ผู้เขียน หัวข้อ: ---> มีเรื่องราวดี ๆ มาแชร์ต่อค่ะ <---  (อ่าน 6553 ครั้ง)

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
---> มีเรื่องราวดี ๆ มาแชร์ต่อค่ะ <---
« เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 14:47:52 »

<<<<<พอดีเห็นกระทู้นึงในเว็บค่ะ เห็นว่ามีประโยชน์ เลยมีเรื่องราวมาเล่าสู่กันฟังค่ะ ...... ;khhg

อ่านแล้วอาจเป็นประโยชน์สำหรับใครบางคนนะคะ ouiy>>>>>>

........ฉันทำงานอาบ อบ นวดแห่งหนึ่งในกรุงเทพนี่ค่ะ ปัจจุบันอายุ 30 เศษแล้ว เมื่อ 10 กว่าปีก่อนค่าตัวจริงๆ ได้ต่อหัวๆ ละ 300 กว่าบาท ถึง 500 บาท เชื่อมั้ยคะ ต้องอาบน้ำให้แขก โดนทั้งเลียของผู้ชายโดนประตูหน้า ประตู หลัง เพื่อแลกกับเงินแค่นี้จริงๆ ค่ะ
        ด้วยการคัดเลือกดิฉัน ได้เบอร์ตอง ซึ่งต้องรับงานมากกว่ารายอื่นๆ อีกทั้งรูปร่างหน้าตาขณะนั้นสวยไม่แพ้ใครค่ะ เวลาเดินถนนมีชายหนุ่ม ชายแก่ หญิงสาว มองเหลียวหลัง ไม่ได้แต่งตัวหวือหวานะคะ แต่งกาย เรียบ ๆ แต่หน้าอกค่อนข้างชันและ ใหญ่ใครจะคิดล่ะคะว่า ทำให้ผู้ชายทั้งคนได้เงินเพียงแค่นั้น
        ต่อหัววันหนึ่งรับงานไม่ต่ำกว่า 5 คนขึ้นไป เริ่มงานบ่ายโมง เลิกงานประมาณ 5 ทุ่มหนึ่งเดือนหยุดประมาณ 4-5 วัน แล้วแต่เลขท้ายเราลงตรงกับวันไหนผู้ที่ใช้บริการ ไม่เลือกวัยค่ะ  มีทั้งสุภาพหยาบคาย และนักบุญ   เคยถูกคนเมาลวนลามไม่ใส่
ถุงยาง ตัวใหญ่ บังคับทุกอย่างไม่ฟังใคร แขกพวกนี้ส่วนใหญ่จะเป็นแขกของเจ้าของอาบอบนวด ทำให้เราไม่กล้าฟ้องต้อง
ก้มหน้าทำด้วยความขมขื่น

......ไม่ต้องบอกนะคะว่าทำไมไม่เลือกเดินทางอื่น  มันไม่พอกินค่ะ แล้วดิฉันก็เคยโดนข่มขืนหมู่มาแล้ว ไม่มีใครตามคดีช่วยดิฉันได้เลยคิดประชดตัวเองด้วยการทำงานนี้ซะเลยแต่ก็ไม่ได้สบายดังที่คิดนัก ต่อมามีการตรวจโรคซึ่งมีเป็นประจำอยู่แล้วดิฉันติดเอดส์ อยู่ในขั้นแรก ๆ จึงต้องหยุดงานและรักษาตัวเรื่อยมางดเหล้า งดบุหรี่ ร่างกายเริ่มอนแอลงทุกวันไปหาหมอ ได้รับคำแนะนำให้เข้าโครงการฟรี แต่ต้องดูแลตัวเองทุกเดือนต้องไปพบหมอได้รับยาฟรี ในระยะปีกว่าที่รับยาผิวพรรณเริ่มแห้งมีสะเก็ดและดำคล้ำ จึงเปลี่ยนยาและผิวพรรณก็กลับมาอยู่ในสภาพปกติ

