-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จังหวัดน่าน ก็มีดีนะ....  (อ่าน 656 ครั้ง)

frog11

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
จังหวัดน่าน ก็มีดีนะ....
« เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 13:57:54 »

การบ้านฉบับนี้เกิดขึ้นเนื่องจากมีโอกาสได้ไปที่น่าน 2-3 วัน ก็อย่างว่าละครับ มาถึงน่านทั้งที ก็ต้องไปช่วยพี่โจอี้ปลูกป่าซักหน่อย เอ้ยไม่ใช่... kjhg kjhg kjhg kjhg ก็ต้องหาแหล่งปลดปล่อยครับ ก็ลองๆ ตระเวนตามร้านต่างๆ ที่วัยรุ่นน่านเขาไปเที่ยวกัน สรุปว่าไม่เวิร์คครับ หัวแตกตั้งแต่ยังไม่ได้ทำอะไรครับ สาวๆ ที่น่านส่วนใหญ่จะมีแบบเนวๆ นั่งดริ๊ง แต่แพงไปหน่อย หมดเยอะ บางร้านก็เสียงดังอีกทึกครึกโครมไปหน่อย แถมสถานที่ก็แคบ สุดท้ายก็ไปเจอแหล่งแถวๆ ตลาดกลางเมืองครับ หน้าร้านเหมือนร้านนวดครับ มีสาวๆ (ทั้ง ส.ส. สว.) นั่งอยู่หน้าร้านประมาณ 2-3 คน เราสามารถเดินไปมาแต่ละร้านได้ ที่สำคัญต้องไปดึกๆ หน่อย เดินวนอยู่ 2-3 ร้านก็ยังไม่เจอที่ถูกใจเท่าไหร่ จนเกือบจะถอดใจแล้ว สุดท้ายเจออยู่ร้านนึง รีบเลือกเลยครับ ตกลงราคากันเสร็จสรรพก็ออกมาที่โรงแรมครับ (จ่ายค่าโรงแรมเพิ่มอีกนิดหน่อย)
ตัดมาในห้องครับ.....
ก็ชวนน้องเขาคุยพอเป็นพิธีนิดหน่อยเพื่อสร้างความคุ้นเคย น้องก็บอกให้ไปอาบน้ำ ชวนน้องไปอาบด้วย น้องบอกเพิ่งอาบมา ขอให้น้องอาบให้น้องก็บอกหนาว อืมม..... ouiy ouiy ouiy คิดในใจจะหลอกล่อยังไงดีหว่า...คิดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ dsgjsd dsgjsd dsgjsd
อาบน้ำเสร็จก็ออกมานอนให้น้องนวด น้องก็นวดๆ นิดหน่อย แล้วถามจะเอาเลยไหม เลยบอกไป ขอนัวก่อนนะ น้องทำท่าทีอิจออด ก็เลยบอกงั้นนวดต่อแล้วกันค่อยเอา.....น้องเลยยอม... eta03 eta03 eta03 ไม่รอช้าครับ เข้าไปโอบก่อนเลย แล้วค่อยๆ เอามือซุกเข้าไปใต้เสื้อ ปลดตะขอ สำรวจไฟหน้า...โอ้ววววว eta04 eta04 eta04 ยังนุ่มๆ อยู่ ไม่เหลว หยุ่นๆ มือกำลังดี ก็ค่อยๆเคล้นคลีงไฟหน้าไปสักพัก หลอดไฟขนาดพอเหมาะ สักพักน้องเขาก็จัดการถอดเสื้อตัวเองออก ทีนี้เริ่มเห็นรูปร่างชัดเจน...อวบนิดๆ ไฟหน้าดูมๆ ผมไม่รอช้าครับ รีบจัดการชิม ซุกไซ้ ไฟหน้าคู่งามทันที น้องเขาก็เป็นงานครับ เอามือมาล้วงหนอนน้อยผมไปด้วย (เท่าที่เจอๆ มา ส่วนใหญ่ผู้หญิงเขาจะเป็นงานทั้งนั้นเลย คือไม่ยอมให้เรารุกอยู่ฝ่ายเดียว แต่ก็ตื่นเต้นดี) แล้วน้องก็บอกเอาใส่เลยมั้ย ผมบอกรอสักพักก่อน น้องก็อืมๆ จนผมอิ่มกับไฟหน้าคู่งามแล้ว ก็เลยให้น้องเขาโหลดซีดีให้ บอกน้องโหลดด้วยปากให้หน่อย น้องเขาก็ใจดีครับ รีบโหลดซีดีให้ แล้วก็เปย์เปื่อยให้ครับ ลีลาน้องเขาเก่งมาก จนหนอนน้อยโตเต็มที่ ก็เลยจัดการให้น้องเขานอนลง แล้วก็...