-->

ผู้เขียน หัวข้อ: gold future จะเปิด 24 ชม.จริง ๆ หรอคะ  (อ่าน 3955 ครั้ง)

wiyada_susi

• บุคคลทั่วไป
gold future จะเปิด 24 ชม.จริง ๆ หรอคะ
« เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009, 22:03:55 »

ที่รู้มาคือ minigold future เริ่มเทรด 8 กพ.53 นี้แน่นอน แต่ที่ว่าเปิด 24 ชม. นี่ใครพอทราบคะว่าเป็นไปได้แค่ไหน อยากรู้น่ะคะ จะได้เตรียมตัวไว้ก่อน ใครทราบบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า yhb

mommamman

Re: gold future จะเปิด 24 ชม.จริง ๆ หรอคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2009, 22:19:48 »

l,l, มันคืออะไรอ่ะครับ

GOWA

Re: gold future จะเปิด 24 ชม.จริง ๆ หรอคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2009, 19:42:57 »

l,l, มันคืออะไรอ่ะครับ

ไอ้ที่มันซื้อขั้นต่ำ 10 บาทได้ล่ะมั๊ง

แต่อยากจะเตือนคนที่มีความเชื่อว่าทองคำชนะเงินเฟ้อได้ผมว่าท่านกำลังคิดผิดนะ

เพราะดูจากสถิติแล้วทองคำเพิ่งจะมาชนะเงินเฟ้อตอนช่วงดอลล่าตกนี่เอง

labk1200

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2009, 20:40:31 »

รอดูการเปลี่ยนแปลงค่าเงินจีน เร็วๆนี้  ljhg

wiyada_susi

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2009, 01:44:00 »

เท่าที่ทราบมาทองคำมีค่ามากขึ้นเรื่อย  ๆ นี่คะ ราคาจากสมัยก่อน บาทละ 400 เองอ่ะค่า ก็เลยคิดว่า อนาคตทองคงขึ้นเรื่อย ๆ แน่เลยอ่ะค่า ละถ้ามี มินิโกล์ดฟิวเจอร์ ด้วยแล้ว ร้านทองท่าจะต้องเตรียมเจ๊งเลยเนอะ ๆ เพราะตอนนี้มี กว่า 4000 สัญญาแล้ว พึ่งเปิดตัว 10 เดือนเอง ดูท่าจะไปได้สวยเลยน่ะคะ

GOWA

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 13:04:46 »

เท่าที่ทราบมาทองคำมีค่ามากขึ้นเรื่อย  ๆ นี่คะ ราคาจากสมัยก่อน บาทละ 400 เองอ่ะค่า ก็เลยคิดว่า อนาคตทองคงขึ้นเรื่อย ๆ แน่เลยอ่ะค่า ละถ้ามี มินิโกล์ดฟิวเจอร์ ด้วยแล้ว ร้านทองท่าจะต้องเตรียมเจ๊งเลยเนอะ ๆ เพราะตอนนี้มี กว่า 4000 สัญญาแล้ว พึ่งเปิดตัว 10 เดือนเอง ดูท่าจะไปได้สวยเลยน่ะคะ

ถ้าซื้อแล้วกะเก็บไปนานๆก็แนะนำครับ
แต่ถ้าจะซื้อแล้วขายตอนนี้แนะนำว่าอย่าเพิ่งจะดีกว่า
เพราะราคาทองตอนนี้ที่สูงขึ้นไม่ใช่เพราะความต้องการ
แต่เป็นเพราะการเก็งราคา วันใดก็ตามที่เงินก้อนนี้ Move ออกไปเมื่อไหร่
(ซึ่งผมคาดว่าจะเป็นต้นปีหน้า) ราคาทองคำจะร่วงทันทีมี
ดังนั้นจึงโอกาสติดดอยสูงครับ

ตอนนี้ผมมองว่าถ้าจะลงทุนพวกกองทุน ผมว่ากองทุนน้ำมันเป็นทางออกที่น่าสนใจในตอนนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2009, 13:08:11 โดย GOWA »

popcorn4202

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2009, 13:32:47 »

