-->

ผู้เขียน หัวข้อ: 5 วันอันตรายปิดตำนาน แผนโบราณสถาณกงศุลญี่ปุ่นประจำเชียงใหม่  (อ่าน 2309 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

ตามที่สัญญากันไว้ ว่าจะเข้ามาสืบ แผนโบราณสถาณกงศุลญี่ปุ่นประจำเชียงใหม่( ซายูริ) วันหยุดเลยหาเวลาเข้าไป  สืบข่าวด้วย ตัวเบาด้วย ราคายังเบาอีก ด้วย 3 เหตุผลนี้ผมจึงมาถึง ลานจอดรถที่คุ้นเคย รอบแรกเต็ม วนรอบสอง เต็ม ..บอกตัวเอง ถ้ารอบสามเต็มอีก กรูไปช้างแดงแน่ๆ แต่โชคดี รอบนี้ว่าง ( ทำไมช่วงนี้คนหื่นกันจัง) จอดแล้ว ไม่วอกแวกไปหน้าตู้ เด๋ว จะเสียความตั้งใจ เปิดประตู ห้องนวด ผบร.ทันที เปิด เข้าไปมีหมอมานั่งรอที่ชั้นล่างนี่ เลย สส. 1 นาง  สว. 1 นาง สว.นางนั้นคือ พี่แดงแว่นคนเดิม   ส่วน สส.หน้าใหม่ ไม่เคยเห็น อยากลองสอบถามสมาชิก แฟนคลับของผม ท่านลองทายซิว่า ผมเลือก สส. หรือ สว.
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *

รอบนี้ สาย สว.คงผิดหวัง ผมเลือกน้อง สส.หน้าใหม่ครับ หน้าตา ดูจิ้มลิ้ม พริ้มเพราดี แต่ สส.แบบปลายๆแล้ว คงสามสิบต้นๆ( อายุเท่าอั้ม) คงไม่ตีเป็น สว.หรอกเนาะ ตัดภาพมาในห้อง สภาพโทรม ม่านพัง ทีวี พัง ดีที่ประตูยังดี ล๊อกได้ น้องถามนวดอะหยังดีเจ้า ...( ตรงนี้นะครับ สำหรับ น้องใหม่ มือลูกเจี๊ยบ อยากไต่ระดับ ฟังทางนี้ ถ้าหมอแปลกหน้า ให้เลือกนวด ออย หรือน้ำมันเท่านั้น จะสมหวังนะครับ) ผมก็เลือกนวดออย 1  ชม. 250  บาท ถ้าไทย 150 บาท ต่างกันร้อยเดียวแต่เสียวกว่าเยอะ ...น้องก็ออกไปเตรียมของตามสูตร ว่าจะตั้งกล้องถ่ายภาพน้องแต่ไม่ทัน แกเข้ามาเร็ว เอาน้ำมาให้  1  แก้ว แล้วบอกให้เรา ล่อนจ้อน ผมทำตามทันทีถอดไม่เหลือ แล้วนอนคว่ำ ...น้องดูพฤติกรรมเราแล้ว ถามเราเลยว่า อ้ายจะนวดธรรมดาก่าว่าพิเศษ เฮาก็ตอบไม่ลังเล พิเศษ น้องก็ถามอีกว่า เคยจ่ายพิเศษเต้าใด ..เทคนิคตรงนี้ต้องบอกเลขต่ำๆ ไว้ก่อน 800 บาท ครับ ....น้องเจอตัวเลข นี้ไปเงียบไปพักนึง แกก็ถอดเสือผ้า ออก เหลือแต่ชั้นใน สองชิ้น แต่ยังคงครุ่นคิด แป๋งหน้านิ่ว อยู่ ........แล้วแกเริ่มนวดที่ ฝ่าเท้า คิดๆ พักนึง พูดว่า น้องขอ 1100 ได้ก่อ ถ้า นวดไทยน้องคิด 1000 ..ผมพยักหน้า โอเค น้องจึงยิ้มออกได้ ถามไถ่ชื่อเสียงว่า ชื่อ น้อง ปล์าม เพิ่งมาทำงานได้ไม่ถึง 1 เดือน ..ตรวจดู สินค้า นมต้ม ใหญ่ใช้ได้ มองผ่านยกทรง ยังคงชูชันไม่หย่อนคล้อย  ส่วนเนินสามเหลี่ยมนั้นเล่า พื้นที่ใช้สอยไม่ใหญ่นัก แต่ก็สมส่วนดี ...แกก็นวดไป เปิดลมไป คือ เพิ่งหัดใหม่ว่างั้นดีกว่า ออกท่าตกหล่น บ้างข้ามบ้าง..........
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *

