-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู  (อ่าน 161452 ครั้ง)

kier3

• บุคคลทั่วไป
คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู
« เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 10:08:26 »

การ off สาวมาค้างด้วยนั้นก่อนอื่นจะต้องเตรียมตัวดังรายการต่อไปนี้
1. ขาดไม่ได้นะครับ "ตังค์" ควรจะมีติดตัวไปไม่น้อยกว่า 5,000 บาทโดยให้แยกใส่ในกระเป๋าตังค์กับกระเป๋ากางเกงอย่างละครึ่ง
2. รถ จะเป็นรถมอไซ หรือ รถยนต์ก็ได้แต่ต้องมีรถไปด้วย
3. ห้อง ควรจะเตรียมไว้ก่อนเพื่อไม่ให้มีปัญหาม่านรูดเต็ม
4. อาหารและเครื่องดื่ม จะได้ไม่ต้องออกไปหากินที่อื่นเวลาเข้าด้ายเข้าเข็ม
 dsgjsd
การจะ Off สาวตามคาราโอเกะหรือตามร้านที่มีเด็กนั่งดิ้งนั้นไม่มีอะไรมากนะครับ  ว่ากันตามประสบการณ์ส่วนตัวเลยคือตลอด 4 ปีมานี้ผมค้างคืนตลอดครับเพราะชั่วคราวมันไม่เคยพอมันมีอีกหลายสิ่งที่จะทำให้น้อง ๆ เค้าประทับใจน่ะเอางี่บอกตามประสบการณ์เลยสถานที่ Off ได้ส่วนใหญ่อยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่นั้นละ  บางคนอาจไม่รู้ไปนั่งจีบน้องเค้าเป็นเดือนเสียเงินค่ากินไปเกือบหมื่นมือยังไม่ได้จับเลยครับ เริ่มที่แรกเลยละกัน
1. 99 คาราโอเกะ จริง ๆ แล้วมันก็ Off ได้ทุกคนนั่นละ แต่ถ้าจะให้ค้างคืนเนี่ยส่วนใหญ่น้องเค้าจะไม่เอาด้วย  แต่มีวิธี ต้องไปตอนเที่ยงคืนพอดี  สั่งเบียส์มากิน 1 ขวดแล้วส่งสายตาหาสาวที่ถูกใจ  จากนั้นถ้าสาวถูกใจเราจะมาถามเราเองว่าเที่ยวไม๊คะ ให้เราบอกไปเลยว่าเท่าไร น้องเค้าจะบอกราคาชั่วคราวให้ประมาณ 800 - 1000 บาทให้ถามว่าถ้าค้างคืนเท่าไร น้องเค้าจะดูเวลา ถ้ายังไม่ดึกประมาณ 2 ทุ่ม - 5 ทุ่ม น้องเค้าจะบอกว่าไม่ค้างคะ  แต่ถ้าไปเที่ยงคืนละก็โอกาสสำเร็จมีเกิน 70% น้องเค้าจะบอกในราคาที่ถูกใจเค้าประมาณ 3000 บาท ให้เราต่อให้เหลือประมาณ 2000 - 2500 ให้ได้เพราะผมได้ราคาประมาณนี้ตลอด  ซึ่งน้องที่เคยใช้บริการมี น้องส้ม น้องสา น้องแนน น้องแป้ง น้องโม ฯลฯ พวกนี้ยอมค้างคืนหลังเที่ยงคืนครับ