@#$%$##%^$^^$^^ จากนั้นก็เปลี่ยนท่าเป็นด๊อกกี้ ท่านี้ชอบสุดๆ เพราะได้เอามือสอดไปเล่นไฟหน้าได้ด้วย และเข้าแบบสุดๆ สักพักก็เปลี่ยนเป็นนอนหงายเอาขาพาดไหล่ น้องบอกใกล้เสร็จหรือยัง เร็วๆ หน่อย พร้อมกับทำเสียงซาวเอฟเฟก แบบเฟคๆ ผมเลยบอกน้องไม่ต้องร้องเสียงดังหรอก  kjhg kjhg kjhg บอกน้องว่าถ้าเสร็จต้องอาบน้ำให้ด้วยนะ น้องไม่ยอม ผมก็เลยยั้งๆ ไว้ไม่ยอมเสร็จ น้องก็ถามเรื่อยๆ ว่าจะเสร็จยัง ก็บอกน้องไปอีกครั้งถ้าอาบน้ำให้จะให้เสร็จเร็วๆ น้องเลยยอม ผมก็เลยร้องเพลงพี่เท่งอย่างเร็วๆ สุดท้ายเขื่อนแตก น้องก็ไปอาบน้ำให้ นัวกันต่อในห้องน้ำอีกนิดหน่อย ก่อนแต่งตัวจ่ายค่าเสียหาย แล้วน้องก็พาไปส่งที่ร้าน...กลับมาตัวเบาหวิวเลย... lowwww lowwww lowwww
สรุป....
รูปร่าง             8 อวบนิดๆ ผิวขาว (อายุ 24)
ไฟหน้า            8 ไม่แน่นมาก แต่ก็ไม่เหลว
หลอดไฟ          7.5 พอดีคำ  dgd dgd
ช่วงล่าง            7 ยังโอเคอยู่ ถึงแม้จะไม่หนึบเท่าไหร่
บริการ              8 ต้องใช้ลูกอ้อนนิดหน่อย น้องถึงยอม
ค่าเสียหาย         ค่าทางร้าน + ค่า... + ค่าโรงแรม   = 1600
ทอนตัวเบาหวิวเลย.....

kindek

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: จังหวัดน่าน ก็มีดีนะ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 17:35:45 »

ผมก็ไปน่านอยู่บ่อยๆ  หาอย่างนี้ไม่ได้สักที เยี่ยมครับ

love noi na ja

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 22:05:02 »

paga_nini

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2016, 22:23:40 »

เยี่ยมเลยครับ พอจะบอกลายแทงร้านได้ไหมครับ  eta04 eta04

mr.ito

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2016, 13:21:18 »

;khhg ;khhg ;khhg ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Parman64

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2016, 08:05:48 »

ขอบคุณสำหรบข้อมูลครับ  pongz pongz pongz

Nu-me

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2016, 19:19:32 »

ขอบคุณการบ้านครับ บรรยายเห็นภาพเลย ท่านคนใจเย็นช่างต่อรองดีจัง เลยได้งานทอนเลย ถ้าเป็นหลายๆคน(ผมด้วยคนนึง)คงบ่นว่าหล่นอะ

nhuyseasky

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2016, 21:56:08 »

เขินนนนนนสุดยอดครับพี่น้อง