การบ้านนี้อาจสั้นๆนะ คือ น้องแจ้งข่าวว่าทางเจ้าของได้แจ้ง หมอๆว่าทาง ร้านจะปิดกิจการในส่วนนี้ลงใน เดือนนี้แล้ว วันสุดท้าย คือ 31 มี.ค.2559 นี้ งานเลี้ยงต้องมีวันเลิกลา พวกท่านมีเวลาไปสั่งลา ป้าๆได้แค่ 5 วัน จึงจั่วหัวเรื่องไว้แบบนี้นะ ส่วนเค้าจะปิดปรับปรุง หรือ ปิดไปเลย ผมขอตรวจสอบอีกทีนะ  ป้าๆ 7-8 ชีวิตได้ข่าวว่า บางนางอาจย้ายไปประจำการ ที่ พิงค์พยอม ว่างั้นนะ แจ้งข่าวแล้ว กลับมาที่ นวดต่อ ผมนี่ถ้าผิดกลิ่น จะหื่นกว่าปกติ ยิ่งน้องสวยน่ารัก ผมยิ่งชอบ ผ้าขนหนูที่ปิดไว้มันเลยโด่ น้องเห็นก็ คว้าขะ-หลำ สาวเล่นทันที ผมก็ตอบโต้โดยการจกนม เล่น นมใหญ่จริง แต่หัวนมหนูเล็ก ปรับจูนคลื่นยาก ไม่ถนัด  ...น้องก็ถอดผ้า ล่อนจ้อนเหมือนกัน ทรวดทรงแบบที่ชายไทยทุกคนชอบ คือ ขาว อวบ นมใหญ่ ตูดใหญ่ น้องขึ้นคร่อม ลงลิ้นที่หัวนมของผม แบบรัวๆ เล่นซะเสียว จู่โจมแบบไม่ทันตั้งตัว ลิ้นแกดี ทำสปาลิ้นคล้ายที่ ธัญญาภา ลงไปฟักไข่ สลับลงหัวเข่า กลับมาอม CD ไว้ในปาก ใส่CD แบบใช้ปาก ..อุ่เหม่ ..อี่นี่ บ่าธรรมดาเหียละ  ลีลาการสบ๊วบ 10/10 มีดึงจังหวะ มีเร่ง มีเลีย ครบสูตร ล่ะครับพี่น้อง  ..เสียวครับ เสียวต้องบอกยั้งๆก่อน  อี่หล้า....แกหยุดบ๊วบก็ WOT เลย ..กระแทกตับๆๆๆๆๆๆๆๆ ไม่รู้อดหยากมาจากไหน ...เอวกินตับ ลิ้นยังตวัดเลียหัวนมเราอีก....โจมตีบน ลุ่ม พร้อมเดียวกั๋น   

FCUK

• *

ผมโต้กลับ บ้างแบบ เคาเตอร์แอทแทค ผจกหัวขึ้นดูดนม แล้วเอวก็รอจังหวะแทงสวน มันเด้าลงมา เราเด้งกลับ เสียงจาก ตับๆๆๆๆๆๆ ดังขึ้น เป็น ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นมน้อง กลมสวย ผิดปกรติ ผมถาม ทำมาใช่ไหม นมเทอนี่  น้องยิ้มๆ ไม่ตอบ แล้วถามกลับ ของอ้ายรอ ฉีดมาแม่นก่อ  ผมก็หลอกไป แม่นๆ ไปสีดมา เมื่อละอ่อน หมอโฮงยาสวนดอก สีดหื้อ คุยไป เอวไม่หยุดนะ โต้กัน ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ น้องดูมืออาชีพ มากๆ เสียวแต่ไม่แสดงออก ..ไม่มีเสียงซี๊ดซ๊าด ใดๆ ..แต่ดูหน้าแล้วแกคง พอได้ ...เอากันแรงๆ 2-3 นาที ขืนเร่งต่อไป เราจะหอบตาย อายุมากแล้ว  จึงพลิกนั่งให้ น้องเล่นท่า นางนั่งเทียน   ท่านี้เราไม่ได้ออกแรง ได้พักหายใจ แกก็ทำดีครับ ท่านี้กอดกันมันมาก  แล้วแกก็เปล่ยนเป็นนั่งยอง ปรับท่าเป็น ยอง ยอง ซอย  คือ ชันเข่าคู่ขึ้นเพิ่มระยะในการ ตอกเสาเข็ม ..ท่านี้แกขึ้นสุด ลงมิด ทำช้าๆ ก่อนแล้วค่อยๆเร่ง