2. ร่มฟ้าคาราโอเกะ เหมือน 99 เลยแต่ราคาสูงกว่ามีเด็กให้เลือกมากกว่า โดยเฉลี่ยราคาชั่วคราวจะอยู่ที่ 1000 และโรงแรมอยู่ไกลมาก ถ้าจะค้างคืนราคาจะอยู่ที่ประมาณ 3000 บาททุกคน  แต่มีวิธีที่จะทำให้ได้ราคาประมาณ 2000 - 2500 บาท คือ บอกน้องเค้าไปเลยว่าเราจะค้างคืนไม่ชั่วคราวให้ราคาไดเท่านี้  น้องเค้าจะลุกหนีไปเลยให้เราสั่งเบียส์กับแกล้ม 1 อย่างมากินไปเรื่อย ๆ เวลาเบียส์หมดแก้วน้องที่คุยกับเราที่เราถูกใจนั่นล่ะจะมารินเบียส์ให้เราแล้วน้องเค้าจะถามว่าพี่จะเที่ยวไม๊ ให้เราบอกราคาที่เราต้องการไปแล้วยื่นคำตอบเดิมว่าต้องค้างคืน คราวนี้น้องเค้าจะนั่งกับเราใหม่แล้วต่อรองกับเราเช่นว่าราคานี้อยู่ได้ไม่เกินตี 3 นะหรืออะไรต่าง ๆ ให้รับปากไปให้หมดถ้าน้องเค้าตกลงแล้ว  เข้าห้องเมื่อไหร่สิ่งที่เคยรับปากไว้ผมทำไม่เคยได้ทุกทีจนเช้าตลอด  แต่บางทีเจอสาวใจแข็งกินเบียส์หมดก็ยังไม่ยอมค้างจะชั่วคราวอย่างเดียว  ให้นั่งเล่นหลังเบียส์หมดประมาณ 15 นาทีใครมาถามรับอะไรเพิ่มให้ตอบไม่เอา ทำเป็นนั่งเซง ๆ ซักพักจากนั้นรอให้น้องคนที่เราถูกใจเดินผ่านมาให้เรียกเช็คบิลเลย  น้องเค้าจะไปเช็คบิลให้เราให้เราทำท่าจะกลับเลยโดยไม่เลือกใคร (ให้รู้ว่าเราเลือกเขาคนเดียว) จ่ายเงินไปให้เกินเล็กน้อยพอน้องเค้าเอาเงินมาทอนให้ลุกออกไปเลยต่อหน้าน้องเค้าเลย  คราวนี้น้องเค้าจะงงละจะถามว่าพี่ไม่เลือกใครหรือ  ให้ตอบว่าพี่เลือกแล้วแต่น้องไม่ไปเอง  คราวนี้น้องเค้าจะรู้แล้วว่าถ้าไม่เลือกเราคืนนี้อาจแห้วได้จะตอบตกลงทันที kjhg ให้ยื่นข้อเสนอเดิมราคาที่เราพอใจ น้องเค้าไปแน่นอนครับไม่มีพลาด น้องที่ได้มาแล้วก็  น้องแวว น้องจอย น้องฟ้า น้องแก้ว ฯลฯ ก่อนหน้านี้เล่นตัวทั้งนั้นสุดท้ายก็ยอม  ( บางคนจะสงสัยว่าแล้วแขกอื่นไม่มีหรือถึงยอมไปกับเราถ้าท่านเคยไปร้านนี้มาก็จะเข้าใจว่าร้านนี้เด็กเยอะการแข่งขันในร้านสูงบางคืนอาจไม่ได้เลยถ้ามีใครมาสนใจเราจริง ๆ เด็กจะไม่ยอมพลาดโอกาสแน่นอนครับ )