......มีข้อเสียคือ แขน ขา ก้นจะเล็กลีบ  ต้องทานยาวิตามินช่วยซึ่งเราต้องออกเงินซื้อเองเดือนละ 1000 กว่าบาท  เงินสะสมก็ร่อยหรอลง ไปจึงคิดเรียนและหางานทำแต่ก็ยังมีแขกบางคนไม่รู้ แวะเวียนมาใช้บริการที่ห้องบ่อยๆ มีรายได้จากการขายตัวเดือนละ 2-3 หมื่นบาท ก็อยู่ได้แต่แขกพิเศษที่แวะเวียนมาจะทำตัวสนิทสนมมากจนเกินไปไม่ยอมสวมถุงยาง ดิฉันก็ไม่กล้าบอกว่าเป็นอะไรในเมื่อห้ามไม่ฟังก็ต้องยอมให้แต่โดยดี แต่ดิฉันมีความไม่สบายใจมากๆ เวลาผ่านไป 3-4 เดือนต้องคอยหนีย้ายหอพัก เพราะหากเขารู้ว่าเป็นโรคอาจจะคิดว่าติดกับดิฉันก็ได้หรือพฤติกรรมเขาอาจจะติดกับที่อื่นๆ ก็ได้เพราะบางคนในระยะที่ทำงานนวดอยู่นั้น เขาเป็นโรคแล้วก็เปลี่ยนที่ทำงานไปเรื่อยๆ หากแขกต้องการไม่สวมถุงยาง เขาจะตามใจทันที
เขาสมน้ำหน้าที่ไม่ระวังเอง   ทุกคนที่เที่ยวต้องระวังนะคะ   

เรื่องจริงทีเดียวส่วนดิฉันก็เดือดร้อนต้องย้ายที่อยู่ ไปเรื่อยๆ แขกที่สวมถุง ดิฉันก็ให้ที่อยู่ใหม่ และให้หาแขกหรือเพื่อนมาเพิ่มทำให้รายได้อยู่ในระดับเดิม  แต่ในระยะหลังๆ คุณภาพชีวิตของดิฉันดีขึ้นสุขภาพดีจนเกือบปกติ รับแขกได้มากและแขกก็สวมถุงยางทุกคนทุกครั้ง ยกเว้น แขกใหม่ที่เพื่อนแขกแนะนำมาซึ่งใช้บริการดิฉันมาเกือบครึ่งปีแล้ว นัดดิฉันไปเที่ยวตากอากาศชายทะเลที่ระยองบอกว่าจะมีเพื่อนอีก 3 คนไปด้วย ให้ราคาดี  ดิฉันจึงไปกับเขา เขาจะให้ดิฉัน ดื่มเหล้าดิฉันก็ไม่ดื่ม เพราะไม่ถูกกับโรคเวลาทานยา ต้องเข้าห้องน้ำแอบทาน เขาเมามายและหื่นมากๆ ร่วมกับดิฉันนัวเนีย ไปหมดพร้อมกัน โดยชาย 4 คนทำเหมือนหนังเอ็กซ์ฝรั่งที่สำคัญบังคับดิฉันโดยไม่สวมถุงดิฉันจะบอกว่าเป็นอะไรกลัว เขาไม่เชื่อและหากเชื่อก็ต้องทำร้ายดิฉันเขานอนพร้อม ๆ กับดิฉันตลอด 3 วัน ทำให้เขาทุกอย่าง จนระบมไปหมด  ได้ค่าเหนื่อยมาสองหมื่นบาทดิฉันน่ะคุ้มมาก แต่พวกเขาจะคุ้มหรือไม่ฉันรู้ดี และคิดว่าทุกคนต้องติดโรคจากดิฉันแน่นอน

......อย่างน้อยที่ดิฉันจำได้แต่ละคนร่วมเพศกับดิฉันไม่ต่ำกว่าคนละ 6 ครั้ง จะไม่มีครั้งใดไม่ติดโรคเชียวหรือตอนนี้ต้องย้ายที่อยู่อีกแล้ว

