-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านใดมาจาก ตจว รับอาสาเป็นไกด์ ฟรีครับ แบบว่าว่างมาก  (อ่าน 580 ครั้ง)

manman69

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ดีครับ ผม แมน คนเมือง หลังจากหายไปจากบอร์ดหลายเดือนถึงเกือบปี ที่หายไปเพราะว่าได้แฟนเลยไม่ได้มาเล่น อุอุ  ตอนนี้ได้กลับมาแล้วครับ เพื่อนๆพี่ๆน้อง ท่านใดไปเที่ยว แต่ไม่มีเพื่อนไป    ทักทายผมได้ครับ
 หรือท่านใด ชอบแบบไหนลองเข้ามาคุยกันครับ จัดให้ได้หมดครับ  พี่ๆน้องๆที่มาจาก ตจว ไม่มีเพื่อนหรือไม่ค่อยรู้ทาง รับอาสาเป็นไกด์ให้ครับ ผมว่างมากครับ

ปล . ที่ว่างเพราะว่าทำงานส่วนตัวในเวป เลยมีเวลาว่างเยอะ อยากรู้จักเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