-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช้างคลานฯ กับประสบการณ์หล่น  (อ่าน 741 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ช้างคลานฯ กับประสบการณ์หล่น
« เมื่อ: 17 มีนาคม 2012, 09:26:12 »

ด้วยอารมณ์น้ำขังมาหลายวัน บวกกับอาการเพลียๆ จากการทำงาน เลยกะว่าจะไปเสียน้ำ เอ้ย ไปนวดให้หายเมื่อยซะหน่อย นั่งคิดไปไหนดี......คิดไปคิดมาช้างคลานดีกว่า คราวที่แล้วเจอน้องเกดใช้ได้เลย คราวนี้ไปถึงปุ๊บ สเต็ปเดิมเลยครับ พีอาร์ถามมีเบอร์ประจำหรือเปล่า ไอ้เราก็อยากจะลองเปลี่ยนคนดูเลยบอกไปว่าไม่มีครับ แต่ขอแบบ สส. นะครับ จ่ายตังค์ค่าห้องวีเสร็จ เข้าไปเปลียนเสื้อผ้ารอในห้อง....สักพัก ก๊อกๆ เปิดประตูมา.....อู้วววสส์ ... สว. มาเลย แววหล่นเริ่มมาแล้ว...เข้ามาก็ชวนคุยนู่น นี่ นั่น ประมาณว่าเคยมาหรือยัง นวดๆ ไปตามสเต็ปการนวดแนวนี้ อยากนอนหลับมาก แต่หมอก็มาป้วนเปี้ยนๆ อยู่แถวๆ ช้างน้อยอยู่นั่นแหละเอามือปัดไปปัดมา จนช้างน้อยตื่น แล้วยังมาบอกอีกนะว่าแหมมีอารมณ์เร็วจัง...(ก็เล่นป้วนเปี้ยนๆ อยู่ตรงนั้น จะให้มันเหี่ยวได้ไง) แล้วถามว่าสนใจนวดพิเศษไหม ก็เลยถามว่าคิดยังไง ตอบมาก็เหมือนทั่วๆ ไป เราก็แกล้งถามยังไง......หมอก็บอก ระดับ1 500 ระดับสอง 700 ระดับสาม พันนึง ก็เลยบอกวันนี้ไม่ค่อยมีตังค์ ระดับสามห้าร้อยได้ไหม( คิดในใจจะได้รีบๆ เสร็จซะทีป้วนเปี้ยนอยู่นั่นแหละ) หมอบอกไม่ได้ได้แค่ระดับสอง เราก็งั้นก็ได้ ไม่รอช้าหมอก็เลยรูดกางเกงเราออกแล้วเอาถุงยางมาสวมให้แล้วโม้กขึ้นลง (เริ่มมีอารมณ์หน่อย) ทำได้สักแป๊บเอาเจลมาชโลมพร้อมรูดให้ ทำอยู่ประมาณครึ่งชั่วโมงก็ยังไม่เสร็จ.....(อารมณ์ร่วมไม่มีเลย..) ก็เลยบอกหมอ 500 ระดับสามเลยไม่ได้เหรอ จะได้เสร็จเร็วๆ หมอบอกไม่ได้ เพิ่มอีกนิดหน่อยก็พอได้อยู่ ก็เลยบอกงั้น 700 นะ หมอรีบเปลี่ยนถุงยางใหม่ให้เลย แล้วขึ้นคร่อมโยกๆ สักแป๊บบอกเราให้ขึ้นเอง แล้วหมอก็เอนตัวลงนอน ก็เลยซอยๆ สักพักก็ปริ๊ด..เสร็จ รีบเช็ดตัว เปลี่ยนชุด แล้วจ่ายตังค์ ออกมา...ก่อนออกจากร้านยังมีกระซิบอีกนะว่าคราวหน้ามาแก้ตัวใหม่นะ...
คราวหน้าก็คงมีนะ แต่คงไม่ใช่คนนี้แน่นอน... สรุปหล่นครับ....
ชื่อหมอ..         ไม่ได้ถามครับ สว. เลยไม่อยากคุยเยอะ
เบอร์                 ลืมถามเหมือนกัน
รูปร่าง               อวบๆ (ค่อนไปทางอ้วนนิดๆ) ผิวคล้ำๆ
ไฟหน้า             พอดีๆ ไม่เหลว
ช่วงล่าง             หนึบดี
หน้าตา              สว. (ทำให้หมดอารมณ์เลย)
สรุป                  ถือว่าหล่นครับ...
ค่าใช้จ่าย           ค่าห้อง 400 + 700 ค่าหมอ....
 ouiy ouiy ouiy

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ช้างคลานฯ กับประสบการณ์หล่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 12:35:42 »

eta07. สงสัยหล่น ตรงทีี่เจอ สว. แน่ๆ
 ถ้าเจอ สส.   ท่าจะไม่หล่นใช่ปะ แต่คุ้มนะ 1/2/3
จ่ายแค่ 700. เอง. นะ.
eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ช้างคลานฯ กับประสบการณ์หล่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 มีนาคม 2012, 12:53:33 »

ถือว่าจ่ายถูก...แต่คิดไปเองว่าหล่น

GuIlLoTiNe

• High Risk High Return~
  • X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มีนาคม 2012, 11:39:06 »

1-2-3 จ่ายสุดคุ้ม สเตปเทพนี่ครับท่านอะ คิคิ hgjhg

hunsuke55

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 00:31:24 »

ช้างคลานฯ นี่ท่านเน้นไปนวดหรือ เน้นออฟชั่นครับ ถ้าเน้นออฟชั่น แนะนำว่าท่านต้องอายุ 45 ขึ้นไปท่านจึงจะขึ้น
เท่าที่ผมเจอ มีแต่ 30 อัพนะครับ และส่วนใหญ่ไม่สวย และ อายุมากแล้ว (เกือบทุกคนมีลูกแล้วทั้งสิ้น)
แต่นวดดีและราคาถูก มีน้อยคนมากครับที่ แก่ไม่รู้จักแก่ เสนอโปรโมชั่นลูกเดียว ท่านคงเจอ น้าแก กำลังร้อนเงินหน่ะครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 08:39:07 »

ช้างคลานฯ นี่ท่านเน้นไปนวดหรือ เน้นออฟชั่นครับ ถ้าเน้นออฟชั่น แนะนำว่าท่านต้องอายุ 45 ขึ้นไปท่านจึงจะขึ้น
เท่าที่ผมเจอ มีแต่ 30 อัพนะครับ และส่วนใหญ่ไม่สวย และ อายุมากแล้ว (เกือบทุกคนมีลูกแล้วทั้งสิ้น)
แต่นวดดีและราคาถูก มีน้อยคนมากครับที่ แก่ไม่รู้จักแก่ เสนอโปรโมชั่นลูกเดียว ท่านคงเจอ น้าแก กำลังร้อนเงินหน่ะครับ
.
.
.
ขอบคุณครับสำหรับความเห็น คือผมอายุ 34 นะครับ แบบว่าอยากไปนวดน่ะ ถ้าเจอสาวๆ สามสิบต้นๆ ก็จะลองออฟชั่นน่ะครับ  แต่เจอแบบสว.มา ก็เลยอยากจะนวดอย่างเดียว แต่พี่แกเล่นป้วนเปี้ยนๆ ตรงจุดนั้นตลอด เป็นใครก็ต้องของขึ้นครับ แต่อารมณ์ไม่อยากเอา อยากนวดเฉยๆ แต่พี่แกรุกหนักตลอด ก็เลยต้องเลยตามเลย แบบขัดไม่ได้น่ะ..