-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู  (อ่าน 162252 ครั้ง)

mahakal

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู
« ตอบกลับ #250 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2012, 00:24:00 »

สุดยอดดด . . .   ;khhg

loukchop

• ว๊องแมน
  • *
Re: คำภีร์ หาสาวค้างคืน ทำไงมาดู
« ตอบกลับ #251 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012, 22:29:39 »

ผมเคยได้ที่ร้านวินเทด เฮือนสถาปนิกเก่า ลองดู

nigthfoxclub

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #252 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2012, 18:00:12 »

eta08 eta08คาราวะเลยครับ แล้วจะไปลองดู

namrug

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #253 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2012, 14:25:45 »

pongzสวดยอด

kapoo

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #254 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2012, 11:24:59 »

ขอบคุณครับ จะพยายามฝึก

tobtab

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #255 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2012, 12:41:54 »

ไม่ผ่านตั้งแต่ข้อแรกละครับ จะหาเงินถุงเงินถังมาจากไหนละคับ  lkkjjh

@A@

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #256 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 00:19:57 »

สุดยอดครับ  hgjhg

nir07

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #257 เมื่อ: 01 มกราคม 2013, 12:14:54 »

pongz ขอบคุณครับ

paradorn0007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #258 เมื่อ: 03 มกราคม 2013, 00:39:39 »

pongz จะลองทำตามคำแนะนำ อาจจะได้อะไรดีๆ อิอิ ขอบคุณสำหรับคัมภีดีๆสำหรับมือใหม่ คร้าบ hgjhg

notty

• *
« ตอบกลับ #259 เมื่อ: 17 มกราคม 2013, 23:04:38 »

สวดยวดดดดด

ABUDABE

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #260 เมื่อ: 18 มกราคม 2013, 15:53:17 »

ผมเชื่อเลย ว่าสาวเชียร์เบียร์เชียงใหม่สวยที่สุดในโลก

bigja

• *
« ตอบกลับ #261 เมื่อ: 24 มกราคม 2013, 21:17:25 »

อ่านแล้ว  pongz
สุดยอดครับ

uwuwws

• *
« ตอบกลับ #262 เมื่อ: 25 มกราคม 2013, 00:51:23 »

pongz pongz
สวดยอดด

henhunter

• *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #263 เมื่อ: 28 มกราคม 2013, 00:42:23 »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำมากๆเลยครับ ผมจะลองเอาไปใช้ดู เท่าที่เห็นเทคนิคต่างๆ น่าจะเอาไว้ไปใช้ได้จริง

beebeeth

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #264 เมื่อ: 28 มกราคม 2013, 22:20:48 »

eta03  สุดยอด

pass2553

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #265 เมื่อ: 29 มกราคม 2013, 01:11:42 »

คำภีร์เปลี่ยนเส้นเอ็นเลยนะนี่

rewqqwer

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #266 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 09:16:02 »

แหล่มๆๆๆๆ ต้องลองซะแล้ว  เขินนนนนน

Lamp001

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #267 เมื่อ: 30 มกราคม 2013, 14:08:34 »

อยากลองไปเหมือนกันครับ  สุดยอดจิงๆ

Optimus

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #268 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 00:17:31 »

ลองนึกภาพสาวเชียร์เบียร์แต่ละคน  dgd
ถ้ามีเงินน่าลองเอาไปใช้บ้างครับ  hgjhg

inarukja

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #269 เมื่อ: 31 มกราคม 2013, 14:50:32 »

hgjhg hgjhg
ยกนิ้วให้เลยครับบ

freefish

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #270 เมื่อ: 19 มีนาคม 2013, 13:08:48 »

pongz เก็บข้อมูล...

ESC

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #271 เมื่อ: 07 เมษายน 2013, 18:59:47 »

สาวเชียร์ สวยกันแทบทุกคนเลย  khjhgg

puwadon

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #272 เมื่อ: 08 เมษายน 2013, 11:28:26 »

ยังงี้ต้องลอง pongz

cmclub55

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #273 เมื่อ: 22 เมษายน 2013, 11:39:17 »

pongzเยี่ยมเลยท่าน

kaluman

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #274 เมื่อ: 23 เมษายน 2013, 16:43:30 »

สุดยอดครับ

ppkiller

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #275 เมื่อ: 26 เมษายน 2013, 11:16:11 »

เยี่ยมครับ  lowwww

davidsgigoozaa

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #276 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2013, 17:30:53 »

pongz ขอบคุณสำหรับความรู้ใหม่ๆ ครับ hgjhg
จอมกระบี่เดียวดาย

skywalker49

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #277 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2013, 13:25:20 »

hgjhg ครับผม

hitoshi

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #278 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013, 10:27:05 »

ขอบคุณครับ

Failer

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #279 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013, 15:43:38 »

ขอบคุณที่เอา วิทยาทาน มาให้อ่าน ประหยัดเวลาไปเยอะ

cccpua

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #280 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2013, 17:21:41 »

ขอบคุณครับ จะจดจำไว้เผื่อใช้

kruam

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #281 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2013, 17:31:15 »

ขอบคุณคราบ eta08

kemseed

• แอบหื่น
    • หางานเชียงใหม่
« ตอบกลับ #282 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 17:01:01 »

