-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คนมันจืนนนนนนน (กำเนิดมหาเทพจืนคนใหม่ ผมเองครับ)  (อ่าน 796 ครั้ง)

suksao

• บุคคลทั่วไป

วันอังคาร 19 ส.ค.  มีโอกาสได้เข้าตัวเมืองลำพูน นาน ๆ ครั้งจะได้ออกจากป่ามาสู่เมืองกับเขาบ้าง

เลยโทรหามหาเทพลำพูนท่านหนึ่ง  ไปกินพิชซ่ากัน หน้าโรดิโอ (ผมเลือกร้าน แต่เทพจ่ายตังค์ อิอิ  uiuo) กินเสร็จสรรพ เทพชวนไปหาน้อง ๆ ที่ล้านเล่า

เทพท่านนี้ขนาดอยู่ห้องเฉย ๆ น้องยังมาข่มขืนถึงห้องเลยนะเนี้ย เราสิตื้อยังไง ๆ เบอร์ยังไม่ได้เลย

ณ ล้านเล่า......ไปถึงน้อง ๆ รีบมารับท่านเจไปนั่งใหญ่เลย พีจีไฮเนเก้น รีบมาดูแลใหญ่ ร้านนี้มีแต่พีจีเบียร์ เราดันกินเหล้าซะด้วย

ท่านเจสั่งเบียร์ให้น้อง ๆ กินใหญ่เลย เรานั่งกินเหล้าไปเรื่อย ๆ แบบจืน ๆ น้องติ๊กมาดูแลเทพเจใหญ่เลย เราสิ ไม่มีคนดูแล

และแล้วพีจีซานมิเกล เห็นเราแล้วคงสงสาร เลยมานั่งข้าง ๆ (ห่างประมาณ 1 ฟุต ทีนั่งกับท่านเจ ติดแล้วติดอีกจนจะแทรกเป็นเนื้อเดียวกันอยู่แล้ว)

เอาละว่ะ(คิดในใจ) คุย ๆ กับน้องตามสเต็ปที่เคยอ่านในห้องกามเทพมา เค้นมาทุกสเต็ปที่เทพบอกเอาไว้  แล้วจบด้วยการขอเบอร์น้อง

น้องตอบสวนทันควัน "คราวหน้าก่อนนะค่ะ มาคราวหน้าให้แน่ ๆ" อยากร้องไห้  แห้วเห็น ๆ เลย

หันหน้าไปดูเทพเจบ้าง โห!!!!!! น้องยัดเยียดเบอร์ให้เลย น้องขอโทรศัพท์เทพเจ จะกดเบอร์ให้ เทพตอบทันควัน "แบตหมด"

น้องเลยจะจดใส่กระดาษให้แทน ตอบทันทีเลย "เดี๋ยวมันก็หาย" ดูข้ออ้างของคนที่ไม่อยากได้เบอร์น้อง (ปล.น้อง ต. ล้านเล่า นี้น่ารักโครต ๆ)

ทีเรานะ ขอเบอร์น้องยังไง ๆ น้องยังไม่ยอมให้เลย  โอเค ไม่ได้ไม่เป็นไร  ทำใจตั้งแต่แรกละ(แต่ก็หวังนิด ๆ)

นั่งกินเหล้าต่อไปเรื่อย ๆ อยู่ ๆ เทพรี่ไฟในซุ้มลงให้มืด ๆ หน่อย เราก็งง ๆ ว่าทำไมหว่า หันหน้าไปดูอีกที  โอ้วมายก๊อด!!!!

เทพจุ๊บ ๆ กับน้องแล้วอ่า แง ๆ ๆ ๆ  ไม่เห็นใจคนจืน  อย่างเราเลย  ทำร้ายจิตใจกันเห็น ๆ

albatross

.......โหหหห.........ไปไม่ชวนกันเรยยยย....... zad zad zad zad

man69

ouiy พวกนั่งเทียนมาอีกละ  zad แล้วช้านนนนนนนนนจะเชื่อใครดีเนี่ย

j007

มหาเทพที่ท่านไม้พูดถึงหน่ะ ผมเองครับ

ถามจริงๆ เหอะ ใครเชื่อบ้าง ถ้ากลับกันหน่ะ เรื่องจริงครับ
ในกระทู้นี้มีเรื่องจริงอยู่ เรื่องเดียวคือ แบตฯ มือถือผมหมดจริงๆ ไม่งั้น ผมถ่ายคลิป
เอาปลากรอบมานั่งยัน นอนยันแล้ววววววววว
 piuyty piuyty piuyty

