-->

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องคุ๊กกี้ Absolute Paradise สุดลำคอ อิอิ  (อ่าน 1397 ครั้ง)

highmountain88

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
น้องคุ๊กกี้ Absolute Paradise สุดลำคอ อิอิ
« เมื่อ: 15 มีนาคม 2014, 20:10:46 »

วันก่อนศุกร์ที่ผ่านมาเกิดอาการเซ็งเลยไปร้านใหม่ดีกว่าไปพบเจอกะน้องใหม่น้องคุ๊กกี้ Absolute Paradise น้องก็ดูเด็ก ๆ วัยน่าจะสัก 20 ชอบอ่อน ๆ พอเข้าห้องน้องก็ชวนถอด แล้วก็ชวนอาบน้ำ น้องถึงจะตัวเล็กแต่ก็มีหน้าอกสมส่วนเลยคับ ไม่ข่าวผิวออกสองสี อาบเสร็จก็มาต่อที่เตียงตอนแรกก็คิดว่างานก็คงไม่มีอะไร ให้น้องทำ ๆ ไป ก็เลียโน้นนี้สักพัก พอลงไปช่วงกลางก็คิดว่าเฉี่ยวไปมาปรากฏว่ามันมิ่ใช่แบบนั้น มันหายเข้าไปใน อิอิ ทุกท่านก็รู้ว่าหายเข้าไปไหน น้องถึงจะใส่ฟันเหล็กแต่ก็ได้ดีมากอย่างไม่น่าเชื่อ แต่ผมเป็นพวกเจอแบบนี้เสียวแต่ไม่เสร็จสุดท้ายก็เลยให้น้องใช้มือช่วยให้ ก็เสร็จสมอารมณ์หมายไป พอตอนหลังถามน้อง ๆ บอกว่าหนูเป็นพวกชอบใช้ป.. อ่ะพี่ไม่รู้ทำไม แต่ชอบใช้ให้ลูกค้ามันสนุกดี ผมก็เลยถามว่าแล้วถ้าลูกค้าเสร็จในป. ล่ะน้องเค้าก็บอกถ้าบอกหนูก่อนก็ไม่เป็นไรพี่ แต่ถ้าไม่บอกแล้วเสร็จโดนด่าแน่ เราเลยอื่มมมมม ปะเจ้าช่วย สุดลำคอจริง ๆ น้องคนนี้ เอ้ย hardcore จริง ๆ (หวังว่าคงไม่มีพระเอกไหนโผล่มาเอาไปบอกน้องหรือมาอ้างอิงจากผมนะครับ แบบว่าต่างกรรมต่างวาระ แต่น้องเค้าบอกผมมาแบบนี้อ่ะ) โชคดี ชาโยนาระ

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องคุ๊กกี้ Absolute Paradise สุดลำคอ อิอิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มีนาคม 2014, 18:00:51 »

ว้าวววว  ชอบจัง น้องชอบใช้ ป.  เนี่ยะ 
สรุปค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับท่าน   เขินนนนนน

highmountain88

Re: น้องคุ๊กกี้ Absolute Paradise สุดลำคอ อิอิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มีนาคม 2014, 22:56:47 »

ว้าวววว  ชอบจัง น้องชอบใช้ ป.  เนี่ยะ 
สรุปค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับท่าน   เขินนนนนน

มาตรฐานครับ 1400(นูรูเพิ่ม 100)+tip

toc-680

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มีนาคม 2014, 09:12:59 »

สุดยอดแห่ง นกป จริง ครับ  eta04

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 มีนาคม 2014, 14:38:13 »

สุดลำคอนี่ ได้อารมณ์สุดๆ จริงๆ.... eta03 eta03

judohigh

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 มีนาคม 2014, 14:23:04 »

สุดๆๆๆๆ

Coco_Seed

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 เมษายน 2014, 16:21:59 »

dgd หรือต้องย้ายสายมาทางนี้บ้างน้าาาา อิอิ

tao-hoo

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 เมษายน 2014, 18:23:28 »

น้องออกไปแล้วมั้งคับ ผมไม่เห็นมีรายชื่อเลย