ขอคำแนะนำเพิ่มเติมหน่อยครับ หลังจากที่น้องเค้า มาถามว่าเที่ยวไหมค่ะ  ถ้าเราตกลง แล้วเค้าจะ ไปกับเราได้ทันทีหรือป่าวครับ หรือว่าต้องรอเค้าเลิกเงานก่อน
 dgd
การ off สาวมาค้างด้วยนั้นก่อนอื่นจะต้องเตรียมตัวดังรายการต่อไปนี้
1. ขาดไม่ได้นะครับ "ตังค์" ควรจะมีติดตัวไปไม่น้อยกว่า 5,000 บาทโดยให้แยกใส่ในกระเป๋าตังค์กับกระเป๋ากางเกงอย่างละครึ่ง
2. รถ จะเป็นรถมอไซ หรือ รถยนต์ก็ได้แต่ต้องมีรถไปด้วย
3. ห้อง ควรจะเตรียมไว้ก่อนเพื่อไม่ให้มีปัญหาม่านรูดเต็ม
4. อาหารและเครื่องดื่ม จะได้ไม่ต้องออกไปหากินที่อื่นเวลาเข้าด้ายเข้าเข็ม
 dsgjsd
การจะ Off สาวตามคาราโอเกะหรือตามร้านที่มีเด็กนั่งดิ้งนั้นไม่มีอะไรมากนะครับ  ว่ากันตามประสบการณ์ส่วนตัวเลยคือตลอด 4 ปีมานี้ผมค้างคืนตลอดครับเพราะชั่วคราวมันไม่เคยพอมันมีอีกหลายสิ่งที่จะทำให้น้อง ๆ เค้าประทับใจน่ะเอางี่บอกตามประสบการณ์เลยสถานที่ Off ได้ส่วนใหญ่อยู่ในตัวเมืองเชียงใหม่นั้นละ  บางคนอาจไม่รู้ไปนั่งจีบน้องเค้าเป็นเดือนเสียเงินค่ากินไปเกือบหมื่นมือยังไม่ได้จับเลยครับ เริ่มที่แรกเลยละกัน
1. 99 คาราโอเกะ จริง ๆ แล้วมันก็ Off ได้ทุกคนนั่นละ แต่ถ้าจะให้ค้างคืนเนี่ยส่วนใหญ่น้องเค้าจะไม่เอาด้วย  แต่มีวิธี ต้องไปตอนเที่ยงคืนพอดี  สั่งเบียส์มากิน 1 ขวดแล้วส่งสายตาหาสาวที่ถูกใจ  จากนั้นถ้าสาวถูกใจเราจะมาถามเราเองว่าเที่ยวไม๊คะ ให้เราบอกไปเลยว่าเท่าไร น้องเค้าจะบอกราคาชั่วคราวให้ประมาณ 800 - 1000 บาทให้ถามว่าถ้าค้างคืนเท่าไร น้องเค้าจะดูเวลา ถ้ายังไม่ดึกประมาณ 2 ทุ่ม - 5 ทุ่ม น้องเค้าจะบอกว่าไม่ค้างคะ  แต่ถ้าไปเที่ยงคืนละก็โอกาสสำเร็จมีเกิน 70% น้องเค้าจะบอกในราคาที่ถูกใจเค้าประมาณ 3000 บาท ให้เราต่อให้เหลือประมาณ 2000 - 2500 ให้ได้เพราะผมได้ราคาประมาณนี้ตลอด  ซึ่งน้องที่เคยใช้บริการมี น้องส้ม น้องสา น้องแนน น้องแป้ง น้องโม ฯลฯ พวกนี้ยอมค้างคืนหลังเที่ยงคืนครับ
2. ร่มฟ้าคาราโอเกะ เหมือน 99 เลยแต่ราคาสูงกว่ามีเด็กให้เลือกมากกว่า โดยเฉลี่ยราคาชั่วคราวจะอยู่ที่ 1000 และโรงแรมอยู่ไกลมาก ถ้าจะค้างคืนราคาจะอยู่ที่ประมาณ 3000 บาททุกคน  แต่มีวิธีที่จะทำให้ได้ราคาประมาณ 2000 - 2500 บาท คือ บอกน้องเค้าไปเลยว่าเราจะค้างคืนไม่ชั่วคราวให้ราคาไดเท่านี้  น้องเค้าจะลุกหนีไปเลยให้เราสั่งเบียส์กับแกล้ม 1 อย่างมากินไปเรื่อย ๆ เวลาเบียส์หมดแก้วน้องที่คุยกับเราที่เราถูกใจนั่นล่ะจะมารินเบียส์ให้เราแล้วน้องเค้าจะถามว่าพี่จะเที่ยวไม๊ ให้เราบอกราคาที่เราต้องการไปแล้วยื่นคำตอบเดิมว่าต้องค้างคืน คราวนี้น้องเค้าจะนั่งกับเราใหม่แล้วต่อรองกับเราเช่นว่าราคานี้อยู่ได้ไม่เกินตี 3 นะหรืออะไรต่าง ๆ ให้รับปากไปให้หมดถ้าน้องเค้าตกลงแล้ว  เข้าห้องเมื่อไหร่สิ่งที่เคยรับปากไว้ผมทำไม่เคยได้ทุกทีจนเช้าตลอด  แต่บางทีเจอสาวใจแข็งกินเบียส์หมดก็ยังไม่ยอมค้างจะชั่วคราวอย่างเดียว  ให้นั่งเล่นหลังเบียส์หมดประมาณ 15 นาทีใครมาถามรับอะไรเพิ่มให้ตอบไม่เอา ทำเป็นนั่งเซง ๆ ซักพักจากนั้นรอให้น้องคนที่เราถูกใจเดินผ่านมาให้เรียกเช็คบิลเลย  น้องเค้าจะไปเช็คบิลให้เราให้เราทำท่าจะกลับเลยโดยไม่เลือกใคร (ให้รู้ว่าเราเลือกเขาคนเดียว) จ่ายเงินไปให้เกินเล็กน้อยพอน้องเค้าเอาเงินมาทอนให้ลุกออกไปเลยต่อหน้าน้องเค้าเลย  คราวนี้น้องเค้าจะงงละจะถามว่าพี่ไม่เลือกใครหรือ  ให้ตอบว่าพี่เลือกแล้วแต่น้องไม่ไปเอง  คราวนี้น้องเค้าจะรู้แล้วว่าถ้าไม่เลือกเราคืนนี้อาจแห้วได้จะตอบตกลงทันที kjhg ให้ยื่นข้อเสนอเดิมราคาที่เราพอใจ น้องเค้าไปแน่นอนครับไม่มีพลาด น้องที่ได้มาแล้วก็  น้องแวว น้องจอย น้องฟ้า น้องแก้ว ฯลฯ ก่อนหน้านี้เล่นตัวทั้งนั้นสุดท้ายก็ยอม  ( บางคนจะสงสัยว่าแล้วแขกอื่นไม่มีหรือถึงยอมไปกับเราถ้าท่านเคยไปร้านนี้มาก็จะเข้าใจว่าร้านนี้เด็กเยอะการแข่งขันในร้านสูงบางคืนอาจไม่ได้เลยถ้ามีใครมาสนใจเราจริง ๆ เด็กจะไม่ยอมพลาดโอกาสแน่นอนครับ )
3. ลานเบียส์ทั่วไป  อันนี้ 50 / 50 สำหรับมือใหม่แต่ขั้นเทพยังไม่เคยพลาด  ยกตัวอย่าง ร้านเซไฮย์ ร้านนี้คนเต็มตลอดมีเด็กเชียส์เบียส์เป็น 10 ให้เลือกคนที่ถูกใจมาคอยดูแลเราเป็นพิเศษโดยให้ใจปล่ำก่อนจะปล่ำเขา  พอคนที่ถูกใจมาให้ถามน้องเค้าไปเลยว่าน้องอยากกินอะไรให้เลี้ยงสิ่งนั้นห้ามงก  จากนั้นน้องเค้าจะดูแลเราเป็นพิเศษ (เป็นการล็อกเป้า) จากนั้นให้คอยพูดตอดน้องเค้าไปเรื่อย ๆ ทีเล่นทีจริงทีละระดับ จาก 1 - 4 ในเวลา 2 ชั่วโมงต้องให้น้องเค้ารู้ว่าเราต้องการอะไรจากน้องเค้าแต่ถ้าน้องเค้าหายไปเลยแสดงว่าแห้วแดกแน่นอนไม่ต้องคิดมาก  คนอื่นยังมีให้เราใช้วิธีนี้ไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะเจอน้องที่รู้ว่าเราต้องการอะไรแล้วไม่หนีเราไปไหน แสดงว่าสิ่งที่เราทำมาเป็นจริงแล้วอันที่จริงนี่เป็นวิธีเพ้นหาน้องที่ยินดีทำอย่างนี้อยู่แล้ว  เพราะน้องคนแรกที่ไม่ยอมเราจะไปพูดเรื่องเราต่อให้เพื่อนพังแล้วคนที่ยินดีทำหรือกำลังต้องการเงินจะออกมาหาเราเอง  จากนั้นให้ตกลงราคากับน้องเค้าได้เลย ราคาส่วนใหญ่จะประมาณ 3000 บาทไม่เกินนี้อาจจะแพงแต่คิดดูเด็กเชียส์เบียส์ร้านนี้สวยขนาดไหนแถมยังไม่ทำประจำช่วงล่างงี้ฟิตเปรียอย่างกับเด็กมัธยมแถมค้างคืนนะไม่ชั่วคราวไปทั้งชุดเชียส์นั้นเลยด้วยชอบไม๊  จากนั้นให้เรารอจนกว่าร้านจะปิดหรือเช็คบิลได้เลยร้านเลิกค่อยมารับทิ้งเบอร์ไว้ก็พอ  เด็กที่เคยได้ น้องก ที่ผมสั่น ๆ ใส่ชุดสีแดงนั่นล่ะ (ตกใจละซิ) น้องด ที่ตัวเล็ก ๆ ใส่ชุดสีขาวฟ้านั่นละ จะเห็นได้ว่าแต่ละคนสวยขั้นเทพ  ใครไม่รู้ไปนั่งจีบทุกวันหมดเป็นหมื่นแขนยังไม่ได้แตะเลย  แต่ผม  ได้ แล้ว jljhl จริง ๆ วิธีนี้ใช้ได้กับทุกร้านนั่นละครับแต่เราต้องใจกล้าหน้าด้านหน่อย เมื่อได้เด็กในร้านนั้นมาแล้วให้ทิ้งช่วงซักพักแล้วค่อยไปล่าใหม่จะได้ไม่มีใครจำได้มากนัก (มีคนแนะนำว่าควรใช้ตัวย่อจะปลอดภัยกว่าเดี๋ยวเจอพระเอกตัวจริงกระทืบเวลาเข้าร้านขอบคุณครับ)