3. ลานเบียส์ทั่วไป  อันนี้ 50 / 50 สำหรับมือใหม่แต่ขั้นเทพยังไม่เคยพลาด  ยกตัวอย่าง ร้านเซไฮย์ ร้านนี้คนเต็มตลอดมีเด็กเชียส์เบียส์เป็น 10 ให้เลือกคนที่ถูกใจมาคอยดูแลเราเป็นพิเศษโดยให้ใจปล่ำก่อนจะปล่ำเขา  พอคนที่ถูกใจมาให้ถามน้องเค้าไปเลยว่าน้องอยากกินอะไรให้เลี้ยงสิ่งนั้นห้ามงก  จากนั้นน้องเค้าจะดูแลเราเป็นพิเศษ (เป็นการล็อกเป้า) จากนั้นให้คอยพูดตอดน้องเค้าไปเรื่อย ๆ ทีเล่นทีจริงทีละระดับ จาก 1 - 4 ในเวลา 2 ชั่วโมงต้องให้น้องเค้ารู้ว่าเราต้องการอะไรจากน้องเค้าแต่ถ้าน้องเค้าหายไปเลยแสดงว่าแห้วแดกแน่นอนไม่ต้องคิดมาก  คนอื่นยังมีให้เราใช้วิธีนี้ไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะเจอน้องที่รู้ว่าเราต้องการอะไรแล้วไม่หนีเราไปไหน แสดงว่าสิ่งที่เราทำมาเป็นจริงแล้วอันที่จริงนี่เป็นวิธีเพ้นหาน้องที่ยินดีทำอย่างนี้อยู่แล้ว  เพราะน้องคนแรกที่ไม่ยอมเราจะไปพูดเรื่องเราต่อให้เพื่อนพังแล้วคนที่ยินดีทำหรือกำลังต้องการเงินจะออกมาหาเราเอง  จากนั้นให้ตกลงราคากับน้องเค้าได้เลย ราคาส่วนใหญ่จะประมาณ 3000 บาทไม่เกินนี้อาจจะแพงแต่คิดดูเด็กเชียส์เบียส์ร้านนี้สวยขนาดไหนแถมยังไม่ทำประจำช่วงล่างงี้ฟิตเปรียอย่างกับเด็กมัธยมแถมค้างคืนนะไม่ชั่วคราวไปทั้งชุดเชียส์นั้นเลยด้วยชอบไม๊  จากนั้นให้เรารอจนกว่าร้านจะปิดหรือเช็คบิลได้เลยร้านเลิกค่อยมารับทิ้งเบอร์ไว้ก็พอ  เด็กที่เคยได้ น้องก ที่ผมสั่น ๆ ใส่ชุดสีแดงนั่นล่ะ (ตกใจละซิ) น้องด ที่ตัวเล็ก ๆ ใส่ชุดสีขาวฟ้านั่นละ จะเห็นได้ว่าแต่ละคนสวยขั้นเทพ  ใครไม่รู้ไปนั่งจีบทุกวันหมดเป็นหมื่นแขนยังไม่ได้แตะเลย  แต่ผม  ได้ แล้ว jljhl จริง ๆ วิธีนี้ใช้ได้กับทุกร้านนั่นละครับแต่เราต้องใจกล้าหน้าด้านหน่อย เมื่อได้เด็กในร้านนั้นมาแล้วให้ทิ้งช่วงซักพักแล้วค่อยไปล่าใหม่จะได้ไม่มีใครจำได้มากนัก (มีคนแนะนำว่าควรใช้ตัวย่อจะปลอดภัยกว่าเดี๋ยวเจอพระเอกตัวจริงกระทืบเวลาเข้าร้านขอบคุณครับ)

