ผู้เขียน หัวข้อ: #ส่งการบ้าน “น้องแป้งหอม” สุดยอดแห่งความละมุน นึกว่านางเอกซีรีย์ปรากฏตัว!!!  (อ่าน 2416 ครั้ง)

อัณฑพาล

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

#ส่งการบ้าน “น้องแป้งหอม” สุดยอดแห่งความละมุน นึกว่านางเอกซีรีย์ปรากฏตัว!!!

***หมายเหตุ : การบ้านยาวๆอ่านเพลินๆตามสไตล์ผมนะครับ #ผมเว่นเว้อตามความรู้สึกที่พรั่งพรู อิอิ ^^
     ใครจะดูแค่คะแนนรีวิว กับสรุป เลื่อนไปด้านล่างได้เลยครับ***

fdgdfdf>>> Intro <<<
...เนื่องด้วยการเดินทางของผมมันก็ไกลเอาเรื่อง ไหนๆก็ขับรถมาถึงนี่ละ ก็คิดว่าขออยู่เที่ยวเที่ยวต่ออีกสักวันละกัน..
เมื่อความคิดนี้ผุดขึ้นมาในหัว ก็เลยรีบเช็คไปในกรุ๊ปไลน์ร้าน ขอเช็คนางในฝันที่หมายตาทันที
และแล้วพรหมลิขิตก็ขีดเขี่ยให้ผมมาเจอเธออีกครั้ง "น้องแป้งหอม" สาวผิวเนียนหุ่นสวยหน้าสไตล์เกาหลี-ญี่ปุ่น แนวๆนั้นเลย
จริงๆสายนี้เรียกได้ว่าสเป๊กผมเลยล่ะ ถึงจะไม่ใช่พวกโอตะ แต่ก็ขอโอชิน้องไปแล้ว นับเป็น Top3 ที่ถูกใจที่สุดในตอนนี้
เนื่องด้วยผมมีนัดต่อตอนเที่ยงครึ่ง ซึ่งตอนแรกน้องบอกจะเข้าร้านเกือบเที่ยง คิดในใจว่าถ้าน้องไม่มา ผมก็กลับเลยล่ะ
ขณะกำลังนั่งกินข้าว PRตุ้ยก็โทรบอกตอน11โมงนิดๆ ว่าน้องเข้าร้านแล้วนะครับ.. ผมก็ละจานข้าวแล้วพุ่งมาร้านทันที

jljhl>>> @ Pheonix Club <<<
...ตัดภาพมาที่ร้าน พอเจอน้องปุ๊บความรู้สึกเหมือนได้เจอแฟนเก่า ณ ตอนนั้นน้องจำผมไม่ได้ แต่ผมไม่เคยลืมเธอ 555
เนื่องด้วยเวลาจบคอร์สแทบจะพอดีเวลานัด ก็เลยไม่พูดพร่ำทำเพลง เดินตามน้องขึ้นห้องกันไป

mbvc>>> @ In The Room <<<
...พอเข้าในห้อง น้องบอกว่าคุ้นหน้าเรามากแต่ก็นึกไม่ออก เลยต้องทบทวนความจำกันซักหน่อย ^^
วันนี้เราได้คุยกันสนิทขึ้นกว่าเดิม น้ำเสียงของน้องมันแอบซ่อนความห้าวเล็กน้อย อาจจะไม่ได้หวานแหววกุ๊งกิ๊ง แต่ดูจริงใจ ไม่เฟค

...ขอเกริ่นก่อนว่าน้องเป็นคนแรกที่ผมขึ้นงานซ้ำด้วย เพราะอย่างที่บอกว่าตรงสเป๊คด้วย และอยากมาเก็บงานอีกครั้ง
แม้ว่าเราจะเคย "อาปาจาเฮ้" กันไปแล้ว แต่ก็ยังตื่นเต้นเหมือนครั้งแรกที่ได้เจอเธอ