หมายเหตุ  จะเห็นได้ว่า "ตังค์" เป็นสิ่งสำคัญในเรื่องพวกนี้แต่บางคนมีแต่ใช้ไม่เป็นก็กินแห้วได้  uilo อย่าคิดว่ามีเงินแล้วจะทำได้ทุกอย่าง ที่ผมสนับสนุนใช้เงินแบบนี้เพราะเราจะไม่มีพันธ์ผูกพัน  ถ้าไปจีบมาเป็นแฟนเลยจะได้ไม่เสียเงินคิดแบบนี้  แต่ผมบอกให้จีบสาวใช้เงินมากกว่า Off สาวมาซักคนเสียอีก  แถมวุ่นวายมาเป็น อาท์ตัวแม่อีก  บอกคำเดียวว่าเบื่อ  ซึ่งการเที่ยวแบบค้างคืนนี้อาจเป็นทางเลือกใหม่ในการเที่ยวได้ถ้ามีเงินพอครับ

ข้อดีของการค้างคืน ( เกือบลืม )
1. เราสามารถมีอะไรได้หลายครั้งตามแต่เราจะมีแรงส่วนใหญ่น้องเค้าชอบบอกว่าให้ไม่เกิน 3 รอบแต่ผมเกินตลอด (พวกที่เขื่อนผุจะได้เป็นการฝึกฝน)
2. ไม่มีข้อจำกัดเรื่องเวลาซึ่งปกติจะได้ 1 - 2 ชั่วโมงเป็นการเร่งเราทำให้ไม่ได้รับความสุขอย่างเต็มที่
3. มีสาวมาให้กอดจนถึงเช้า
4. สิ่งที่เราสามารถทำให้น้องเค้าจะเป็นสิ่งที่น้องเค้าไม่เคยได้รับจากแขกปกติเพราะการอยู่ถึงเช้าจะเหมือนกับทำกับแฟน ซึ่งบ่อยครั้งน้องเค้ามักจะติดใจจนทำให้มีการติดต่อไปเที่ยวด้วยกันภายหลัง (ฟรีนะคราวนี้) เผลอ ๆ มีกิ๊กแบบไม่เสียตังค์คุ้มกว่าแบบชั่วคราวซึ่งไม่มีโอกาศได้แม้แต่เบอร์โทร 

ข้อควรระวัง  dsgjsd
1. อย่าพกของมีค่าไปมากเกินไปนักทางที่ดีให้พกแต่เงินสดติดตัวก็พอกันสูญหาย
2. เตรียมถุงยางไปเองด้วยเพื่อไว้ถ้าเกิดไม่พอ  fdgdfdf
3. หากน้องเค้านัดใครมารับตอนเช้าห้ามไปส่งเด็ดขาด อาจเจ็บตัวได้
4. เตรียมสบู่ไปเองด้วยเดี๋ยวตอนกลับบ้านจะผิดกลิ่นเอา เขิน

