ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกอินทร์ ชื่อนี้ต้องกลับมาซ้ำซ้อนแน่นอน  (อ่าน 4498 ครั้ง)

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

การบ้าน ลูกอินทร์ ร้านmiss วันนี้เวลา 11.00 จะไปไหนก็เช้าไป เลยถามmissก็บอกพร้อมหมดแล้วมี8-9คน เลยตรงไปmiss วันนี้ไปส่งเพื่อน2คนใจจริงกะว่าไม่ขึ้นแค่มาส่ง  มาถึงก็ให้PRแนะน้ำน้องๆค่อยๆออกมาแบบกลัวเหมือนกลัวคนรู้จัก น้องๆที่นี้จะชโงกมากก่อน บางคนเห็นเราก็ไม่ออกมาก็มี น้องๆออกมาชุดแรก สวยทุกคน พูดตรงนี้เลยว่าหลับตาเลือกยังได้ แต่ผมก็ไมเลือก จนมีน้องคนหนึ่ง ตอนแรกไมออกมา พอรอบสอง ออกมา ผมเห็นหน้า แล้วบอก PRเลยว่า น้องคนนี้ ตัดบทเพื่อนทั้ง 2คน จนมันบอกว่าไหนว่าไม่เลือก หน้าตาน้องผมให้9.5 สำหรับผมน้องโคตรสวย กลับมาตอนเดินขึ้นน้องจะควงแข็นเรา เหมือนกับเด็กอ่างอบนวด ยังไงยังงั้น น้องขอไปห้องบนสุด ผมก็okเพราะไม่รู้ว่าทำไมสรุป มันห้องใหญ่และมีโชฟา สีแดง มาถึงเรานั้งคุยกันแบบไม่รีบร้อนอะไร ถามนู้นี้นั้น แล้วก็ชวนกันไปอาบน้ำ น้องอาบน้ำได้ดีมาก กลับมาที่ ห้องผมนอนควมให้น้องนวดแบบ มือเปร่า แรงมือใช้ได้แต่เรียกว่ากดๆมากกว่าเรียกว่านวด แล้วก็เอาลิ้น มา สปาเรา ตั้งแต่ข้อพับขาถึง สโพก ขึ้นมาลงไป จนน้องก็ให้หันหน้ามาก แล้วสปาหัวนมต่อ ลงมาที่ท้องน้อยแต่ไม่สเปย์เพราะต้องจ่ายเพิ่ม ก็ไม่เป็นไรตัวผมชอบคนที่เต็มใจทำไห้ ถ้าคิดเงินจะไม่ให้ทำมันไม่เต็มใจ ต่อมาก็ให้เราอยู่ด้านบน ผมก็สปาลิ้นให้น้อง ขึ้นแก้มกะจะจูบปากแต่น้องหันหน้าหนีก็ไมเป็นไร ไล่ลงมากะจะ ทาสีให้แต่น้องบอกว่า ไม่เป็นไรคะพี่ ผมคิดว่าคงมีปัญหากับน้องสาวเลยไม่มั้นใจอาจจะประจำเดือนมาเพราะน้องบอกจะกลับแล้ว(ส่วนมากน้องจะกลับบ้านตอนประจำเดือนมาหลายคนบอกแบบนี้) ก็ขึ้นมาน้องก็จับ ปิกาจู เราพร้อมกับดูดหัวนมเรา ผมเป็นคนแตกยาก น้องก็ใช้ท่าจำลอง ท่าตะแคงชัก จนผมเสร็จ ก็นอนให้น้องเช็ดให้ แล้วน้องก็มานอนกอดเราคุยไป30นาที เป็นเวลาที่ผ่านไปเร็วมากก่อนจะจากกันจึงขอถ่ายรูป พอถ่ายเสร็จก็ขออนุญาติน้องเอามาเขียนการบ้าน พร้อมทังบอกว่ารูปไม่หลุดแน่นอน สรุป
หน้าตาผมให้9.5/10
หน้าอก32ของแท้
หุ่นตัวเล็กหน้ารัก หนัก45
สโพก36
งานทอน นะสำหรับผมมีซ้ำแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พฤษภาคม 2018, 22:21:52 โดย Miss Spa »

พญาเย็ด

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ลูกอินทร์ ชื่อนี้ต้องกลับมาซ้ำซ้อนแน่นอน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2017, 08:44:54 »

เห็นรูปน้องลูกอินทร์แล้ว eta04

superman01

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: ลูกอินทร์ ชื่อนี้ต้องกลับมาซ้ำซ้อนแน่นอน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2017, 15:21:58 »

อิอิ   hgjhg hgjhg

thuynaja

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2017, 00:15:28 »

เหมือนหมดแรง hgjhg scary

NoZ

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2018, 19:49:13 »

อ่านแล้วใจ๋บ่ดี

Lekza

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2018, 01:44:01 »

สวยมากก