-->

ผู้เขียน หัวข้อ: Cmman วิเคราะห์เกมส์ทายผลนัดที่ 3  (อ่าน 604 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป
Cmman วิเคราะห์เกมส์ทายผลนัดที่ 3
« เมื่อ: 24 ตุลาคม 2008, 22:17:18 »

Everton   vs Manchester United ต่อ1
  ผีแดงกำลังฟอร์มเข้าฝักมะขาม รูน กับ เบิร์ปกะลังร้อนแรง โครตๆๆๆๆ
แถมทอฟฟี่ปีนี้ เล่นในบ้านแย่เจงๆๆๆๆๆ กระแสต้องไปทางผีแดงแน่นอน
แถมสถิติผีแดงข่มมิด ยังงัยๆก้อน่าต่อครับ

Sunderland   ต่อ0.5 vs Newcastle United
 นัดนี้เป้นดาร์บี้แมตซ์แดนอีสานบ้านเฮา อิๆๆๆ ซันเด้อแลนด์ ผีเข้าผีออก
ฝากไข้ไม่ค่อยได้ มาเจอนิว ที่เริ่มดีวันดีคืน คู่นี้น่าลองมากๆๆ

W.B.A เสมอ vs Hull City เสมอ
 อัลล์กะลังฟอร์มดี ชนะชาวบ้านเป็นว่าเล่น แต่ผมมีลางสังหรณ์ว่านัดนี้
มันจาเสร็จเวร์ดบอร์มอ่ะครับ

Blackburn Rovers ต่อ0.5 vs Middlesbrough
  คู่นี้เดายากส์มากๆๆ กุหลาบไฟฟอร์มแปลกๆ เจอโบโร่ฟอร์มบ้าๆบอๆๆ
เอาเป็นว่า ถือหางรองละกันครับ

Chelsea ต่อ0.5 vs Liverpool
 คู่นี้เสียวแทนพี่น้องชาวหงษ์ รวมทั้งผมด้วย คู่นี้บอลฟอร์มถูกคู่ เชลซี
ชนะแบบสบายๆๆมาหลายนัด ปะทะกับหงษ์จอมพลิกกลับมาชนะด้วย
ความลำบาก แถมหงษ์ชอบแพ้เชลซีในบ้าน นัดนี้ภาวนาให้เสมอหรือไม่
ก้อขอให้หงษ์ทำลายสถิติไม่แพ้ในบ้าน 86 นัดของเชลซีด้วยเทอญ

Manchester City ต่อ1 vs Stoke City   
 คู่นี้ผมว่าพี่เรือใบน่าจาชนะสโต๊คได้ไม่ยากส์นะครับ ใครเล่นเกมส์
แฟนตาซีลีกใส่ตัวแมนซิตี้ไปเยอะๆได้เลยครับท่าน

Tottenham Hotspur ต่อ0.5 vs Bolton Wanderers
  สเปอร์ฟอร์มฮ่วยแตกมากมาย มาเจอโบลตันที่เล่นนอกบ้านไม่
ค่อยดีเท่าไหร่ ผมเอาจัยช่วยให้ไก่ ชนะครั้งแรกครับ

Wigan Athletic เสมอ vs Aston Villa เสมอ
  บอลถูกคู่ ออกได้ทั้งสามหน้า แต่ยังไงๆๆ ก้อต้องถือหางเจ้าบ้าน
ไว้ก่อนละครับ เพราะราคาเสมอ

West Ham United vs Arsenal ต่อ1
  ฆ้อนคงไม่ยอมให้พี่ปืนมาถล่มในบ้านได้ง่ายๆหรอกครับ แถมปืนล้า
มาจากเกมส์กลางสัปดาห์ด้วย ถ้าชนะคงไม่เกินหนึ่งลูกแน่ๆๆ

Portsmouth ต่อ0.5 vs Fulham   
 คู่สุดท้ายคิดไรไม่ออก เล่นปอร์มปี่ดีกว่าครับ กองหน้าเดโฟ ร้อนแรง
ใช้ได้ แถมประกบคู่กับเปรตวัดสุทัศรับรองนัดนี้ยิงกระขาย

Sylar

Re: Cmman วิเคราะห์เกมส์ทายผลนัดที่ 3
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2008, 22:20:08 »

สเปอร์ พอร์ตสมัธ เวสต์บรอมครับ 3คู่ทีเด็ด

ZOIDS

Re: Cmman วิเคราะห์เกมส์ทายผลนัดที่ 3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2008, 19:53:02 »

ขอบคุณสำหรับทรรศนะคร้าบ

แต่ในใจเรานั้นต้อง Chelsea  ;kljj ;kljj

nirvana1982

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 12:12:44 »

ทรรศนะ ทั่น นี่เหลือรับทาน จิงๆ  ;khhg วันหลัง จาแทงให้ตรงข้ามกับทรรศนะทั่นเนียะ แหละ รับรอง เข้า ทุกคู่ .......คอนเฟิร์ม  kjhg

cmman573

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 12:21:22 »

กร๊ากๆๆๆ มันเฮี้ยนสองคู่แรกครับท่าน ผมว่าคู่ที่สามไปจาเริ่มถูกหมด กร๊ากๆๆๆ

dvd6699

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 13:02:06 »

สเปอร์ พอร์ตสมัธ เวสต์บรอมครับ 3คู่ทีเด็ด

เชลซีสิทีเด็ดของจริงเฟ้ย อิ อิ

Chelsea ต่อ0.5 vs Liverpool
 คู่นี้เสียวแทนพี่น้องชาวหงษ์ รวมทั้งผมด้วย คู่นี้บอลฟอร์มถูกคู่ เชลซี
ชนะแบบสบายๆๆมาหลายนัด ปะทะกับหงษ์จอมพลิกกลับมาชนะด้วย
ความลำบาก แถมหงษ์ชอบแพ้เชลซีในบ้าน นัดนี้ภาวนาให้เสมอหรือไม่
ก้อขอให้หงษ์ทำลายสถิติไม่แพ้ในบ้าน 86 นัดของเชลซีด้วยเทอญ

เพี๊ยงขอให้แกทายผิดอีกเถอะ 555

cmman573

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 13:08:01 »

หึๆๆๆ อีตา ดีวีดี สาวกเชลซี คืนนี้ผลจาออกหัวก้อย ยังงัยมาดูกัน อิๆๆๆๆ ขอให้แพ้ในบ้านครั้งแรกในนัดที่ 87 กร๊ากๆๆๆ

Kachinowa

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2008, 16:03:36 »

ทีเด็ดวันนี้ หงส์ กับ ปอร์ทมัส คราบบบบบบ  dfbgdfsh