หมายเหตุ  จะเห็นได้ว่า "ตังค์" เป็นสิ่งสำคัญในเรื่องพวกนี้แต่บางคนมีแต่ใช้ไม่เป็นก็กินแห้วได้  uilo อย่าคิดว่ามีเงินแล้วจะทำได้ทุกอย่าง ที่ผมสนับสนุนใช้เงินแบบนี้เพราะเราจะไม่มีพันธ์ผูกพัน  ถ้าไปจีบมาเป็นแฟนเลยจะได้ไม่เสียเงินคิดแบบนี้  แต่ผมบอกให้จีบสาวใช้เงินมากกว่า Off สาวมาซักคนเสียอีก  แถมวุ่นวายมาเป็น อาท์ตัวแม่อีก  บอกคำเดียวว่าเบื่อ  ซึ่งการเที่ยวแบบค้างคืนนี้อาจเป็นทางเลือกใหม่ในการเที่ยวได้ถ้ามีเงินพอครับ

ข้อดีของการค้างคืน ( เกือบลืม )
1. เราสามารถมีอะไรได้หลายครั้งตามแต่เราจะมีแรงส่วนใหญ่น้องเค้าชอบบอกว่าให้ไม่เกิน 3 รอบแต่ผมเกินตลอด (พวกที่เขื่อนผุจะได้เป็นการฝึกฝน)
2. ไม่มีข้อจำกัดเรื่องเวลาซึ่งปกติจะได้ 1 - 2 ชั่วโมงเป็นการเร่งเราทำให้ไม่ได้รับความสุขอย่างเต็มที่
3. มีสาวมาให้กอดจนถึงเช้า
4. สิ่งที่เราสามารถทำให้น้องเค้าจะเป็นสิ่งที่น้องเค้าไม่เคยได้รับจากแขกปกติเพราะการอยู่ถึงเช้าจะเหมือนกับทำกับแฟน ซึ่งบ่อยครั้งน้องเค้ามักจะติดใจจนทำให้มีการติดต่อไปเที่ยวด้วยกันภายหลัง (ฟรีนะคราวนี้) เผลอ ๆ มีกิ๊กแบบไม่เสียตังค์คุ้มกว่าแบบชั่วคราวซึ่งไม่มีโอกาศได้แม้แต่เบอร์โทร 

ข้อควรระวัง  dsgjsd
1. อย่าพกของมีค่าไปมากเกินไปนักทางที่ดีให้พกแต่เงินสดติดตัวก็พอกันสูญหาย
2. เตรียมถุงยางไปเองด้วยเพื่อไว้ถ้าเกิดไม่พอ  fdgdfdf
3. หากน้องเค้านัดใครมารับตอนเช้าห้ามไปส่งเด็ดขาด อาจเจ็บตัวได้
4. เตรียมสบู่ไปเองด้วยเดี๋ยวตอนกลับบ้านจะผิดกลิ่นเอา เขิน

จบแค่นี้ก่อนถ้ากระแสดี จะมาลงสถานที่ใหม่เพิ่มเติมให้ครับ ( ขอบคุณกับบ้างนะ )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิถุนายน 2010, 18:02:31 โดย kier3 »

man69

Re: คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 10:22:33 »

เดด การบ้านเยี่ยมมากครับท่าน แต่ถ้าจะให้ดีขอชือน้องเป็นตัวย่อจะดีกว่านะครับ  dsgjsd กลัวท่านจะเจอพวกพระเอกนะครับ  ljhgf สองร้านแรกไม่เท่าไหร่ แต่ร้านที่สามนี่ซิครับ  09876 งานดีมากส่งมาให้อ่านบ่อยๆนะครับ

p_nuin

Re: คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 10:48:13 »

คำภีร์สยบมาร zad

popcorn4202

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 11:00:20 »

อ่านแบบนี้แล้วแก๊ง สว ทาบทามหน่อยเร็ว คุณสมบัติผ่านเลยนะผมว่า
แต่แนวนี้ผมไม่ไหวแฮะ โอกาสแห้วสูง แถมไม่มีหลักประกันด้วยว่าได้ชัวร์หรือเปล่า
มีเงินใช่ว่าจะปิดเกมส์ได้เสมอไปนะครับ มันอยู่ที่ความพึงพอใจทั้ง 2 ฝ่ายด้วย

อีกประการหนึ่ง ท่านเอ่ยชื่อน้องมาเต็มๆ แบบนี้ระวังพระเอกนะครับ
ไม่เป็นผลดีกับท่านแน่นอน

prof.big

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 11:57:37 »

ผมเงินไม่ถึงอ่ะครับ ทำไงดี....ใช้คารมอย่างเดียวก็แล้วกันเนอะ

soc32

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 12:18:42 »

ขอบคุณมากครับ เป็นประโยชน์จริงๆ  อธิบายได้เห็นภาพเลย  ผมก็ชอบแนวนี้เหมือนกันครับ คือถึงแม้จะเป็นการซื้อกิน แต่ก็ดูตื่นเต้นและได้ลุ้นกว่าการไป อ่าง อิ อิ ;khhg ;khhg

kengfreedom

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 12:46:39 »

;khhg...โปรดรับข้าน้อยเป็นศิกด้วย.คัก..ทั่งอาจังง.. ;khhg

tak2000

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 13:37:53 »

