-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ทอนกระจายวันเว้นวันน้องแฟนต้าร้าน ที่นี่ มาสสาจ  (อ่าน 2899 ครั้ง)

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

หลังจากที่ไปร้านนี้กับเพื่อนๆเมื่อเดือนก่อน แล้วเพื่อนคนนึงได้ทอนไปแบบเป๋าตุงๆ
ผมเลยต้องกลับไปจัดหนักๆบ้าง จะได้ไม่น้อยหน้ามัน กะไปจัดคอรสสองขั่วโมงพัน
เลยไลน์ไปถามน้องว่าง มีว่างแต่น้องมาใหม่ๆ รับแต่คอรสชั่วโมงครึ่ง uilo
เลยจองน้องแฟนต้าเบอร์18 ดูเข้าตาสุดๆล่ะ ไปถึงที่ร้านได้ยินน้องๆคุยกันถึงลูกค้าคนก่อนหน้าผม
จับใจความได้ประมาณว่า อยากได้ระดับแต่ดันเลือกคอรสราคาถูกเลยได้จ่ายหลายต่อ
ถ้าเลือกคอรส800แต่แรกก็ได้ระดับไปล่ะ แอบยืนฟังไปสักพัก เสียงนินทาเงียบลงเลยเคาะกระจก
มีน้องคนนึงออกมารับ ถามว่าจองไว้หรือเปล่า ก็บอกไปว่าจองคนที่18ไว้
น้องเขาก็พาไปนอนรอในห้อง ห้องเดิมกะคราวที่แล้วเลย
สักพักน้องแฟนต้าก็มาถามว่าเอาคอรสไหน คอรส800ไหม น้องชอบนวดสครับ
ผมบอกอยากนวดคอรส1000 น้องบอกเดียวดูอารมณ์ก่อน
วันนี้อารมณ์ไม่ค่อยดีเมื่อกี้เจอลูกค้าไม่สุภาพ น้องอาบน้ำให้ผมไปก็เล่าถึงลูกค้าคนก่อนหน้าให้ฟัง
บอกว่าอะไรที่น้องบอกไม่ชอบก็คือไม่ชอบ แต่ลูกค้าก็ยังทำไม่หยุด น้องเลยไม่ค่อยพอใจ
พอลูกค้าถามเรื่องระดับน้องเลยไม่รับ ทั้งๆที่ปกติน้องก็ทำพิเศษอยู่แล้ว
(เหมือนว่าน้องจะบอกอะไรผมทางอ้อมหรือเปล่า) jljhl
ผมเลยบอกให้น้องนอนเล่นไปก่อนเดียวผมนวดให้ น้องจะได้อารมณ์ดีขึ้น
อันที่จริงคือผมอยากนัวน้องต่างหาก eta04 แต่น้องเขาบอกว่าไม่ค่อยชอบให้ใครมาจับตัวแบบแหย่เล่นๆ
ถ้าจะถูกเนื้อต้องตัวก็คือต้องจบลงด้วยการมีอะไรกันไปเลย scary
เปิดทางมาซะขนาดนี้ ผมก็บอกได้เลยว่าไม่ใช่ปัญหา  lkkjjh
ระหว่างที่ปฎิบัติภารกิจกามกัน น้องก็พูดขึ้นมาว่า น้องไม่ได้ทำแบบนี้กับลูกค้าทุกคน
แต่กับผม เพราะว่าผมสุภาพ ไม่มือปลาหมึก ไม่เรื่องมากจองแล้วก็ขึ้น
และที่สำคัญลีลาดี ถูกใจน้อง เขินนนนนน เขินนนนนน
ถ้าคราวหน้ามาอีก ก็จะจัดให้แบบนี้อีก ผมก็เลยตามใจน้องไปจัดมาวันเว้นวัน สองวัน รวมสามรอบ eta30
ลายแทง ที่นี่ มาสสาจ
ชื่อน้อง แฟนต้า
เบอร์ 18
หน้าตา+รูปร่าง  8/10 สส อายุ19
ไฟหน้า 8/10 แน่นดี
ช่วงล่าง 8/10 ติดใจถึงไปวันเว้นวัน
การบริการ 9/10 ได้ทุกท่า
Gf 10/10 แบบแฟน
ค่าใช่จ่ายสองวัน 800+800 ทิปวันละ 200
รวมสองวัน ระดับ 3 สามน้ำ 2000 ทอนนนน pongz