จึงอยากขอเตือนนักเที่ยวทั้งหลาย   เมื่อเที่ยวผู้หญิง ๆ ห้ามอะไรต้องเชื่อ !! เพราะว่าเขารู้ตัวเองดี จงตระหนักว่าผู้หญิงทุก ๆคน ที่คุณไปใช้บริการนั่นกาหัวไว้ก่อนเลยว่า เขาเป็นเอดส์ไม่ใช่เพราะเขาไม่ป้องกันตัว เป็นเพราะผู้ชายบังคับเขา

ดังนั้น จึงเป็นส่วนหนึ่งที่เขาได้แก้แค้นผู้ชายโดยไม่ตั้งใจติดโรคไปสู่เมียที่บ้านมีลูกพลอยติดโรคไปด้วย ชีวิตที่เคยเป็นจะเป็นนรก เช่นดิฉันได้รับ....

(แชร์ต่อๆ กัน จะได้ระวังตัวกันมากขึ้น)
  eta08

<<<ปล.อย่าเข้าใจผิด ว่าทางร้านจู่โจมสถาณบริการออน. หรือด่าลค.(มีบางคนพยายามสื่อความหมายไปทางนั้น) ถ้าอ่านดี ๆ จะเข้าใจเจตนาจากทางร้านดีค่ะ>>>   ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 15:29:42 โดย Harem massage&spa »

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

blue lemon

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ---> มีเรื่องราวดี ๆ มาแชร์ต่อค่ะ <---
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 15:33:06 »

blue lemon

• **
Re: ---> มีเรื่องราวดี ๆ มาแชร์ต่อค่ะ <---
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 15:35:28 »

อ่านแล้วเสียวจังเลย........แต่ที่ผ่านๆมา..เขาไปเทียวเขาไม่เคยทำไรเลยน้า...!!!  ข้อมูลดีๆ  THANKS mbvc

neouniverse

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 15:51:47 »

น้องหนึ่งคน รับแขกมาร่วม 4-500 คน นักเที่ยว หลับกับน้องตีว่าน้อยๆก่อน 10 คน อัตราเสี่ยง ต่อนักเที่ยว หนึ่งคน 500*10 = 5000 แล้วนักเที่ยวแต่ละคนก็วนไปเที่ยวน้องๆกันต่อ อัตราเสี่ยงมากแค่ไหนก็คิดๆกันนะครับ ดังนั้น ขอให้นักเที่ยวอย่างเราๆ เที่ยวแบบมีความรับผิดชอบ คือ ซื้อกิน อย่าคิดว่าการไปหลอกเอาเงินทองไปแลกกับ เด็กๆ ที่ยังเรียนอยู่แต่ขาดทุนทรัพย์ เอาความเสี่ยงของพวกเราไปให้ยังน้องๆเลยครับ

ปลูกฝังค่านิยมที่ดีให้สังคมเรากันดีกว่าครับ ความอยากไม่เข้าใครออกใครแต่คิดสักนิดว่าอะไรที่เราควรทำหรือไม่ควรทำ เพราะวันนึง คนใกล้ตัวเราอาจโดนเข้าสักวัน เหมือนภาษิต "ทีเปิ้นไค่หัว ทีตั๋วไข้ไห้"

งิ งิ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 16:45:15 »

น้องหนึ่งคน รับแขกมาร่วม 4-500 คน นักเที่ยว หลับกับน้องตีว่าน้อยๆก่อน 10 คน อัตราเสี่ยง ต่อนักเที่ยว หนึ่งคน 500*10 = 5000 แล้วนักเที่ยวแต่ละคนก็วนไปเที่ยวน้องๆกันต่อ อัตราเสี่ยงมากแค่ไหนก็คิดๆกันนะครับ ดังนั้น ขอให้นักเที่ยวอย่างเราๆ เที่ยวแบบมีความรับผิดชอบ คือ ซื้อกิน อย่าคิดว่าการไปหลอกเอาเงินทองไปแลกกับ เด็กๆ ที่ยังเรียนอยู่แต่ขาดทุนทรัพย์ เอาความเสี่ยงของพวกเราไปให้ยังน้องๆเลยครับ

