ผู้เขียน หัวข้อ: ชุปตาร์นางแบบยังอาย..สุดยอดเรื่่องหุ่นของเธอ เครื่องฟิต ติดง่ายยมาก กี่น้ำจัดไป  (อ่าน 1025 ครั้ง)

PR.Visa Club

• รอง Global Moderator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เปิดบิล วันนี้ที่ร้าน office-club@cm
กับน้องซูกัสจัง ผมชอบหุ่น ขาสวย ผิวเนียน ไฟหน้าแจ่มเตะตา
165/47-35/25/36
hgjhg hgjhg hgjhg

ชอบเทอเพราะรูปสดุดตา ไฟหน้าเร้าใจไปเลย
เริ่มต้นเปิดฉาก เร้าใจมากและหัวใจเต้นตึกตึกตักๆๆ ตัวจริง หน้าตาธรรมดา แต่หุ่นสุดยอดกว่าในรูปครับ
เทอเดินนำหน้าพาผมขึ้นห้อง ผมจ้อง ตูดงอล ขาเรียว ผิวเนียน สูงสมส่วน อัยยะจะแตกตั้งแต่เดินขึ้นบันไดครับพี่น้อง อ่ะน่ะ อดใจรอ
เมื่อถึงเรือนหอรอรัก dsgjsd dsgjsd

น้อง ... พี่คะเหนื่อยไหมคะมาแต่เช้าจัง
ไก่หื่น ... เอ่อพี่ดูรุปหนูมาตั้งแต่กลางคืนล่ะนะ อดใจไม่ไหวเลยรีบมาคิวแรกของวัน 555
น้อง ... อ่ะนะ ขอบคุณค่ะ น้องยิ้มมมมมม น่ารัก
ไก่หื่น ... พี่มือปลาหมึกนะ  ต่อให้ ปลาหมึก10ตัวหนูก้ไหวค่ะพี่

*** อัยยะ เริ่มมาล่ะฟิวไม่ยั้ง ทำไงต่อ ไม่รีรอครับพี่น้อง อ่านใจเทอว่า คงหื่นพอกันกะผม จัดเลย
  1.น้องมาถอดเสื้อให้ผม เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน เขินนนนนน พร้อมพาไปอาบน้ำ และ เรือนร่างอันงดงามสมใจผมวาดไว้ในจินตนาการ ในฝันชะอีก แม่เจ้าาาา eta04 eta04 eta04 eta04 ผมเลือกไม่ผิดเลยย สูงพอดี เอวบางร่างเล็ก ก้นงอล น่าตี บีบแรงๆๆเนื้อเด้งติดมือ อัยยะ ของดีจริงๆๆ บนติดมือ ล่างติดมือ

2.ลีลาอาบน้ำใช่เป็นรอง เทอมากอดผมจากทางด้าน ล้วง ล้างทุกจุด ไม่มีทีท่ารังเกียจ เนื้อแนบเนื้อ หายใจใกล้หูผม อ่ะนะ ปล่อยเทอ บอดี้ บนตัวลื่นไหลไปพร้อมฟองสบู่ไม่มีสดุด แล้วผมอดทนไม่ไหว จับเทอมาตั้งตรงหน้าจ้องดูทุกมุม ทุกตรงทุกองศา อายยยคร้าป  น้องคนสวยมีอายยยน่ารักมากกๆๆ อ่ะน่ะนึกว่าจะแน่่  สู้เทอสู้ต่อ หลบสายตาแต่เทอเปลี่ยนท่านั่งลง ล้างน้องชาย ปฏิบัติเยี่ยง เทอเป็น ผู้น้อยกว่า ผม ตื่นเต้นๆใจระรัว เสียวสุดยอด  .....คร้าปป หยุดเถอะหนู พี่ไม่ไหว พอแค่นี้ไปที่เตียงกัน น่าจะสนุก  ใจเต้นๆๆๆๆรัวววววว
อาบน้ำ... 100/10 ผ่านเกินคาดประทับใจ

3. ลีลาบนเตียง 
แอบเก็บไว้ก่อนเด๋วมาต่อคร้าปความเสียวเท่าทวี ทอนกระจายยคนนี้ อิอิ
lowwww lowwww lowwww lowwww
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มิถุนายน 2017, 14:55:00 โดย pr.valentine »

• *

ต่อ บนเตียงกันเลยครับ eta04 eta04 eta04
จากนั้นน้องชวนไปต่อที่เตียง พอถึงเตียงปุ๊ปไม่พูดพล่ำทำเพลง เริ่มรุกไล่ไปทั่วทั้งตัวทันที pongz eta04 hgjhg hgjhg
นานีนี้ ระทึกมาก มองตารู้ใจภาษากายล้วนๆๆ เทน้ำมันบนตัว.. นวดโดยใช้ เรือนร่าง เน้นใช้อกอิ่มแน่น 34-35 แท้จุกเล็ก สวยมาก ให้1000เต็ม100

และน้องสาวฟิต หญ้าอ่อน เต็มพื้นนี่ ตัดแต่งสวยงาม นวดนัว สลับกับปากบิ้วผมจะละลาย eta04 eta04 scary เราจูบแลกรสสัมผัสกันอย่างเมามันส์ ผลัดกันรุกผลัดกันรับอย่างเมามันส์ น้องไม่มีหวงตัวสู้เต็มที่ บนล่างสามารถดื่มด่ำได้เต็มที่ ไม่นานผมก็ต้องยอมแตกทัพผ่ายแพ้ไป piuyty piuyty lowwww pongz

เพราะทนความร้อนแรงของน้องไม่ไหวจริงๆ เสียดายผมอยากขึ้น step3 แต่ผมไปไม่ถึงแตกทัพพ่ายเทอเสียก่อน แต่รอบหน้าไม่ยอม ใครมาหาเทอเตรียม ฟิตร่างกายดีๆ นะฮับ eta04 eta04 hgjhg hgjhg หลังจากเสร็จสม น้องก็นวดต่อให้จนหมดเวลา ก็พาไปอาบน้ำล้างตัว คงต้องบอกว่าเป็นการนวดที่เดือดที่สุด

แนะนำว่าถ้าไปที่ office ต้องไปหาเทอ งานนี้มีรอบ2-3-4แน่นอน
ความสวย 80 /100
หุ่น นม น้องสาว เธอ 1000/100
งาน บิ้ว ไม่หวงตัว     1000/100
อารมณ์ร่วม ฟิลลิ่ง       100/100

คนนี้ผมแนะนำครับ ทอน กับทอน เรียกทริปสีม่วงจากผมได้แบบไม่ลังเล เยี่ยมครับบบ

• *