-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ค่อยเข้าใจข้อมูลร้าน Shawalee Nah Spa อ่านแล้ว งงๆ  (อ่าน 791 ครั้ง)

starblink

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เห็นร้าน Shawalee Nah Spa เปิดใหม่ แล้วพอดีร้าน Hana ก็แจ้งปิดไปรวมกับ Shawalee Nah Spa
แต่พอเข้าไปหาข้อมูลในหน้ากระทู้ของร้าน อ่านแล้วงงๆครับ ข้อมูลไม่ค่อยเคลียร์เท่าไร อ่านไม่ค่อยรู้เรื่อง
บางอันแอดมินร้านเขียนสั้นมากๆ แล้วมี "อิอิ" ตกลงไม่แน่ใจว่าล้อเล่น หรือซีเรียส มีอะไรที่คนส่วนใหญ่ในนี้เข้าใจ แต่ผมไม่เข้าใจหรือเปล่า
บางอันก็บอก "มาแล้ว" หมายถึงอะไร ชื่ออะไร ยังไง
แรกๆเคยบอกว่าไม่ลงรูปน้องๆ แต่หลังจากนั้นก็มีรูปลง
ตามไปดูใน Facebook Fan Page ก็มีแต่ประกาศรับสมัครงาน ไม่มีข้อมูลบริการ

ลูกค้าเหนื่อยครับ.. อยากได้ข้อมูลประกอบการตัดสินใจไปใช้บริการ แต่ไม่ค่อยชัดเจนยังไงไม่รู้

เจ้าของร้านอย่าโกรธผมนะครับ ไม่ได้กวน หรือหาเรื่อง ผมตั้งใจจะไปลองใช้บริการจริงๆ แต่ยังงง เรื่องคอนเสปท์การให้บริการ
เรื่อง "นวดอย่างเดียว" ก็เข้าใจได้.. แต่พอมี "อิอิ" ตามหลังปุ๊ป ทำให้งง กลัวทำตัวไม่ถูกทันที

ร้านช่วยใส่ข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยนะครับ โดยเฉพาะร้านเพิ่งเปิดใหม่ ข้อมูลเยอะๆหน่อย ให้ลูกค้ารีวิวเยอะๆ จะมีประโยชน์มาก

ส่วนร้านดั้งเดิมทั้งหลาย ไม่อัพเดท ไม่มีรีวิว แต่เป็นที่รู้กัน อันนั้นไม่มีปัญหา
จะรอข้อมูล แล้วจะไปใช้บริการนะครับ.. Shawalee Nah Spa

heng

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ไม่ค่อยเข้าใจข้อมูลร้าน Shawalee Nah Spa อ่านแล้ว งงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2014, 23:15:04 »

ผมเกือบจะไม่งงน่ะครับ เข้าใจว่าคอรสก็เหมือนร้านฮานะเดิม น้องส่วนใหญ่ก็ชุดเดิม
แต่เพิ่มคอทกสัยมา แล้วบอกว่าน้องๆไม่รับ คงเป็นป้าๆรับ
ส่วนขอมูลที่ให้ถามในเฟสกับในอินบ้อคถามไปไม่มีคนตอบเลยครับ

indy108

• แอบจิต
  • **
Re: ไม่ค่อยเข้าใจข้อมูลร้าน Shawalee Nah Spa อ่านแล้ว งงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2014, 13:28:16 »

นะว่า งง เหมือนกั๋นครับ  fdgdfdf

paranoid

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2014, 11:24:18 »

รอเทพ ส่งการบ้าน ถึงจะทราบ การบริการจริงๆ
ยังคลุมเครือเลยใช้บริการไม่ถูก อิ อิ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2014, 14:14:33 »

เจ้าของร้านไม่ยอมตอบอะไรผมเลยเหมือนกัน
ผมก็อยากไปลองนะ แต่กลัวเสียเวลา 
ยังไม่มีอะไรชัดเจน ไปร้านใกล้ๆกัน ที่โดนแน่ๆดีกว่า