jmp1

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

โห เบอร์ 18 คนเดียวกับที่ผมเจอป่าวเนี่ย ต่างกันแบบหน้ลมือหลังเท้ามาก...คงต่างกรรมต่างวาระสฺดๆ.....ผมหล่นแบบสาหัส

บ้านนี้ผมลองมา 3 รอบ 3 เบอร์ละเดือนนี้ หล่นทุกคน....ผมคงไม่ถูกกะบ้านนี้ คงต้องกลับไปบ้านเบสท์.. wq

ไอซ์แมน

• เด็กทะลึ่ง

hgjhg ขอบคุณครับ จะได้บันทึกไว้ scary

PLAYBOY ขั้นเทพ

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

khjhgg khjhgg ขอบคุณคับ ซ้ำวันเว้นวันแบบนี้ท่าทางน้องต้องมีทีเด็ดแน่   dgd dgd
***** PLAYBOY ขั้นเทพ #  PRESENTS   การบ้านสะท้านปฐพี   ==> ความมันส์!..กำลังจะบังเกิดแล้วครัชพี่น้อง *****

jagora

• แอบหื่น

โห เบอร์ 18 คนเดียวกับที่ผมเจอป่าวเนี่ย ต่างกันแบบหน้ลมือหลังเท้ามาก...คงต่างกรรมต่างวาระสฺดๆ.....ผมหล่นแบบสาหัส

บ้านนี้ผมลองมา 3 รอบ 3 เบอร์ละเดือนนี้ หล่นทุกคน....ผมคงไม่ถูกกะบ้านนี้ คงต้องกลับไปบ้านเบสท์.. wq

น้องจากบ้านเบสท์มาอยู่ที่นี่ 5-6 คนเลยนะครับ ท่านต้องเล็งดีๆ jljhl
เอาใจช่วยครับ ต่างกรรมต่างอัณฑะ เกิดขึ้นได้เสมอ

Carisma

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: ทอนกระจายวันเว้นวันน้องแฟนต้าร้าน ที่นี่ มาสสาจ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 00:16:36 »

scary การบ้านน่าไปลอกจริงๆ

doggyrun

• **
Re: ทอนกระจายวันเว้นวันน้องแฟนต้าร้าน ที่นี่ มาสสาจ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 05:51:11 »

อ่านการบ้านท่านแล้วต้องรีบกลับไปดูหน้าหลัก น้องแฟนต้าน่ารักโคตร

peecha

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 09:01:04 »

น้องจากบ้านเบสท์มาอยู่ที่นี่ 5-6 คนเลยนะครับ ท่านต้องเล็งดีๆ jljhl
เอาใจช่วยครับ ต่างกรรมต่างอัณฑะ เกิดขึ้นได้เสมอ

สงสัยต้องเสี่ยงดวงเลือกซะแล้ว  eta32

aijack

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 10:51:06 »

ขอลายแทงด้วยคร๊าบผม จะตามไปลอกการบ้านอ่ะคร๊าบ

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 11:43:55 »

