-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลครับ  (อ่าน 664 ครั้ง)

CitySilver

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
สอบถามข้อมูลครับ
« เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012, 16:36:37 »

ผมคิดว่าผมเป็นหนองใน เพราะมีอาการต่างๆ ไม่ว่าจะฉี่ขัดๆ มีน้ำไหลออกจาก ปิกาจู ของผม ฉี่เหมือนไม่ค่อยจะสุดสักเท่าไหร่
(ไม่แน่ใจว่าหนองในแท้หรือเทียม) แต่คิดว่าเป็นหนองในเทียม  uilo
สามารถหายามาทานเองได้ มั้ยครับ หากได้ยาต้องเป้นประเภทไหน แนะนำด้วยครับ หรือว่าต้องไปคลีนิคเพื่อตรวจ

หากต้องไปคลีนิก พอมีคลีนิกแนะนำไปตรวจมั้ยครับ ตอนเย็นๆอ่ะครับ
ขอคำแนะนำด้วยค้าบๆๆๆ  scary