศคับ มีชื่อร้านมั้ยคับ ลักษณะร้านเป็นอย่างใด

จะได้ไปถูกคับ

รบกวนท่านที่เคยไปบอกด้วยคับ ขอบคุณคับ

ekkaratart

• แอบหื่น

ผมไปมา3ครั้งแล้วหล่นอย่างแรงทุกครั้งเลย เจอแต่เคี้ยวหมาก
ท่านเทพที่ไปแล้วไม่หล่นรบกวนขอชื่อหมอหน่อยได้ไหมครับจะได้ยิงลูกโทษกับเขามั่ง

zIGaDoW

• *
  • Country: 00

น้อง เอื้อง คับ ............ นอกสถานที่ได้

อายุ 28 ขวบ

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **

อยากให้จัดเบอร์น้องแบบหลังไมค์ให้จัง แต่เกรงใจท่านพี่อ่ะ  mbvc ถ้าจะกรุณาขอเค้าหน่ะ  uiuo
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

devilbelta

• V.I.P.
  • *

น่าไปลอง แต่อยู่ใกล้ที่ทำงานนี้สิ เกรงจะเจอคนรู้จัก
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

saypastian

• **

ใครเคยไป เกนหลงตอนตี 2-3 บ้างครับ หมอเหลือเยอะป่ะคับ จะเหลือ 20 + บ้างไหมอ่ะคับ
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *

devilbelta

• V.I.P.
  • *
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

saypastian

• **

ยังไม่เห็นหนทางท่านเทพแห่งเกนหลงมาตอบด้วยนะครับ  gsdgdgs เมื่อยจัง  ouiy

modem666

• *

alone

• V.I.P.
  • *

น้อง เอื้อง คับ ............ นอกสถานที่ได้

อายุ 28 ขวบ
เข้าท่าแหะ dgd

konsiafan

• **

pongz  สุดยอดครับ ว่าก็ว่า สดเลยเหรอครับ ไม่กลัวเหรอ

modem666

• *

tigerboy

• *

โฉบไปดูสถานที่แล้ว จะหาโอกาสไปลองชักครั้ง 09876

DujDao

• **

Avanza

• *

.,mn เพิ่งแวะไปมา ช่วงนี้คนน้อย หมอบ่นอุบ แขกไม่ค่อยเที่ยวกัน จัดไปครับ คราวนี้เป็นคุณป้าละ
หุหุ จังหวะดีครับ อยากนวดให้หายเมื่อย ไม่ต้องเน้นจุด... คริคริ
แ่ต่ฝีมือป้าแกนวดมันคนละทางกับความต้องการเรา เลยจัดให้ระดับ 1 ซะ อื้ม ใช้ได้ครับ เนียน นุ่ม พริ้ว
ดี  สุดท้ายก็แพ้ไปตามระเบียบ แต่ว่ายังไม่หายเมื่อยเลย หุหุ เสียดายติดธุระ ไม่งั้นจะนวดต่ออีกหน่อย
ไว้คราวหลัง จะแวะอีกครับ 
ไม่ขอให้คะแนนนะครับ งานนี้ผิดคิวนิหน่อย

modem666

• *

.,mn เพิ่งแวะไปมา ช่วงนี้คนน้อย หมอบ่นอุบ แขกไม่ค่อยเที่ยวกัน จัดไปครับ คราวนี้เป็นคุณป้าละ
หุหุ จังหวะดีครับ อยากนวดให้หายเมื่อย ไม่ต้องเน้นจุด... คริคริ
แ่ต่ฝีมือป้าแกนวดมันคนละทางกับความต้องการเรา เลยจัดให้ระดับ 1 ซะ อื้ม ใช้ได้ครับ เนียน นุ่ม พริ้ว
ดี  สุดท้ายก็แพ้ไปตามระเบียบ แต่ว่ายังไม่หายเมื่อยเลย หุหุ เสียดายติดธุระ ไม่งั้นจะนวดต่ออีกหน่อย
ไว้คราวหลัง จะแวะอีกครับ 
ไม่ขอให้คะแนนนะครับ งานนี้ผิดคิวนิหน่อย

แล้วค่าใช้จ่ายสำหรับรุ่นลายครามเนียน นุ่ม พริ้ว นี่เสียหายเท่ารัยท่าน

eroticman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *

;khhg  เพิ่งแวะไปเมื่อคืนนี้ครับ ตอนตี 2  กะลังเมาเลย  เจอหมออยู่ 2 คนครับ ผมก็ถามว่าร้านปิดรึยัง  พี่ที่จัดคิดเค้าบอกว่ายังได้ยังได้...  ถามผมต่อว่าชอบหมอแบบไหน  ผมบอก...ขอเด็ก ๆ   จากนั้นก็ขึ้นไปรอที่ชั้น 2 ครับ   พระเจ้าได้เด็กจริง ๆ ครับ  ชื่อน้อง อ.  หน้าตาก็ใช้ได้ครับ แถมโอโม่ด้วย อายุประมาณ 25-26 ปี คิดในใจว่ามีลุ้น   เปลี่ยนชุดเสร็จก็เริ่มนวดกันเลยครับ ระหว่างนวดก็ชวนคุยโน่นนี่นั่นตามประสา น้องเค้าก็ออกอาการง่วงครับบอกว่ากำลังจะกลับพอดีพี่ก็เข้ามา  ผมก็ขอโทษเป็นการใหญ่  แต่น้องคุยดีคุยสนุกครับ และดูท่าทางแล้วน้องเค้าง่วงจริงครับ ผมก็ถอดใจแล้วครับ  นวดอย่างเดียวก็ด้าย  ฝีมือนวดน้องเค้ามือหนักไปนิดครับ ต้องบอกให้เบามือหน่อย   เสร็จสรรพก็จ่ายค่าเสียหาย 1 ชม. 150 + ทิป 50 = 200 บาทถ้วน  สบายตัวไปครับ  แต่คนนี้ต้องตามครับ ..ต้องตามมมม     