ขอบคุณการบ้านท่าน CRV ครับ อ่านแล้วเหมือนพลาดอะไรไปอย่าง....เพราะเมื่อวานพลาดไม่ได้จองสิบแปดครับ .... uilo uilo
เห็นบางท่านหล่น... บางท่านทอน....... ผมขออนุญาติแชร์รายละเอียดเท่าที่ทราบนิดหนึ่งนะครับ
1.ร้านนี้แบ่งน้องเป็นสองกลุ่มนะครับ ....กลุ่มน้องที่รับระดับ และกลุ่มน้องที่ไม่รับระดับ ให้เข้าใจง่ายๆ ถ้าน้องรับคอร์สสามและสี่ มีโอกาสได้ลุ้นไต่ระดับสูงกว่าครับ  โดยคอร์สสี่มีเปอร์เซ็นลุ้นเยอะกว่าคอร์สสาม ....   ดังนั้นถ้าท่านเลือก น้องที่รับแค่คอร์สหนึ่งหรือสอง โดยไปหวังลุ้นต่อในห้องบอกตามตรงว่ายาก...อาจมีเป็นบางคนแต่ก้อคงได้แค่กรุ้งกริ้ง ไม่คุ้มกะเงินที่ท่านเสียไปครับ
2.น้องๆส่วนใหญ่สวยด้วยแอฟ ... จิงๆมันก้อเหมือนกันทุกร้านแหละครับ ที่ต้องเลือกรูปที่ดูดีที่สุดมาลง แต่อย่าลืมคำว่าน่ารักของแต่ละคนไม่เท่ากันครับ ฉะนั้นท่านไปเลือกดูหน้างานดีที่สุดครับ...ม่ายอย่างนั้นถ้าท่านจองก่อน ....   อาจหล่นตั้งแต่ยังไม่ได้ขึ้นงานครับ .....
3.น้องส่วนใหญ่วัยรุ่น....ซึ่งเป็นวัยอารมณ์ติส.......ดังนั้นโอกาสเสี่ยงหล่นมีสูง ดังนั้นท่านที่หน้าตาดีหรือยังหนุ่ม...ก้อมีโอกาสดีกว่าหน่อยครับ คำว่าต่างกรรมต่างวาระยังใช้ได้เสมอครับ   
4.เวลาเข้างาน เนื่องจากน้องส่วนใหญ่ทำเป็นพาสทามกัน  เข้ากี่โมง ออกกี่โมงก้อได้ .....ส่วนใหญ่น้องเข้าแปปเดียว ห้าหกโมงเย็น น้องก้อหายกันแล้วครับ  เวลาดีที่สุดอยู่ที่ บ่ายสอง -สี่โมงเย็นครับ
5. เท่าที่รวบรวมข้อมูลมา  หวยเก็งมีดังนี้ครับ
03  ... 07 ... 12... 16 ...18 .....  แต่ที่น่าตามลุ้นคือ ตำนานบ้านลลิล    น้องยูมิ 15
ส่วนน้องที่รับแค่ คอร์สนวดธรรมดา    4...5...6....14.....21...
ส่วนคนอื่นนะไม่ทราบครับ   เป็นแค่มุมมองผ่านบุคคลเดียวนะครับ เป็นแค่แนวทาง สุดท้ายก้ออยู่ที่ท่านเลือกด้วยตัวท่านเองครับ .. แต่สำหรับผม ผมว่าถึงแม้จะเสี่ยงแต่ถ้าเลือกได้ดีๆ..คุ้มครับ  . โชคดี ...ไหลๆ.....ทอนๆ ครับ .... ;khhg ;khhg

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 พฤศจิกายน 2014, 12:04:23 โดย drjj »

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 12:51:34 »

ท่าน drjj ข้อมูลแน่นปึ๊ก  pongz pongz pongz วิเคราะห์ได้เฉียบคม สุดยอดครับท่าน  ;khhg ;khhg
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

frog11

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 14:47:31 »

การบ้านเยี่ยมเลยครับท่าน (แต่โจ่งแจ้งไปนิด...)  ;khhg ;khhg........
ปล. น้องยูมิอาจเป็นแค่ตำนานไปแล้ว ไม่รู้ว่าน้องจะมาอีกเมื่อไหร่... ouiy ouiy (โดนเทพท่านนึงขังไว้ในกรงทองซะแร้วว... piuyty piuyty)....

jirayu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 18:01:53 »