...เมื่อได้ฤกษ์ได้ยาม เราก็สวมชุดวันเกิดอวดกัน ต้องบอกว่าหน้าราวกับนางเอกซีรีย์ ผิวขาวเหลืองเรียบเนียนละมุนทั้งตัว
แผ่นหลังมี Art Tattoo เล็กน้อยเสริมความเซ็กซี่ ไฟหน้ากำลังพอดีมือ สนามหญ้าตกแต่งพองาม และความหอมละมุนทั้งตัว
สมชื่อแป้งหอมจริงๆ ทั้งหมดมันทำให้น้องผมคึกคักตั้งแต่มองด้วยตาเลยทีเดียว...
จากนั้นเราก็พากันอาบน้ำ บ้วนปาก ชำระล้างร้างกายตามประสา แล้วภาพก็ตัดมาที่เตียง...

dgd>>> @ On The Bed <<<
...ผมเริ่มต้นด้วยการนอนคว่ำให้น้องนวดบริเวณไกล่และหลังช่วงบน รู้สึกว่าแรงกดและฝีมืดใช้ได้ทีเดียว
จากนั้นก็นอนหงายให้น้องบิ้วต์ไป จุ๊บได้(แต่ไม่แลกลิ้น) เราก็ผลัดกันจับนู่นดูดนี่กันไปตามประสา
แต่ผมเอง ชอบเป็นฝ่ายกระทำเสียมากกว่า เลยบอกให้น้องนอนลง เดี๋ยวพี่จัดให้เอง 555

...เริ่มจากดรรชนีขยี้สวาท นิ้วผมผมบดคลึงเม็ดทับทิมของน้องอย่างหนักแน่นแต่นุ่มนวล ร่วมกับการใช้ลิ้นกับไฟหน้า
เลียราวกับลูกแมวหิวนม สลับกับการดูดและบีบเค้นอย่างเป็นจังหวะ สุดท้ายน้องแตกพ่ายไป 1-0
ถึงกับต้องเอ่ยปากออกมาว่า "เอาจริงดิพี่ นี่รอบแรกของวันนะ"
ผมไม่สนใจคำพูดของน้อง แล้วซุกไซร้ตั้งแต่ซอกคอลงมา แล้วลงละเลงลิ้นตั้งแต่หน้าอก สะดือ เลื่นมาถึงด้านล่าง
จากประสบการณ์ และเทคการสะบัดแปรงทาสีของผมกว่า70% ที่โดนต้องเสร็จ และน้องแป้งหอมเช่นกัน แตกพ่ายผมไป 2-0
สังเวยรอบแรกของวันไปแล้ว เหมือนช่วงหลังๆผมจ่ายเงินมาเพื่อทำให้น้องๆเสร็จเลยนะ 555

...จากนั้นก็เป็นตาของน้องบ้าง ผลัดให้เค้าบิ้วต์ผมต่อ ก็รูดกันไปเพลินๆ สลับการมาอยู่ในท่าจำลอง น้องใช้ของตัวเองมาถูไถให้ผม
อีกแล้วครับท่าน น้องบิ้วต์เองจนเกือบพ่ายไปอีกรอบ ถึงกับบอกตัวเองว่า "นี่รอบแรก หนูจะทำแบบนี้ไม่ได้ ไม่งั้นตาย"
ผมเลยบอกว่า ปกติท่าจบของพี่ คือท่า 69... น้องใช้แค่มือแหละ พี่ขอเชยชมกลิ่นความเป็นสาวของน้องฝ่ายเดียวก็พอ
แต่ก็ถึงกับต้องขอไว้ว่า "พี่อย่าทำหนูเสร็จอีกรอบนะ" 555555 (น้องบอก สงสัยหนูต้องเขียนการบ้านให้พี่บ้างละ)
เอาล่ะ! สุดท้ายเมื่ออยู่ในท่าปราบเซียน ผมก็ปล่อยให้อารมณ์พรั่งพรู แต่ลิ้นผมก็ยังไม่หยุดนิ่ง สะบัดแปรงทาสีรัวๆ
น้องแป้งหอมก็วารีดำเนินจนถึงขีดสุด ความแฉะ ความสดใสของจิมิโกะ กลิ่นสาวหอมอ่อนๆที่ไม่มีอะไรมาระคายจมูก
ร่วมกับเสียงซาวน์ที่เกิดจากการมีอารมณ์ร่วม สุดท้ายผมก็แตกพ่ายไปอย่างไร้ข้อกังขา~ จบเกมส์ที่สกอร์ 2-1