จบแค่นี้ก่อนถ้ากระแสดี จะมาลงสถานที่ใหม่เพิ่มเติมให้ครับ ( ขอบคุณกับบ้างนะ )

tyuio

« ตอบกลับ #283 เมื่อ: 06 กรกฎาคม 2013, 13:08:13 »

ขอบคุณครับ ;khhg

PeachZ

« ตอบกลับ #284 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2013, 20:48:51 »

ขอบคุณครับ แล้วจะเอาไปลองมั้ง  เขินนนนนน เขินนนนนน

kenjavoo

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #285 เมื่อ: 25 ตุลาคม 2013, 19:57:50 »

เยี่ยมมากคร้บ

rex_cm

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #286 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2013, 20:21:56 »

สุดยอดครับ  แต่จะมีเทพมาอัพเดทร้านที่ ออฟเด็กออกได้บ้างก็จะสุดยอดครับ ;khhg

mintada000

• *
« ตอบกลับ #287 เมื่อ: 02 พฤศจิกายน 2013, 08:10:49 »

pongz pongz น่าลองๆ

sayoki

• *
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2013, 21:52:25 »

ขอบคุณครับ

boomlook

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2013, 15:58:27 »

ขอบพระคุณท่านเทพมากๆเลยครับ  ;khhg ;khhg

sugreep

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: 16 เมษายน 2015, 12:00:20 »

มาถึงวันนี้วิธีนี้ยงใช้ได้อยู่ป่าวคับ นี้ไม่ได้ขุดกระทู้นะ
แต่ผมมือใหม่ อยากรู้วิชาเทพๆจากพี่ๆครับ

uncover1

• *
« ตอบกลับ #291 เมื่อ: 21 เมษายน 2015, 01:49:51 »

สเตปเทพ  eta03

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #292 เมื่อ: 22 เมษายน 2015, 01:35:53 »

กระทู้นี้อมตะจริง ๆ สำหรับผมแล้วกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของผมในเว็ปนี้เลย ไม่ได้เข้ามานานพอมาดูมันก็ยังอยู่หน้าแรก ๆ เสมอเลย วันนี้เลยมาตอบแทนเพื่อน ๆ หน่อยด้วยการอัพเดทวิธีการให้กับเพื่อน ๆ ที่เข้ามาใหม่ได้นำไปใช้ดู เพราะวิธีที่ผมเขียนเอาไว้นานแล้วก็เริ่มที่จะเก่าไปหน่อย บอกครั้งก็เริ่มที่จะไม่ได้ผลเท่าที่ควรหรือต้องมีกลยุทธ์มากขึ้นกว่าเดิมอีกนิด แถมยุคสมัยมันเปลี่ยนแปลงไปค่าเงินก็สูงขึ้น สมัยที่ผมเขียนกระทู้นี้ครั้งแรกเงินเดือนขั้นต่ำสมัยนั้นมัน 9,000 บาท สมัยนี้มัน 15,000 บาทแล้ว แต่วิธีนี้เป็นวิธีที่ผมใช้อยู่แล้วได้ผลถือว่ามาเล่าสู่กันฟังแล้วกันครับ