ปลูกฝังค่านิยมที่ดีให้สังคมเรากันดีกว่าครับ ความอยากไม่เข้าใครออกใครแต่คิดสักนิดว่าอะไรที่เราควรทำหรือไม่ควรทำ เพราะวันนึง คนใกล้ตัวเราอาจโดนเข้าสักวัน เหมือนภาษิต "ทีเปิ้นไค่หัว ทีตั๋วไข้ไห้"

งิ งิ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ

ซื้อกินก็ยังดีครับ อย่างน้อยก็สมยอม

ไม่เหมือน "วรนุช" บางตัว ต่อหน้าประชาชีทำตัวพระเอก ลับหลังสันดา........... โคตรๆ ใช้กำลังบังคับ
แถมดีไม่ดีเอาโรคไปแพร่ใส่คนอื่นเพราะไม่ยอมป้องกัน แบบนี้มันตัวอะไรน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 16:47:39 โดย Danado »

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 17:04:39 »

jljhl เคยอ่านในบอร์ดนี้เช่นกันครับ ว่ามีนักบุญท่านนึง พยายาม ไม่ใส่ถุงกับน้องๆเวลานวด แต่ผมเป็นหน้าใหม่ในนี้ม่ายรู้ว่าใคร รบกวนผู้ทราบ pm บอก ยูสเนม หน่อยครับ ผมมัน โนเนมอยู่แระเด๋วผมซัดออกสื่อเลยงัฟ บอร์ดจะได้มี มาม่า ชิมกันครับ อิ อิ

ปล ยอมเสียสละเป็นคนเลว เพื่อสังคมที่ดีมันก็คุ้มนะงัฟ บอกหน่อยๆว่าครายครับ

Mangjohn

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 19:48:24 »

Danado พี่โคตรหล่อเลยว่ะ 55555555 lowwww lowwww lowwww lowwww

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 19:54:59 »

วันนี้ได้ฟังบางเรื่องจากปากน้องมาใจขึ้นเลยครับ
เรื่องข่มขืนมันยังเกิดขึ้นอีก ถุงก็ไม่ใส่ เฮ้อ สงสารน้องสุดๆ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 20:20:57 »

เห็นด้วยกะท่าน Danado เรื่องจริงผ่านจอ เลยครับ

เผื่อมันจาได้รับรู้ บ้าง ว่ามีคนรู้พฤติกรรม เลวๆ ของมัน หน้าฉากอย่าง หลังฉากอย่าง

ไม่รู้จาเปรียบกับอะไร......ไร้คำบรรยายจริงๆ สงสารน้องครับ red001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 20:23:36 โดย กงล้อมาร »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 20:39:58 »

ได้ยินเรื่องราวที่ทำให้นู๋เค้กโพสต์กระทู้นี้ขึ้นมาแล้วก็นะ

เห็นใจน้อง ๆ และทางร้านมาก ไม่อยากให้คนชั่วลอยนวล

ทำไงดีนะ คันปากยิบ ๆ

ประกาศล็อคอินมันซะเลยไม๊ว่าเป็นใคร

roister ทำตัวชั่ว ๆ แล้วทำเนียนเป็นเทพ เหมือนจะคนดี.....
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 20:58:48 »

jljhl ผมโหวดหนึ่งเสียงให้ผู้ที่รู้ตัวว่าใคร ประนามเลย คัฟ สังคมนี้เราใช้ร่วมกันอย่าให้ใครมานเอาโรคมาแพร่ครับ คนไม่ดีต้องประนามสถานเดียวคับ

ปล ต่อให้มานจะรวยล้นฟ้า มาจากหนาย ถ้าทำพฤติกรรมเยี่ยงนี้ มันต้องแฉ คัฟ อย่าปายไว้หน้าคับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 21:04:20 »