เด็ดไปเรยยยยคับ

percy

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2014, 19:41:01 »

การบ้านน่าตามไปลอกมากครับ jljhl jljhl

Pa Jaidee

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2014, 11:38:28 »

ขอบคุณทุกๆท่านครับ ที่แบ่งปัน

Mazzard

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2014, 15:38:38 »

wq บ้านไหน บ้านไหน ผมก็ไม่แตก  eta07

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2014, 02:42:03 »

ว่าจะไปลอง แต่บุญมีแต่กรรมบัง  eta07 น้องขึ้นงานหมด แถมไปนั่งรอตั้งนานสุดท้ายไม่ได้ขึ้น เซงเป็ด  uilo

Avanza

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2014, 08:29:51 »

scary ข้อมุลแน่นปึ้ก สุดยอดเลยครับแต่ละทั่น

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2014, 10:00:22 »

น่าไปมากมาย dsgjsd
สุคุง คนเดิมครับ

JuBei

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2014, 13:57:20 »

eta07 ... ศุกร์ที่ผ่านมา แวะไปตอนเที่ยง เหลือน้อง 2 คน รับแค่คอร์ส 1 กับ 2 ส่วนคนที่รับ 4 พึ่งเข้าไปกับลูกค้า เลยเดินออกมา ยังไม่ได้ลองเลย ส่วนน้องๆ แล้วแต่ตาคนครับ สวยไม่สวย น่ารักไหม ไปดูหน้างานดีกว่าครับ

crv

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 11:18:14 »

ขอบคุณการบ้านท่าน CRV ครับ อ่านแล้วเหมือนพลาดอะไรไปอย่าง....เพราะเมื่อวานพลาดไม่ได้จองสิบแปดครับ .... uilo uilo
เห็นบางท่านหล่น... บางท่านทอน....... ผมขออนุญาติแชร์รายละเอียดเท่าที่ทราบนิดหนึ่งนะครับ
1.ร้านนี้แบ่งน้องเป็นสองกลุ่มนะครับ ....กลุ่มน้องที่รับระดับ และกลุ่มน้องที่ไม่รับระดับ ให้เข้าใจง่ายๆ ถ้าน้องรับคอร์สสามและสี่ มีโอกาสได้ลุ้นไต่ระดับสูงกว่าครับ  โดยคอร์สสี่มีเปอร์เซ็นลุ้นเยอะกว่าคอร์สสาม ....   ดังนั้นถ้าท่านเลือก น้องที่รับแค่คอร์สหนึ่งหรือสอง โดยไปหวังลุ้นต่อในห้องบอกตามตรงว่ายาก...อาจมีเป็นบางคนแต่ก้อคงได้แค่กรุ้งกริ้ง ไม่คุ้มกะเงินที่ท่านเสียไปครับ
2.น้องๆส่วนใหญ่สวยด้วยแอฟ ... จิงๆมันก้อเหมือนกันทุกร้านแหละครับ ที่ต้องเลือกรูปที่ดูดีที่สุดมาลง แต่อย่าลืมคำว่าน่ารักของแต่ละคนไม่เท่ากันครับ ฉะนั้นท่านไปเลือกดูหน้างานดีที่สุดครับ...ม่ายอย่างนั้นถ้าท่านจองก่อน ....   อาจหล่นตั้งแต่ยังไม่ได้ขึ้นงานครับ .....
3.น้องส่วนใหญ่วัยรุ่น....ซึ่งเป็นวัยอารมณ์ติส.......ดังนั้นโอกาสเสี่ยงหล่นมีสูง ดังนั้นท่านที่หน้าตาดีหรือยังหนุ่ม...ก้อมีโอกาสดีกว่าหน่อยครับ คำว่าต่างกรรมต่างวาระยังใช้ได้เสมอครับ   
4.เวลาเข้างาน เนื่องจากน้องส่วนใหญ่ทำเป็นพาสทามกัน  เข้ากี่โมง ออกกี่โมงก้อได้ .....ส่วนใหญ่น้องเข้าแปปเดียว ห้าหกโมงเย็น น้องก้อหายกันแล้วครับ  เวลาดีที่สุดอยู่ที่ บ่ายสอง -สี่โมงเย็นครับ
5. เท่าที่รวบรวมข้อมูลมา  หวยเก็งมีดังนี้ครับ
03  ... 07 ... 12... 16 ...18 .....  แต่ที่น่าตามลุ้นคือ ตำนานบ้านลลิล    น้องยูมิ 15
ส่วนน้องที่รับแค่ คอร์สนวดธรรมดา    4...5...6....14.....21...
ส่วนคนอื่นนะไม่ทราบครับ   เป็นแค่มุมมองผ่านบุคคลเดียวนะครับ เป็นแค่แนวทาง สุดท้ายก้ออยู่ที่ท่านเลือกด้วยตัวท่านเองครับ .. แต่สำหรับผม ผมว่าถึงแม้จะเสี่ยงแต่ถ้าเลือกได้ดีๆ..คุ้มครับ  . โชคดี ...ไหลๆ.....ทอนๆ ครับ .... ;khhg ;khhg