สถานที่พิกัดยังเดิม ๆ นะครับ เพราะร้านอื่นผมไม่ค่อยได้ไปลองไปอยู่แต่ร้านพวกนี้
1. รุ่งฟ้า คาราโอเกะ ร้านนี้เป็นร้านที่ผมใช้บริการมานานหลายปีตั้งแต่ปี 48 แล้ว สมัยนั้นราคา 800 - 1000 บาท แต่สมัยนี้ราคาไปที่ 1200 - 1500 แล้ว ราคาเท่ากับ SL ข้างนอกเลย ซึ่งส่วนใหญ่มันก็ SL เชียงใหม่เดินสายนั้นละ วิธีการที่จะค้างคืนในสมัยนี้นั้น ผมใช้เวลาข้อนข้างมากขึ้นกว่าเดิม เพราะเด็กที่ร้านจะมีอัตราแข่งขันสูงโดยเฉพาะตัว Top จะไม่ง้อเราเลย เรื่องจะค้างคืนจึงราคาสูงไปด้วย แต่วิธีที่ผมจะใช้คือ เราเข้าร้านตอนเที่ยงคืนครับ ทำการล๊อกเป้าหมายเลย เช่น เอาน้องที่เราถูกใจมานั่งด้วย น้องเค้าจะถามเราว่าเที่ยวไม๊คะ ราคา ..... แล้ว ถ้าเราต้องการจะขอค้างละถามน้องได้เลย น้องจะตอบโดยไม่คิดเลยว่า 4000 - 5000 บาท แล้วแต่คน ให้เราบอกเลยว่าแพงจังน้องพี่ไม่ได้เอามาเยอะน้อง น้องเค้าจะถามว่าแล้วพี่มีเท่าไร ให้เราบอกเลยว่าพี่มี 3500 บาทน้อง น้องจะบอกว่างั้นพี่ชั่วคราวแล้วกันคะ ราคา..... ตอนแรก ให้เราบอกว่าพี่มาจากต่างจังหวัด ไม่ได้เป็นคนเชียงใหม่ พี่ต้องเปิดโรงแรมนอนอยู่แล้วน้องไปกับพี่ 3000 ได้ไม๊ ถ้าน้องใจดีก็จะไป แต่ถ้าเห็นว่าตัวเองยังไปได้อีกหลายรอบก็จะไม่ไปแล้วลุกไปเลย ให้เราใช้มุกนี้กับสาวอื่นเรื่อย ๆ จนกว่าจะได้ หรือถ้าเราติดใจน้องคนแรกจริง ๆ ต้องรอจนน้องเค้าออกรอบแล้วกลับมาอีกครั้งตอนนั้นจะปาเข้าไปอย่างน้อยก็เกือบตี 2 แล้ว ให้เรียกน้องเค้ามาคุยอีกรอบ บอกไปเลยว่าชอบน้องมากอยากให้น้องไปกับเรา รอบนี้ไม่พลาดแล้ว เพราะเวลาเหลือแค่ 4 ชั่วโมง ในความคิดของน้องเค้าแต่จริง ๆ แล้วเกือบจะ 8 โมงเช้าโน้นเราถึงจะปล่อยกลับ 555  pongz
2. 99 คาราโอเกะ ร้านนี้ตอนหลัง ๆ ผมไม่ได้เข้าไปนานแล้วเพราะเด็กในร้านสวย ๆ มีน้อย ที่สวย ๆ ก็เลือกแขกมาก ส่วนใหญ่ชอบไปกับแขกต่างชาติ หรือแขกประจำ ทำให้เสียอารามณ์บ่อย ๆ แต่โดยรวมยังเป็นจุดยุทธศาสตร์ที่ดีอยู่ ราคาตอนที่ผมไป 1300 รวมห้องแล้ว เอาละลุยเลย เวลาไปที่เหมาะสมยังเป็นช่วง ตี 1 อยู่ครับ ร้านนี้ต้องเข้าตรงมาม่าของร้านครับ อีอ้วนจัดเด็กนั่นละครับ เข้าที่เด็กโดยตรงจะข้อนข้างมีปัญหาเพราะเลือกแขกมากถ้าตีที่มาม่าเลยจบเร็วดี ให้เรานั่งที่ร้านเปิดเบียส์ 1 ขวดมากินโดยไม่สั่งเด็กเลยแต่เลงเอาไว้อย่างเดียวพอ ให้นั่งใกล้เค้าเตอร์นะ แล้วเรียกมาม่ามาคุยบอกว่ามีเด็กคนไหนรับงานค้างคืนบ้างไม๊ อีเจ๊จะบอกให้ว่าคนไหนรับบ้าง แต่แม่งไม่ต้องสนใจมากส่วนใหญ่จะไม่สวย คนที่เราเลงไว้จะไม่อยู่ในกลุ่มที่มันแน่ะนำ จากนั้นค่อยให้เราชี้ถามคนที่เราต้องการ อีเจ๊มันจะบอกว่าน้องคนนี้ไม่รับค้างนะถ้าจะเอาต้องคุยเอง เราค่อยให้อีเจ๊เรียกมา แต่อย่าพึงให้อีเจ๊มันลุกไปไหนนะใช้มันเป็นสะพานคุยกับน้องเค้าว่าเราจะเอาน้องไปค้าง น้องเค้าจะบอกราคามาพอ ๆ กับรุ้งฟ้าเลย 4000 ขึ้น ให้เราใช้มุกเดิมว่าเราเอาเงินมาแค่ 3500 ถ้าน้องเค้าตกลงก็ไม่มีปัญหา ถ้าไม่ตกลงให้เราเปลี่ยนคนใหม่มาไม่ต้องง้อมาก ให้เราเลงไว้หลาย ๆ คนเอามาคุยไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะเจอคนที่ยอมไปกับเรา ถ้าไม่มีคนที่ถูกใจให้เรานั่งกินจนกว่าเบียส์หมดแล้ว (ถวงเวลาพอแล้ว) แล้วเรียกน้องคนที่เราเลงไว้คนแรกสุดที่ปฏิเสธเรามาคิดเงินแล้วทำท่าจะไปโดนไม่เลือกใคร น้องเค้าจะถามว่าพี่ไม่ถูกใจใครเลยหรือ เราก็บอกว่าในร้านนี้น้องสวยสุดแล้วถ้าน้องไม่ไปกับพี่ พี่ก็ไม่เอาใครแล้ว ........ น้องไปกับพี่หรือเปล่าละ แค่นี้ละจบทุกคน  pongz
3. เด็กเชียส์เบียส์ PG ร้านต่าง ๆ วิธีเดิมยังคงได้ผลอยู่ครับเพียงแต่ราคาจะสูงขึ้นตามความต้องการของเด็กส่วนใหญ่จะไม่เกิน 3500 - 4000 บาทครับ เผื่อไว้สำหรับค่าโรงแรม 500 บาทสำหรับค้างคืนด้วยนะ บางครั้ง PG ทำเป็นว่าชั่วคราว 2000 ก็มีแต่เราจัดหนักอยู่ยันเช้าได้ โดยเราแกล้งให้น้องทิ้งรถไว้ที่ร้านแล้วบอกเด็กว่าจะมาส่ง คราวนี้ละเรางอแงไม่มาส่งขอจัดไปซัก 2 รอบได้สบาย พอเด็กเหนื่อย มันก็ยังไม่กลับอยู่กับเรายาว ๆ เลย เช้าพอดีจัดได้อีกรอบ แล้วให้ทิบอีก 1000 รวมแล้ว 3000 อยู่ดี ค่อยไปส่งเอารถ ราคานี้สบายมากเพราะเด็กพวกนี้ไม่ทำเป็นกิจวัฒนะ เราสามารถใช้ลูกเล่นราคาถูกได้สบายเลย

สรุปกลวิธีที่ผมใช้ในสมัยนี้นะ
1. วิธีแรกจะดูเหมื่อนกับการต่อลองราคาเวลาซื้อของ แต่เราใช้วิธีการตีเส้นให้เด็กรู้ไปเลยว่าเรามีงบแค่ 3500 บาท เป็นการบีบให้เด็กรู้ว่าเรียกเพิ่มกว่านี้ไม่ได้แล้ว แถมต้องหักเป็นค่าห้องอีก 500 บาทเด็กจะได้แค่ 3000 บาท เท่านั้นละ ลองคิดดูว่าเท่ากับเด็กรับงาน 2 รอบก็ได้แล้ว แต่เราใช้เวลาที่ดึกเป็นตัวทำให้เด็กตัดสินใจได้ง่าย เพราะคิดว่าแขกคงไม่เยอะเท่ากับตอนหัวค่ำแล้ว จึงจะยอมมากับเรา วิธีนี้จึงได้ผล
2. วิธีการที่ 2 ที่ผมต้องเอาอีเจ๊มาช่วยในการติดต่อน้องในร้านเพราะบรรดาตัว Top ของร้านส่วนใหญ่จะชอบไปกับแขกที่ให้เงินเยอะที่สุด ส่วนใหญ่เป็นคนต่างชาติ หรือไม่ก็แขกประจำ เราจึงจำเป็นต้องเอาอีเจ๊เข้ามาช่วยในการยุส่งมาให้เรา เพราะมันต้องการให้เด็กออกงานอยู่แล้ว ยังไงมันก็เอา เด็กก็ไม่อยากจะมีปัญหากับอีเจ๊จึงยอมมากับเรา จึงง่ายกว่าเราติดต่อด้วยตัวเอง แต่ถ้าอีเจ๊ไม่ว่างมานั่งกับเรา ให้ใช้เด็กที่อยู่ในร้านเป็นสะพานแทนได้ครับ ราคาก็อย่างที่บอกอย่างให้เกิน 3500 ไปได้ละ
3. การล่า PG จริง ๆ แล้วมันมีหลายกลยุทธมากแล้วแต่คนต้องเปลี่ยนไปตามสถานะการณ์ สำคัญต้องใจกล้าหน้าด้านซะหน่อยเรียกว่าพริ้วที่สุด ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยหลุดมือ วิธีนี้จึงเหมาะกับคนที่ต้องกล้าพูดกับหญิงโดยไม่สะทบสะท้าน ผู้หญิงชอบผู้ชายกล้าและเงินถึง ผมไปกับเพื่อน เพื่อนจีบน้อง PG ในร้านมานานแต่มัวแน่โยกโย้พูดไม่อยู่กับร่องกับรอย ไม่เด็ดขาด ผมเข้าคืนเดียวเก็บได้เลย ความกล้าจึงสำคัญพอควรเลยนะครับ