FCUK

• *

ความรู้สึกผม เสียว ฟิน   เอามือเล่นนม ไปด้วย เอาลิ้นเลียนมเล่น บ้าง ...ผมคิดว่าอาจเสร็จท่านี้ แต่คงไม่สนุก เลยขอจบเองด้วยท่าหมา .น้องปลิ้นจลิ้น รวดเร็วดุจนักเด้า ทีมชาติ ผมกระแทกไปแต่ละครั้ง ก้นแกที่ใหญ่สองก้อน นั้นก็ยู่ลงไปตามแรง มันกระเพื่อม ได้ฟิลมาก อยากถ่ายคลิปมาให้ แต่จังหวะนั้นมันไม่ทัน ..น้องเริ่มครางเบาๆ เพราะท่านี้มันแยงได้ลึก คงโดน G.T.ของน้องแบบเต็มเต่ว ผมได้จังหวะ ส่งโสตรค สาวยาวกระแทกเน้น 10 ครั้งรวด เสียงป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ดังจน น่าจะได้ยินทั้งฟลอร์ น้องร้อง ..อ๊ะๆๆๆๆๆๆถี่ๆ ผมก็เร่งเกียร์ 5 ซอยถี่ยิบป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จนฉีดน้ำในที่สุด ช่องคลอดน้องบีบรัด ตุบๆ แสดงถึงการเสร็จ เช่นกัน เสมอ 1 : 1 แบบมิตรภาพ 

FCUK

• *

การบ้านอาจไม่โลดโผน หวือหวา แต่เป็นการนำเหนอ ข้อมูลประกอบการตัดสินใจของท่านสมาชิกห้องนี้  ท่านอย่าไปแย่งน้อง ปล์ามกันจนหน้่เกลียดล่ะ สงสารป้าๆ แก เอาตามคิวเถอะนะ เหมือนเล่น รัสเซียนรูเล็ต หวยออกที่ใคร ก็จัดไป
คะแนน น้อง
                       หน้าตา   7.5 /10
                       หุ่น        8.0 /10
                       นม        10/10
                      สเปย์       9/10
                      บิ้ว          9/10
                      นวด         4/10
ราคา 1100 บาท จบก่อนนะ  ......การบ้านอาเขตกำลังจะตามมา ตามเสียงเรียกร้อง ไม่รู้ป้าเรณู ยังอยู่ไม๊หนอ 

XXXXXXX

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

อ้าว ซาจะปิดแล้ว ต้องรีบกันแล้วล่ะ

FCUK

• *

ซาเค้าปิดเฉพาะแผนโบราณนะ แผนปัจจุบันยังคงบริการเช่นเดิม

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน เสียดายเชียงรายไม่มีแนวนี้...(หรือยังหาไม่เจอ)...
ขอบคุณสำหรับการบ้านดีๆ ครับ  ;khhg ;khhg

Avanza

• *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

scary ต้องรีบไปเกบงานสะแล้วววววสส

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **

การบ้านไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ eta04

kindek

• *

อ่านทีไรเพลินทุกทีครับ  สำนวนการเขียนยอดเยี่ยมจริงๆ ครับ

marcha

• **

อ่านไป...จ๋างปาก  จ๋างคอไป    pongz

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

scary scary ท่าน FCUK ส่งการบ้านแนว หื่นสไตล์เมือง..เมือง..ทีไร อ่านไปเสียวไปเลยคร้าบ  eta08 eta08...

lovelovechk

• *

เกาหลีมาเชียว " ยอง ซอย มิด "

Nu-me

• *

อ่านเพลินเช่นเคยครับ ขอบคุณครับท่าน FCUK

bigpocky

• *

เปิดมาอ่านก็วันที่31แล้ว  วันนี้แว่บไม่ได้ด้วย  อดเลย

gancoreclubz

• *

oppo

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

pongzการบ้านเยี่ยมครับอ่านไปแข็งไป eta08 eta08

FCUK

• *

ขอบคุณทุกแรงใจครับ ท่าน oppo ท่าน Nu-me ท่าน kindek ท่าน Empire13 ท่าน lovelovechk
และท่านNu-meท่าน Frog11 ส่วนท่าน  gancoreclubz ท่านต้องมีเมนต์ด้วยนะ ตามกติกา   

chay444

• แอบจิต
  • **

รบกวนสอบถามครับว่าพี่แดง กับพียา ย่ายไปประจำการที่ไหนครับ

rabbit

• **

พี่แดงแว่นไปอยู่พิงค์พยอมครับ มีน้องใหม่บาคนไปอยู่ช้างคลานครับ ตอนนีทราบแค่นี้

chay444

• แอบจิต
  • **

gemini

• เด็กทะลึ่ง

ว้าว ว้าว ว้าว

x4u69

• แอบหื่น

การบ้านงดงามมากครับ

hatmar

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

การบ้านท่านสมเป็นตำนานจริงๆๆ

kibkea

• ว๊องแมน
  • *

hgjhg อ่านแล้วฟินเลยครับ ตรบมือให้รัวๆๆ lowwww

wolfon75

• **

pongz อิอิใจนะครับ  การบ้านดีๆอีกแล้ว