นับถือๆ

riviara

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 14:02:11 »

ได้เวลาฝึกคัมภีร์เยี่ยมยุทธกันแล้ว

singha2517

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 14:22:58 »

เงินไม่ถึงต้องทำใจ

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 14:33:38 »

มาเข้าแก๊งค์ สว. จูเนี่ยร์ม่ะคับ??   เขิน เขิน เขิน

ValentonY

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 16:13:47 »

มาเข้าแก๊งค์ สว. จูเนี่ยร์ม่ะคับ??   เขิน เขิน เขิน

แกอยู่แก๊งค์นี้แร้วเหรอ  kjhg kjhg

popcorn4202

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 16:41:56 »

แกอยู่แก๊งค์นี้แร้วเหรอ  kjhg kjhg

มันสถาปนาแก๊งกันเองไปนานแล้วล่ะ
ฉีกแบงค์พันเล่นเป็นการเปิดตัว
 ttu

suksao

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 17:26:08 »

มหาเทพมาเองเลยวุ้ย ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ  pongz

วิธีการเหมือน ๆ แก๊งค์ไหนสักแก๊งค์ในเว็บเราเลย คุ้นมาก ๆ เลยวิธีของท่านอ่ะ

ปกติท่านอยู่เชียงใหม่เป็นประจำหรือเปล่าครับ  อายุเกิน 35 หรือยังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มิถุนายน 2010, 17:27:50 โดย suksao »

kier3

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 17:50:19 »

มหาเทพมาเองเลยวุ้ย ยอดเยี่ยมมาก ๆ ครับ  pongz

วิธีการเหมือน ๆ แก๊งค์ไหนสักแก๊งค์ในเว็บเราเลย คุ้นมาก ๆ เลยวิธีของท่านอ่ะ

ปกติท่านอยู่เชียงใหม่เป็นประจำหรือเปล่าครับ  อายุเกิน 35 หรือยังครับ

มหาเทพเลยเหรอ  ชมกันเกินไปแล้ว  เขิน  จริง ๆ ไม่ใช่คนเชียงใหม่หรอกแต่ไปเที่ยวเชียงใหม่ทุกวันเสาร์อาทิตย์อยู่จังหวัดใกล้เคียงและก็วิธีนี้เป็นวิธีของผมคิดเองครับเพราะทำอย่างนี้ได้ผมดีไม่เคยลอกใครครับ  ส่วนอายุพึ่งจะ 30 มาได้ไม่กี่เดือนเองครับ  เกิดมาก็ยังไม่เคยเลยยย 30เ นี่ยก็เลยต้องหาสาวมานอนปลอบใจทุกคืนถึงเช้าครับ

Superxxx

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 18:25:50 »

น่านับถือจังครับท่าน ว่างๆจะไปเที่ยววันไหน ชวนกันไปบ้างเน้อ หุหุหุ

tamon9

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 21:43:45 »

เป็นวิธีที่สุดยอดมากคับ เงินถึงจิงๆถึงทำได้ เมื่อไรจะรวยกะเค้าเนี่ย ขอบคุณที่เเบ่งปันคับ

Phate

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 22:58:14 »

อ่านแล้ว ละเอียด คำบอกเล่าจากผู้มีประสบการณ์โชกโชน

แต่สำหรับผม
ตังค์ไม่มี หาฟรีต่อไป  vbnn

hovnan

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 00:46:02 »

ss ss ลอกลอก ขอบคุนค้าบ  ;kljj

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 00:52:09 »

มหาเทพเลยเหรอ  ชมกันเกินไปแล้ว  เขิน  จริง ๆ ไม่ใช่คนเชียงใหม่หรอกแต่ไปเที่ยวเชียงใหม่ทุกวันเสาร์อาทิตย์อยู่จังหวัดใกล้เคียงและก็วิธีนี้เป็นวิธีของผมคิดเองครับเพราะทำอย่างนี้ได้ผมดีไม่เคยลอกใครครับ  ส่วนอายุพึ่งจะ 30 มาได้ไม่กี่เดือนเองครับ  เกิดมาก็ยังไม่เคยเลยยย 30เ นี่ยก็เลยต้องหาสาวมานอนปลอบใจทุกคืนถึงเช้าครับ

ชวนเข้าแก๊งค์แร้วนะ!!!