ท่านdrjj ทายผิดไปนิด เบอร์ 5 กับ 14 นี่ก็ไม่ธรรมดานะครับ jljhl

edp_man

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 11:30:28 »

บ้านนี้ผมไปทีไรก็หล่นทุกที คงต่างกรรมต่างวาระนั่นแหล่ะครับ...

crv

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 12:10:53 »

บ้านนี้ผมไปทีไรก็หล่นทุกที คงต่างกรรมต่างวาระนั่นแหล่ะครับ...

ถ้าหล่นก็แจ้งทางร้านเขาไปเลยครับ อย่างผมนวดคอรสสครับกับน้องเบอร์16แต่น้องเขาไม่ได้นวดสครับให้ผม ผมก็แจ้งร้านไป ร้านเขาก็ให้ผมไปนวดกะคนใหม่ฟรีๆ
แต่บางคนที่คุยข้อความส่วนตัวกะผมมาบ่นๆ ว่าหล่นเพราะไม่ได้ระดับ อันนี้ผมว่าไม่ได้ระดับนี่คงไม่ใช่การหล่นนะครับ เพราะร้านเขาไม่ได้โฆษณาว่าร้านเขามีระดับ คงต้องใช้คำว่า ต่างกรรมต่างวาระ... ouiy

jmp1

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 21:59:38 »

ที่ผมบอกว่าหล่น ส่วนนึงมันก็มาจาก น้องๆ  ที่ผมเจอมีการสับขาหลอกเรื่องคอร์สอ่ะคับ ผมก็ไม่แน่ใจว่าน้องเขาไม่รุ้จริงๆ  หรือว่ายังไง

คนแรก - คอร์ส 800   น้องก็นวดดีคุยดี แต่ไม่ถอด ก็เป็นนวดน้ำมันปกติ ผ่านไปชั่วโมงผมก็คุยทำเนียน ถามไปถึง B2B น้องเขาก็บอกว่าต้องคอร์ส 1000 ถึงจะถอดแล้ว B2B ....ผมเลยบอกงั้นเปลี่ยนคอร์สเลยได้ไหม น้องบอกไม่ได้ ขี้เกียจถอดแล้ว แต่สุดท้ายก็สาวแบบแห้งๆ  เสร็จ ๆ ไป

คนสอง - คราวนี้กันพลาด เลือกคอร์ส 1000 เลย น้องก็นวดดีคุยดี แต่ก็ไม่ถอด (อีกละ) เป็นนวดนำ้มันแล้วก็มีนวดสครับที่ขาเพิ่มขึ้นมา  ผ่านไปชั่วโมงผมก็ถามถึง B2B  น้องถึงยอมถอดแล้ว B2B  แบบเร่งด่วน  แต่ก็ยังดีกว่าคนแรก  แล้วก็สาวแบบน้ำมัน ๆ จนเสร็จ

