-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบการแบ่งระดับในบอร์ดเราครับ  (อ่าน 1279 ครั้ง)

Aozz

• บุคคลทั่วไป

เห็นตอนนี้มีมหาเทพสองท่านแล้ว lovezเลยอยากทราบการแบ่งระดับครับ blink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 สิงหาคม 2007, 12:55:02 โดย Aozz »

notear

Re: อยากทราบการแบ่งระดับในบอร์ดเราครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 16:48:30 »

เห็นตอนนี้มีมหาเทพสองท่านแล้ว lovezเลยอยากทราบการแบ่งระดับครับ blink

ดูจากการโพสกระทู้ครับ
 blink

แต่ก็ไม่แน่ใจนะคับ
 ds

JuNeO

Re: อยากทราบการแบ่งระดับในบอร์ดเราครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 18:03:36 »

ระดับ 1.น้องใหม่หัดเที่ยว    โพส      1-30      กระทู้

2.คนคุ้นเคย             โพส     30-50     กระทู้

3.ขาประจำ              โพส    50-100    กระทู้

4.เหยี่ยวราตรี           โพส   100-200   กระทู้

5.ชั้นเทพ                โพส   200-500   กระทู้

6.จอมเทพราตรี         โพส  500-1000  กระทู้

7.มหาเทพราตรี         โพส    1000      กระทู้ อัพ

อาจผิดพลาดในเรื่องของจำนวนกระทู้นิดนึงนะครับ ต้องรอท่านดอนมาดีเทลครับผม ส่วน wide range  ตามข้างบนเลยครับ :-X

prach

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 19 สิงหาคม 2007, 18:04:40 »

ระดับยิ่งกว่ามหาเทพ จะเป็น เทพเหนือเทพ..............โพธิ์งาม (คล้ายๆ ชายเหนือชาย) ครับ ไม่ต้องคิดมากเรื่องระดับครับ เดี๋ยวก็ได้เองครับ ตอนนี้ก็ไม่มีใครเกินท่านมหาเทพของเราไปได้ ทั้งเรื่องการบ้าน และสาระความรู้ดีดี มั้ง... ::) ที่นำเสนอมาให้บอร์ด ไม่ขาดสาย เข้ามาตอบเดี๋ยวคงได้เอง นี่ผมก็เข้ามาตอบวันสองสามกระทู้เผื่อจะเลื่อนระดับกะเขา  (ท่านโกบอลมิต้องเลื่อนระดับผมนาอยากเป็นน้องใหม่ตลอดอ่ะ)

notear

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 สิงหาคม 2007, 21:23:34 »

ระดับยิ่งกว่ามหาเทพ จะเป็น เทพเหนือเทพ..............โพธิ์งาม (คล้ายๆ ชายเหนือชาย) ครับ ไม่ต้องคิดมากเรื่องระดับครับ เดี๋ยวก็ได้เองครับ ตอนนี้ก็ไม่มีใครเกินท่านมหาเทพของเราไปได้ ทั้งเรื่องการบ้าน และสาระความรู้ดีดี มั้ง... ::) ที่นำเสนอมาให้บอร์ด ไม่ขาดสาย เข้ามาตอบเดี๋ยวคงได้เอง นี่ผมก็เข้ามาตอบวันสองสามกระทู้เผื่อจะเลื่อนระดับกะเขา  (ท่านโกบอลมิต้องเลื่อนระดับผมนาอยากเป็นน้องใหม่ตลอดอ่ะ)

เกินกว่ามหาเทพคงจะเริ่มต้นด้วยการเป็นมารอ่ะครับ
 ds

satha_091

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2007, 13:01:59 »

อย่างนี้นี่เอง  ขอบคุณครับ ss

PIM_On_The_Rock

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2007, 13:50:58 »

เ มื่ อ ไ ร เ ร า จ ะ ถึ ง . . . . . .

จุ ด สุ ด ย อ ด

. . .

ห ม า ย ถึ ง

ม ห า เ ท พ อ ะ

คิ คิ

คิ ด ไ ร ก า น ง ะ 

Kim

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 00:02:12 »

ปะ ปะ ๆ  ............. เราไปถึงด้วยกาน ..............  8)

เมื่อไหร่ อะเราจาได้ มั่ง น้า .............. ติดสินบน addmin ได้เปล่า ...

มีบัตรเติม  up level ไหม ท่าน ..... แบบ เกมส์ออนไลน์ไง ...  blink

KIm

Wunsen

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 01:47:37 »

เกินกว่ามหาเทพคงจะเริ่มต้นด้วยการเป็นมารอ่ะครับ
 ds

แล้วเมื่อไหร่แกจะเป็นมหาเทพซะทีฟระ อุตส่าห์ชะลอโพสต์นะเนี่ย นึกว่าหลังวันงานจะเป็นมหาเทพแล้ว

007

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2007, 10:21:43 »

กว่าจะได้เป็น มหาเทพ นี้ใช้ความอุสาหะ เหมือนกานเนาะ :-X

แต่ตอนนี้ ได้แต่ มะหาเฮีย ไปก่อน
  ;D