-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคราวที่เราต้องปล้ำหมอบ้าง......  (อ่าน 1824 ครั้ง)

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
ถึงคราวที่เราต้องปล้ำหมอบ้าง......
« เมื่อ: 28 เมษายน 2015, 09:42:33 »

ห่างหายการบ้านไปนานเลยครับ...ช่วงนี้ห้อง นผบ. ก็เงียบๆ เลยเข้ามาส่งการบ้านซะหน่อย.....
เนื่องจาก ช้างคลานฯ ช่วงนี้หมอสาวๆ ออกไปกันหมด เหลือแต่รุ่นสามสิบต้นๆ ถึงปลายๆ ก็เลยไม่ค่อยเจอที่ถูกใจเท่าไหร่  ljhgf ljhgf (แต่ส่วนมากลีลาจะสุดยอดมาก แต่ก็นะ ผมชอบสาวๆ มากกว่า).... การบ้านฉบับนี้พอดีกว่าได้อารมเหมือนปลุกปล้ำสาวๆ เลย..
....เริ่มเลยแล้วกัน ก็อาการเดิมๆ ครับ น้ำขัง ต้องหาที่ระบาย เลยต้องไปที่เดิมๆ แต่ด้วยว่าช่วงนี้ไม่มีหมอสาวๆ ยี่สิบต้นๆ เลย ก็เลยไม่ได้โทรจอง ต้องไปเลือกหน้าเคาน์เตอร์ ก็เลือกๆ มา นวดห้องธรรมดาครับ....จ่ายตังค์ เดินเข้าห้อง เปลี่ยนชุด รอหมอ...สักพักหมอก็เคาะห้อง เข้ามา อืม หน้าตาก็โอเคนะ หมอถามนวดหนักหรือเบา...เลยบอกไป เอาแบบพอดีๆ แก้ปวดเมื่อยทั่วไป   อืมม นวดได้ดีเลยครับ ลงน้ำหนักมือเยี่ยม นวดไปเรื่อยๆ ไม่มีวี่แววเลย แต่พอนวดท่าชันเข่า มีเอาไฟหน้ามาโดนด้วย อืม รู้สึกได้ว่านุ่มดี แต่ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น จนนวดด้านหน้าเสร็จ นอนคว่ำ นวดต่อนวดได้ดีครับ บางจังหวะมีคร่อมที่ขา สัมผัสได้ถึงช่วงล่าง.....แต่ก็ไม่มีสัญญาณใดๆ บ่งบอกเลย.. ouiy ouiy ก็ปล่อยให้นวดจนเสร็จ หมอถามจะนวดหัวไหม...เราก็อืม...แล้วก็นวดต่อจนหมดเวลา... eta20 eta20 eta20 คิดในใจ...ไว้คราวหน้าก็แล้วกัน roister roister

rockman7

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ถึงคราวที่เราต้องปล้ำหมอบ้าง......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 เมษายน 2015, 14:12:36 »

eta20อ้าว กำ ไม่มีอะไรในก่อไผ่ เลย  wq

frog11

• *
Re: ถึงคราวที่เราต้องปล้ำหมอบ้าง......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 เมษายน 2015, 15:39:44 »