ตามนั้นเลยครับ ซื้อทองเก็บไว้ระยะยาวเป็นดีที่สุด ขัดสนก็ค่อยๆ ทะยอยเอามขายได้
สมัยผมเด็กๆ แม่ผมเคยซื้อบาทละไม่ถึงพัน ตุนไว้เพียบเลย พอจะลงทุนทำอะไรก็เอามาขายทีละนิด
แต่ถ้าซื้อมาขายไปนี่ไม่แนะนำจริงๆ ราคาทองมีแต่จะสูงขึ้นเรื่อยๆ

wiyada_susi

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2009, 13:23:50 »

อิอิ ติด short ที่ 16440 ตอนนี้จาหมดตัวแล้วจ๊า uy65tf

lypeexcal

gold future 24
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2010, 15:12:42 »

Hi All,

Yesterday was my first marathon. And after all that training... I fell to pieces.

My prep was plagued in injury and illness in the four weeks leading up to the race. I had a back injury that kept me from running from 4 to 2 weeks out from the race and a virus just before the race.
I didnt feel good from the start and from 14K onwards I had problems keeping any water or gels down.

I was aiming at 4:15 - 4:30, but after like Tesso I started taking walk breaks at 29K and walked from 39 to 42K ran the last 200m to make myself look good and finished with an abominable 5:30.

But hey, lets look at the positive side: at my next marathon I can aim for a 1hr improvement on my PB. Now that would be impressive.

I was really impressed with the atmosphere in the Gold Coast for the race - the whole community is behind it.

Will I be back? I hope so
by thw way...

xtiger

Re: gold future 24
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2010, 23:55:08 »

Hi All,

Yesterday was my first marathon. And after all that training... I fell to pieces.

My prep was plagued in injury and illness in the four weeks leading up to the race. I had a back injury that kept me from running from 4 to 2 weeks out from the race and a virus just before the race.
I didnt feel good from the start and from 14K onwards I had problems keeping any water or gels down.

I was aiming at 4:15 - 4:30, but after like Tesso I started taking walk breaks at 29K and walked from 39 to 42K ran the last 200m to make myself look good and finished with an abominable 5:30.

But hey, lets look at the positive side: at my next marathon I can aim for a 1hr improvement on my PB. Now that would be impressive.

I was really impressed with the atmosphere in the Gold Coast for the race - the whole community is behind it.

Will I be back? I hope so
by thw way...
หลุดเข้ามาได้งัยเนี่ย Gold coast มันเกี่ยวอะไรกับ Gold future ครับ

tanickovic

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2010, 23:35:58 »

ผมได้ข้าว ว่าจะเปิด ถึง4 ทุ่มนิครับ แต่ตอนนี้จะ24 ชมเลยเหรือครับ

chanin17

• แอบหื่น
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • รองเท้าฟุตบอล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 15:25:04 »

สุดยอดคร้าบบบบบท่าน
จำหน่าย รองเท้าฟุตบอล รองเท้าฟุตซอล จัดโปรเดือดๆ ซื้อ 1 แถม 4 อย่าง พร้อมกันฟรีทุกคู่ #ด่วนๆๆๆ

somsak

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • ตรวจยาบ้าในปัสสาวะ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011, 04:57:12 »

น่าจะ 4 ทุ่มนะครับ เห็นเพื่อนผมบอก มันเป็น โบกเกอร์ขาย Golefuture อยู่อะครับ ใครสนใจลงทุน Golefuture ลอง PM มานะครับเดี่ยวจะประสานให้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิถุนายน 2011, 05:02:43 โดย somsak »
จำหน่าย ชุดตรวจหายาบ้าในปัสสาวะ ชนิด จุ่มและหยด ใช้ในโรงงานอุตสาหกรรม หรือบริษัทต่างๆ

Seedman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011, 23:59:39 »

คนรวยเก็งทอง mbvc