Avanza

• *

.,mn น้องอ.  เด๋วจัดการบ้านให้ละกาน คริคริ

bigpocky

• *

ระวังเมา หลงไปเข้า victory massage ที่อยู่ข้างๆนะคับ นั่นน่ะ   by men for men  kjhg

rapinrapin

• *

การบ้านเยอะจัง ต้องตามไปลอกบ้างแล้ว

modem666

• *

;kljjจัดหนักเลยวันก่อน หุๆๆๆๆ

Avanza

• *

.,mn เมื่อวานไปแวะตอนเที่ยง ไม่รู้สมาชิกท่านใด นวดอยู่ ต้องขออภัยหากเสียงดังนะครับ คริคริ

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

.,mn เมื่อวานไปแวะตอนเที่ยง ไม่รู้สมาชิกท่านใด นวดอยู่ ต้องขออภัยหากเสียงดังนะครับ คริคริ

;kljj เทพจริง ๆ ไปนวดได้ตลอดท่าน Avanza

potface_6969

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มันอยู่ในสายเลือดแล้วครับ นวดได้ทุกวัน อิอิ

modem666

• *

ouiy ว่าจะไปลอกการบ้านแต่จะไปทีรัยทำใจกับผ้ากั้นบางๆนี่ดิ ทำใจงัยดีนี่

Avanza

• *

.,mn พอดีช่วงนี้เมื่อยครับ เมื่อยจริงๆ แต่พอไปถึงมันเป็นอย่างอื่นไปโม้ดดดดด   สำหรับผ้ากั้น ต้องทำใจครับ เพราะหากเราเคารพสิทธิ็คนอื่น (เพื่อนร่วมห้อง) เขาก็จะเคารพเราเหมือนกัน ส่วนหมอ ส่วนมากเค้าจะ protect ความเป็นส่วนตัวให้เราเองครับ คริคริ ขอให้ทุกท่านหายเมื่อยยยยย

• *

.,mn พอดีช่วงนี้เมื่อยครับ เมื่อยจริงๆ แต่พอไปถึงมันเป็นอย่างอื่นไปโม้ดดดดด   สำหรับผ้ากั้น ต้องทำใจครับ เพราะหากเราเคารพสิทธิ็คนอื่น (เพื่อนร่วมห้อง) เขาก็จะเคารพเราเหมือนกัน ส่วนหมอ ส่วนมากเค้าจะ protect ความเป็นส่วนตัวให้เราเองครับ คริคริ ขอให้ทุกท่านหายเมื่อยยยยย
ไปทีไรไม่เคยเจอคนในห้องเลยท่าน

เพราะสำรวจรองเท้าหน้าร้านก่อน

คิคิ จากนั้นก้อส่วนตัวละ

tigerboy

• *

น้อง อ.ยังอยุ่รึเปล่าวครับ

Getup cooper

• *

ลองไปมาแล้วตอนแรกเค้าจะให้ป้ามาก่อนเลยคือป้าเค้าตามคิวอ่ะครับ แต่ว่าเราเลือกได้มีรูปให้ดูด้วย แต่ระวังรูปหลอกตานะครับ
และสุดท้ายแล้วแต่วาระครับ
โชคดีทุกท่าน .,mn

tigerboy

• *

ไปมาแย๊วววว นวดดี แต่ไม่ได้อ๊อปชั่นอะไร สบายๆ ครั้งหน้าจะไปหาลองระด้บบ้าง เขิน

gofts2011

• **

tigerboy

• *

น้องกุ้ง น้องเอื้อง. จะไปลองดูตามลายแทง

newlancer

• **

• *

ผมไปประจำเลยครับที่นี่

บางทีร้านก็ไม่มีคนครับ.....
ผมไปทีไรร้านเงียบทุกทีสงสัยไปดึกๆ
ได้มา 3 ระดับเลยครับที่นี่
ส่วนใหญ่ ระดับ 1 กัน
วันนั้นขนาดคนเต็มห้อง มีฝั่งตรงข้ามน้องยังบังคับให้ระดับ 1 เลย
จะครางก็เสียงดังไม่ได้ เสียวดีจริงๆ....555+

ส่วนระดับ 3 ในร้านนี่ก็เสียวขึ้นไปอีก ระหว่าง...กัน จะมีคนเข้ามามั้ยน้า....???
 ghfg ghfg

ค่าชั่วโมง 150
สรุปงานดีครับ ระดับ 1 ก็ 300
ระดับ 2-3 แล้วแต่คารม...ฮิๆๆ  khjhgg

ลูกเจ้าของร้านน่ารัก....เลยไปบ่อย..ฮิๆๆ
ผมไปทีไรเจอแต่ผู้ชายคุมร้านหว่า ลูกสาวเจ้าของร้านไม่เคยเจอเลย
แต่ลูกเจ้าของร้านนี่น่า.... นวดจิง  mbvc