-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่น...... ตกเตียง.....  (อ่าน 1211 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป
หล่น...... ตกเตียง.....
« เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 15:40:32 »

เนื่องด้วยสงกรานต์หยุดยาวนี้ ผมค่อนข้างหาเรื่องใส่ตัวมากไปหน่อย  จึงมีเรื่องเล่าเพิ่มอีกแล้ว   ไม่ฟังคำหมอที่ให้งดสองอาทิตย์เล้ย  ljhgf

เรื่องเกิดขึ้นช่วงวันสงกรานต์....  กระผมนายเฟท เล่นน้ำตามประสาหนุ่มโสดปรกติ  พอโดนน้ำมาก ๆ ก็เกิดอาการน้ำขัง.....
โทรนัดน้อง อ. ไว้ ช่วงสองทุ่ม...   น้อง อ. รับนัด    (น้อง อ. ในที่นี้ ไม่ใช่คนในเวป)
บ่ายวันนั้น ปิ่นโตอีกคนหนึ่งโทรมา นัดไปหาช่วงสามทุ่ม   ผมเลยปฎิเสธไป  เนื่องจากไม่ว่างแล้ว

เล่นน้ำเสร็จสรรพ พอใกล้เวลานัดน้อง อ. ผมไปหอเพื่อน อาบน้ำท่า ขัดสีฉวีวันให้ตัวหอมสุด ๆ แล้วโทรไปหาน้อง อ.   ปรากฎว่า น้องออกออกไปดื่มเหล้ากับเพื่อน ณ สวนหลวง ครับ!  ท่าจะลืมนัดผมสนิทแน่เลย
ไม่เป็นไรครับ  ผมก้ไปกินข้าวคนเดียวตามประสาหนุ่มโสดไม่มีใครเหลียวแล ไปส่องนักศึกษาหน้ามอชอถึงช่วงนี้จะน้อยแต่ก็มี เฮ้อ.... ทำยังไงดีน้า จะเก็บเป็นการบ้านสักคน  เดี๋ยวกลับไปศึกษาทฤษฎีจากเว็บดีกว่า....

เวลาล่วงเลยประมาณ สองทุ่มครึ่ง  เพราะผมมัวแต่นั้งชิว เดินชิวเล่นไปมา  ไม่รู้ไปไหน ขี้เกียจกลับบ้าน
ผมถึงนึกได้ เลยโทรหาปิ่นโตคนที่ผมเพิ่งปฎิเสธนัดไป    โทรไป  รอสายเค้ารับ

"สวัสดีคะ"
"นี้ ตอนนี้พี่ว่างแล้ว เข้าไปหาได้ไหม"
"ไม่ได้ค่ะ นู๋ไม่ว่างแล้ว"
"อ่าว  แล้วทำอะไรอยู่" ผมถามแบบไม่ได้คิดอะไร
"YED ผู้ชายอยุ่ "   เธอตอบ
"เฮ้ย  จริงอะ"  
"อื่ม..... โอ๊ย  เบา ๆ หน่อยสิ"   เธอเริ่มคราง
"อ่าว   พี่โดนตัดหน้าเหรอ"
"ก็พี่ไม่มาเองนิ หนูก็โทรชวนคนอื่นแทน  โอ๊ย....       เนี่้ย กำลัง WOT อยู่เลย"  ว่าแล้วเธอก็เปิดลำโพงให้ฟังละมั้ง  เสียงในห้องของเธอ ชัดก้องขึ้นเพราะอะไรไม่รู้....   เสียงดั่งหนัง AV ลอยผ่านหู  ต่างตรงแทนที่มันจะมาจากลำโพงคอมพ์ แต่มาจากมือถือแทน  มีเสียงผู้ชายด้วย  

" นี่เปิดลำโพงให้เค้าฟังจริง ๆ เหรอ"   เสียงผู้ชายลอยมาตามสาย
"เอ่อ ๆ  พี่ไม่รบกวนก็ได้  ฟังมากแล้วน้ำขัง"  ผมบอกผ่านสายไป แล้วก็วาง

คืนนั้นกลับไปนอนบ้านแบบน้ำขังจริง ๆ .........

ยังครับ  ยังไม่จบ
ตอนตีห้า ผมดันสะดุ้งตื่น  ไม่รู้คิดยังไง โทรหาปิ่นโตคนนั้นแหละ  ไม่รู้โทรหาทำไมเหมือนกัน
ปรากฎว่า ทังคู่ยังไม่เสร็จกิจครับ   แมร่ง   กี่ยกฟระ    รอบนี้โทรไปตอนกำลังทาสี!!!
ผมเลยบอกว่า  "โทษฐานที่ทำน้ำขัง  พรุ่งนี้จะไปเอาคืนแต่เช้า"
Phate ผิดคำพูดซะที่ไหนล่ะ  ผมไปหอเค้าตั้งแต่แปดโมงเช้าเล้ย  ไอ้หนุ่มนั้นอยู่หรือเปล่าไม่รู้  แต่ตรูน้ำขัง ถ้าอยู่จะได้กินแซนวิสไปเลย!!