เอาชื่อ login หรือ ชื่อจริง ดีน้า
บอกไปจะมีปัญหากะบ้าน กะเว็บรึเปล่านี่สิ
เพราะ login นี้มีสีสมาชิกที่ไม่เหมือนเรา สมาชิกธรรมดา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 21:06:10 โดย เฒ่าใจแตก »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 21:22:02 »

เอาชื่อ login หรือ ชื่อจริง ดีน้า
บอกไปจะมีปัญหากะบ้าน กะเว็บรึเปล่านี่สิ
เพราะ login นี้มีสีสมาชิกที่ไม่เหมือนเรา สมาชิกธรรมดา

น้องติดโรค ท่านเสี่ยงนะครับ เพราะบ้านหลังนี้ท่านใช้บริการบ่อยมาก คนที่นำความเสี่ยงมาให้เราต้องตัดทิ้งสถานเดียวครับ เนื้อร้ายมันต้องเฉือนออกคัฟ จะยูสสีอะไร ถ้ามานเลวมันก้เลวแหละคับ

สีเขียว มันก็แค่ กรรมการเวปนิครับ แค่วิธีการ ป้องกันความเสี่ยงแก่ตนเองและไม่นำความเสี่ยงไปสูสังคมยังทำไม่ได้ ก็ออกไปเหอะครับ กรรมการเวปอะไรนี่ มันก็แค่หัวโขนทำมะดา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 21:25:30 โดย neouniverse »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 21:25:09 »

น้องติดโรค ท่านเสี่ยงนะครับ เพราะบ้านหลังนี้ท่านใช้บริการบ่อยมาก คนที่นำความเสี่ยงมาให้เราต้องตัดทิ้งสถานเดียวครับ เนื้อร้ายมันต้องเฉือนออกคัฟ จะยูสสีอะไร ถ้ามานเลวมันก้เลวแหละคับ

สีเขียว มันก็แค่ vip นิครับ
คนละเขียว ใบ้ขนาดนี้แย้วนะ 555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 21:30:34 โดย เฒ่าใจแตก »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 21:32:17 »

เผอิญ สีที่เลือกตอนแรกมันไม่ตรง แถมไม่มีให้เลือกด้วย ต้องไปหาโค้ดมาเทียบ ตอนนี้สีตรงละ 555

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 21:57:21 »

เผอิญ สีที่เลือกตอนแรกมันไม่ตรง แถมไม่มีให้เลือกด้วย ต้องไปหาโค้ดมาเทียบ ตอนนี้สีตรงละ 555
ขอคอนเฟิร์มว่าแม่งชั่วมากแต่ยังไงก็ยังรักหงส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 22:01:43 โดย Pee Lek »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 21:59:17 »

OOPssss kjhg kjhg kjhg

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:14:15 »

ขอคอนเฟิร์มว่าแม่งชั่วมากแต่ยังไงก็ยังรักหงส์
You'll never walk alone. สินะครับ .,mn kjhg kjhg kjhg

งานนี้หมอลักษณ์ไม่เกี่ยว หมอกฤษณ์คอนเฟิร์มคนเดียวเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 23:16:57 โดย sbomax »
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:22:57 »

อ้าวว ท่านเมพ เจมส์ ไหงเป็นท่านซะงั้น เท่าที่ผมเดาๆ ต้องเป็ฯคนที่โพสห้อง ธรรมะบ่อยๆนะงัฟ ผมเดาไว้สองคน แต่ยางมะกล้าเดา

ถ้าเป็นท่านจริง งานงอก ซ้ำซ้อนเลยนะงัฟ แต่ถ้าท่านทำจริง ท่านต้องพิจารณาตัวเองจากตำแหน่งละนะงับ อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 23:24:48 โดย neouniverse »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:26:03 »

เค้าใบ้กันขนาดนี้แร้ว สีเขียวที่ไม่ใช่กรรมการเว็บ เขียวสะท้อนแสงอะครับ
แร้วก้อ คอนเฟิร์ม แร้วก้อ ทีมอะไรนะ เป็ดแดงหรา 55555