ขอควรระวังในการหาสาวมาค้าง
1. กินอย่าให้เมา เมาแล้วอย่ากร่าง อันนี้ผมเจอกับตัวเลยไปกับสมาชิกเว็ปนี่ละ Pm มาชวนไปกินแล้ว เมาพูดเพ้อเจ้อ หื่นจะเอาน้องเค้าให้ได้สาวก็หนีหมดสิครับ ตอนนั้นเล่นเอาผมวืดไปด้วยเลยเพราะสาวหนีหมดไม่คุยกับผมด้วย
2. อย่าเลือกโรงแรมที่อยู่ใกล้กับจุดที่พาน้องมาเพราะถ้าเราจะดึงเกมส์ได้ยากมาก หญิงจะสามารถโทรเรียกเพื่อนมาช่วยได้ ไปไกล ๆ ซักหน่อยจะดีมากครับ
3. ระวังเรื่องบัตรเครดิตของเราด้วย อันนี้ผมเคยโดนมาแล้ว ดูในเตือนภัยได้เลย หญิงจะถ่ายเลขบัตรหน้า-หลังไป ทางที่ดีไม่ต้องเอาไปหรือเก็บไว้ในรถเสีย
4. ห้ามโดยเด็ดขาดคือถ้าน้องเค้าเรียกคนมารับแล้วไม่ต้องไปเสนอตัวไปส่งเดี๋ยวเจอพระเอกเอาครับ

หมายเหตุ ..... วิธีการที่ผมกล่าวมานี้เป็นวิธีที่ผมใช้ในปัจจุบันล่าสุดแล้วมันได้ผล ส่วนวิธีเก่าจริง ๆ มันก็ยังใช้ได้อยู่ เพียงแต่ผมไม่ค่อยได้ใช้บ่อยเท่านั้น เพราะมันเก่าแล้ว ต้องมีองค์ประกอบตาสถานกาณ์อีกเยอะเลย ขอให้ล่าให้ได้หญิงทุกท่านครับ  lowwww
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #293 เมื่อ: 22 เมษายน 2015, 12:39:12 »

ท่าน Kier3 กลับมา ปรากฏกาย อีกครั้ง ก้อนำสิ่งดีๆมาเผื่อแพร่สมาชิกเสมอ  ขอบคุณมากครับ  eta08 eta08....

focus007

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #294 เมื่อ: 23 เมษายน 2015, 11:08:45 »

ขอบคุณมากครับ  ท่าน Kier3 hgjhg

kate99

« ตอบกลับ #295 เมื่อ: 26 เมษายน 2015, 14:37:38 »

มหาเทพกลับมาแล้ว ครับ พอจะมีที่อื่นที่แนะนำอีกไหมครับ ผมอยากสอย PR นะครับ

sugreep

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #296 เมื่อ: 29 เมษายน 2015, 14:01:38 »

กระทู้นี้อมตะจริง ๆ สำหรับผมแล้วกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกของผมในเว็ปนี้เลย ไม่ได้เข้ามานานพอมาดูมันก็ยังอยู่หน้าแรก ๆ เสมอเลย วันนี้เลยมาตอบแทนเพื่อน ๆ หน่อยด้วยการอัพเดทวิธีการให้กับเพื่อน ๆ ที่เข้ามาใหม่ได้นำไปใช้ดู เพราะวิธีที่ผมเขียนเอาไว้นานแล้วก็เริ่มที่จะเก่าไปหน่อย บอกครั้งก็เริ่มที่จะไม่ได้ผลเท่าที่ควรหรือต้องมีกลยุทธ์มากขึ้นกว่าเดิมอีกนิด แถมยุคสมัยมันเปลี่ยนแปลงไปค่าเงินก็สูงขึ้น สมัยที่ผมเขียนกระทู้นี้ครั้งแรกเงินเดือนขั้นต่ำสมัยนั้นมัน 9,000 บาท สมัยนี้มัน 15,000 บาทแล้ว แต่วิธีนี้เป็นวิธีที่ผมใช้อยู่แล้วได้ผลถือว่ามาเล่าสู่กันฟังแล้วกันครับ