คนที่สาม - คราวนี้ผมถามหน้าเคาเตอร์ก่อนเลย คอร์ส 800 กะ 1000 ต่างกันไงเนี่ย น้องบอก 800 ชั่วโมงครึ่ง 1000 สองชั่วโมง ....เอ่อ แล้วที่เจอมาสองคนก่อนเนี่ยมันไงกัน ... ถ้าต่างแค่เวลา งั้นเลย 800 ละกัน  น้องก็มาแนวเดียวกันเด๊ะ  ไม่ถอด นวดสครับ แล้วต่อด้วยนวดน้ำมัน  แต่ที่แปลกใจกว่าคือ ถามถึง B2B น้องบอกว่า ไม่มี ....อ้าวเฮ้ย ไหงงั้น ไหนว่า 800 กับ 1000 ต่างแค่เวลา   พยายามตื้อน้องอยุ่พอควร แต่ท่าทางจะไม่มีจริง แต่น้องก็จะสาวให้  แต่มีการห้ามแตะ ห้ามลูบ บอกว่าไม่ชอบ ...เอ่อ หวงตัวขนาดน้าน  ก็เลยหมดอารมณ์ไม่ต้องสาวละ  บอกว่ารีบกลับ  พอเข้าห้องน้ำไปล้างตัว น้องก็ออกห้องหายไปเลย ไม่มีรอจนกว่าแขกจะออกอีกต่างหาก

เลยงงไงคับ ว่าที่ผมเจอมา 3 รายเนี่ย ไม่ได้ใกล้เคียงกับการบ้านท่านเทพ ๆ ที่ลงๆ  กันเลยอ่ะ   

crv

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 05 พฤศจิกายน 2014, 22:43:27 »

ที่ผมบอกว่าหล่น ส่วนนึงมันก็มาจาก น้องๆ  ที่ผมเจอมีการสับขาหลอกเรื่องคอร์สอ่ะคับ ผมก็ไม่แน่ใจว่าน้องเขาไม่รุ้จริงๆ  หรือว่ายังไง

คนแรก - คอร์ส 800   น้องก็นวดดีคุยดี แต่ไม่ถอด ก็เป็นนวดน้ำมันปกติ ผ่านไปชั่วโมงผมก็คุยทำเนียน ถามไปถึง B2B น้องเขาก็บอกว่าต้องคอร์ส 1000 ถึงจะถอดแล้ว B2B ....ผมเลยบอกงั้นเปลี่ยนคอร์สเลยได้ไหม น้องบอกไม่ได้ ขี้เกียจถอดแล้ว แต่สุดท้ายก็สาวแบบแห้งๆ  เสร็จ ๆ ไป

คนสอง - คราวนี้กันพลาด เลือกคอร์ส 1000 เลย น้องก็นวดดีคุยดี แต่ก็ไม่ถอด (อีกละ) เป็นนวดนำ้มันแล้วก็มีนวดสครับที่ขาเพิ่มขึ้นมา  ผ่านไปชั่วโมงผมก็ถามถึง B2B  น้องถึงยอมถอดแล้ว B2B  แบบเร่งด่วน  แต่ก็ยังดีกว่าคนแรก  แล้วก็สาวแบบน้ำมัน ๆ จนเสร็จ