ขอโทษที่ทำให้รอครับ  ;khhg ;khhg ;khhg
........................................................
หลังจากที่พลาดหวังในครั้งนั้น ก็รู้สึกว่าจะต้องไปแก้ผ้าใหม่ เอ้ยย แก้มือใหม่...แต่ไปสองสามครั้ง หมอคนเดิมก็ไม่ว่างสักที เลยต้องใช้บริการคนอื่นไปก่อน... จนในที่สุดวันที่ลอยคอก็มาถึง......ไปถึงถามหน้าเคาน์เตอร์ เบอร์.... อืมม ว่างพอดี เลยจองห้องวีเลย (คิดในใจวันนี้ต้องเผด็จศึกให้ได้.. eta03 eta03)... เข้าไปนอนรอหมอ ดูทีวีไป สักพักหมอก็เข้ามา ก็ตามสเต็ปเดิมเป๊ะเลย ก็ถามว่านวดหนัก หรือเบา เหตุการณ์ก็ดำเนินไปคล้ายๆ ครั้งแรก แต่ผมจะไม่ยอมให้เกิดขึ้นเป็นครั้งที่สองแน่นอน.. eta03 eta03
ในจังหวะที่หมอกำลังนวดหัวอยู่นั้น ผมดูเวลาแล้วน่าจะมีเวลาสักครึ่งชั่วโมงได้ อืมม ยังทัน...ก็เลยถามหมอไปแบบตรงประเด็นเลยว่ามีนวดพิเศษบ้างไหม...หมอก็ตอบว่ามี แต่ใช้มือนะ... ljhgf ljhgf.... ก็เลยถามไปว่าไม่มีอย่างอื่นเหรอ  หมอบอกไม่มี ผมเลยบอกขออัพเลเวลนะ....หมอบอกขอใช้มืออย่างเดียวนะ...แต่มีเหรอที่ผมจะหยุดแค่เลเวล 1 จังหวะที่เองที่คิดได้ว่าต้องเป็นฝ่ายรุกหมอดีกว่า ไม่งั้นอด... eta03 eta03 คิดได้ดังนั้น ไวเท่าความคิดผมรีบพลิกตัวกลับมา พร้อมกับมือโอบไปที่เอวหมอที่กำลังนั่งพิงกำแพงที่กำลังนวดหัวอยู่ พร้อมกับสอดมือเข้าไปในเสื้อ แล้วค่อยๆ เอื้อมไปข้างหลังปลดตะขอยกทรงอย่างรวดเร็วเพื่อไม่ให้หมอได้ทันตั้งตัว ... พร้อมกับพูดจาอ้อนๆ หน่อย เพื่อขออัพเลเวล ในระหว่างที่พูดจาเพื่อขออัพเลเวลอยู่นั้น มือผมก็เลื้อยเป็นปลาหมึกแล้วครับ...จากมือที่สัมผัสได้ รู้ได้เลยว่าซ่อนรูปมากๆ ไฟหน้าที่ใหญ่เต็มไม้เต็มมือ หลอยดไฟ บีบบี้ได้อย่างเมามัน... eta04 eta04 หมอก็พยามปัดป้อง (พอเป็นพิธีหรือเปล่าหว่า... eta32 eta32)... ไม่นานหมอก็คงทนดรรชนีขยี้หลอดไฟไม่ไหวแน่เลย ผมก็เลิกเสื้อขึ้นได้สำเร็จ เผยให้เห็นไฟหน้าที่ใหญ่อวบอิ่ม มีหย่อนคล้อยนิดๆ ไม่รอช้าที่จะลงไปชิมหลอดไฟ และไฟหน้าคู่งาม.... eta04 eta04

frog11

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 เมษายน 2015, 15:54:27 »

ต่อครับ...
เป็นไฟหน้าที่สวยได้รูปมาก บีบคลึงเคล้น มันมือมาก.... ในที่สุดการอ้อนวอนของผมก็สำเร็จ หมอถามปกติคนอื่นเขาเรียกกันเท่าไหร่ .. ก็บอกไป.....(ราคามาตรฐาน)... หมอก็ตกลง..ผมเลยไม่รอช้า จัดการไซร้ทั้งซอกคอ ไฟหน้า หลอดไฟ นัวอยู่สักพักก็บอกให้หมอนอนลง...หมอบอกสวมซีดีก่อน..หมอก็จัดแจงสวมซีดีให้เสร็จสรรพแล้วนอนลง ผมเลยถามไปชอบท่าไหนเป็นพิเศษหรือเปล่า...หมอบอกได้หมด....อั้ยย่ะ.... eta20 eta20 eta20 ผมก็เลยตามสเต็ปครับ จัดการกับไฟคู่หน้าจนอิ่มแล้วค่อยเอาหนอนน้อยเข้าถ้ำไป อืมมมม หนึบๆ ดี แต่ไม่ถึงกับแน่นหนึบ ค่อยๆ จัดการจากช้าไปเร็ว พลิกตะแคง ด๊อกกี้ แล้วกลับมาท่าเบสิก เอาขาพาดไหล่ ท่านี้ชอบมาก ไม่นานหมอก็เสร็จนำไปก่อน แล้วผมก็เสร็จตามไป.... สรุปเสมอกันไป....หมอบอกเดี๋ยวคราวหน้าจะควบให้... eta20 eta20...........เสร็จแล้วหมอก็เช็ดทำความสะอาดหนอนน้อยให้เป็นอย่างดี แล้วแต่งตัวจ่ายตังค์เดินตัวเบาหวิวเลย.... .,mn .,mn

usher

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 เมษายน 2015, 16:11:12 »

เบอร์ไรครับจะได้ตามไปปปปปปปปป eta03

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 เมษายน 2015, 17:18:11 »

ท่าจะเข้าลึก ถึงต้องตามไปปล้ำให้ได้

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2015, 21:27:13 »

eta04 อยากไปปล้ำมั่งครับ
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

magneticman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2015, 16:03:37 »

redkiss88

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2015, 14:22:05 »

pongzแจ่มครัชชช

ppmk

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2016, 13:08:35 »

สุดยอดครับ