สถานที่พิกัดยังเดิม ๆ นะครับ เพราะร้านอื่นผมไม่ค่อยได้ไปลองไปอยู่แต่ร้านพวกนี้
1. รุ่งฟ้า คาราโอเกะ ร้านนี้เป็นร้านที่ผมใช้บริการมานานหลายปีตั้งแต่ปี 48 แล้ว สมัยนั้นราคา 800 - 1000 บาท แต่สมัยนี้ราคาไปที่ 1200 - 1500 แล้ว ราคาเท่ากับ SL ข้างนอกเลย ซึ่งส่วนใหญ่มันก็ SL เชียงใหม่เดินสายนั้นละ วิธีการที่จะค้างคืนในสมัยนี้นั้น ผมใช้เวลาข้อนข้างมากขึ้นกว่าเดิม เพราะเด็กที่ร้านจะมีอัตราแข่งขันสูงโดยเฉพาะตัว Top จะไม่ง้อเราเลย เรื่องจะค้างคืนจึงราคาสูงไปด้วย แต่วิธีที่ผมจะใช้คือ เราเข้าร้านตอนเที่ยงคืนครับ ทำการล๊อกเป้าหมายเลย เช่น เอาน้องที่เราถูกใจมานั่งด้วย น้องเค้าจะถามเราว่าเที่ยวไม๊คะ ราคา ..... แล้ว ถ้าเราต้องการจะขอค้างละถามน้องได้เลย น้องจะตอบโดยไม่คิดเลยว่า 4000 - 5000 บาท แล้วแต่คน ให้เราบอกเลยว่าแพงจังน้องพี่ไม่ได้เอามาเยอะน้อง น้องเค้าจะถามว่าแล้วพี่มีเท่าไร ให้เราบอกเลยว่าพี่มี 3500 บาทน้อง น้องจะบอกว่างั้นพี่ชั่วคราวแล้วกันคะ ราคา..... ตอนแรก ให้เราบอกว่าพี่มาจากต่างจังหวัด ไม่ได้เป็นคนเชียงใหม่ พี่ต้องเปิดโรงแรมนอนอยู่แล้วน้องไปกับพี่ 3000 ได้ไม๊ ถ้าน้องใจดีก็จะไป แต่ถ้าเห็นว่าตัวเองยังไปได้อีกหลายรอบก็จะไม่ไปแล้วลุกไปเลย ให้เราใช้มุกนี้กับสาวอื่นเรื่อย ๆ จนกว่าจะได้ หรือถ้าเราติดใจน้องคนแรกจริง ๆ ต้องรอจนน้องเค้าออกรอบแล้วกลับมาอีกครั้งตอนนั้นจะปาเข้าไปอย่างน้อยก็เกือบตี 2 แล้ว ให้เรียกน้องเค้ามาคุยอีกรอบ บอกไปเลยว่าชอบน้องมากอยากให้น้องไปกับเรา รอบนี้ไม่พลาดแล้ว เพราะเวลาเหลือแค่ 4 ชั่วโมง ในความคิดของน้องเค้าแต่จริง ๆ แล้วเกือบจะ 8 โมงเช้าโน้นเราถึงจะปล่อยกลับ 555  pongz
2. 99 คาราโอเกะ ร้านนี้ตอนหลัง ๆ ผมไม่ได้เข้าไปนานแล้วเพราะเด็กในร้านสวย ๆ มีน้อย ที่สวย ๆ ก็เลือกแขกมาก ส่วนใหญ่ชอบไปกับแขกต่างชาติ หรือแขกประจำ ทำให้เสียอารามณ์บ่อย ๆ แต่โดยรวมยังเป็นจุดยุทธศาสตร์ที่ดีอยู่ ราคาตอนที่ผมไป 1300 รวมห้องแล้ว เอาละลุยเลย เวลาไปที่เหมาะสมยังเป็นช่วง ตี 1 อยู่ครับ ร้านนี้ต้องเข้าตรงมาม่าของร้านครับ อีอ้วนจัดเด็กนั่นละครับ เข้าที่เด็กโดยตรงจะข้อนข้างมีปัญหาเพราะเลือกแขกมากถ้าตีที่มาม่าเลยจบเร็วดี ให้เรานั่งที่ร้านเปิดเบียส์ 1 ขวดมากินโดยไม่สั่งเด็กเลยแต่เลงเอาไว้อย่างเดียวพอ ให้นั่งใกล้เค้าเตอร์นะ แล้วเรียกมาม่ามาคุยบอกว่ามีเด็กคนไหนรับงานค้างคืนบ้างไม๊ อีเจ๊จะบอกให้ว่าคนไหนรับบ้าง แต่แม่งไม่ต้องสนใจมากส่วนใหญ่จะไม่สวย คนที่เราเลงไว้จะไม่อยู่ในกลุ่มที่มันแน่ะนำ จากนั้นค่อยให้เราชี้ถามคนที่เราต้องการ อีเจ๊มันจะบอกว่าน้องคนนี้ไม่รับค้างนะถ้าจะเอาต้องคุยเอง เราค่อยให้อีเจ๊เรียกมา แต่อย่าพึงให้อีเจ๊มันลุกไปไหนนะใช้มันเป็นสะพานคุยกับน้องเค้าว่าเราจะเอาน้องไปค้าง น้องเค้าจะบอกราคามาพอ ๆ กับรุ้งฟ้าเลย 4000 ขึ้น ให้เราใช้มุกเดิมว่าเราเอาเงินมาแค่ 3500 ถ้าน้องเค้าตกลงก็ไม่มีปัญหา ถ้าไม่ตกลงให้เราเปลี่ยนคนใหม่มาไม่ต้องง้อมาก ให้เราเลงไว้หลาย ๆ คนเอามาคุยไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะเจอคนที่ยอมไปกับเรา ถ้าไม่มีคนที่ถูกใจให้เรานั่งกินจนกว่าเบียส์หมดแล้ว (ถวงเวลาพอแล้ว) แล้วเรียกน้องคนที่เราเลงไว้คนแรกสุดที่ปฏิเสธเรามาคิดเงินแล้วทำท่าจะไปโดนไม่เลือกใคร น้องเค้าจะถามว่าพี่ไม่ถูกใจใครเลยหรือ เราก็บอกว่าในร้านนี้น้องสวยสุดแล้วถ้าน้องไม่ไปกับพี่ พี่ก็ไม่เอาใครแล้ว ........ น้องไปกับพี่หรือเปล่าละ แค่นี้ละจบทุกคน  pongz
3. เด็กเชียส์เบียส์ PG ร้านต่าง ๆ วิธีเดิมยังคงได้ผลอยู่ครับเพียงแต่ราคาจะสูงขึ้นตามความต้องการของเด็กส่วนใหญ่จะไม่เกิน 3500 - 4000 บาทครับ เผื่อไว้สำหรับค่าโรงแรม 500 บาทสำหรับค้างคืนด้วยนะ บางครั้ง PG ทำเป็นว่าชั่วคราว 2000 ก็มีแต่เราจัดหนักอยู่ยันเช้าได้ โดยเราแกล้งให้น้องทิ้งรถไว้ที่ร้านแล้วบอกเด็กว่าจะมาส่ง คราวนี้ละเรางอแงไม่มาส่งขอจัดไปซัก 2 รอบได้สบาย พอเด็กเหนื่อย มันก็ยังไม่กลับอยู่กับเรายาว ๆ เลย เช้าพอดีจัดได้อีกรอบ แล้วให้ทิบอีก 1000 รวมแล้ว 3000 อยู่ดี ค่อยไปส่งเอารถ ราคานี้สบายมากเพราะเด็กพวกนี้ไม่ทำเป็นกิจวัฒนะ เราสามารถใช้ลูกเล่นราคาถูกได้สบายเลย