คนที่สาม - คราวนี้ผมถามหน้าเคาเตอร์ก่อนเลย คอร์ส 800 กะ 1000 ต่างกันไงเนี่ย น้องบอก 800 ชั่วโมงครึ่ง 1000 สองชั่วโมง ....เอ่อ แล้วที่เจอมาสองคนก่อนเนี่ยมันไงกัน ... ถ้าต่างแค่เวลา งั้นเลย 800 ละกัน  น้องก็มาแนวเดียวกันเด๊ะ  ไม่ถอด นวดสครับ แล้วต่อด้วยนวดน้ำมัน  แต่ที่แปลกใจกว่าคือ ถามถึง B2B น้องบอกว่า ไม่มี ....อ้าวเฮ้ย ไหงงั้น ไหนว่า 800 กับ 1000 ต่างแค่เวลา   พยายามตื้อน้องอยุ่พอควร แต่ท่าทางจะไม่มีจริง แต่น้องก็จะสาวให้  แต่มีการห้ามแตะ ห้ามลูบ บอกว่าไม่ชอบ ...เอ่อ หวงตัวขนาดน้าน  ก็เลยหมดอารมณ์ไม่ต้องสาวละ  บอกว่ารีบกลับ  พอเข้าห้องน้ำไปล้างตัว น้องก็ออกห้องหายไปเลย ไม่มีรอจนกว่าแขกจะออกอีกต่างหาก

เลยงงไงคับ ว่าที่ผมเจอมา 3 รายเนี่ย ไม่ได้ใกล้เคียงกับการบ้านท่านเทพ ๆ ที่ลงๆ  กันเลยอ่ะ

เอ่อ.....ผมว่าเท่าที่ผมอ่านมา ผมว่าผมอิจฉาท่านjmp1 นะครับ เจอระดับทั้ง 3 ครั้งเลย hgjhg
ที่ร้านเขานวดธรรมดาไม่ขายระดับจริงๆครับ ผมเป็นลูกค้ามาหลายปีตามไปทุกร้าน ถ้าร้านไหนเขามีพิเศษเขาก็บอกเลยว่ามี
แต่ร้านนี้เขาบอกว่าไม่มี ก็แสดงว่าที่ได้พิเศษคือน้องๆจัดให้เองล้วนๆ บางคนอาจได้มากบางคนอาจได้น้อยก็แล้วเทคนิคล่ะครับ dsgjsd

สุภาพชน

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2014, 19:46:26 »

ขึ้นกับน้องเบอร์ไหนครับ จะตามไปลอก จะไปกำราบให้เองครับ ttu

yeochinno

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2014, 20:14:58 »

pongz
ขอบคุณข้อมูลดีๆครับท่าน

neo

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2014, 16:36:47 »

ขอบคุณข้อมูลครับ

Follower

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2014, 02:13:04 »

ตกลงร้านนี้น้องเค้าถอดบนถอดล่างมั้ยครับ หรือว่าถ้าอยากได้ระดับ 2 หรือ 3 ก็ต้องจ่ายเพิ่มอีกต่างหาก แต่ถ้าน้องไม่ถอดได้แต่นวดเฉยๆหรือน้องไม่รับเพิ่มระดับในความเห็นผมไม่สนุกครับ

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2014, 20:36:08 »

อิอิ ตกลง แล้วแต่น้องล้วนๆ  ทำหน้าตาดี   เข้าร้านสินะ   piuyty  ใจเนอ

manop

• แตกหนุ่ม

สรุปคือ ไม่มีระดับ ใช่ไหมครับ ถ้ามีก็คือไต่เองใช่ไหมครับจะได้ไม่หลงทางกัน

xsabye

• ว๊องแมน
  • *

eta07 eta07 สับสนข้อมูล จังเลยครับ  eta07 eta07

I3adI3oy

• คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

ทางร้านแจ้งไว้ว่าไม่มีระดับครับ นวดผ่อนคลายธรรมดาโดยน้องนักศึกษา (แต่!! ถ้าอยากได้ระดับคุยกับน้องๆเองได้ครับ อยู่กันสองคนในห้องอะไรก็เกิดขึ้นได้) เอาใจช่วยให้ทุกท่านสุขสมอารมณ์หมายนะครับ  lowwww lowwww
" ทำวันนี้ให้ดีที่สุด  แล้วอนาคตมันจะดูแลตัวของมันเอง "

xsabye

• ว๊องแมน
  • *

เขินนนนนน เขินนนนนน อยากได้แบบ ท่านมั่งจัง

IIntel

• *

สุดยอมครับท่าน scary scary scary