ผู้เขียน หัวข้อ: ++ น้องนารา นางฟ้าบนดิน สวรรค์บนดอย ++  (อ่าน 3711 ครั้ง)

suwanan

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

วันนี้ได้มีโอกาสมาเที่ยว Office อีกครั้ง ตั้งใจมาพักผ่อน โดยเฉพาะเลยวันนี้ พอเข้ามาถึงในร้าน Pr ให้การต้อนรับดีมาก เป็นกันเองสุดๆ ผมไม่ลีรอ ถาม Pr มีคนไหนแนะนำ  Pr แนะนำ  น้องนารา สาวหน้าหวาน งานบู๊  ใจถึงสุด เห็นรูปร่างหน้าตาแว๊บแรก คนนี้แหละ สาวอวบอึ้ม สเปคเลย ผมไม่รอช้า  เลือกเลยแล้วกัน จากนั้น ชำระเงินเสร็จ น้องมารับไปส่งที่ห้อง น้องบอก นั่งรอก่อนจะไปเอาน้ำเย็นๆมาให้
ร่างกายเต็มไปด้วยความเร่าร้อน พอน้องเปิดประตูเข้ามา เท่านั้นแหละ ผมจับแก้วน้ำวางลง แล้วดึงตัวน้องเข้ามากอด น้องบอก ใจเย็นๆ ไปอาบน้ำกันก่อน ว๊าปไปในห้องน้ำเลยแล้วกันครับ

ตอนใส่เสื้อผ้าว่า น่ารักแล้ว ตอนไม่ใส่อะไรเลยน่ารักกว่า น่าฟัดไปทั้งตัว ไม่ว่า ส่วนบนหรือล่างเต็มไม้เต็มมือไปหมด  น้องบอดี้ได้ผมเสียวจนจะทนไม่ไหว รีบล้างตัว แล้วขึ้นเตียงเหวี่ยงตัว

ลงนอนคว่ำให้น้องบอดี้ต่อเลย  บอดี้สักพัก เจ้าน้องชายเกเร งอแงตื่นสะงั้น ไหวจริงๆจับน้องมากอด จูบ อย่างดูดดึ่ม น้องเริ่มเล้าโลม จนฟิวเกือบขาด ไฟจุดติดเร็วมากน้องเริ่มไซส์คอลงมาถึงนมลากลงมาสะดือ จากนั้น ลงไปหาน้องชายผม สเปรย์สดได้ขั้นสุดยอด

ได้เวลาเข้าถ้ำแล้ว เข้าเลยแล้วกัน ความเร่าร้อนในตัวผมเริ่มบังคับไม่ได้ ใสไปเต็มที่ สุดยอดช่วงล่างฟิตมาก ไฟหน้ายิ่งแจ่ม  ซาวด์ธรรมชาติสุด ปากตอนซาวด์ยิ่งแซ็กซี่ รีบดึงน้องมาจูบอย่างดูดดื่ม ลงมาดื่มนมสดทั้งสองเต้าเลยแล้วกัน ลากลิ้นลงมาสะดือ วาดลงมาหน้าถ้ำ แทบจะเลียให้ล้ม ฟิวนี้น้องครางได้แบบผมเสียวสุดยอด เหมือนได้ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 เลยทีเดียว

เราสองคนบรรเลงบทเพลงรักบนเตียงแบบเมามันส์ ได้ฟิลธรรมชาติล้วนๆ จนสุดขีดน้ำในได้ทะลัก ออกจากเขื่อน แรงหมดลง เพราะผมใส่ไปไม่ยั้ง นอนกอดน้องก่อนจะหมดเวลาสนุก  น้องคุยสนุกมาก เฮฮา วันนี้คุ้มจริงๆที่ได้มาพักผ่อน งานดีตาม Pr แนะนำ ไม่เหวอหวาจนเกินไป อยากได้ คนตามใจจัดเลยคนนี้ ไม่ผิดหวังแน่นอน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 สิงหาคม 2018, 00:59:39 โดย Pr office2018 »

mbanana

• เด็กทะลึ่ง
Re: ++ น้องนารา นางฟ้าบนดิน สวรรค์บนดอย ++
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2018, 21:57:21 »

pongz สุดยอดครับ

valentine2018

• ผู้คงแก่กาม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ++ น้องนารา นางฟ้าบนดิน สวรรค์บนดอย ++
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2018, 00:59:24 »

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

Bobbymalaya

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 สิงหาคม 2018, 16:13:59 »

eta04 mbvc สุดยอดครับ