meaw_meow

.,mn สรุป ไม่น่าเชื่อด้วยกันทั้งคู่  jljhl

virgin_killer

คู่DUOลวงโลก

ddt_2007

ตกลง นั่งเทียนเหรอเนี่ย lkkjjh อุตส่าห์เชื่อ นึกว่าหัวอกเดียวกัน http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=34245.0

suksao

เรื่องจริงครับ  มะได้นั่งเทียน

ไปนั่งกินจริง ๆ ด้วยครับผม

ปล. เทพตอสคร๊าบ  ขนาด ไปเทพเดียวผมยังขนาดนี้ ถ้าท่านไปอีกคน ผมไม่ต้องไปเสริฟอาหารเหรอคร๊าบบ

ddt_2007

สภาวะ : อกหัก(PG ชอบหลอกลวง) kjhg เจอเหมือนกันครับพี่ไม้ แต่ผมเป็นสาวร้าน เกะ งับ
อ่านกะทู้ผมแล้วเข้าไปเม้นท์หน่อยนะพี่ไม้ ฮือๆๆๆๆ uilo เจ็บปวดรวดร้าว เจอเหมือนกันเด๊ะๆเลย lkkjjh

shoots

คุมห้องธรรมมะย่อมไม่มุสา     dsgjsd

p_nuin

ขออนุญาตครับ piuyty piuyty piuyty piuyty piuyty

faifai

เรื่องเจงป่าวคะ

pagedown

โอววววว

มหาเทพเจจุติอีกแล้ว

jljhl jljhl

mujiyd0Jk

เพี้ยง!!!

ขอให้ลุงไม้เป็นอย่างที่นั่งเทียน   jljhl

Keijikung

อย่างพี่ไม้ เนี๊ยนะ ถ้าเป็นอีเจ ผมจะไม่ว่าเลย แต่เรื่องนี้ สรุปแว่.... ljhgf ljhgf

j007

อย่างพี่ไม้ เนี๊ยนะ ถ้าเป็นอีเจ ผมจะไม่ว่าเลย แต่เรื่องนี้ สรุปแว่.... ljhgf ljhgf

พี่ครับ อ่านคอมเม็นต์ผมหน่อยซิครับ ผมหน่ะเขียนบอกไปแล้ว นี่เรื่องของผมเลยครับ
แต่แบบนี้ผมไม่อยากเรียกว่า หล่น/จืน เพราะมันธรรมดาเกิ้นนนนน

ถ้าแบบนี้ หล่น ผมก็หล่นทุกวันหล่ะครับ...... 09876

madozi

คู่หูคู่นี้ จะเชื่อใครดีเนี่ย คิดว่าเรื่องจริง แต่ของใครนั่นแหล่ะ  kjhg  kjhg

kobmoi

คู่DUOลวงโลก
..

..  ห๋า!!!!!! แต๊ๆ ก๋านี่  ขี้จุ๊ตึงหมู่  .... ttu

kittiwan

สาธุ ขอให้มันจืนจริงๆเถอะ จะสมหน้ามากเลย ชอบขี้จุ๊ตะละล้า.......คู่หูคู่ฮา   kjhg

f_a_m_fp

อยากไปเที่ยวลำพูนมั่งจังคร้าบ

Thonklarr

สมัครเข้าแก็งค์จืนด้วยละกันครับ

tatooo

dsgjsd อืมๆๆๆ .............ว่า แต่ ร้าน อยู่ ร้าน โร ฯ ช่าย ปะ เดว ต้อง ไป บ้าง แระ.ครับบบบ dgd dgd

gosty

dsgjsd อืมๆๆๆ .............ว่า แต่ ร้าน อยู่ ร้าน โร ฯ ช่าย ปะ เดว ต้อง ไป บ้าง แระ.ครับบบบ dgd dgd
ร้านเล่าอยู่ทางบ่อน้ำเหลืองครับ

ส่วนเรื่องของ2คู่หูคู่ฮาคู่นึ้

ผมขี้เกียจอ่านลวงโลกชัดๆ

roonaldo

เหอๆๆตายๆๆๆ