-->

ผู้เขียน หัวข้อ: MAN UTD แชมป์พรีเมียร์ลีค ขออนุญาติตั้งกระทู้ในนี้นะคับ รู้ว่าผิดห้อง  (อ่าน 1094 ครั้ง)

batman

• บุคคลทั่วไป

เรียนเชิญชาวผีแดง MAN UTD ร่วมฉลองแชมป์ พรีเมียร์ลีคครับ มาด้วยฝีมือล้วนๆ ไม่มีโชค ไม่มีดวง
ปล. ขออนุญาติตั้งกระทู้ในนี้นะครับ อีก10วัน เจอกันครับ EUFA CHAMPION LEAUGE ฉลองดับเปิ้ลแชมป์ ด้วยกัน hjgh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พฤษภาคม 2008, 13:42:12 โดย ShinobI »

อีโต้

แจ่มเลยจ้า... ลุ้นกันมันส์หยดร่องตูด  เขิน

Lostman133

manspringer

สวรรค์คงไม่ลำเอียง

NooPHUNG

ttuเชลซีเสมอด้วยอ่า ดับเบิ้ลแชมป์
ดับเบิ้ลแชมป์ hjgh hjgh

manspringer

แข่งที่มอสโคว  ถิ่นของเสี่ยหมี 

ไม่อยากให้เสี่ยเค้าผิดหวัง  เอาใจช่วย

WooZaa

ttuเชลซีเสมอด้วยอ่า ดับเบิ้ลแชมป์
ดับเบิ้ลแชมป์ hjgh hjgh

นู๋ผึ้ง ชอบเชลซีเหรอค้าฟ 09876

pass07

:(  สุดยอดอยู่แล้ว 55555555555

N-GAGE-QD

สวรรค์คงไม่ลำเอียง

เอา ใบ สมัคร มั้ย พี่  kjhg