ไปถึง เคาะห้อง เธออกมาเปิด อยู่คนเดียวครับ  แล้วเธอก็ลงไปนอนต่อ   'กรูรู้ว่าเมิงง่วงมาก  แต่กรูจะเอาคืนมรึง'
ผมไม่ให้นอนดิครับ  เธอใส่ชุดนอนบางมาก แถมไม่มีชุดชั้นใน  ผมก็ตะครุบทันที นัว ๆ  แต่ไม่ทาสี  เพราะกลัวเธอยังไม่อาบน้ำแล้วจะไปทาสีทับที่ใคร
ไม่เล่ารายละเอียด ก็ใส่ถุง สอดใส่ จัดการ   ไปตามเรื่องตามราว  จนเป็น WOT

ไอ้ท่า WOT นี่แหละจะเป็นปัญหา
ทำไปทำมา   อยู่ดี ๆ ก็มีเสียง  โครม!!!!   แล้วเตียงก็ทรุดตัวลงไป......
เตียงหักคร้าบ   หล่นไปทั้งคู่เลย    ย้ำ  "หล่น"  จริง ๆ

งานนี้เล่นเอาหดเลย  สู้ต่อไม่ไหว     ผมต้องไปเอาเครื่องไม่เครืองมือจากที่ทำงานมาซ่อม    ผมชำแหละเตียงดู ตัวรองเบาะเป็นไม้อัดเก่า ๆ สามแผ่น รองบนคานไม้   ไอ้ไม้อัดเก่า ๆ นี้แหละ ที่มันหัก  ผมต้อง มาซ่อมมันให้เสร็จ  เพราะเดี๋ยวหลังสงกรานต์แฟนเค้ากลับมา แล้วจะอธิบายเรื่องเตียงยังไง....

สรุป  มันก็ไม่ถึงที่หมายทั้งคู่    ซ่อมเตียงเสร็จ หมดอารมณ์  แยกย้าย  

จบ....

ปลาบูด!!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 พฤษภาคม 2010, 21:57:29 โดย Phate »

popcorn4202

Re: หล่น...... ตกเตียง.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 15:42:58 »

โอ๊ยยยยยยยยยย หล่นเตียงของจริงเลยนะเนี่ย
เป็นใครก็หมดอารมณ์ล่ะครับพี่น้อง

jiggolord

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 16:02:55 »

ไอ่คนก่อนหน้าท่านน่ะ ท่าจะทำงานหนักน่าดู  ljhgf

shoots

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 16:52:44 »

สุดยอดมาก เล่นซะเตียงหักเลย     hgjhg

roonaldo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 17:48:24 »

เยสเข้ น้องเฟท

หญิงไรแรงโคตร

มีบอกด้วยว่าเยสอยู่

พี่ว่า  อ. ในเวบนี่หละ

jaydai

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 17:53:25 »

เอาจนตกเตียงมะเคยครับ
แต่ตอนเอาอยู่แล้วน้องกะลัง WOT มีสายเข้า น้องพูด "มีไร กะลังล่อผู้ชายอยู่" อันนี้เคยอ่ะ บอกต่อเลยนะครับ ผมหมดอารมณ์แถมโดนมันด่าอีกเพราะทำมันค้าง นึกแล้วยัง.... ghjk

man69

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 18:20:36 »

piuyty สาวๆสมัยนี้แรงได้ใจจิงๆ

chefbb

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 18:31:13 »

สาว ๆ สมัยนี้นิ น่า....กว่าที่คิด  หล่นครั้งนี้เป็นประสมการณ์จะได้ไม่หล่นอีก  ต่างกรรมต่างวาระนะครับเนี่ยงานนี้

evolution

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 19:28:30 »

แรงงมากครับ เอากันแรงมากๆ หุหุ ไอ้เตียงยุบนี่ผมก็เคยเหมือนกันครับ หุหุ แต่ที่ยุบเพราะมันเก่ามากกว่า หรือผมตัวหนักไม่รู้เน้อ หุหุ

ljhgf ljhgf ljhgf

noikasu

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 18 เมษายน 2010, 21:20:01 »

100โลของผมสงสัยท่าจะเกินหักนะท่านๆทั้งหลายแต่โทรหาแล้วบอกมะเคยมีนะแหะๆๆๆเคยแต่ทำอยู่แล้วมีคนโทรมาเมิงเอ้ยยยยย.....ผู้ใหญ่โทรหาด้วย..ต้องกัดฟันพูดตั้งนาน..แต่ยังทำต่อไป55555 dgd

niparatpotter

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 03:12:23 »

แล้ว น้อง อ.คนนี้อะพี่ 

เสื้ออ่ะ ยังไม่คืนนะ

เชอะ

prof.big

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 06:54:28 »

เอาจนเตียงหักเลยเหรอ 55+++ หล่น..ตกเตียงของจริงครับ

nickam

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 09:24:08 »

....ขนาดอย่างงี้เลยหรือท่าน..แต่ขนาดน้องเปิดลำโพงนี่..ของเค้าแรงจริงๆ..
     .......อย่างว่า..เราน้ำขัง..อันนี้เข้าใจคับ..หล่น..อีกต่างหาก.เฮ่อ...
           .....ยังไงก็สู้ต่อไปคับ..เป็นประสบการณ์สู่การเป็นเทพ...เป็นกำลังใจให้.... ,mnnb

deztiny

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 09:56:59 »

แร๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เขิน

tiaaui

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 19 เมษายน 2010, 14:13:09 »

ผมว่าต้องโทดไอ้คนเมื่อคืนแหละ.....