หยิ่งดีนัก

หมดโอกาสแร้ววว   kick kick kick

gosty

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:12:28 »

ผมจนผมยอม

roonaldo

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:14:02 »

กูก้อจน กูยอม

where

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:23:09 »

ผมจนแบบ continuous ทำไงดีครับ  ,mnnb

popcorn4202

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:25:08 »

tanickovic

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:30:18 »

ร้านที่สาม น้อง  ก ผมก็เล็งไว้เหมือนกัน แต่ทุนไม่เคยถึงซักทีโดนริบตลอด เลยได้แค่ไปคุยๆ ได้เบอร์ได้ Mail แค่นั้นเอง

jiggolord

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:32:05 »

สเตปเยี่ยมมากครับ

ผมพาไปค้างไม่ได้ครับ ผมนอนกรนนนน  ghjk

where

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:34:40 »

สเตปเยี่ยมมากครับ

ผมพาไปค้างไม่ได้ครับ ผมนอนกรนนนน  ghjk

แก้ไม่ยากครับ พี่จิ๊กโกลอด ก็ทำการเปิดปากให้กว้าง แล้วเอายาแดงราด
 ljhgf

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 10:45:23 »

ข้อมูลแจ่มมากครับ จดไว้ จำ แต่ทำแน่นอน อิอิ

tanickovic

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 12:31:37 »

จริงๆ ผมก่้ะได้ฟรีอ่ะครับ ม่ะก่ะเสียตังเลยไปบ่อยๆ  ซักสองสามร้อยก็ตะล่อมได้อยุ่

kvin

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 13:45:49 »

ขอคาราวะ1จอกรับข้าน้อยเปนศิษย์ด้วยท่านจอมเทพ pongz

jjb

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 15:15:22 »

99 นี่ เอามอไซค์ไปน้องเค้าจะไปกะเรารึเปล่าครับ    ท่านเทพทั้งหลาย เขิน เขิน เขิน

dabodabo

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 15:58:33 »

มีเงินอะ เรามันเงินน้อย อาศัยหน้าด้าน 55

suksao

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 16:29:50 »

วันไหนไป โพสบอกด้วยนะครับ

ขอตามไปเรียนรู้จากมหาเทพหน่อยครับ

อยากมี PG / PR  เคียงกายบ้างครับ อยู่คนเดียวเหงาจริง ๆ

นั่งรินเหล้าคนเดียว มันเหงา

kier3

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 19:36:06 »

99 นี่ เอามอไซค์ไปน้องเค้าจะไปกะเรารึเปล่าครับ    ท่านเทพทั้งหลาย เขิน เขิน เขิน

เทพอย่างพี่บอกน้องได้เลย  ถ้าใช้เสเต๊บของพี่แล้วน้องไปแน่นอนครับ  แต่อาจจะไม่ซ้อนไปกับเราเพราะอายคนจะให้คนในร้านไปส่ง  เพื่อไม่ให้ไปไกลเกินไป  ส่วนใหญ่จะบังคับลงจอดที่โรงแรมราตรีซึ่งค่าห้องไม่แพงนักถ้าไม่เปิดห้องพิเศษ  แต่เทพอย่างพี่ต้องใช้รถยนต์เท่านั้นเพื่อป้องกันสาวหนีกลับก่อนเวลาอันควร   ss
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิถุนายน 2010, 19:37:40 โดย kier3 »

lankhuchong

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 19:45:18 »

เยี่ยมมากเลยคับ ท่าน  นับถือๆ

gunman7777

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 17 มิถุนายน 2010, 19:56:19 »

สุดยอดมากๆ เลยครับท่าน hgjhg  โห  จะลองเอาไปใช่คับ  เจ๋งมากๆ เลย pongz

tonpayat

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 00:28:56 »

