-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปลองพี่น้ำหวาน@ธัญภา ช้างคลานมา งาน OK เลย  (อ่าน 1693 ครั้ง)

KDNCLV

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

หลังจาก KDN ไปเที่ยวชม มา เมื่อไม่นานมานี่ ไปตระเวณเที่ยวหลายที่เหมือนกัน
โดยอาศัยการบ้านในห้องนี้ ก็เลยจัดการตรงดิ่งขังรถวนไปลองสักกะหน่อย
เดิมทีเดียวลอง Add เบอร์ร้านไป รูปพี่น้ำหวานก็เด้งมาใน Line โอ้วก็โอเคอยู่นะ

พอไปถึงร้านก้อเดินเข้าไป ทางคนเฝ้าร้านก็บอกว่าให้รอหน่อย เดี๋ยวจะมีน้องเสร็จงาน
ชื่อน้องดาว ซึ่งทีแรก KDN กะจะลองของหนักซะหน่อย แต่น้องดาวก็ไม่เลว
ระหว่างนั้งรอก็เจอพี่คนนึงที่เหมือนในรูปที่แอดไลน์ไป สงสัยคนนี้สินะ
คนดังในการบ้าน

ว่าแล้วเจ้าหล่อนก็ถามมาว่า
"เคยมาหรือเปล่าค่ะ"
"อ่อ เพื่อนเคยมาสองสามรอบ แล้วบอกว่าดี เลยขอมาลองครับ"
"'แล้วจะนวดกะใครค่ะ ตอนนี้ว่างสองคน"
"นวดกับพี่น้ำหวานก็ได้ครับ"
"'งั้นก็ตามมาเลยค่ะ"

ซึ่งตอนนั้นพี่น้ำหวานคงระแวงว่า KDN คือตำรวจแน่ๆเลย
เพราะช่วงนั้นตัด undercut ไป เค้าบอกให้คนเฝ้าร้านล๊อคโต๊ะดีๆ

พอไปถึงชั้นสองหรือสามก็ไม่แน่ใจ เค้าก็ให้ KDN ไปอาบน้ำ
ระหว่างอาบน้ำก็ได้ยินเธอโทรไปสั่งว่าให้ระวังเงินดีๆ
ก็เลยแอบคิดในใจ ว่า หน้าตาตรูเหี้ยมขนาดนั้นเลยรึ
55555

จากนั้นก็นอนคว่ำ แล้วพี่น้ำหวานก็เปลี่ยนชุดนวด ที่เน้นนมมาก ตู๊มๆมาเชียว
ว่าแล้วก็เริ่มการนวด ดูพี่แกไม่ค่อยพูดสงสัยจะระแวง
KDN ก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ แต่เจอถามคำตอบคำ เข้าใจว่าแกคิดว่า KDN เป็นตำรวจจริงๆ

สุดท้ายแกถามตรงๆว่า ใช่นอกเครื่องแบบป่าว
KDN ก็ส่ายหน้าบอกว่า เป็นคนธรรมดานี่แล่ะ อยากมาลองของใหญ่
หล่อนก็หัวเราะออกมา โอเค เดี๋ยวจัดให้

สเตปการนวด ถือว่าเสียวระดับหนึ่ง ค่อยๆไล่ขาไต่มาถึงง่ามตรูดมีรูดบัตรเป็นระยะ
นวดไหล่หลังกำลังดี เพลิน  แถมเหมือนมี Body นมมาดูหลังด้วย เสียวซ่านเลย
พอมาถึงตอนนอนหงาย หล่อนก็อยู่ในชุดวันเกิดทั้งตัวล่ะ
ถอดไปตอนไหนไม่รู้ ว่าแล้วก็เอานมมาถูปี้กาจู้ของ KDN

ลูบไล้ไปทั้งตัว จากนั้นขึ้นคร่อมเหมือน WOT
แต่ไม่ได้สอดใส่เข้าไปจริงๆ มีหนีบผ่านสาหร่าย
มีการบิ๊วด้วยเสียงครางกระเส่าเป็นระยะๆ

KDN ขยำนมเบาๆ แต่พี่น้ำหวานบอกให้ขยำแรงๆแกชอบๆ
เอาสิว่ะ ตามใจแกหน่อย
บี้จนนมปลิ้นเลย ว่าแล้วเราก็เอานิ้วแหย่เข้าถ้ำแกมั่ง

จากนั้นแกก็บอกว่า พี่ไม้ให้เสียบนะ ขอระดับสองแทนได้ไหม
ว่าแล้วหล่อนก็คาบ CD  มาสวมปลอกให้ KDN น้อย
ถูกอมผ่านปาก ดัง ป๊อกๆๆๆๆๆ บ๊วบๆๆๆๆๆๆ

ไม่นานก็แพ้แตกกันไป นอนกอดกันแป๊บ

สรุป งานนวด 7/10  ตามมาตรฐานครับ พอดีเคยเจองานเทพกว่านี้ที่กทม แต่ก็ Erotic ใช้ได้
GF 8/10  ถือว่าเอาใจดีครับ แม้จะพูดน้อย เป็นงานดีครับ
รูปร่าง 7/10  คนชอบนมใหญ่ แน่นๆ ต้องชอบ
สินสอด 1,500 บาท รวมทุกอย่าง เลยทิปไปอีก 100

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ไปลองพี่น้ำหวาน@ธัญภา ช้างคลานมา งาน OK เลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 08:00:54 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับ แต่เสียดายได้แค่ระดับสอง.... ;khhg ;khhg

sitdee55555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ไปลองพี่น้ำหวาน@ธัญภา ช้างคลานมา งาน OK เลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 09:23:54 »

scary นึกภาพตามเลย

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 13:01:30 »

การบ้านยังเยี่ยมเช่นเคยนะครับ ท่าน KDN... eta08 eta08 รอติดตามผลงานท่านอยู่นะครับ ...

newlancer

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 16:47:02 »

pongz pongz สุดยอดเลยท่านเทพ eta04 eta04

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 มีนาคม 2015, 19:59:31 »

โอ๊ย พี่หวาน ทำแบบนี้ทำให้คิดถึง นม พี่แกหนักขึ้นไปอีก ต้องไปเยี่ยมเยือนบ้างแล้ว  scary

newlancer

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 17:08:00 »

เขินนนนนน เขินนนนนน นมโตๆ jljhl jljhl

soso7

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 02 เมษายน 2015, 22:47:10 »

เห็นนมแล้ว... eta04

zelight

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 เมษายน 2015, 21:24:21 »

สุดยอดมากเลยครับ  fdgdfdf fdgdfdf