โทรไปเทื่อไหร่แม่งก็เอาอยู่...เตียงเลยรับไม่ไหว kjhg

ยังดีนะที่ไม่ไม่ทิ่มตูด kjhg

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 02:42:23 »

แรงส์แต้ๆ

หล่นจนเตียงหักเลย ghjk

KopkE

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 12:43:29 »

แรงทั้งคู่เลย น้องก็แรง ท่านก็แรง เล่นซะเตียงหักเลย

(หุหุหุ อาจจะใกล้หักตั้งแต่เมื่อคืนก็ได้เนอะ)

kjhg kjhg kjhg kjhg

ALONE

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 14:42:22 »

สาว ๆ สมัยนี้ แรงจิง ๆ วุ๊ย ! kick

Keijikung

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 15:08:35 »

ต้องตั้งชื่อเรื่องว่า สาวใจกล้ากับหนุ่มน้ำขัง 

meaw_meow

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 21 เมษายน 2010, 16:58:08 »

แล้ว น้อง อ.คนนี้อะพี่ 

เสื้ออ่ะ ยังไม่คืนนะ

เชอะ

ซ่อมเตียง อ. โน้นแล้ว ก็มาซ่อมเตียง อ. นี้ด้วยน่ะ เฟท

ท่าทางน้องเขาจะงอนยาว

แต่ตอนทีเตียงหัก นี่ยังดีน่ะ ที่ของท่าน ไม่หัก และช้ำหนักไปก่าเดิม 09876

tikizawa

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 01:20:32 »

หล่น ของ จริง....

Phate

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 02:25:59 »

วันนี้ไปซ้ำมา  ขนาดเล่นกันเบา ๆ คราวนี้ โครมทั้งเตียง  ซ่อมไม่ได้ พรุ่งนี้ต้องจ้างช่างมาซ่อมแล้ว  แฟนเธอกลับมา  งานเข้าแน่ ghjk

niparatpotter

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 02:41:37 »

วันนี้ไปซ้ำมา  ขนาดเล่นกันเบา ๆ คราวนี้ โครมทั้งเตียง  ซ่อมไม่ได้ พรุ่งนี้ต้องจ้างช่างมาซ่อมแล้ว  แฟนเธอกลับมา  งานเข้าแน่ ghjk

ฉม  เชอะ   ทีกะเค้าไปนอนสถานที่กันที่โรงหนัง    kjhg kjhg

Phate

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 10:43:19 »

ฉม  เชอะ   ทีกะเค้าไปนอนสถานที่กันที่โรงหนัง    kjhg kjhg

สำหรับนู๋นั้น
นอกสถานที่ไง   ลายแทง  majorcineplex  ฮ่าๆๆๆๆ  kjhg

mormor1973

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 เมษายน 2010, 17:10:10 »

หล่น ตกเตียง สุดยอดเลย vbnn

pagedown

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 23 เมษายน 2010, 19:25:14 »

เค้าอยากเตียงหักมั่งอ่ะ

prozerger1

เตียงไม่สูงมาก ท่านเฟทน้อยเลยไม่เจ็บหนัก โชคดีนะครับเนี่ย รีบซ่อมด่วนเลย แล้วก็ทดสอบให้น้อง WOT อีกรอบครับ kjhg

keaw99th

uiuo อยากได้สาวเลวได้ใจแบบนี้มาเป็นกิ๊กจังเลย แบบน้ำแตกแล้วแยกทางนะ อิอิ

panda500

บอก คำเดียวคับ

แร็งค์ืื!!!!!! ,mnnb ,mnnb ,mnnb

yama_run

แหม่ จัดซะตกเตียงเลยนะท่าน  kjhg

roonaldo

เหอะๆๆๆๆ เตียงหักแต่น้ำแตก

sodazuza

หล่นจิงด้วยคับ dsgjsd

santi

ผมว่าเตียงนี้คงรับศึกหนักมามากนะครับ555555

ReActioNX

อึ้ง ทึ่ง เสียว พูดไรไม่ออกเลย อยากเจอมั่งปิ่นโตแบบนี้  jljhl jljhl jljhl แบ่งมั่งดิตาเฟท หลังไมค์ ด้วยเน่อ อิอิ jljhl jljhl jljhl

kidzzzkatt

jljhl jljhl เหอๆๆ อย่างนี้ก้อมี

zero_1

ผมจะไม่ใช้เตียงแบบนี้ล่ะกันคับ กัวทำเตียงหักเหมือนท่าน  fdgdfdf

tatooo

hgjhg ท่านสุดยอดมากๆๆๆ ......ยังมีต่อ รอบ สองอีก โห จากใจ ครับ คำเดียว แน่มากๆๆๆๆ kjhg kjhg