สุดยอด  ครับ ท่าน เด๋วมีตังค์แร้วจาลองทำตาม

DectraO

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 10:09:58 »

pongz
เยี่ยมจริงๆ คร๊าบบ

วันไหนจาไปเที่ยว PM บอกด้วยคร๊าาบ
อยากไปเรียนรู้วิชาด้วยคนคับ   ศึกษาดูงาน อิอิ

kier3

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 13:24:57 »

เมื่อวานวันเกิดเพื่อนไปนั่งกินร้าน...  ในเชียงใหม่แถวราชภัฎเชียงใหม่ซึ่งเป็นร้านประจำ  ดันมีใครไม่รู้มาทักผม  ว่าพี่ใช่ kier3 หรือเป่า  ตกใจเลยครับทายถูกได้ไง  hgjhg  ไม่น่ามีคนรู้จักเราเลยถามน้องเค้าไปว่าใครเป็นคนบอก  นาย L ( นามสมมุติ ) ก็เลยบอกว่าเพื่อนเขาบอกมาว่าวิธีการแบบนี้เป็นแบบฉบับของผม  อยากให้ช่วยสอนวิชาให้หน่อย  เลยบอกนาย L ว่าวันนี้มาวันเกิดเพื่อนไปไม่ได้เอาไว้วันหลัง  แต่นาย L ไม่ยอมครับจะไปให้ได้คิดดูมันรอผมตั้งแต่ 3 ทุ่มจนถึงตี 1 เห็นแล้วสงสาร  เลยแยกจากเพื่อนแล้วไปถามนาย L ว่าน้องมานี่มีงบเท่าไร  มันบอกว่าตอนนี้กำลังมีเงินเลยแทงอาเจนตินาได้เงินมา 10000 เอาวะมันมีเงินเลยพามันไปครับ  ไปร้านร่มฟ้าเลยเพราะผมกำลังเก็บเด็กร้านนี้อยู่  ไปถึงก็ดูวิธีการของมือใหม่ว่ามันเป็นยังไง  ปรากฎนาย L เอาแต่มองสาวไม่กล้าเรียกใครมานั่งเลยกินแต่เบียร์หมดเป็นขวดคนเดียวเลย  ท่าทางจะมาครั้งแรกด้วยไม่มีประสบการณ์เลย  เลยต้องเรียกสาวในร้านมาให้มัน 5 คน  เอาแบบไม่ซ้ำแบบเลย  ให้มันเลือกถามว่าจะเอาคนไหนดี  เสือกกลัวนั่งตัวรีบเลย  ไอ้เวรจะเที่ยวผู้หญิงเสือกกลัวผู้หญิงแล้วมันจะมาหาพระแสงอะไรวะเสียเวลาจริง ๆ  เลยถามมันว่าเฮย  นาย L สรุปมึ่งจะลุยหรือไม่ลุย  นาย L มองหน้าผมตอบผมว่าเอาครับพี่   uilo  เฮยกูไม่ได้บังคับมึงนะ  มันพยักหน้า  แล้วนาย L จะเอาน้องคนไหนหรือ  มันก็เอาแต่มองน้องคนที่ท่าทางน่ารักอยู่คนผมเลยต้องสอบถามราคาและตกลงราคาให้มันเสร็จสรรพเลยเพราะมันเอาแต่เงียบ  dsgjsd  สรุป  มันต้องจ่ายค่าน้องเค้า 2500 เป็ราคาค้างคืนแล้วผมต้องทำการไปส่งมันที่โรงแรมอีกเพราะมันไม่รู้ที่จ่ายค่าโรงแรมที่มีอ่างอาบน้าจากุดชี่เรามันไม่อาบน้ำมาตั้งแต่ 4 โมงเย็น  แถมผมยังต้องจำชับน้องเค้าอีกว่าน้องบุกมันเลยอย่าให้มันตั้งตัว  ทิบให้น้องอีก 300 ( เงินเราเอง )  สรุปวันหลังมึงอย่ามาทักกูอีกนะ  มือใหม่จริง ๆ นาย L  piuyty  ขอให้มีความสุขนะน้อง  คือวันนี้พี่มองน้องก็หมดอารมณ์แล้ว  หลับก่อนละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มิถุนายน 2010, 13:44:36 โดย kier3 »

candy3000

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 13:37:37 »