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:30:07 »

อ้าวว ท่านเมพ เจมส์ ไหงเป็นท่านซะงั้น เท่าที่ผมเดาๆ ต้องเป็ฯคนที่โพสห้อง ธรรมะบ่อยๆนะงัฟ ผมเดาไว้สองคน แต่ยางมะกล้าเดา

ถ้าเป็นท่านจริง งานงอก ซ้ำซ้อนเลยนะงัฟ แต่ถ้าท่านทำจริง ท่านต้องพิจารณาตัวเองจากตำแหน่งละนะงับ อิ อิ
คือ เท่าที่ อ่าน มา เข้าข่าย ผม มาเรย คับ
สี เขียว นี่ใช่ เรย แถม ยัง รักหงส์ อีก ต่างหาก
น่าจะชัดเจน แร้ว ว่า เปนผมน่ะคับ
เพียงแต่ ตอนนี้ อยากให้ น้องๆ ที่โดนกระทำ ออก มาชี้ตัว ชัดๆ
ว่า เปน ผม หรือ ไม่ น่ะคับ เพราะ ถ้า น้องไม่ชี้ตัว
มัน ก้ จะคลุมเคลือ อยู่อย่างนี้น่ะ คับ
เขินนนนนน

ของท่านเจมส์ ไม่มีคอนเฟิร์ม นี่ครับ รอดตัวปาย อิอิ
อย่าช่วยเค้าเลยครับ ผมรู้ว่าพยายามเปลี่ยนกระแส
สีเขียวที่ว่าท่านก็รู้ว่า เขียวอะไร .....club
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 23:32:45 โดย เฒ่าใจแตก »

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:37:24 »

คือ เท่าที่ อ่าน มา เข้าข่าย ผม มาเรย คับ
สี เขียว นี่ใช่ เรย แถม ยัง รักหงส์ อีก ต่างหาก
น่าจะชัดเจน แร้ว ว่า เปนผมน่ะคับ
เพียงแต่ ตอนนี้ อยากให้ น้องๆ ที่โดนกระทำ ออก มาชี้ตัว ชัดๆ
ว่า เปน ผม หรือ ไม่ น่ะคับ เพราะ ถ้า น้องไม่ชี้ตัว
มัน ก้ จะคลุมเคลือ อยู่อย่างนี้น่ะ คับ
เขินนนนนน

ของท่านเจมส์ ไม่มีคอนเฟิร์ม นี่ครับ รอดตัวปาย อิอิ
อย่าช่วยเค้าเลยครับ ผมรู้ว่าพยายามเปลี่ยนกระแส
สีเขียวที่ว่าท่านก็รู้ว่า เขียวอะไร .....club

ท่าน p หรือป่าวคัฟ สีเขียว club

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:38:53 »

สนามแมนยูชื่อโอลแทรฟฟอร์ด ชิมิ

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:54:23 »

เอ้ามะ คืนนี้หาไม่เจอไม่นอนกันละครับ เขียว club ที่มีในเวปมีดังนี้
Jikkolapoon   x5 Club   2011-10-08 134 
  GuIlLoTiNe          X5 Club    2012-03-08 545 
  jang          X5 Club    2011-05-08 46 
  bbgatoonjj          X5 Club 2011-04-03 737 
  mmppp          X5 Club 2011-03-08 48 
  ddt_2007          X5 Club 2011-05-10 483 
  FCUK          X5 Club 2011-04-20 934 
  meaw_meow       X5 Club 2011-03-07 951 
  design17          X5 Club 2011-03-07 1701 
  lucifer25         X5 Club 2011-03-17 176 
  Norulejune          X5 Club 2012-01-22 317 
  pheebar          X5 Club 2011-03-12 1375 
  Anfield          X5 Club

ส่วนนี่ เบาะแส ที่บ้านนี้เอือมระอา ก่อนหน้านี้ เคยเปรยๆไว้แล้วและคาดว่าคงทำอีก จึงมาบ่นต่อ
http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=68993.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 สิงหาคม 2013, 23:56:18 โดย neouniverse »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:55:40 »