สรุปกลวิธีที่ผมใช้ในสมัยนี้นะ
1. วิธีแรกจะดูเหมื่อนกับการต่อลองราคาเวลาซื้อของ แต่เราใช้วิธีการตีเส้นให้เด็กรู้ไปเลยว่าเรามีงบแค่ 3500 บาท เป็นการบีบให้เด็กรู้ว่าเรียกเพิ่มกว่านี้ไม่ได้แล้ว แถมต้องหักเป็นค่าห้องอีก 500 บาทเด็กจะได้แค่ 3000 บาท เท่านั้นละ ลองคิดดูว่าเท่ากับเด็กรับงาน 2 รอบก็ได้แล้ว แต่เราใช้เวลาที่ดึกเป็นตัวทำให้เด็กตัดสินใจได้ง่าย เพราะคิดว่าแขกคงไม่เยอะเท่ากับตอนหัวค่ำแล้ว จึงจะยอมมากับเรา วิธีนี้จึงได้ผล
2. วิธีการที่ 2 ที่ผมต้องเอาอีเจ๊มาช่วยในการติดต่อน้องในร้านเพราะบรรดาตัว Top ของร้านส่วนใหญ่จะชอบไปกับแขกที่ให้เงินเยอะที่สุด ส่วนใหญ่เป็นคนต่างชาติ หรือไม่ก็แขกประจำ เราจึงจำเป็นต้องเอาอีเจ๊เข้ามาช่วยในการยุส่งมาให้เรา เพราะมันต้องการให้เด็กออกงานอยู่แล้ว ยังไงมันก็เอา เด็กก็ไม่อยากจะมีปัญหากับอีเจ๊จึงยอมมากับเรา จึงง่ายกว่าเราติดต่อด้วยตัวเอง แต่ถ้าอีเจ๊ไม่ว่างมานั่งกับเรา ให้ใช้เด็กที่อยู่ในร้านเป็นสะพานแทนได้ครับ ราคาก็อย่างที่บอกอย่างให้เกิน 3500 ไปได้ละ
3. การล่า PG จริง ๆ แล้วมันมีหลายกลยุทธมากแล้วแต่คนต้องเปลี่ยนไปตามสถานะการณ์ สำคัญต้องใจกล้าหน้าด้านซะหน่อยเรียกว่าพริ้วที่สุด ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยหลุดมือ วิธีนี้จึงเหมาะกับคนที่ต้องกล้าพูดกับหญิงโดยไม่สะทบสะท้าน ผู้หญิงชอบผู้ชายกล้าและเงินถึง ผมไปกับเพื่อน เพื่อนจีบน้อง PG ในร้านมานานแต่มัวแน่โยกโย้พูดไม่อยู่กับร่องกับรอย ไม่เด็ดขาด ผมเข้าคืนเดียวเก็บได้เลย ความกล้าจึงสำคัญพอควรเลยนะครับ

ขอควรระวังในการหาสาวมาค้าง
1. กินอย่าให้เมา เมาแล้วอย่ากร่าง อันนี้ผมเจอกับตัวเลยไปกับสมาชิกเว็ปนี่ละ Pm มาชวนไปกินแล้ว เมาพูดเพ้อเจ้อ หื่นจะเอาน้องเค้าให้ได้สาวก็หนีหมดสิครับ ตอนนั้นเล่นเอาผมวืดไปด้วยเลยเพราะสาวหนีหมดไม่คุยกับผมด้วย
2. อย่าเลือกโรงแรมที่อยู่ใกล้กับจุดที่พาน้องมาเพราะถ้าเราจะดึงเกมส์ได้ยากมาก หญิงจะสามารถโทรเรียกเพื่อนมาช่วยได้ ไปไกล ๆ ซักหน่อยจะดีมากครับ
3. ระวังเรื่องบัตรเครดิตของเราด้วย อันนี้ผมเคยโดนมาแล้ว ดูในเตือนภัยได้เลย หญิงจะถ่ายเลขบัตรหน้า-หลังไป ทางที่ดีไม่ต้องเอาไปหรือเก็บไว้ในรถเสีย
4. ห้ามโดยเด็ดขาดคือถ้าน้องเค้าเรียกคนมารับแล้วไม่ต้องไปเสนอตัวไปส่งเดี๋ยวเจอพระเอกเอาครับ

หมายเหตุ ..... วิธีการที่ผมกล่าวมานี้เป็นวิธีที่ผมใช้ในปัจจุบันล่าสุดแล้วมันได้ผล ส่วนวิธีเก่าจริง ๆ มันก็ยังใช้ได้อยู่ เพียงแต่ผมไม่ค่อยได้ใช้บ่อยเท่านั้น เพราะมันเก่าแล้ว ต้องมีองค์ประกอบตาสถานกาณ์อีกเยอะเลย ขอให้ล่าให้ได้หญิงทุกท่านครับ  lowwww

ขอบคุณมากครับท่าน หากไม่รังเกียจผมขอเชิญท่านมานั่งกินเหล้าด้วยกันสักวัน ไม่ทราบว่าท่านจะขัดข้องมั้ยครับ

เพราะเค้าว่าศึกษาเองหนึ่งวัน ไม่เท่าสนทนากับผู้รู้หนึ่งชั่วโมงครับ pongz pongz pongz

evilnine

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #297 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2015, 14:06:32 »

อยากถามท่านเทพ อีกข้อ พอดีผมอยู่เชียงราย มุขนี้ใช้ได้แค่เชียงใหม่เหรือปล่าวคับ

max007

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #298 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2015, 17:36:18 »

ผมมือไหม่ครับเรื่องนี้ขอคาระวะปรกติ ไม่ค่อยเที่ยวแบบนี้เด่วจำไปลองครับ

ujivaitachii

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #299 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2015, 15:59:55 »

ต้องลอง lowwww kjhg