สุดยอดมาก  pongz

karat

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 16:16:04 »

เป็นวิชาที่น่าเรียนรู้มากครับ

บทเรียนรักสนุก อิอิ mbvc

อาตี๋

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 16:32:33 »

เคล็ดวิชาล้วน ๆ
อ่านจบแล้วขออนุญาติเอาไป
ฝึกวิทยายุทธบ้างนะครับ

tanickovic

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 17:11:12 »

เหอๆ
 โดนซะงั้น

Gunslinger2

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 01:48:42 »

เทคนิค สุดยอดจริงๆครับ

suksao

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 15:44:55 »

และแล้วมหาเทพก็กำเนิดอีก 1 ท่าน

เรียนท่าน kier3

วันพุธที่ 23 มิถุนายน 2553 เริยนเชิญร่วมงานมิตติ้งลำพูน 6.0 ที่ร้านเดอะรูม หน้านิคมสันป่าฝ้าย จังหวัดลำพูน เวลา 20.00 น. ครับ

ตามกระทู้นี้ครับ    http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=29854.0

อยากชนแก้วกับมหาเทพ และจะได้เชิญเป็นวิทยากรให้น้อง ๆ ที่มาร่วมงานด้วยครับ

ไปไม่ถูกติดต่อ 081-533-7646  จะบอกทางท่านอย่างดีเลย

ลงชื่อ
เด็กฝึกหัดหิ้วรองเท้า
SWAT TEAM
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มิถุนายน 2010, 15:57:55 โดย suksao »

popcorn4202

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 15:47:14 »

เอ่อ พี่ไม้ครับ เบอร์ที่ให้มันของมหาเทพท่านหนึ่งไม่ใช่หรือครับ
 ttu

suksao

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 15:58:30 »

เอ่อ พี่ไม้ครับ เบอร์ที่ให้มันของมหาเทพท่านหนึ่งไม่ใช่หรือครับ
 ttu

ก็ให้มหาเทพท่านนี้บอกทางไปไง ผมบอกไม่ถูกอ่ะ ตัวเองยังหลงทางเป็นอยู่บ่อย ๆ

noikasu

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 17:15:52 »

เอ่อ...แถวฝางจะมีอย่างนี้ไหมครับ..แบบว่าอยากอย่างนี้บ้างอ่าครับ fdgdfdf

Deknoi27

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 19:08:30 »

จะจำไปใช้บ้างครับ    pongz

kier3

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 23:18:50 »

วันพุธที่ 23 มิถุนายน 2553 เริยนเชิญร่วมงานมิตติ้งลำพูน 6.0 ที่ร้านเดอะรูม หน้านิคมสันป่าฝ้าย จังหวัดลำพูน เวลา 20.00 น. ครับ

ต้องขออภัยด้วยนะครับในวันพุธผมไม่สามารถไปได้ต้องเตรียมงานนำเสนอในวันพฤหัสตอนเช้า  uilo  แต่ผมมีโครงการฉลองหลังพรีเซนต์งานในวันเสาร์ที่พิษณุโลก  ร้านหมื่นตำลึงครับ  ใครสนใจอยากร่วมดื่มกับผมไปเจอกันได้ครับ  ช่วงนี้จะงดไปเชียงใหม่ชั่วคราวมีงานแต่งงานเพื่อนในช่วงนี้หลายคู่  ( มันต้องรีบแต่งก่อนเข้าพรรษา ) เอาไว้ผมจะเข้าชียงใหม่อาทิตย์ไหนร้านอะไรผมจะแจ้งบอกล่วงหน้านะครับ ( รับเพื่อนกินเที่ยวไม่เกิน 2 คนที่ไม่เป็นภาระมีงบพอสมควรนะครับ  )  dgd