สิ่ง ที่ "มัน" ทำ เนี่ย ถึง แม้ จะ เปน เจ้าของ เวป ก้ ต้อง จัดการ คับ

ปล่อย ไว้ แบบ นี้ ไม่ได้ คับ
red001

เยี่ยมครับ ขจัดคนเลวออกไป ตอนนี้ได้แต่สงสารน้องเค้ามากๆ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:56:19 »

สนามแมนยูชื่อโอลแทรฟฟอร์ด ชิมิ
พอดีผมดูแต่ไทยแลนลีคอ่ะครับท่าน รู้แต่สนามบุรีรัมย์ยูไนเต็ด คือ ไอโมบายสเตเดียม ส่วนชื่อสนามทีมดังอังกฤษไม่รู้จักจิงๆ   kjhg kjhgแต่ยังไงก้อขอร่วมประนามการใช้ความรุนแรงกับน้องๆ  red001 red001

Danado

• แตกหนุ่ม
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:56:36 »

สิ่ง ที่ "มัน" ทำ เนี่ย ถึง แม้ จะ เปน เจ้าของ เวป ก้ ต้อง จัดการ คับ

ปล่อย ไว้ แบบ นี้ ไม่ได้ คับ
red001

นี่ไม่ใช่เคสแรก และทุกที่ที่ไปก็ตอบกลับมาเป็นเสียงเดียวกัน ทำมาหลายทีแล้ว ถึงขนาดสู้จนตุ้มหูงอ หลุดกระเด็น  ก็ยังมี red001
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2013, 00:03:05 โดย Danado »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2013, 23:59:50 »

สนามทีมหงษ์แดง ชื่ออะไรน้า จำไม่ได้อะ

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2013, 00:02:31 »

สนามทีมหงษ์แดง ชื่ออะไรน้า จำไม่ได้อะ
สนาม Anfield ง๊าฟฟฟฟฟฟ

จบข่าว ไปขอโทษน้องเค้าแล้วเลิกพฤติกรรมซะนะครับ ลูกผู้ชายทำผิดยอมรับผิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 สิงหาคม 2013, 00:04:15 โดย neouniverse »

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2013, 00:04:13 »

เราคุยกันเรื่องบอลเนาะ อิอิ

neouniverse

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2013, 00:17:25 »

โอยยยยย ยิ่งฟัง ข้อมูล ว่า น้อง โดน อะไร บ้าง ยิ่งรับม่ายด้าย

ขอ ออก ตัวไว้ก่อน นะคับ ว่า ผม ไม่ใช่ คนดี อะไร แถม "ผู้ถูกกล่าวหา"

ก้ ยัง ถือได้ว่า สนิท กับ ผม แต่ ถ้า เปนเรื่อง จิง

ผม จะ ขอต่อสู้ เพื่อ เรียกร้อง ความเปน ธรรมให้ กับน้อง คนนั้น คับ

ผู้หญิง เปน เพศแม่ เปนเพศที่อ่อนแอ กว่า เรา

ควร หรือ ที่เรา จะใช้กำลังเข้า ปลุกปล้ำ แร้ว ยัง ไม่ใส่CD ด้วย

เรื่อง นี้ ถ้า เปน ความจิง ผม ไม่ยอม เด็ดขาด เพื่อน ก้ เพื่อน เถอะ

ท่านเจมส์ จัดการให้เด็ดขาดด้วยนะครับ เหตุการณ์แบบนี้ มันส่งผลถึงความปลอดภัยของน้องและความปลอดภัยของส่วนรวมครับ มาทำให้สังคมที่เราใช้ร่วมกันปลอดภัยครับ ^ ^

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 16 กันยายน 2014, 23:16:48 »

ขออัพกันอีกรอบนะคะ เพลียกับลูกค้า พี่ขอถู พี่ขอถู....   ghjk  ljhgf

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่