...ล้างเนื้อล้างตัวเสร็จ ก็มานวดหลังต่อนิดหน่อย มานอนคุยกระหนุงกระหนิงฟีลแฟน
แล้วจากกันไปด้วยความประทับใจ และมั่นใจได้ว่า เธอไม่ลืมผมอีกแน่นอน
(ปล.ตอนมาครั้งแรกเปิดออฟชั่นครับ และมีอะไรฉุกละหุกนิดหน่อย เลยยังไม่ได้สร้างความประทับใจเท่าที่ควร)

hgjhg>>> Score <<<
- หน้าตา :  9/10   (สวยแบบนางเอกซีรีย์ครับ คือสวยกว่าปกมาก ต่อให้หน้าสดก็เนียนอ่ะ สงสัยตรงสายผมด้วยมั้ง)
- รูปร่าง  :   8/10   (จริงๆผมชอบหุ่นแบบนี้เลยนะ ทรวดทรงดี อาจจะไม่ได้บึ้มมาก แต่ผมชอบ)
- ผิวพรรณ : 8/10   (ขาวเนียนกริบ ละมุนทุกสัดส่วน มี Tattoo อยู่บ้าง แล้วแต่คนชอบ)
- ไฟหน้า : 7.5/10   (ของแท้ พอดีมือ จุกสวย)
- อาบน้ำ :   7/10   (ก็ตามปกติครับ ไม่ได้เน้นอะไรมากในขั้นตอนอาบน้ำ)
- นวด    : 8.5/10   (ผมให้นวดแค่คอกับไหล่ แต่น้องกดโดนเส้น ดังกึกๆเลย น้ำหนักมือใช้ได้)
- GF     :   10/10   (อารมณ์ร่วมดีมากกก ถ้าคนเสร็จง่ายเจอผมเข้าไปนี่อั้นไม่ไหวหรอก ผมบิ้วต์เก่ง555 โดยรวมก็อัธยาศัยดี
อาจจะเทคไม่เก่ง แต่ผมไปเพิ่มคะแนนให้ตรงเรื่องอารมณ์ร่วม) 

***สรุป : เอาเป็นว่านิยามของแป้งคือ "หอมละมุน เนียนนุ่มไปทั้งตัว นัวเพลิดเพลิน" ทอนกระจายแน่นอนครับ

ส่วนที่เหลือในแง่ของเนื้องาน หรือการอนุญาตต่างๆ มันขึ้นอยู่กับหลายปัจจัย ทั้งความสุภาพ ความสะอาดของคุณ, อารมณ์ ฮอร์โมน
และความเหนื่อยล้าของน้องด้วย... เอาเป็นว่า ต่างกรรมต่างวาระนะครับ แต่ก็เน้นสะอาด และสุภาพกันไว้เป็นดีที่สุด
เนื้อความทั้งหมดเป็น คหสต.ของผม ใครคิดเห็นต่างไป หรือไม่ถูกใจส่วนใด ก็ขออภัยด้วยนะครับ
ถ้าอยากรู้ว่าผมอวยเกินจริงหรือไม่ ขอเชิญประจักษ์ด้วยสายตา ผมชอบ ผมก็ชมของผมไง 555…
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2019, 18:25:36 โดย Phoenix Club »

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th

ขอขอบพระคุณการบ้านพี่ อัณฑพาล มากๆ คับ
ไว้แวะมาหาน้องๆอีกนะครับ

eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08 eta08
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

Phoenix Club

• รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th

ฟินยาว ๆ กันไป
เอาใจเก่ง อีกหนึ่งงานตามใจเลยคนนี้
โทร 0943251888 จ้า

mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc mbvc
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888