-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพเคยได้เบอร์PGมาแล้วพอโทรไปกลายเป็นเสียงผู้ชายรับสายเจอกันบ่อยมั้ยครับ  (อ่าน 1434 ครั้ง)

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปนั่งกินร้านแห่งหนึ่งแถวๆเจ็ดยอดเข้าไปปุ๊ป PG เยอะมากลายหูลายตา /jhtdcไปหมดนั่งกินไปได้ซักพักผมก็ไปคุยถูกคอกะ PG SPY เข้า mbvcจนได้เบอร์มาครับท่าน(สั่งโปรเบียร์เชียร์มากินแต่ดันได้เบอร์น้อง spy มาแทน 555 เพราะน้องเชียร์หายไปหลังร้านซะก่อนตอนจะกลับเลยขี้เกียจรอ ดูอาการแ้ล้วคงเมาเบียร์ที่ผมเปิดให้กิน)

ต่อน้อง spy ครับวันรุ่งขึ้นดำเนินการต่อโทรไปติดตามงานนิหน่อย กะจะชวนน้องเค้าออกไปเที่ยวซะหน่อย
แต่กลายเป็นเสียงผู้ชายรับครับท่าน ghfgซึ่งคาดว่าน่าจะเป็นผั....เธอครับ uilo

เสียอารมณ์จริงๆเลยต้องหาเป้าหมายอื่นกันต่อไป  zad
ไม่รู้ว่าท่านเทพทั้งหลายเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้กันบ่อยมั้ยครับ

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เป็นผมคงเซ็งแย่...  เขาน่าจะบอกไว้หน่อยว่าระวัง ผ. หนูรับนะคะ 55+ vbnn

kadook

• **

อาจเป็นเสียงที่แท้จริงของน้องเค้าก็ได้นะครับท่าน ฮิๆๆๆ  09876

NUDT

• **

marathoner9

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ผมไม่ไช่ผัว ไม่ไช่แฟน แต่เคย ให้รับโทรศัทพ์แทน ...

นั่นแสดงว่า น้องไม่ชอบคุณครับ เลยให้ผู้ชายรับ..

แต่ถ้านั่นเปน ผั... ท่านก็แห้วอยู่ดี

สรุป ถ้าผู้ชายรับ .... แห้วครับ  หาเป้าหมายใหม่ เขิน

badboy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ให้เบอร์น้องไว้ดีกว่าถ้าน้องสนใจน้องเค้าจะโทรกลับมาเองครับ

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *

พระเอกกก.....  มาแล้วววว.....   uilo

ซวยเลยตู   lkkjjh
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

Hellboy

• -->>รักแท้น่ะมีจริง แต่ที่จริงกว่านั้นคือกิเลส<<--

ให้เบอร์น้องไว้ดีกว่าถ้าน้องสนใจน้องเค้าจะโทรกลับมาเองครับ

zadทีแรกน้องเค้าก็บอกว่าให้เอาเบอร์ผมมาแหละ แล้วน้องเค้าจะโทรไปหาเองถ้าออกไปเที่ยว ไอ้เราก็กลัวจะไม่โทรเลยขอเบอร์น้องมาจนได้เจอแจ๊ตพอร์ตเลยครับท่าน kick

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *

ljhgf เป็นผมจะลองโทรอีกทีนะ...

mintada9

• กรรมการเวป
  • *

gu2010

ไม่ลองคุยดูล่ะครับ เป็นใคร ไหนๆก็ไหนๆ อาจเป็นญาติไรก็ได้

ใจอย่าปอดครับ